Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Procurement of information technology goods

Find: 09:05 13/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Procurement of materials and goods; maintenance and servicing in 2026
Bidding package name
Procurement of information technology goods
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement of information technology goods
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenue from medical examination and treatment services of the Hospital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Vũ Ninh, Province Bắc Ninh
Approval date
13/05/2026 09:02
Approval Authority
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 19/05/2026
Price quotation end time
11:00 20/05/2026
Ceiling price
165.010.000 VND
Price step
165.010 VND
Validity of bid documents
30 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Bộ Máy Tính.
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
5
Bộ
Bộ máy tính lắp ráp bao gồm : Mạch chính VT_GIGABYTE _GA -H610M K DDR4, Bộ vi xử lý Intel core I5-12400 tray, quạt chíp, Bộ nhớ Ram SSTC 16GB DDR4 3200Mhz UDIMM(SSTC-3200C22-16GTZX)U3200A(Intel+AMD),SSD Teamgroup CX2 256GB sata, Nguồn máy tính Xigmatek X-Power III 450 (400W 230V), Vỏ máy tính Gipco GIP-3586 L3, Chuột Máy Tính DARE-ULM103_TM201U08603G ,Bàn phím máy tính DARE ULK185 Black TK547U08601G, Màn hình gaming EDRA - EGM22F100V, Thiết bị thu phát vô tuyến băng tần 2.4Ghz,TP-Link, TL-WN881ND
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
2
Máy In
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
2
Cái
In 1 mặt 30 trang/phút, 2 mặt: 7.5 trang/phút Độ phân giải: 600 x 600 dpi (Default), 1.200 x 1.200 dpi, 2.400 x 600 dpi Kết nối: USB, Wifi, Ethernet Máy đã có sẵn hộp mực (hộp mực ban đầu khoảng 1.000 bản in độ phủ 5%)
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
3
Ổ cứng lưu trữ
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
1
Cái
Thương hiệu WD Bảo hành 24 tháng Kiểu ổ cứng di động HDD Màu sắc của ổ cứng Đen Cấu hình chi tiết Dung lượng 2TB Kết nối USB 3.0 Bộ nhớ NAND Kích thước 2.5"
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
4
Máy in
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
3
Cái
Chức năng: In/ Copy/ Scan/ Fax Khổ giấy chi tiết: A4, Letter, A5 Tốc độ in: In/Copy lên đến 30 trang/phút Bộ nhớ: 32Mb In đảo mặt: Có Khay nạp bản gốc tự động (ADF): Có Độ phân giải: 2,400x600dpi Cổng giao tiếp: USB/ WIFI Bảo hành :12 tháng
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
5
Bàn phím máy tính có dây
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
2
Cái
Loại bàn phím Full-size Số phím 104 phím Tương thích Window, MacOS Kết nối Có dây USB 2.0 Dây cáp được làm bằng cao su Đèn LED Không LED Tương thích Windows Cách kết nối Dây cắm USB Độ dài dây / Khoảng cách kết nối 1.8m Kích thước bàn phím Fullsize Bảo hành 12 tháng
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
6
Nguồn máy tính 500W
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
5
Cái
Công suất thực: 450W Quạt hệ thống: 12cm Input: AC200V–240V∽, 3.5A, 50Hz Output: +3.3VDC: 7A +5VDC: 8A +12VDC: 31.2A -12VDC: 0.3A +5VSB: 2A. Bảo hành : 36 Tháng
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
7
Ổ cứng máy tính SSD
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
10
Chiếc
Dung lượng: 256GB Tốc độ đọc (SSD): 520MB/s Tốc độ ghi (SSD): 430MB/s Chuẩn giao tiếp: SATA Kích thước: 2.5 inch. Bảo hành : 36 Tháng
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
8
Card chuyển đổi PCIE to COM
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
2
Cái
Cổng kết nối: 2 cổng Serial Port (COM) Khe cắm: PCI Express 1x Hỗ trợ hệ điều hành: Windows 10/8.1/8/7/Vista/XP, Mac OS 10.x, Linux 2.4 Trình điều khiển: Tải qua mã QR. Bảo hành : 12 tháng
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
9
Chuột máy tính có dây
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
12
Cái
DPI: 1000 Polling rate: 100Hz Switch: Huano (10 triệu lần click) Kích thước: 118*61*38.4mm Dây 1.8m Trọng lượng: 100g +/- 10g. Bảo hành 12 tháng
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
10
Ram DDR4 8GB
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
5
Cái
SO-DIMM 1600/3200/4800 MHz DDR3, DDR4, DDR5 Dung lượng: 4GB – 32GB Dành cho laptop, desktop PC Độ trễ CAS: 10 – 20. Bảo hành: 36 Tháng
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
11
Gạt mực máy in canon 3300
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
10
Cái
Loại sản phẩm Gạt từ máy Thương hiệu HP Trọng lượng 1500g
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
12
Gạt mực máy in canon 2900
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
10
Cái
Loại sản phẩm Gạt từ máy Thương hiệu HP Trọng lượng 1500g
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
13
Gạt từ máy in ricoh SP230dnw
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
5
Cái
Dùng Cho Máy Ricoh : 1060-1075-2075/1085/1105/2051//2090/550/551/650/700/850
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
14
Hộp mực máy in canon 49A
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
10
Hộp
Dùng cho máy: LaserJet 1160 / 1320 / 3390 / 3392 Số lượng bản in tối đa: 2.500 trang độ phủ 5% Mô tả khác: Màu đen
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
15
Hộp mực máy in canon 12A
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
10
Hộp
Hộp mực 12a, dùng cho máy in Hp 1020, 1010, 1012, 1015, 1018, 1319f, cho bản in rõ nét và đẹp - Có lỗ nạp mực và lỗ đổ mực thải, giúp nạp mực lại dễ dàng, nhanh chóng - Lượng trang in: 2.500 trang với độ phủ 5%
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
16
Hộp mực máy in Ricoh SP230dnw
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
10
Hộp
Hộp mực Ricoh SP230 dùng cho máy in Ricoh Sp 230DNW, 230SFNW, cho bản in rõ nét và đẹp - Lượng trang in: 3.000 trang với độ phủ 5%
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
17
Trống máy in canon 49A
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
15
Cái
Trống drum hộp mực Canon 308, HP 49a, 53a, dùng cho máy in Canon LBP 3300, HP 49A, 1160, 1320, p2014, p2015
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
18
Mực in Ricoh
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
84
Chai
Mực nạp Ricoh SP230, dùng cho máy in Ricoh Sp 230DNW, 230SFNW (NC42, 80gr) - Bình mực nạp còn gọi là chai mực bơm, hủ mực đổ còn nạp cho các dòng máy khác như: hộp mực máy in Brother: TN 2385, HL 2300, 2320, 2321, 2340, 2361, 2365, 2366, 2380 ; MFC 2700, 2702, 2703, 2720, 2740 - Trọng lượng mực: 80g
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2
19
Mực in HP
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
36
Chai
- Loại mực: Laser đen trắng. -- Dung lượng: Khoảng 1.600 - 2.500 trang A4 (độ phủ 5%). Mã mực: HP 76A
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Procurement of information technology goods". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Procurement of information technology goods" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second