Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 3: The whole construction part

Find: 14:51 17/02/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovate and upgrade the urban roads of Que Tan Quarter, Que Tan Ward, Thi Vo Commune; Category: Background, road surface and works on the route
Bidding package name
Tender package No 3: The whole construction part
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovate and upgrade the urban roads of Que Tan Quarter, Que Tan Ward, Que Vo Town; Category: Background, road surface and works on the route
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Ward budget, auction source of land use rights and other sources of capital (if any)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
10:10 26/02/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500048713_2502171425
Approval date
17/02/2025 14:47
Approval Authority
Uỷ ban nhân dân phường Quế Tân
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:49 17/02/2025
to
10:10 26/02/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
10:10 26/02/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
75.000.000 VND
Amount in words
Seventy five million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 THANGLONG IACC.,JSC Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số nhà 09, ngách 100/27, phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, TP. Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC NINH Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Đường Huyền Quang - Phường Võ Cường - Thành phố Bắc Ninh - Tỉnh Bắc Ninh
3 SOUTH EAST ASIA SERVICE AND INVESMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT Số 40A, 138/245 phố Định Công - Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 MKC CONSULTATION AND CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY E-HSMT . appraisal consulting Số nhà 27, Ngõ 69, Phố Bùi Huy Bích - Phường Hoàng Liệt - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
5 SOUTH EAST ASIA SERVICE AND INVESMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting Số 40A, 138/245 phố Định Công - Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
6 MKC CONSULTATION AND CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Consultancy on appraisal of contractor selection results Số nhà 27, Ngõ 69, Phố Bùi Huy Bích - Phường Hoàng Liệt - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,5 m3. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
2
Máy đào, dung tích gàu ≥ 1,25 m3. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
3
Ô tô tự đổ (vận chuyển vật tư, vật liệu), tải trọng hàng ≥ 10 tấn (Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu) Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
3
4
Ô tô tưới nước, dung tích bồn ≥ 05 m3 hoặc tải trọng hàng ≥ 05 tấn (Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu) Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
5
Máy san hoặc máy ủi, công suất ≥ 110 CV. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
6
Lu bánh thép, tải trọng làm việc ≥ 10 tấn. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
7
Lu bánh lốp, tải trọng làm việc ≥ 16 tấn. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
8
Lu rung, tải trọng hoặc lực rung ≥ 25 tấn. Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
9
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
2
10
Máy đầm bàn ≥ 1,0KW Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
2
11
Máy toàn đạc điện tử (hoặc thiết bị máy GPS -RTK hoặc tương đương) Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
12
Máy thủy bình Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1
13
Máy trộn bê tông 250L Tài liệu cần đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Nền, mặt đường
TIÊU ĐỀ
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
164.76
m3
3
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ, Cấp đất I
1.6476
100m3
4
Đào nền đường bằng máy - Cấp đất I
0.2566
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ -Cấp đất I
0.2566
100m3
6
Đào nền đường bằng máy - Cấp đất II
7.0997
100m3
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
7.0273
100m3
8
Đắp cát công trình bằng máy, độ chặt Y/C K = 0,95
7.853
100m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
7.2784
100m3
10
Nilong chống mất nước
6014.174
m2
11
Đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1237.2148
m3
12
Bê tông thương phẩm M250
1268.1452
m3
13
Nhựa đường làm khe co, giãn, khe dọc
705.1737
kg
14
Gỗ làm khe giãn, khe dọc
0.3997
m3
15
Đánh bóng mặt đường bằng máy
6090.67
m2
16
Cửa xả
TIÊU ĐỀ
17
Đào móng bằng máy - Cấp đất II
0.0133
100m3
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.004
100m3
19
Đắp cát đệm bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0033
100m3
20
Ván khuôn móng cột
0.0116
100m2
21
Bê tông móng bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
0.5012
m3
22
Xây cửa xả bằng gạch xi măng M100, KT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
1.6404
m3
23
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
9.8013
m2
24
Đào móng bằng máy - Cấp đất II
0.022
100m3
25
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0123
100m3
26
Đắp cát đệm bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0027
100m3
27
Ván khuôn móng cột
0.0102
100m2
28
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
0.4099
m3
29
Xây cửa xả bằng gạch xi măng M100, KT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
1.0127
m3
30
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
6.6321
m2
31
Đào móng bằng máy - Cấp đất II
0.0269
100m3
32
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0131
100m3
33
Đắp cát đệm bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0044
100m3
34
Ván khuôn móng cột
0.0141
100m2
35
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
0.6605
m3
36
Xây cửa xả bằng gạch xi măng M100, KT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
1.4941
m3
37
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
8.5012
m2
38
Ván khuôn móng cột
0.0036
100m2
39
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 8mm
0.0009
tấn
40
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.0019
tấn
41
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.016
m3
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ
0.0272
100m2
43
Gia công, lắp đặt cốt thép đặt tấm đan D8mm
0.0317
tấn
44
Gia công, lắp đặt cốt thép đặt tấm đan D12mm
0.075
tấn
45
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.762
m3
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
4
1cấu kiện
47
Thép D6 làm cánh cửa van
1.0918
kg
48
Thép hình làm cánh cửa van
82.4618
kg
49
Thép bản làm cánh cửa van
147.525
kg
50
Bu lông M16-50
4
bộ

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 3: The whole construction part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 3: The whole construction part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 19

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second