Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Purchasing computer equipment

    Watching      
Find: 10:10 18/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchasing computer equipment
Bidding package name
Purchasing computer equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchasing computer equipment
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Fund for development of professional activities of Da Nang Psychiatric Hospital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Liên Chiểu, City Đà Nẵng
Related announcements
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
18/08/2026 10:09
Approval Authority
BỆNH VIỆN TÂM THẦN THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG

Price Quotation

Price quotation start time
09:00 24/08/2026
Price quotation end time
09:00 25/08/2026
Ceiling price
336.850.000 VND
Price step
500.000 VND
Validity of bid documents
45 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Máy vi tính
FPT Elead
FPT IS Products
Việt Nam
2026
15
Cái
- Tên thiết bị: Máy tính đồng bộ thương hiệu Việt Nam – Sản xuất trên dây chuyền công nghiệp. - Model: FPT Elead T14100i. - Chứng nhận: ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO/IEC 17025:2017; ISO 45001:2018; ISO 27001:2022. Bộ vi xử lý (CPU) - Intel Core i3-14100. - Socket: Intel LGA1700. - 4 nhân (Core), 8 luồng (Thread). - Xung nhịp cơ bản: 3.5 GHz. - Xung nhịp Turbo: 4.7 GHz. - Bộ nhớ đệm (Cache): 12 MB. Bo mạch chủ - Chipset Intel H610 Express. - Hỗ trợ bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 14, 13 và 12 (LGA1700). - VGA tích hợp. - Âm thanh tích hợp 8 kênh (8 Channel HD Audio). - LAN Gigabit tích hợp. - Công nghệ LANGuard bảo vệ chống đột biến điện mạng LAN, sét đánh và phóng tĩnh điện. - 01 cổng Parallel. - 02 cổng COM (01 cổng phía sau, 01 header trên bo mạch). - 01 khe M.2 2280/2260/2242 hỗ trợ SATA và PCIe x4. - 04 cổng SATA 6.0 Gb/s. - 01 đầu nối SPDIF Out. - 01 đầu nối Chassis Intrusion. - 01 đầu nối TPM Header. - Bo mạch chủ đồng bộ cùng thương hiệu máy tính. - Tích hợp phần mềm CSM_Corporate Stable Model. Tính năng quản lý và bảo mật - Giám sát nhiệt độ hệ thống. - Giám sát tốc độ quạt. - Giám sát điện áp. - Giám sát trạng thái phần cứng. - Quản lý màn hình từ xa. - Điều khiển nguồn điện từ xa. - Thiết lập và cập nhật BIOS từ xa. - Phân phối phần mềm. - Quản lý tài sản và siêu dữ liệu thiết bị. - Quản lý thiết bị thông qua thiết bị di động. - Cho phép kích hoạt/vô hiệu hóa cổng USB. - Khôi phục nhanh hệ thống bằng một nút nhấn trong BIOS. - Cho phép xóa sạch an toàn toàn bộ dữ liệu trên ổ cứng. - Dữ liệu sau khi xóa không thể phục hồi bằng các chương trình hoặc phương pháp khôi phục thông thường. Bộ nhớ RAM - Dung lượng: 16 GB. - Chuẩn: DDR4. - Bus: 2666 MHz. Khe cắm RAM - 02 khe DIMM DDR4. - 04 khe DIMM DDR5. - Hỗ trợ Intel XMP. Cổng xuất hình - 01 cổng D-Sub. - 01 cổng DVI-D. - 01 cổng HDMI. - 01 cổng DisplayPort. Khe cắm mở rộng - 03 khe PCIe 4.0/3.0 x16. - 01 khe PCI. Cổng USB - Tổng cộng 12 cổng USB. - 04 cổng USB 3.1 (02 cổng phía sau, gồm 01 cổng Type-C). - 08 cổng USB 2.0 (06 header trên bo mạch, 02 cổng phía sau). Ổ cứng - SSD dung lượng 256 GB. Màn hình - Kích thước: 21.5 inch. - Công nghệ: LED. - Độ phân giải: 1920 × 1080 (Full HD). - Tỷ lệ khung hình: 16:9 Wide. - Tần số quét: 120 Hz. - Cổng kết nối: VGA, HDMI. - Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính. Thùng máy và nguồn - Thùng máy chuẩn mATX. - Mặt trước có cổng USB và Audio. - Nguồn công suất 450 W. - Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính. Bàn phím - Chuẩn USB. - Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính. Chuột - Chuột quang Optical Scroll. - Giao tiếp USB. - Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính. Hệ điều hành - Windows 11 Pro bản quyền chính hãng. - Yêu cầu cung cấp danh sách (List Key) bản quyền chính hãng đi kèm máy. - List Key được xác nhận bởi Microsoft Việt Nam hoặc nhà phân phối chính thức được Microsoft ủy quyền tại Việt Nam. - Hoặc nhà sản xuất phải là Đối tác định danh (Microsoft Partner) của Microsoft tại thị trường Việt Nam. Bảo hành 24 tháng.
Bệnh viện Tâm thần thành phố Đà Nẵng - 193 Nguyễn Lương Bằng, phường Liên chiểu, thành phố Đà Nẵng
2
Máy tính xách tay
HP
HP Inc
China
2025 trở về sau
2
Cái
- Tên sản phẩm: HP 240R G9 - Mã sản phẩm: AX3C6AT Bộ vi xử lý (CPU) - Intel Core i3-1315U Bộ nhớ RAM - 16GB DDR4 - Cấu hình: 2 × 8GB Ổ cứng - SSD 512GB Màn hình - Kích thước: 14 inch - Độ phân giải: FHD Kết nối không dây - Wireless AC - Bluetooth Pin - 3 Cell - Dung lượng: 41WHr Hệ điều hành Windows 11 Home
Bệnh viện Tâm thần thành phố Đà Nẵng - 193 Nguyễn Lương Bằng, phường Liên chiểu, thành phố Đà Nẵng

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Purchasing computer equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Purchasing computer equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 4

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second