Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Purchasing a dialysis machine from Hospital C

Find: 16:00 14/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchasing a dialysis machine from Hospital C
Bidding package name
Purchasing a dialysis machine from Hospital C
Investor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchasing a dialysis machine from Hospital C
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Unit career development fund
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Sông Công, Province Thái Nguyên
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
14/08/2026 15:56
Approval Authority
Bệnh viện C

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 20/08/2026
Price quotation end time
08:00 21/08/2026
Ceiling price
368.900.000 VND
Price step
368.900 VND
Validity of bid documents
30 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Máy lọc thận nhân tạo
M204001
Fresennius Medical Care Deutschland GmbH Schweinfurt Plant
Đức
2025 trở về sau
1
Máy
1- Yêu cầu chung: Thiết bị mới 100% - Năm sản xuất: 2025 trở về sau - Đạt tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485. - Điện áp sử dụng: Phù hợp với nguồn điện tại Việt Nam + Nhiệt độ hoạt động tối đa: 35ºC; + Độ ẩm hoạt động tối đa: ≥75% 2- Yêu cầu về cấu hình: - Máy chính: 01 chiếc - Bộ dây nối với dịch lọc A, B: 01 bộ - Bộ dây nối với hệ thống nước RO: 01 bộ - Bộ dây nối với hệ thống nước thải: 01 bộ - Cây treo dịch truyền/Cọc đỡ dịch mồi: 01 cái - Giá đỡ quả lọc: 01 cái - Dây nguồn gắn sẵn : 01 cái - Que hút hoá chất tẩy trùng: 01 bộ - Màng lọc dịch siêu sạch : 01 cái - Sách hướng dẫn sử dụng : 01 bộ (Tiếng Anh + Tiếng Việt Nam) 3. Chỉ tiêu kỹ thuật 3.1. Nước cung cấp: Áp lực đầu vào: 1.5 – 6.0 bar 3.2. Môi trường hoạt động Nhiệt độ trong phòng: từ 15 °C – 35 °C. Độ ẩm: 30% - 75%, 95% tạm thời 3.3. Tín hiệu cảnh báo: Cảnh báo bằng âm thanh và đèn báo 3.4. Bơm máu: Tốc độ bơm: 15 tới 600 ml/phút đối với Ø dây máu 8mm Độ chính xác: ±10% 3.5. Áp lực động mạch: Khoảng hiển thị: -300 mmHg tới + 280 mmHg Độ chính xác: ±10 mmHg 3.6. Áp lực tĩnh mạch: Khoảng hiển thị: –60 mmHg tới + 520 mmHg Độ chính xác: ±10 mmHg 3.7. Áp lực xuyên màng: Khoảng hiển thị: – 60 mmHg tới + 520 mmHg 3.8. Bộ phát hiện khí: sóng siêu âm kết hợp với cảm biến quang học ở kẹp tĩnh mạch 3.9. Bơm Heparin: Lưu lượng truyền: 0 đến 10ml/h Bolus: tối đa 5 ml /lần Kích cỡ xy lanh: 20 ml. 3.10. Dòng dịch tối ưu (adapted flow): Adapted flow: Giảm lưu lượng dịch lọc trong chế độ chuẩn bị và hoàn trả máu, do đó tiết kiệm dịch lọc, nước và năng lượng. Điều chỉnh lưu lượng dịch lọc tương ứng trong chế độ điều trị dựa trên hệ số tốc độ máu được người dùng cài đặt Tốc độ (lưu lượng) dịch lọc: 0-300-500-800 ml/min Nhiệt độ dịch: 35°C đến 39 °C Độ dẫn điện của dịch lọc: Khoảng: 12,8-15,7 mS/cm (25°C) Độ chính xác: ± 0.1 mS/cm 3.11. Nồng độ cho dịch Acetate hoặc dịch Acid (Acid dialysate) Tỉ lệ trộn dịch mặc định: 1 ÷ 34 (có thể thay đổi) Khoảng thay đổi: 125 -150 mmol/l 3.12. Nồng độ Bicarbonate trong dịch lọc Tỷ lệ trộn mặc định: 1 ÷ ≥27 (có thể thay đổi). Khoảng thay đổi: – 8 đến + 8 mmol/l bicarbonate 3.13. Dịch bicarbonate bột: Có thể phối hợp với Bột Bicarbonate 3.14. Siêu lọc: Tốc độ rút siêu lọc: 0 đến 4000 ml/giờ Độ chính xác: ± 1 %. Các thông số hiển thị: Số ký cần rút, thời gian rút ký, tốc độ rút ký và số ký đã rút Tương thích với hệ số UF của màng lọc: Không giới hạn 3.15. Bộ phát hiện rò rỉ máu: Phương pháp phát hiện: Bộ phát hiện rò rỉ máu gắn trong máy Độ nhạy: ≤ 0,5 ml máu/phút (Hct = 25) với mức lưu lượng tối đa: 800ml/phút 3.16. Các chương trình rửa và khử khuẩn cho máy Rửa đơn thuần dùng nước RO nhiệt độ 37°C/600ml/phút Rửa nước nóng nhiệt độ 84°C/450ml/phút và tuần hoàn Rửa hóa chất nóng nhiệt độ độ 84°C/450ml/phút và tuần hoàn Rửa hóa chất nhiệt độ thường 37°C/600ml/phút Có thể liên kết nhiều chương trình với nhau 3.17. Chức năng khác: Đo độ thanh thải trực tuyến (OCM) Độ chính xác của độ thanh thải K: ± 6 %
Bệnh viện C

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Purchasing a dialysis machine from Hospital C". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Purchasing a dialysis machine from Hospital C" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 4

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second