Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 05 (Construction): Construction work Repair + construction

Find: 15:28 23/06/2026
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and repairing the office of Xuan Bac Commune People's Committee
Bidding package name
Tender package No 05 (Construction): Construction work Repair + construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and repairing the office of Xuan Bac Commune People's Committee
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Xã Xuân Bắc, Province Đồng Nai
Time of bid closing
11:00 02/07/2026
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
68/QĐ-PKT
Approval date
23/06/2026 15:27
Approval Authority
Phòng Kinh tế xã Xuân Bắc
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:27 23/06/2026
to
11:00 02/07/2026
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
11:00 02/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
62.000.000 VND
Amount in words
Sixty two million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MAI TRƯỜNG THỊNH Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 6, đường 16, khu phố Trung Tâm - - Phường Xuân Lập - Thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA KHANG Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 253/3, tổ 20, ấp Trung Nghĩa - - Phường Xuân Lộc - Thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH GROUP Consulting for setting up E-HSMT Số 127 đường Nguyễn Tri Phương, khu phố Bửu Hòa 3 - - Phường Biên Hòa - Thành phố Đồng Nai
4 Công ty TNHH Xây dựng Hạ tầng An Khang Phát E-HSMT . appraisal consulting 180/38 khu phố 37 , Đường HT17 - - Phường Tân Thới Hiệp - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH GROUP E-HSDT assessment consulting Số 127 đường Nguyễn Tri Phương, khu phố Bửu Hòa 3 - - Phường Biên Hòa - Thành phố Đồng Nai
6 Công ty TNHH Xây dựng Hạ tầng An Khang Phát Consultancy on appraisal of contractor selection results 180/38 khu phố 37 , Đường HT17 - - Phường Tân Thới Hiệp - Thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải hoặc ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 5 tấn + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
2
Cần cầu (hoặc ô tô tải có gắn cẩu) - Tải trọng cẩu ≥ 10 tấn. + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên.
1
3
Máy thuỷ bình/thuỷ chuẩn + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
4
Máy trộn vữa/bê tông ≥ 250 lít. + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
3
5
Máy hàn điện ≥ 23 kW + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
2
6
Máy dầm bê tông, dầm dùi ≥ 1,5 kW + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
2
7
Máy dầm bê tông, dầm bàn ≥ 1 kW + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
3
8
Máy cắt, uốn cốt thép ≥ 3 kW + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
2
9
Máy cắt bê tông ≥ 1,5 kW + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
2
10
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
2
11
Máy nén khí diezel + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
12
Vận thăng. Tải trọng ≥ 0,5 tấn + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
13
Máy phát điện dự phòng + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
14
Máy lu bánh hơi tự hành + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
15
Máy lu bánh thép tự hành + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
16
Máy lu rung tự hành + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
17
Máy phun nhựa đường + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
18
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
19
Máy ủi + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1
20
Máy đào + Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh sở hữu hoặc hợp đồng thuê kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. + Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định theo đúng quy định và đủ điều kiện đưa vào sử dụng. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị có thể hiện thông tin cho gói thầu nêu trên
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Rải giấy dầu lớp cách ly
4.18
100m2
2
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
41.8
m3
3
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
41.8
m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
41.8
m3
5
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
36
m3 đất nguyên thổ
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp III
0.36
100m3 đất nguyên thổ
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.36
100m3
8
Rải giấy dầu lớp cách ly
3.6
100m2
9
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
36
m3
10
vệ sinh + xã nhám phần tường
203
m2
11
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
203
m2
12
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp III
4.08
m3 đất nguyên thổ
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.02
m3
14
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 8x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
1.53
m3
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.01
100m3
16
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 8x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
2.04
m3
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
51
m2
18
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
51
m2
19
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường ≤22cm
5.4
m3
20
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
2.16
m3
21
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp III
16.38
m3 đất nguyên thổ
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
5.46
m3
23
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 8x8x19, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
9.1
m3
24
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.08
100m3
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
91
m2
26
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
109.2
m2
27
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
12.76
100m2
28
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
12.76
100m2
29
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1 km tiếp theo, ô tô tự đổ 12 tấn
0.689
100tấn
30
Cung cấp đất hữu cơ trồng cây dày 15cm
38.25
m3
31
Cung cấp trồng cỏ đậu phộng
255
m2
32
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤100 kg
115
cấu kiện
33
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công, đất cấp III
6.9
m3 đất nguyên thổ
34
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤100kg
115
cấu kiện
35
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤100 kg
10
cấu kiện
36
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.014
100m2
37
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.21
m3
38
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤100kg
10
cấu kiện
39
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp III
10.788
m3 đất nguyên thổ
40
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.093
m3
41
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 4x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
2.22
m3
42
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
26.766
m2
43
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
8.7
m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.16
tấn
45
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.087
100m2
46
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.45
m3
47
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤100kg
29
cấu kiện
48
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.74
m3
49
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
0.58
100m
50
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công, đất cấp III
3.799
m3 đất nguyên thổ

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 05 (Construction): Construction work Repair + construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 05 (Construction): Construction work Repair + construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second