Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 6: Construction

    Watching    
Find: 19:30 03/03/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Road surface repair of sections Km43 - Km44, Km55 - Km56; Km58+00 - Km60+00, Km125+750 - Km127+700; Reinforcing the shoulder of section Km58+00 - Km61; Repair of vertical drainage ditch: Km42+740 - Km42+830 (P), Km42+910 - Km43+00 (P) National Highway 26, Dak Lak province
Bidding package name
Tender package No 6: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Road surface repair of sections Km43 - Km44, Km55 - Km56; Km58+00 - Km60+00, Km125+750 - Km127+700; Reinforcing the shoulder of section Km58+00 - Km61; Repair of vertical drainage ditch: Km42+740 - Km42+830 (P), Km42+910 - Km43+00 (P) National Highway 26, Dak Lak province
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget source of non-business funding for road economic activities
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 22/03/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500041390_2503031838
Approval date
03/03/2025 18:46
Approval Authority
Khu Quản lý đường bộ III
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
19:28 03/03/2025
to
15:00 22/03/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 22/03/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
1.172.520.000 VND
Amount in words
One billion one hundred seventy two million five hundred twenty thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 3 Consulting, surveying, making economic - technical reports 56B Lê Lợi, thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NAM LONG Consulting, surveying, making economic - technical reports 50 Hồ Quý Ly, phường Thanh Khê, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA Consultancy on preparation and evaluation of tender documents K132/17 Lý Tự Trọng, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
4 Khu Quản lý đường bộ III Appraisal of E-Dossier, Contractor selection results Số 16 Lý Tự Trọng thành phố Đà Nẵng, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn Đáp ứng đầy đủ điều kiện hoạt động theo quy định hiện hành (đơn cử như: Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực), kèm theo tài liệu theo quy định để chứng mính: giấy chứng nhận kèm theo danh mục các phép thử....
1
2
Thiết bị thi công vạch sơn kẻ đường: - Là máy tự động (dạng phun hoặc ép đẩy sơn dẻo nhiệt, phun áp lực hạt thủy tinh) đáp ứng yêu cầu sau: + Hệ thống kiểm soát nhiệt độ tự động trong thùng đốt và ở cửa phun. + Hệ thống điều khiển mẫu kẻ đường điện tử và có thể lập trình hoặc hệ thống điều khiển cơ học để có khả năng sơn các đường đứt đoạn hoặc đường liên mạch. +Hệ thống kiểm soát áp lực tự động kiểm soát chiều dầy vạch sơn và mật độ bi phản quang theo yêu cầu dự án. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
3
Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước - Trạm trộn BTN ≥ 80T/h - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để sản xuất.
1
4
Máy tưới nhũ tương (phù hợp với tính chất công việc) - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
5
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Máy rải BTN có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
6
Máy lu bánh thép (6-8)T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
7
Máy lu bánh thép (10-12)T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
8
Máy lu bánh lốp ≥ 16T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
9
Máy lu bánh lốp ≥ 25T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
10
Máy lu rung ≥ 25T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
11
Máy ủi ≥ 110CV - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
12
Máy cào bóc ≥ 104kW - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
13
Máy đóng cọc tự hành ≥ 1,8T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
14
Xe nâng chuyên dụng - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đập bỏ bê tông móng trụ, tháo dỡ và lắp đặt lại cọc tiêu KT(15x15x112)cm với kết cấu móng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm dày 10cm, bao gồm đào đất, đắp đất và vận chuyển đổ thải; Sơn phản quang màu trắng (2 lớp) và màu đỏ (2 lớp); Dán màng phản quang 3M series 3900 màu đỏ và vàng (loại III) trên lớp tôn mạ kẽm dày 1,2mm gắn đầu cọc KT(12x6)cm, liên kết bằng tắc kê, vít và lỗ khoan D7
87
cọc
Theo quy định tại Chương V
2
Đổ BTXM M200 cọc tiêu với kết cấu móng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm dày 10cm, bao gồm đào đất, đắp đất và vận chuyển đổ thải; Sơn phản quang màu trắng (2 lớp) và màu đỏ (2 lớp); Dán màng phản quang 3M series 3900 màu đỏ và vàng (loại III) trên lớp tôn mạ kẽm dày 1,2mm gắn đầu cọc KT(12x6)cm, liên kết bằng tắc kê, vít và lỗ khoan D7
23
cọc
Theo quy định tại Chương V
3
Đập bỏ bê tông móng, tháo dỡ và lắp đặt lại cột H với kết cấu móng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm, bao gồm đào đất, đắp đất và vận chuyển đổ thải; Dán màn phản quang màu đỏ và màu trắng trên lớp tôn dày 2mm, liên kết bằng buloong vít nở D6 và lỗ khoan D7
31
cột
Theo quy định tại Chương V
4
Sản xuất, lắp đặt cọc H bao hồm: Cọc H bằng BTCT M200 đúc sẵn và BTXM M200 chân cọc đổ tại chỗ trên lớp dăm sạn đệm, sơn phản quang màu đỏ 2 lớp và màu trắng 2 lớp, dán màn phản quang cọc H màu đỏ và màu trắng trên lớp tôn dày 2mm, liên kết bằng buloong vít nở D6 và lỗ khoan D7; đào đất hố móng và vận chuyển đổ thải
6
cột
Theo quy định tại Chương V
5
Di dời, lắp đặt tấm tôn H gắn trên hộ lan mềm phục vụ thi công, bao gồm: Xả đường hàn, tháo dỡ tấm tôn và di dời, lắp đặt lại tấm tôn KT(15x20)cm dày 2mm với đường hàn h=3mm
8
tấm
Theo quy định tại Chương V
6
Đập bỏ bê tông móng, tháo dỡ và lắp đặt lại cột Km với kết cấu móng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm dày 10cm, bao gồm đào đất, đắp đất và vận chuyển đổ thải; Dán màn phản quang màu đỏ và màu trắng trên lớp tôn dày 2mm, liên kết bằng buloong vít nở D6 và lỗ khoan D7
6
trụ
Theo quy định tại Chương V
7
Đập bỏ bê tông móng trụ, tháo dỡ, di dời và lắp đặt lại tường hộ lan mềm loại trụ U 4m/khoang với kết cấu móng BTXM M200 trên lớp dam sạn đệm dày 10cm, bao gồm đào đất, đắp đất và vận chuyển đổ thải
36
m
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo dỡ và lắp đặt lại hộ lan mềm loại trụ tròn D14mm 1 tầng 2m/khoang
1283
m
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo dỡ tấm sóng đầu cuối dày 3mm hiện hữu
35
tấm
Theo quy định tại Chương V
10
Cung cấp, lắp đặt tấm sóng cuối L=700mm, dày 3mm uốn cong SS400 mạ kẽm nhúng nóng kết hợp dán màn phản quang loại IX
23
tấm
Theo quy định tại Chương V
11
Hạ đầu hộ lan tôn sóng hiện hữu, bao gồm: Cắt mạch ống thép D141mm L=2,2m, tận dụng trụ tròn D141mm đã cắt L=1,81m, tháo dỡ và lắp đặt tường hộ lan mềm; cung cấp lắp đặt tấm sóng đầu KT(2675x310x3)mm SS400 mạ kẽm nhúng nóng, liên kết bằng buloong M19x180 M16x35 và lỗ khoan D18
18
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
12
Bổ sung hộ lan mềm cách khoảng 2m/khoang tại các vị trí taluy âm H>4m và thượng hạ lưu cống, bao gồm: Cung cấp lắp đặt cột hộ lan D141mm, dày 4,5mm (có nắp bịt đầu); tấm sóng giữa KT(2675x310x3)mm và KT(2320x310x3)mm; bản đệm thép 5x70x396mm;bu lông M19x180mm; bu lông M16x35mm; tấm sóng cuối L700 dày 3mm uốn cong; Dán màng phản quang loại LX; trong đó: tấm sóng thép SS540, cột thép, bản đệm, bu long, tiêu phản quang.... thép SS400, thép được mạ kẽm nhúng nóng.
20
m
Theo quy định tại Chương V
13
Gia cố chân hộ lan tôn sóng khoang đầu KT(0,5x0,5x1x5)m bằng kết cấu BTXM M200 dày 50cm trên lớp vữa xi măng M100 dày 5cm, bao gồm đào đất hố móng
8
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
14
Gia cố mép đường đến chân hộ lan tông sóng (B=1m) bằng kết cấu BTXM M200 lề đường dày 7cm trên lớp dăm sạn đệm dày 10cm, bao gồm đào khuôn đất cấp 3
1293
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Đập bỏ bê tông móng, tháo dỡ và lắp đặt lại tiêu phản quang dẫn hướng KT(0.3x0.5)m với kết cấu móng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm dày 10cm, bao gồm đào khuôn, đắp đất và vận chuyển đổ thải
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp và lắp đặt tiêu phản quang dạng mũi tên chỉ hướng KT(30x50)cm, dày 2mm, màng phản quang series 4000 trắng đỏ và màng phản quang series 4000 vàng đen, trụ biển báo D76mm dày 2mm (màng phản quang 3M-610) L=2,3m với kết cấu móng BTXM M200 đúc sẵn, đai ôm tiêu phản quang, bao gồm đào đất cấp 3, đắp đất K90 và vận chuyển đổ thải
46
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp và lắp đặt đinh phản quang KT(15x14x2,3)cm, bao gồm khoan tạo lỗ D=28mm, L=75mm
435
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Đoạn Km125+750 - Km127+700
Theo quy định tại Chương V
19
Xử lý hư hỏng mặt đường, lề đường
Theo quy định tại Chương V
20
Sửa chữa hư hỏng cục bộ mặt đường, bao gồm: Cào bóc lớp BTN hư hỏng dày 7cm và vận chuyển đổ thải; Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5lít/m2; Thảm BTN C19 dày 7cm
3601.15
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sửa chữa hư hỏng cục bộ mặt đường, bao gồm: Cào bóc lớp BTN hư hỏng dày 12cm và vận chuyển đổ thải; Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNC 19 dày 6cm (lớp dưới); Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 TC 0,3 lít/m2; Thảm BTNC 19 dày 6cm (lớp trên)
2218
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Mở rộng lề đường, bao gồm: Xáo xới, lu lèn nền đường cũ K98; Lớp bao tải bảo dưỡng; Hoàn trả lớp móng cấp phối đá dăm loại II dày 18cm, lớp móng cấp phối đá dăm loại I gia cố xi măng 5% dày 18cm; Láng nhũ tương nhựa đường 2 lớp tiêu chuẩn 2,7kg/m2; Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 TC 0,5lít/m2; Thảm BTNC19 dày 6cm
12697.2687
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Thảm bảo trì mặt đường, bao gồm: Cào bóc lớp BTN hư hỏng dày 3cm, cào bóc tạo mui luyện dày 1,08cm và vận chuyển đổ thải; Bù vênh mặt đường dày 1,56cm; Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám TC 0,5 lít/m2; Thảm BTNP 16cm dày 6cm
25615.5408
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Vuốt nối đường ngang BTXM, kết cấu gia cố nhựa bao gồm: Cắt mặt đường BTN dày 7cm, cắt mặt đường BTXM, đập bỏ mặt đường BTXM, đào bỏ móng mặt đường cũ và vận chuyển đổ thải; Lu lèn nền đường cũ; Vuốt nối đường ngang: Hoàn trả lớp móng cấp phối đá dăm loại I dày 15cm; Tưới nhũ tương CSS-1 thấm bám TC 1,0 lit/m2; Thảm BTNP 16 dày trung bình 7cm; Tưới nhũ tương CRS-1 dính bám TC 0,5 lit/m2; Thảm BTNP 16 dày trung bình 3cm;
490.57
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Vuốt nối đường ngang CPĐD, đường đất bằng vật liệu cào bóc;
33.966
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp và lắp đặt bó vỉa lắp ghép BTXM M250, bao gồm vữa xi măng M100
1451
tấm
Theo quy định tại Chương V
27
Đổ BTXM móng bó vỉa vỉa hè M250, đặt trên lớp đá dăm đệm dày 10cm
130.59
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đào mặt đường cũ, đào khuôn đường, đắp phụ lề và vận chuyển đổ thải
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Vét hữu cơ
149.3734
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Cắt mặt đường lề BTXM dày 20cm, đập bỏ lề đường BTXM dày 1,5m và vuốt lề BTXM hiện trạng bằng BTXM M200
3.9085
m3
Theo quy định tại Chương V
31
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp và lắp đặt cống dọc BTLT D80 (tải trọng thiết kế H10): Cống BTLT M300, L=(3-4)m; mối nối (goăng cao su, VXM M100); gối cống BTCT M250; đá dăm đệm; ván khuôn.
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Rãnh qua đường ngang: Cung cấp và lắp đặt rãnh BTCT M250 đúc sẵn, L=1m/đốt, kết hợp đổ BTCT M250 nâng cao thành rãnh, chèn khe bằng VXM M100, đặt trên lớp đá dăm đệm dày 10cm, bao gồm tấm đan BTCT M300 đổ tại chỗ
49
m
Theo quy định tại Chương V
34
Hố ga, bao gồm: Thân, móng BTXM M250 đổ tại chỗ, xà mũ BTCT M250 trên lớp đá dăm đệm; Tấm đan hố ga KT (1,3x0,65x0,12)m BTCT M300 đúc sẵn, ván khuôn, thép góc niềng mạ kẽm
54
hố
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp và lắp đặt tấm chắn rác mạ kẽm KT(1000x500)mm, bao gồm thép bản và đường hàn
54
tấm
Theo quy định tại Chương V
36
Cửa thu nước, bao gồm: BTCT M250 đổ tại chỗ trên lớp đá dăm đệm dày 10cm, thép, đường hàn
54
vị trí
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp và lắp đặt dầm bó vỉa cửa thu nước bằng BTCT M250 đúc sẵn
54
Dầm
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp và lắp đặt dầm đỡ vị trí cửa thu nước bằng BTCT M250 đúc sẵn
54
Dầm
Theo quy định tại Chương V
39
Tháo dỡ, hoàn trả BTXM lối vào nhà dân, bao gồm: đập bỏ BTXM lối vào dày 12cm, đập bỏ BTXM hố ga, mương dẫn, cửa thu nước; Phá dỡ rãnh dọc
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Đào, đắp đất K95 rãnh dọc và hố ga, vận chuyển đổ thải
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp và lắp đặt thân cống hộp KT(1,0x0,9)m BTCT M300 đúc sẵn, mối nối bằng BTXM M200, dây đay tẩm nhựa đường nhét khe, móng cống BTXM M200 đặt trên lớp đá dăm đệm dày 10cm, quyét nhựa đường 2 lớp mặt ngoài, đào đất
4
đốt
Theo quy định tại Chương V
42
Thượng lưu + Hạ lưu cống, bao gồm: Bê tông chân khay, sân cống, tường cánh, tường đầu bằng BTXM M200, đặt trên lớp đệm đá dày 10cm, đào đắp đất và vận chuyển đổ thài, sơn trắng 2 lớp và sơn đỏ 2 lớp tường đầu
20.42
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp đất K95 hoàn trả trên cống và 2 bên mang cống
17
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Phá dỡ bê tông thân tường đầu, tường cánh, sân gia cống
8.56
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bãi đúc cấu kiện: San gạt, lu lèn tạo phẳng, lớp cấp phối đá dăm loại I dày 10cm và lớp vữa xi măng M100 láng nền dày 3cm
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 2mm
237.99
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 3mm
101.79
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2mm
251.55
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4mm
278.96
m2
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA as follows:

  • Has relationships with 175 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.48 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 18.26%, Construction 42.61%, Consulting 33.91%, Non-consulting 1.74%, Mixed 3.48%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 422,415,142,859 VND, in which the total winning value is: 391,403,934,538 VND.
  • The savings rate is: 7.34%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 6: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 6: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 47

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second