Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Purchase printers and barcode scanning equipment

Find: 17:48 23/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchase printers and barcode scanning equipment
Bidding package name
Purchase printers and barcode scanning equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchase printers and barcode scanning equipment
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Unit career development fund
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Việt Hưng, City Hà Nội
Approval date
23/06/2026 17:47
Approval Authority
Bệnh viện đa khoa Đức Giang

Price Quotation

Price quotation start time
08:30 29/06/2026
Price quotation end time
09:30 30/06/2026
Ceiling price
517.220.001 VND
Price step
600.000 VND
Validity of bid documents
30 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Máy in đen trắng 1 mặt Canon LBP 6030B 1 mặt
Canon
canon
Asia
2025 trở về sau
42
cái
Loại máy in: Laser đơn sắc 1 mặt (đen trắng) Tốc độ in (A4): Lên đến 18 trang/phút Độ phân giải in: 600 x 600 dpi, có thể nâng cao lên 2400 x 600 dpi với công nghệ làm mịn hình ảnh Khay nạp giấy: 150 tờ Kích thước giấy hỗ trợ: A4, A5, B5, Legal, Letter, Executive, 16K, bao thư (COM10, Monarch, DL, C5) Giao diện kết nối: USB 2.0 Hệ điều hành tương thích: Windows 10/11 và các phiên bản trước đó Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
2
Máy in đen trắng 2 mặt Canon LBP122DW
Canon
canon
Asia
2025 trở về sau
5
cái
Loại máy in: Laser đơn sắc 2 mặt (đen trắng) Tốc độ in (A4): in 1 mặt: 29 trang/phút (A4), 30 trang/phút (LTR) In 2 mặt: 18 trang/phút (A4), 19 trang/phút (LTR) Độ phân giải in: Độ phân giải 600 x 600 dpi, 2,400 x 600 dpi Bộ nhớ: 256Mb Khay nạp giấy: 150 tờ Kích thước giấy hỗ trợ: A4, A5, B5, Legal, Letter, Giao diện kết nối:USB/ WIFI Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
3
Máy in phun màu Epson L1210
Epson
Epson
Asia
2025 trở về sau
6
cái
Loại máy in: In phun màu Tốc độ in tiêu chuẩn: Đen trắng: 33 trang/phút; Màu: 15 trang/phút Độ phân giải in: 5760 x 1440 dpi Kích thước giấy hỗ trợ: A4 (21.0x29.7 cm), A5 (14.8x21.0 cm), A6 (10.5x14.8 cm), B5, C6 (Envelope), DL (Envelope), No. 10 (Envelope), Letter, 10 x 15 cm, 13 x 18 cm, 16:9, User defined, Legal Giao diện kết nối: USB 2.0 Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
4
Máy in nhiệt Epson TM-T82III
Epson
Epson
Asia
2025 trở về sau
1
cái
Tốc độ in (tối đa): 250 mm/giây Độ phân giải: 203dpi Khổ giấy: 58mm hoặc 80mm, tự động cắt giấy Mật độ điểm: 203 X 203 dpi Cổng giao tiếp: USB + LAN Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
5
Máy in mã vạch Godex G500
Godex
Godex
Asia
2025 trở về sau
7
cái
Bộ vi xử lý 32 bit RISC CPU Bộ nhớ: 8 Mb Flash (4 Mb sử dụng lưu trữ) / 16 Mb SDRAM Độ phân giải: 203dpi (8 dots/mm) Tốc độ in: 127mm/giây (5 ips) Khổ giấy in - Khổ in rộng 108mm (4.25") - Chiều cao tem nhãn in: Min 4 (mm)- Max 1727 (mm) Cổng kết nối: USB, RS232, Ethernet (Tùy chọn) Mã vạch 1D, 2D, Qrcode, .... Đèn (báo hiệu/chỉ dẫn) Đèn chỉ dẫn LED 3 trạng thái (đỏ/xanh/cam) Hãng sản xuất/xuất xứ: Godex/Asia Năm sản xuất: 2025 trở về sau Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
6
Thiết bị đọc mã vạch 2D Qrcode/Mã vạch Zebra DS2208
Zebra
Zebra
Asia
2025 trở về sau
5
cái
Công nghệ quét: Imager (Array Imager) Độ phân giải cảm biến: 640 x 480 pixels Loại mã vạch hỗ trợ: 1D (UPC, EAN, Code 39, Code 128...); 2D (QR Code, PDF417, DataMatrix, Aztec...) Tốc độ quét: Lên đến 76.2 cm/giây Khoảng cách quét: Từ 1.23 cm đến 36.8 cm (tùy loại mã vạch và độ phân giải) Giao tiếp: USB, RS-232, Keyboard Wedge Chế độ quét: Bấm nút hoặc tự động (Auto-sense) Đèn báo: Âm thanh beep và đèn LED Khả năng đọc mã vạch chất lượng kém Quét tốt mã mờ, nhòe, bị trầy xước Tương thích: Dễ dàng tích hợp với các hệ thống POS, máy tính, phần mềm quản lý bán hàng Chuẩn kháng bụi/nước: IP42 Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
7
Thiết bị đọc mã vạch 1D Element P100
Element
Element
Asia
2025 trở về sau
23
cái
Công nghệ quét: Image CMOS Độ mịn mã vạch : 3 mil Loại mã vạch hỗ trợ: 1D; 2D Khoảng rơi an toàn: 1,5m Giao tiếp: RS232, USB Chuẩn kháng bụi/nướcl: IP42 Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
8
Thiết bị ký điện tử Evolis Signature Pad Sig100
Evolis
Evolis
EU
2025 trở về sau
23
cái
Công nghệ ký: Cảm ứng điện trở Hiển thị: Màn hình LCD đơn sắc Hình ảnh chờ: 1 hình ảnh tĩnh Bề mặt chữ ký: 95 x 47 mm Độ phân giải chữ ký: 4036 x 4036 px / 2214 x 1130 dpi Độ tuyến tính: +/- 1,5%, Kèm theo bút ký. Kết nối: USB (cáp đi kèm) Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
9
Đầu đọc mã vạch CCCD: Newland RARQR01
Newland
Newland
Asia
2025 trở về sau
4
cái
Cảm biến ảnh: 1280x800 CMOS Độ phân giải: >=3mil Góc quét: Góc cao: +/- 50 độ, góc xoay 360 độ, góc nghiêng +/-45 độ Mắt quét: Ngang 51", dọc 32" Kết nối: RS232, USB Chuẩn IP: IP52 Độ bền khi rơi: Độ cao 1,5m lên sàn bê tông Phụ kiện: Cáp USB/RS232, Bộ nguồn DC5V cung cấp điện cho máy quét có trang bị cáp RS232 Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội
10
Máy in tem nhãn mã vạch Zebra ZD421
Zebra
Zebra
Trung Quốc
2025 trở về sau
2
cái
Máy in tem nhãn mã vạch Zebra ZD421 Phương pháp in: Truyền nhiệt hoặc Nhiệt trực tiếp Độ phân giải: 300dpi Chiều rộng in tối đa:104 mm hoặc 108 mm Tốc độ in: 152 mm/s hoặc 102 mm/s Bộ nhớ: 512 MB Flash; 256 MB SDRAM Cổng kết nối hệ thống: USB v2.0, Bluetooth Low Energy, USB Host; RS-232 Serial (Option); 10/100 Ethernet (Option) Wireless: 802.11ac with Bluetooth 4.1 (Option) Nguồn điện: 100-240VAC, 50-60Hz Bảo hành: 12 tháng
54 Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Hà Nội

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Purchase printers and barcode scanning equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Purchase printers and barcode scanning equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 16

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second