Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 7: Testing supplies for Cobas e 801 immunoassay machine

Find: 16:38 18/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchase testing supplies for 6 months of professional service at Nam Dinh General Hospital
Bidding package name
Package 7: Testing supplies for Cobas e 801 immunoassay machine
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchase testing supplies for 6 months of professional service at Nam Dinh General Hospital
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
From the source of medical examination and treatment services and other legal sources of the unit
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Thiên Trường, Province Ninh Bình
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
18/07/2026 16:37
Approval Authority
Bệnh viện Đa khoa Nam Định

Price Quotation

Price quotation start time
10:00 23/07/2026
Price quotation end time
10:00 24/07/2026
Ceiling price
1.986.886.273 VND
Price step
2.000.000 VND
Validity of bid documents
90 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Chất pha loãng mẫu
Diluent MultiAssay
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
72
ml
Chất pha loãng mẫu; Thành phần: Hỗn hợp protein; chất bảo quản Hộp ≥ 36 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
2
Chất pha loãng mẫu
Diluent Universal
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
72
ml
Chất pha loãng mẫu; Thành phần: Đệm huyết thanh ngựa; chất bảo quản, Hộp ≥ 36 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
3
Dung dịch điều hòa điện cực, rửa phản ứng, tạo tín hiệu điện hóa
ProCell II M
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
160
Lít
Dung dịch điều hòa điện cực, rửa phản ứng, tạo tín hiệu điện hóa; Hộp ≥ 2 x 2 L
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
4
Dung dịch rửa phản ứng trước khi tạo tín hiệu phát hiện phản ứng miễn dịch
PreClean II M
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
120
Lít
Dung dịch rửa phản ứng trước khi tạo tín hiệu phát hiện phản ứng miễn dịch; Hộp ≥ 2 x 2 L
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
5
Dung dịch hệ thống rửa điện cực xét nghiệm miễn dịch
CleanCell M
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
240
Lít
Dung dịch hệ thống rửa điện cực xét nghiệm miễn dịch; Hộp ≥ 2 x 2 L
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
6
Đầu côn hút mẫu và cốc chứa hỗn hợp phản ứng
AssayTip/ AssayCup tray
Zhejiang Boomingshing Medical Technology Co., Ltd., China
China
2025 trở về sau
113400
cái
Đầu côn hút mẫu và cốc chứa hỗn hợp phản ứng; Hộp ≥ 36 x (105 tip + 105 cup) + 3 hộp giấy thải
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
7
Dung dịch vệ sinh máy
ISE Cleaning Solution / Elecsys SysClean
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
500
ml
Dung dịch vệ sinh máy; Hộp ≥ 5 x 100 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
8
Hộp dùng để chứa mẫu
Sample Cup
Greiner Bio-One GmbH, Austria
Austria
2025 trở về sau
5000
cái
Hộp dùng để chứa mẫu; Thùng ≥ 5000 Cái
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
9
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng 22 thông số miễn dịch
PreciControl Universal
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
12
ml
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng 22 thông số miễn dịch; Hộp ≥ 4 x 3,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
10
Vật liệu kiểm soát các xét nghiệm định lượng ACTH, C-Peptide, hGHm Insulin, IL-6, PIGF, sFlt
PreciControl Multimarker
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
12
ml
Vật liệu kiểm soát các xét nghiệm định lượng ACTH, C-Peptide, hGH, Insulin, IL-6, PlGF, sFlt; Hộp ≥ 6 x 2,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
11
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng 12 thông số miễn dịch
PreciControl Tumor Marker
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
12
ml
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng 12 thông số miễn dịch; Hộp ≥ 4 x 3,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
12
Vật liệu kiểm soát các xét nghiệm định lượng Vitamin B12, Ferritin, Folate, BCTx, Osteocalcin, PTH, PINP, Vitamin D, Calcitonin
PreciControl Varia
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
12
ml
Vật liệu kiểm soát các xét nghiệm định lượng Vitamin B12, Ferritin, Folate, βCTx, Osteocalcin, PTH, P1NP, Vitamin D, Calcitonin; Hộp ≥ 4 x 3ml
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
13
Ống nhựa rỗng có nắp đậy để đựng mẫu chuẩn
CalSet Vials
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
112
Cái
Ống nhựa rỗng có nắp đậy để đựng mẫu chuẩn; Hộp ≥ 2 x 56 vials
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
14
Ống nhựa rỗng có nắp đậy để đựng mẫu chứng
ControlSet Vials
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
112
Cái
Ống nhựa rỗng có nắp đậy để đựng mẫu chứng; Hộp ≥ 2 x 56 vials
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
15
Bộ xét nghiệm định lượng procalcitonin (PCT)
Elecsys BRAHMS PCT
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
900
Test
Bộ xét nghiệm định lượng procalcitonin (PCT); Khoảng đo: ≤ 0,02 đến ≥100 ng/mL Độ lặp lại: CV≤ 5% Hộp ≥ 300 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
16
Thuốc thử xét nghiệm định lượng hs Troponin T
Elecsys Troponin T hs
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4500
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng Troponin T tim; Khoảng đo: ≤3 đến ≥10000 ng/L Độ lặp lại: CV≤ 5% Hộp ≥ 300 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
17
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng hs Troponin T
Calset Troponin T hs
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng Troponin T tim; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
18
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng Troponin T, Troponin I
PreciControl Troponin
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
8
ml
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng Troponin T, Troponin I; Hộp ≥ 4 x 2 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
19
Thuốc thử xét nghiệm định lượng NT-proBNP
Elecsys proBNP II
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
1500
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng NT-proBNP; Khoảng đo: ≤5 đến ≥35000 pg/mL Độ lặp lại: CV≤ 10% Hộp ≥ 100 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
20
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng NT-proBNP
CalSet proBNP II
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng NT-proBNP; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
21
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng CK-MB,Digitoxin, Digoxin, GDF-15, Myoglobin và NT-proBNP
PreciControl Cardiac II
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
8
ml
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng CK-MB, Digitoxin, Digoxin, GDF-15, Myoglobin và NT-proBNP; Hộp ≥ 4 x 2 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
22
Thuốc thử xét nghiệm định lượng AFP
Elecsys AFP
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
1800
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng AFP; Khoảng đo: ≤0,75 đến ≥1000 IU/mL Độ lặp lại: CV≤ 5% Hộp ≥ 100 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
23
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng AFP
AFP CalSet II
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng AFP; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
24
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CEA
Elecsys CEA
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
1800
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CEA; Khoảng đo: ≤0,3 đến ≥1000 ng/mL Độ lặp lại: CV≤ 5% Hộp ≥ 300 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
25
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CEA
CEA CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CEA; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
26
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CA15-3
Elecsys CA 15-3 II
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
600
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CA 15-3; Khoảng đo: ≤1,5 đến ≥300 U/mL Độ lặp lại: CV≤ 5% Hộp ≥ 100 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
27
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CA15-3
CA 15-3 II CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CA 15-3; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
28
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CA19-9
Elecsys CA 19-9
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
300
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CA 19-9; Khoảng đo: ≤2 đến ≥1000 U/mL Độ lặp lại: CV≤ 3% Hộp ≥ 300 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
29
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CA19-9
CA 19-9 CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CA 19-9; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
30
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CA72-4
Elecsys CA 72-4
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
600
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CA 72-4; Khoảng đo: ≤0,5 đến ≥250 U/mL Độ lặp lại: CV≤ 3% Hộp ≥ 100 test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
31
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CA72-4
CA 72-4 CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CA 72-4; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
32
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CA 125
Elecsys CA 125 II
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
300
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CA 125; Khoảng đo: ≤0,6 đến ≥5000 U/mL Độ lặp lại: CV≤ 3% Hộp ≥ 100 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
33
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CA 125
CA 125 II CalSet II
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CA 125; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
34
Thuốc thử xét nghiệm định lượng PSA toàn phần
Elecsys total PSA
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
300
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng PSA toàn phần; Khoảng đo: ≤0,006 đến ≥100 ng/mL Độ lặp lại: CV≤ 5% Hộp ≥ 100 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
35
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng PSA toàn phần
total PSA CalSet II
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng PSA toàn phần; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
36
Thuốc thử xét nghiệm định lượng PSA tự do
Elecsys free PSA
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
300
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng PSA tự do; Khoảng đo: ≤0,01 đến ≥50 ng/mL Độ lặp lại: CV≤ 7% Hộp ≥ 100 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
37
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng PSA tự do
free PSA CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng PSA tự do; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
38
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CYFRA 21-1
Elecsys CYFRA 21-1
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
900
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng CYFRA 21-1; Khoảng đo: ≤0,1 đến ≥500 ng/mL Độ lặp lại: CV≤ 3% Hộp ≥ 300 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
39
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CYFRA 21-1
CYFRA 21-1 CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng CYFRA 21-1; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
40
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng SCC, ProGRP, CYFRA 21-1 và NSE
PreciControl Lung Cancer
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
12
ml
Vật liệu kiểm soát xét nghiệm định lượng SCC, ProGRP, CYFRA 21-1 và NSE; Hộp ≥ 4 x 3,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
41
Thuốc thử xét nghiệm định lượng SCC
Elecsys SCC
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
400
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng SCC; Khoảng đo: ≤0,1 đến ≥70 ng/mL Độ lặp lại: CV≤ 5% Hộp ≥ 100 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
42
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng SCC
SCC CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng SCC; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
43
Thuốc thử xét nghiệm định lượng sản phẩm giáng hóa của collagen type I (Beta crosslaps)
Elecsys β-CrossLaps/serum
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
200
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng sản phẩm giáng hóa của collagen type I; Khoảng đo: ≤0,01 đến ≥6 ng/mL Độ lặp lại: CV≤ 7% Hộp ≥ 100 test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
44
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng sản phẩm giáng hóa của collagen type I (Beta crosslaps)
β-CrossLaps CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng sản phẩm giáng hóa của collagen típ I; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
45
Thuốc thử xét nghiệm định lượng Ferritin
Elecsys Ferritin
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
600
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng ferritin; Khoảng đo: ≤0,5 đến ≥2000 ng/mL Độ lặp lại: CV≤ 7% Hộp ≥ 300 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
46
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng Ferritin
Ferritin CalSet
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng ferritin; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
47
Thuốc thử xét nghiệm định lượng nội tiết tố tuyến cận giáp (PTH)
Elecsys PTH
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
600
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng nội tiết tố tuyến cận giáp; Khoảng đo: ≤2,4 đến ≥5000 pg/mL Độ lặp lại: CV≤ 3% Hộp ≥ 300 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
48
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng nội tiết tố tuyến cận giáp (PTH)
CalSet II PTH
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng nội tiết tố tuyến cận giáp; Hộp ≥ 4 x 1ml
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
49
Thuốc thử xét nghiệm định lượng FT4
Elecsys FT4 IV
Roche Diagnostics (Suzhou) Ltd., China
China
2025 trở về sau
900
Test
Thuốc thử xét nghiệm định lượng FT4; Khoảng đo: ≤0,5 đến ≥100 pmol/L Độ lặp lại: CV≤ 5% Hộp ≥ 300 Test
Bệnh viện Đa khoa Nam Định
50
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng FT4
Calset FT4 IV
Roche Diagnostics GmbH, Germany
Germany
2025 trở về sau
4
ml
Chất hiệu chuẩn xét nghiệm định lượng FT4; Hộp ≥ 4 x 1,0 mL
Bệnh viện Đa khoa Nam Định

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 7: Testing supplies for Cobas e 801 immunoassay machine". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 7: Testing supplies for Cobas e 801 immunoassay machine" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 22

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second