Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Providing stationery items

Find: 14:05 11/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Providing stationery items
Bidding package name
Providing stationery items
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Providing stationery items
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Income from Blood Bank activities and revenue from medical examination and treatment services
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Xã Tân Nhựt, City Hồ Chí Minh
AI-classified field
Approval date
11/05/2026 14:00
Approval Authority
Bệnh viện Truyền máu Huyết học

Price Quotation

Price quotation start time
09:00 15/05/2026
Price quotation end time
09:00 18/05/2026
Ceiling price
1.363.309.000 VND
Price step
1.363.309 VND
Validity of bid documents
60 days

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Bao bì đựng kim 1,5 lít
Mai Lệ Văn
Mai Lệ Văn
Việt nam
2025-2026
200
cái
- Chất liệu: Nhựa HDPE, chịu va đập tốt, an toàn trong môi trường y tế - Dung tích: 1,5 lít - Kích thước: 10 x 10 x 20 cm ( ± 1 cm) - Mô tả: là thùng huỷ kim, sản phẩm phổ thông chuyên dụng trong lĩnh vực y tế, tiêm chủng. Hình trụ có in biểu tượng chất thải y tế, có nắp đậy chắc chắn, có thể kết hợp với xe tiêm. - Đóng gói: 50 cái/ bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
2
Bao bì đựng kim 5 lít
Mai Lệ Văn
Mai Lệ Văn
Việt nam
2025-2026
2000
cái
- Chất liệu: Nhựa HDPE, chịu va đập tốt, an toàn trong môi trường y tế - Kích thước: 5 lít - Kích thước: Ø miệng = 16,5cm, Ø đáy = 15cm, chiều cao từ đáy tới miệng 24cm ( ± 1cm) - Mô tả: là thùng huỷ kim, sản phẩm phổ thông chuyên dụng trong lĩnh vực y tế, tiêm chủng. Hình trụ tròn, có in biểu tượng chất thải y tế, có nắp đậy chắc chắn, có thể kết hợp với xe tiêm. - Đóng gói: 50 cái/ bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
3
Bao nylon 9x15
Trí Quang
Trí Quang
Việt nam
2025-2026
50
kg
- Chất liệu: Nhựa PE trong, loại tốt - Màu sắc: Trong suốt (trắng trong) - Kích thước: 9 x 15 cm (± 1 cm) - Mô tả: Túi làm từ nhựa PP trong suốt, có độ bền cao, dẻo dai; chống thấm nước, hạn chế ẩm và dầu mỡ; an toàn khi sử dụng trong đóng gói. - Số lượng cái/kg: 1.000 cái/kg (± 5 cái) - Đóng gói: 1kg / bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
4
Bìa còng 7cm
Kingstar
công ty TNHH Giai Phát
Việt nam
2025-2026
50
cái
- Chất liệu: Giấy carton bọc simili - Kích thước: 34 x 28 x 7cm (± 1 cm) - Mô tả: Sản phẩm được làm bằng bìa giấy cứng, 2 mặt đều dán lớp simily chắc chắn, có cây bật bên hông giúp đóng mở file nhanh chóng - Đóng gói: 50 cái/thùng
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
5
Bìa hộp cố định
Kingstar
công ty TNHH Giai Phát
Việt nam
2025-2026
60
cái
- Chất liệu: Giấy carton bọc simili - Kích thước: 36 x 25 x 10 cm (± 1 cm) - Mô tả: Bìa hộp được thiết kế dạng hình hộp chữ nhật có nắp gập kín, giúp tài liệu, giấy tờ được cất trữ bên trong hộp - Đóng gói: 1 cái/bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
6
Bìa nút trắng F4
Long Dinh
CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM LONG DINH
Việt nam
2025-2026
500
cái
- Chất liệu: Bằng nhựa trong - Kích thước: 36 x 25 cm (± 0,5 cm) - Mô tả: Bìa nhựa có nút bấm, giúp cố định và bảo quản tài liệu bên trong. - Đóng gói: 12 cái/bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
7
Bìa trình ký da
Nhất Tân
Cơ sở Nhất Tân
Việt nam
2025-2026
150
cái
- Chất liệu: Giấy carton bọc simili giả da cao cấp - Kích thước: 22 x32 cm (± 1 cm) - Mô tả: Bìa cứng chắc, đường hàn có độ bền cao. Kẹp bền chắc có tính đàn hồi cao giúp kẹp chặt tài liệu, hồ sơ. - Đóng gói: 1 cái / bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
8
Bộ dây đeo bảng tên in logo BV
Uhoo
Uhoo
Trung Quốc
2025-2026
100
Bộ
- Chất liệu: Dây đeo lụa có móc nhựa trắng, bảng tên làm từ nhựa cứng, màu xanh - Kích thước: Dây đeo 15 x 900 mm (± 1 mm), Bảng tên: 70 × 110 mm (± 1 mm) - Mô tả: Bộ sản phẩm bao gồm dây đeo và bảng thẻ, dùng để nhận diện nhân viên hoặc khách tham quan, in logo theo yêu cầu
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
9
Bộ kiểm tra độ sạch bát đĩa
-
Viện Hóa sinh và Tài liệu Nghiệp vụ – Bộ Công An
Việt nam
2025-2026
8
bộ
- Mô tả: Bộ kiểm tra độ sạch bát đĩa, kiểm tra nhanh vết dầu, mỡ, tinh bột trên bát đĩa đã rửa để khô - Đóng gói: 200 test/hộp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
10
Bộ kit kiểm tra nhanh Formal
-
Viện Hóa sinh và Tài liệu Nghiệp vụ – Bộ Công An
Việt nam
2025-2026
8
bộ
- Mô tả: Bộ kit thử formol (Foocmon), dùng kiểm tra formol trong hải sản sống, thịt cá tươi, bánh phở, bún - Đóng gói: 20 test/hộp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
11
Bộ kit kiểm tra nhanh hàn the
-
Viện Hóa sinh và Tài liệu Nghiệp vụ – Bộ Công An
Việt nam
2025-2026
8
bộ
- Mô tả: Bộ kiểm tra test nhanh hàn the, dùng kiểm tra thịt, cá tươi và các sản phẩm chế biến như giò chả, bánh cuốn, bánh phở - Đóng gói: 50 test/hộp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
12
Bộ lọc khuẩn
Anios
Anios
Pháp
2025-2026
66
cái
- Mô tả: Sản phẩm dùng trong môi trường phòng sạch, đảm bảo tiêu chuẩn vệ sinh. Hiệu quả sử dụng kéo dài 31 ngày. Màng lọc kép 0.2 micromet và 0.1 micromet .Diện tích màng lọc: 547 cm². Tốc độ lọc: 6 lít/phút (ở áp lực 3 bar). - Đóng gói: 1 cái riêng biệt
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
13
Café
G7
Trung nguyên
Việt nam
2025-2026
75
hộp
- Chất liệu: Cà phê hoà tan - Khối lượng: 16g/gói - Mô tả: Được chiết xuất từ hạt cà phê với hương vị khác biệt, đậm đà, hương thơm độc đáo - Đóng gói: 21 gói/hộp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
14
Dép bệnh nhân trong nhà vệ sinh
Việt Á Châu
Việt Á Châu
Việt nam
2025-2026
100
đôi
- Chất liệu: Nhựa - Kích thước: Gồm nhiều kích thước - Mô tả: Dép nhựa dẻo, bền, chống trơn trượt chân - Đóng gói: 2 chiếc/đôi
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
15
Găng tay vải loại lớn loại bảo hộ lao động
Đại Thanh Bình
Đại Thanh Bình
Việt nam
2025-2026
10
đôi
- Chất liệu: Vải len - Mô tả: Sản phẩm được may vừa vặn với từng tay, để dễ dàng sử dụng. - Đóng gói: 10 đôi/ bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
16
Găng tay vải loại nhỏ loại bảo hộ lao động
Đại Thanh Bình
Đại Thanh Bình
Việt nam
2025-2026
60
đôi
- Chất liệu: Vải len - Mô tả: Sản phẩm được may vừa vặn với từng tay, để dễ dàng sử dụng - Đóng gói: 10đôi/ bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
17
Giấy dán nhãn 107
Tomy
CTY TNHH GIA PHÚ THÀNH
Việt nam
2025-2026
20
xấp
- Chất liệu: Giấy decal có keo - Kích thước tem: 17 x 50 mm (± 1 mm) - Mô tả: Là loại giấy decal khổ giấy A5, Tờ giấy chia thành nhiều tem nhỏ, có lớp keo tự dính. Đường dập rãnh chính xác và đồng đều, dễ bóc tách - Đóng gói: 10 tờ/ xấp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
18
Giấy ghi chú 5 màu
Pronoti
Pronoti
Trung Quốc
2025-2026
1000
xấp
- Chất liệu: Nhựa - Kích thước: 12 x 48mm - Mô tả: Giấy có 5 màu sắc khác nhau, dạng tờ nhỏ, có keo dán một cạnh, dùng đánh dấu trang hoặc ghi chú. - Đóng gói: 20 tờ/màu x 5 màu
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
19
Giấy photocopy A4 70
VIVA
Công ty CP Giấy An Hoà
Việt nam
2025-2026
6441
ram
- Chất liệu: Giấy định lượng ≥ 70gsm - Kích thước: 210 x 297 mm (± 1 mm) - Mô tả: Bề mặt trắng, mịn, độ nhẵn cao, chịu ẩm tốt. Thích hợp với tất cả các loại máy in, máy photocopy, máy fax. In đảo 2 mặt không kẹt giấy. - Đóng gói: 500 tờ / Ram
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
20
Giấy photocopy A4 80
VIVA
Công ty CP Giấy An Hoà
Việt nam
2025-2026
4000
ram
- Chất liệu: Giấy định lượng ≥ 80gsm - Kích thước: 210 x 297 mm (± 1 mm) - Mô tả: Bề mặt trắng, mịn, độ nhẵn cao, chịu ẩm tốt. Thích hợp với tất cả các loại máy in, máy photocopy, máy fax. In đảo 2 mặt không kẹt giấy. - Đóng gói: 500 tờ / Ram
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
21
Giấy trải ghế lấy máu
Hoàng Anh
Công ty TNHH thiết bị y tế Hoàng Anh
Việt nam
2025-2026
30
cuộn
- Chất liệu: vải không dệt - Mô tả: Tấm trải ghế, màu trắng - Kích thước: 50 cm x 150 cm (± 1 cm) - Trọng lượng: khoảng 30gram ( ± 1 gr) - Màu sắc: trắng - Đóng gói: 1 cuộn (50 tấm /cuộn)
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
22
Giấy vệ sinh cuộn lớn
Alcare
Công ty TNHH Thương mại & Dịch vụ Alcare
Việt nam
2025-2026
180
cuộn
- Chất liệu: Bột giấy - Mô tả: Chất lượng cao và mềm mại, bột giấy nguyên chất, thấm hút tốt. - Trọng lượng: 500gr ( ± 2 gr) - Đóng gói: 10 cuộn/bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
23
Giấy vệ sinh tốt
An An
Công ty TNHH New Toyo Pulppy
Việt nam
2025-2026
3500
cuộn
- Chất liệu: Bột giấy - Kích thước: 90mm x 108mm (± 1mm) - Quy cách: 2 lớp, 42 mét, khoảng 388 tờ, định lượng 17g (± 2 g/m²) - Mô tả: Làm từ chất liệu bột giấy, an toàn cho làn da, 2 lớp dày dặn, mềm mại, thấm hút tốt, không mùi - Đóng gói: 10 cuộn / lốc
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
24
Giấy xấp
Vĩnh Huê
Công ty Cổ phần Giấy Vĩnh Huê
Việt nam
2025-2026
10000
xấp
- Chất liệu: Bột giấy - Kích thước: 205mm x 220mm, 250g, định lượng 28 ± 1 g/m² - Mô tả: Dày và dai được làm từ 100% bột giấy. Dùng làm giấy lau tay, giấy ăn, thấm hút mỡ sau khi chiên, lau chùi, vệ sinh vết bẩn, vết dầu mỡ - Đóng gói: 8 xấp/ bao
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
25
Giấy xấp 40x45
Vĩnh Huê
Công ty Cổ phần Giấy Vĩnh Huê
Việt nam
2025-2026
30
xấp
- Chất liệu: Bột giấy - Kích thước: 40 x 50 cm ( ± 1 cm) - Mô tả: Dày và dai được làm từ bột giấy. Dùng làm giấy lau tay, giấy ăn, thấm hút mỡ sau khi chiên, lau chùi, vệ sinh vết bẩn, vết dầu mỡ - Đóng gói: 1kg/xấp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
26
Keo dán giấy
Thiên Long
Thiên Long
Việt nam
2025-2026
5000
lọ
- Chất liệu: Dạng Keo lỏng - Trọng lượng: 30ml / lọ - Mô tả: Là dạng keo lỏng, lọ nhỏ dung tích 30ml tiện dụng. Mùi dễ chịu, không gắt. Chất keo có độ đặc vừa, mau khô, độ kết dính tốt. Sản phẩm không độc hại, an toàn với sức khỏe. Đầu bôi keo dạng lưỡi gà, dễ dàng sử dụng, đạt chuẩn Châu Âu EN71/3. - Đóng gói: 12 lọ / khay
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
27
Kẹp giấy nhựa
Toàn Phát
Toàn Phát
Việt nam
2025-2026
200
bịch
- Chất liệu: Kim loại bọc nhựa - Mô tả: Là sản phẩm kim kẹp đầu tam giác, có bọc nhựa nhiều màu, sử dụng để kẹp các tờ giấy gọn gàng, ngăn nắp trong văn phòng - Đóng gói: 40 cái/bịch ( ± 5 cái)
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
28
Kim bấm 10
SDI
SDI
Trung Quốc
2025-2026
600
hộp
- Chất liệu: Kim loại - Mô tả: Kim bấm cứng cáp, thanh kim dài chứa nhiều kim, đảm bảo khả năng bấm liên tục với số lượng giấy lớn. Chân kim chắc chắn, không bị bung rời khi sử dụng, dùng cho máy bấm kim số 10 - Đóng gói: 1.000 kim/hộp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
29
Mì gói (loại không chiên)
Omachi
Công ty Cổ phần Hàng tiêu dùng Masan
Việt nam
2025-2026
15
thùng
- Trọng lượng: 80g/gói (±5g) - Mô tả: Sợi mì từ trứng và khoai tây vàng dai ngon - Đóng gói: 30 gói / thùng
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
30
Nước rửa chén
Sunlight
Công ty TNHH Quốc tế Unilever Việt Nam
Việt nam
2025-2026
90
chai
- Chất liệu: Dạng nước - Khối lượng: 750 g ( ± 2 g) - Mô tả: làm sạch mùi tanh và vết bẩn trên dụng cụ nhà bếp, diệt khuẩn hiệu quả. Thành phần tự nhiên, không chứa metanol, chì, asen, các chất gây hại, dịu nhẹ và an toàn với da tay, hương chanh hoặc trà xanh. Thương hiệu tham khảo Sunlight hoặc tương đương - Đóng gói: theo tiêu chuẩn hoặc 12 chai/ thùng
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
31
Nước rửa tay dạng lít (4 lít)
Lifebuoy
Công ty TNHH Quốc tế Unilever Việt Nam
Việt nam
2025-2026
120
can
- Chất liệu: Dạng nước - Khối lượng: 4kg/can ( ± 2 g) - Mô tả: Diệt 99,9% vi khuẩn, khử mùi, làm sạch da tay nhanh chóng. Thương hiệu tham khảo: Lifeboy hoặc tương đương - Đóng gói: theo tiêu chuẩn hoặc 3 can / thùng
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
32
Giấy decan A4
Tomy
CTY TNHH GIA PHÚ THÀNH
Việt nam
2025-2026
120
xấp
- Chất liệu: Giấy decal có keo - Kích thước: 210 x 297 mm (± 1 mm) - Mô tả: Là loại giấy decal khổ giấy A4, có lớp keo tự dính. Phù hợp dùng in trên máy in Laser đen trắng hoặc máy in phun màu hoặc tương đương - Đóng gói: 100 tờ/ xấp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
33
Nước uống
LaVie
Công ty TNHH La Vie
Việt nam
2025-2026
16
Bình/ 20L
- Thể tích thực: 19 lít - Mô tả: Nước khoáng thiên nhiên, loại có vòi hoặc không vòi, cung cấp nước mới và thu hồi vỏ bình cũ - Chỉ tiêu chất lượng: nước uống cung cấp đảm bảo an toàn vệ thực phẩm về chất lượng nguồn nước để sản xuất, chỉ tiêu hoá học liên quan đến an toàn thực phẩm, chỉ tiêu vi sinh vật.
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
34
Nylon bọc thức ăn 30cm x 300m
Ringo
Công ty TNHH SX và TM Tinh Uy
Việt nam
2025-2026
16
hộp
- Chất liệu: Nhựa PVC - Kích thước: khổ 30 cm ( ± 2 cm), dài 200 m - Mô tả: Nhựa PVC (Polyvinyl Chloride) an toàn, dẻo dai, có khả năng co giãn tốt. - Đóng gói: 1 cuộn/1 hộp, thường đi kèm lưỡi cắt nhựa
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
35
Pin AG5
Tianqiu
Tianqiu
Trung Quốc
2025-2026
8
cục
- Mô tả: Pin 1,5 v là loại pin cúc áo, chuyên dùng cho các loại máy tính casio, điều khiển, đồ chơi, máy đo huyết áp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
36
Pin cực tiểu
Panasonic
Panasonic
Indonesia
2025-2026
200
cục
- Mô tả: loại pin AAA, điện áp 1,5v sử dụng cho các thiết bị hàng ngày như các loại điều khiển tivi, điều khiển quạt, đồ chơi, và các loại thiết bị tiêu hao ít điện năng... - Đóng gói: 2cục / vĩ
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
37
Pin tiểu
Panasonic
Panasonic
Indonesia
2025-2026
800
cục
- Mô tả: loại pin AA, điện áp 1,5v là loại pin được dùng cho nhiều thiết bị hàng ngày như điều khiển ô tô hay remote cửa cuốn, ti vi cao cấp hiện nay... - Đóng gói: 2 cục / vỉ
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
38
Thẻ từ nhân viên
Mifare/EM
Mifare/EM
Việt Nam
2025-2026
200
cái
- Mô tả: thẻ nhựa có gắn chíp Mifare/EM - Chất liệu: Nhựa PVC, in tên và ảnh nhân viên theo từng đợt - Kích thước: 86 x 54 mm (± 2 mm)
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
39
Thùng giấy
Hải Đăng
Hải Đăng
Việt Nam
2025-2026
200
cái
- Mô tả: Giấy carton 3 lớp - Chất liệu: Bằng giấy carton - Kích thước: 52 x 35 x 30 cm (± 1 cm)
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
40
Viết bic xanh nét nhỏ
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2025-2026
2000
Cây
- Chất liệu: Thân bằng nhựa trong - Mô tả: Đầu bi: 0.5mm. Bút bi dạng bấm cò. Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên - Đóng gói: 20 cây / hộp - Tiêu chuẩn chất lượng: Giấy chứng nhận ISO của nhà sản xuất
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM
41
Xà bông viên
Somat
Somat
Đức
2025-2026
6
hộp
- Chất liệu: Xà bông viên - Khối lượng: 25 viên - Mô tả: Dạng xà bông viên dùng cho rửa chén, dùng để làm sạch bát đĩa, dụng cụ nhà bếp và vật dụng thông thường - Đóng gói: 25 viên/hộp
Số 1 Trần Hữu Nghiệp, Xã Tân Nhựt, TP.HCM và số 118 Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, TP.HCM

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Providing stationery items". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Providing stationery items" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second