Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 10: Purchase quick hand sanitizer solution

Find: 19:12 22/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchasing medical supplies in 2026 – 4th time
Bidding package name
Tender package No 10: Purchase quick hand sanitizer solution
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchasing medical supplies in 2026 – 4th time
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Regular operation source
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Ba Đình, City Hà Nội
Approval date
22/05/2026 17:26
Approval Authority
Bệnh viện đa khoa Xanh Pôn

Price Quotation

Price quotation start time
10:00 28/05/2026
Price quotation end time
10:00 29/05/2026
Validity of bid documents
45 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600212241
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Can 5lít)(loại 1)
506.000.000
506.000
2
PP2600212242
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Chai 500ml)(loại 1)
119.542.500
119.543
3
PP2600212243
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Can 5lít) (loại 2)
298.200.000
298.200
4
PP2600212244
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Chai 500ml)(loại 2)
36.750.000
36.750

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600212241
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Can 5lít)(loại 1)
Bệnh viện Đa khoa Xanh Pôn
Giao thành nhiều đợt trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng theo yêu cầu của Chủ đầu tư, cụ thể: Cung cấp hàng hóa trong vòng 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo); riêng đối với hóa chất, vật tư y tế dùng đột xuất trong cấp cứu, chống dịch thì bắt buộc giao hàng cho bên mua trong vòng 24 giờ (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo).
Giao thành nhiều đợt trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng theo yêu cầu của Chủ đầu tư, cụ thể: Cung cấp hàng hóa trong vòng 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo); riêng đối với hóa chất, vật tư y tế dùng đột xuất trong cấp cứu, chống dịch thì bắt buộc giao hàng cho bên mua trong vòng 24 giờ (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo).
2
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Can 5lít)(loại 1)
-
Laboratoires Anios
Pháp
2025 trở về sau
500
Can
Thành phần: ≥ 70% Ethanol + ≥ 1,74% Propanol-2-ol . Dung dịch vệ sinh tay thường quy và vệ sinh tay ngoại khoa.Dạng gel, không màu, không mùi của hương liệu(các loại hoa, xả, chanh, quế). Đạt tiêu chuẩn dùng trong vệ sinh tay ngoại khoa theo yêu cầu của WHO: EN 12791 hoặc ASTM E -1115 Đạt tiêu chuẩn: - Diệt tối thiểu các loại vi khuẩn: Enterococcus hirae, Escherichia coli, Pseudomonas aeruginosa, Proteus mirabilis, Staphylococcus aureus, Acinetobacter baumannii ESBL, Enterococcus faecium VRE, Klebsiella pneumoniae ESBL, Klebsiella pneumoniae OXA 48, Staphylococcus aureus MRSA trong 30 giây - Diệt các vi khuẩn thuộc họ Mycobacteriaceae: Mycobacterium terrae, Mycobacterium avium trong 30 giây - Diệt tối thiểu nấm: Candida albicans, Aspergillus brasiliensis trong 30 giây - Diệt tối thiểu virus: Adenovirus, Norovirus MNV, Vacciniavirus, HIV-1, HBV, HCV, Rotavirus, HSV-1, RSV, H1N1, Coronavirus... trong 30 giây. Dạng gel. 5 lít/ can
3
PP2600212242
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Chai 500ml)(loại 1)
Bệnh viện Đa khoa Xanh Pôn
Giao thành nhiều đợt trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng theo yêu cầu của Chủ đầu tư, cụ thể: Cung cấp hàng hóa trong vòng 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo); riêng đối với hóa chất, vật tư y tế dùng đột xuất trong cấp cứu, chống dịch thì bắt buộc giao hàng cho bên mua trong vòng 24 giờ (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo).
Giao thành nhiều đợt trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng theo yêu cầu của Chủ đầu tư, cụ thể: Cung cấp hàng hóa trong vòng 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo); riêng đối với hóa chất, vật tư y tế dùng đột xuất trong cấp cứu, chống dịch thì bắt buộc giao hàng cho bên mua trong vòng 24 giờ (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo).
4
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Chai 500ml)(loại 1)
-
Laboratoires Anios
Pháp
2025 trở về sau
900
Chai
Thành phần: ≥ 70% Ethanol + ≥ 1,74% Propanol-2-ol . Dung dịch vệ sinh tay thường quy và vệ sinh tay ngoại khoa. Dạng gel, không màu, không mùi của hương liệu (các loại hoa, xả , chanh, quế) Đạt tiêu chuẩn dùng trong vệ sinh tay ngoại khoa theo yêu cầu của WHO: EN 12791 hoặc ASTM E -1115. Đạt tiêu chuẩn: - Diệt tối thiểu các loại vi khuẩn: Enterococcus hirae, Escherichia coli, Pseudomonas aeruginosa, Proteus mirabilis, Staphylococcus aureus, Acinetobacter baumannii ESBL, Enterococcus faecium VRE, Klebsiella pneumoniae ESBL, Klebsiella pneumoniae OXA 48, Staphylococcus aureus MRSA trong 30 giây - Diệt các vi khuẩn thuộc họ Mycobacteriaceae: Mycobacterium terrae, Mycobacterium avium trong 30 giây - Diệt tối thiểu nấm: Candida albicans, Aspergillus brasiliensis trong 30 giây - Diệt tối thiểu virus: Adenovirus, Norovirus MNV, Vacciniavirus, HIV-1, HBV, HCV, Rotavirus, HSV-1, RSV, H1N1, Coronavirus... trong 30 giây. Dạng gel. 500ml/Chai (chai kèm vòi xịt)
5
PP2600212243
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Can 5lít) (loại 2)
Bệnh viện Đa khoa Xanh Pôn
Giao thành nhiều đợt trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng theo yêu cầu của Chủ đầu tư, cụ thể: Cung cấp hàng hóa trong vòng 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo); riêng đối với hóa chất, vật tư y tế dùng đột xuất trong cấp cứu, chống dịch thì bắt buộc giao hàng cho bên mua trong vòng 24 giờ (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo).
Giao thành nhiều đợt trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng theo yêu cầu của Chủ đầu tư, cụ thể: Cung cấp hàng hóa trong vòng 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo); riêng đối với hóa chất, vật tư y tế dùng đột xuất trong cấp cứu, chống dịch thì bắt buộc giao hàng cho bên mua trong vòng 24 giờ (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo).
6
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Can 5lít) (loại 2)
-
Công ty cổ phần công nghệ Lavitec
Việt Nam
2025 trở về sau
800
Can
Thành phần: ≥ 70% Ethanol + ≥ 1,74% Propanol-2-ol . Dung dịch vệ sinh tay thường quy Dạng gel, không màu, không mùi của hương liệu (các loại hoa, xả , chanh, quế). Sản phẩm có tác dụng diệt các vi sinh vật gây bệnh như: Pseudomonas aeruginosa, Staphylococcus aureus, Candida albicans, Shigella spp , giảm Mycobacterium tuberculosis sau 30 giây tiếp xúc. Dạng gel. 5lít/ can
7
PP2600212244
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Chai 500ml)(loại 2)
Bệnh viện Đa khoa Xanh Pôn
Giao thành nhiều đợt trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng theo yêu cầu của Chủ đầu tư, cụ thể: Cung cấp hàng hóa trong vòng 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo); riêng đối với hóa chất, vật tư y tế dùng đột xuất trong cấp cứu, chống dịch thì bắt buộc giao hàng cho bên mua trong vòng 24 giờ (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo).
Giao thành nhiều đợt trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng theo yêu cầu của Chủ đầu tư, cụ thể: Cung cấp hàng hóa trong vòng 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo); riêng đối với hóa chất, vật tư y tế dùng đột xuất trong cấp cứu, chống dịch thì bắt buộc giao hàng cho bên mua trong vòng 24 giờ (bằng email hoặc điện thoại hoặc ứng dụng liên lạc điện tử khác như zalo).
8
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh (Chai 500ml)(loại 2)
-
Công ty cổ phần công nghệ Lavitec
Việt Nam
2025 trở về sau
1000
Chai
Thành phần: ≥ 70% Ethanol + ≥ 1,74% Propanol-2-ol . Dung dịch vệ sinh tay thường quy Dạng gel, không màu, không mùi của hương liệu (các loại hoa, xả, chanh, quế). Sản phẩm có tác dụng diệt các vi sinh vật gây bệnh như: Pseudomonas aeruginosa, Staphylococcus aureus, Candida albicans, Shigella spp , giảm Mycobacterium tuberculosis sau 30 giây tiếp xúc. Dạng gel. 500ml/ Chai

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 10: Purchase quick hand sanitizer solution". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 10: Purchase quick hand sanitizer solution" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 11

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second