Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Shopping for stationery

Find: 14:20 02/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Estimated procurement and repair in 2026 of Viet Duc University
Bidding package name
Shopping for stationery
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan for the second quarter of 2026 of Viet Duc University
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Thới Hòa, City Hồ Chí Minh
AI-classified field
Approval date
02/06/2026 14:13
Approval Authority
Trường Đại học Việt Đức

Price Quotation

Price quotation start time
14:00 08/06/2026
Price quotation end time
14:00 09/06/2026
Ceiling price
499.600.000 VND
Price step
499.600 VND
Validity of bid documents
150 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Giấy A4 70gsm trắng
Double A
Double A
Thái Lan
2026
2000
Ream
- Định lượng: 70g/1m2 - Kích thước: 210 * 297mm - Chất liệu: Bột giấy cây bạch đàn - Độ dày 0.03 – 0.25mm phù hợp cho nhiều dòng máy in - Độ trắng: 150 - Độ mờ: 94% - Độ nhám: 95/120 - Độ sáng: 102 – 104% - Màu sắc bao bì: Màu xanh dương đậm + nhạt - Quy cách đóng gói: 500 tờ/ram, 5 ram/thùng - Bảo quản: Nhiệt độ 10 ~ 55 độ C, độ ẩm 55 ~ 95% RH, tránh xa nguồn nhiệt
Trường Đại học Việt Đức
2
Giấy A4 80gsm trắng
Double A
Double A
Thái Lan
2026
100
Ream
- Định lượng: 80g/1m2 - Kích thước: 210 * 297mm - Chất liệu: Bột giấy cây bạch đàn - Độ dày 0.03 – 0.25mm phù hợp cho nhiều dòng máy in - Độ trắng: 150 - Độ mờ: 94% - Độ nhám: 95/120 - Độ sáng: 102 – 104% - Màu sắc bao bì: Màu xanh dương đậm + nhạt - Quy cách đóng gói: 500 tờ/ram, 5 ram/thùng - Bảo quản: Nhiệt độ 10 ~ 55 độ C, độ ẩm 55 ~ 95% RH, tránh xa nguồn nhiệt
Trường Đại học Việt Đức
3
Giấy A3 80gsm trắng
Double A
Double A
Thái Lan
2026
30
Ream
- Định lượng: 80g/1m2 - Kích thước: 210 * 297mm - Chất liệu: Bột giấy cây bạch đàn - Độ dày 0.03 – 0.25mm phù hợp cho nhiều dòng máy in - Độ trắng: 150 - Độ mờ: 94% - Độ nhám: 95/120 - Độ sáng: 102 – 104% - Màu sắc bao bì: Màu xanh dương đậm + nhạt - Quy cách đóng gói: 500 tờ/ram, 5 ram/thùng - Bảo quản: Nhiệt độ 10 ~ 55 độ C, độ ẩm 55 ~ 95% RH, tránh xa nguồn nhiệt
Trường Đại học Việt Đức
4
Bút lông viết bảng, xanh dương
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
1800
Cái
- Bề rộng nét viết 2.5mm. - Sử dụng mực mới, tốt, màu mực đậm, tươi sáng, dễ dàng xóa sạch ngay cả khi viết trên bảng lâu, không để lại bóng mực - Bơm mực dễ dàng, bao bì được thiết kế thuận tiện cho việc nhận dạng màu mực - Mực không độc hại, đạt tiêu chuẩn an toàn quốc tế. Có thể bơm thêm mực tái sử dụng nhiều lần - Số đầu bút: 1 - Đóng gói:10 cây/hộp - Trọng lượng: 18 gram - Màu mực: xanh
Trường Đại học Việt Đức
5
Bút lông viết bảng, đen
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
800
Cái
- Bề rộng nét viết 2.5mm. - Sử dụng mực mới, tốt, màu mực đậm, tươi sáng, dễ dàng xóa sạch ngay cả khi viết trên bảng lâu, không để lại bóng mực - Bơm mực dễ dàng, bao bì được thiết kế thuận tiện cho việc nhận dạng màu mực - Mực không độc hại, đạt tiêu chuẩn an toàn quốc tế. Có thể bơm thêm mực tái sử dụng nhiều lần - Số đầu bút: 1 - Đóng gói :10 cây/hộp - Trọng lượng:18 gram - Màu mực: Đen
Trường Đại học Việt Đức
6
Bút lông viết bảng, đỏ
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
800
Cái
- Bề rộng nét viết 2.5mm. - Sử dụng mực mới, tốt, màu mực đậm, tươi sáng, dễ dàng xóa sạch ngay cả khi viết trên bảng lâu, không để lại bóng mực - Bơm mực dễ dàng, bao bì được thiết kế thuận tiện cho việc nhận dạng màu mực - Mực không độc hại, đạt tiêu chuẩn an toàn quốc tế. Có thể bơm thêm mực tái sử dụng nhiều lần - Số đầu bút: 1 - Đóng gói: 10 cây/hộp - Trọng lượng: 18 gram - Màu mực: Đỏ
Trường Đại học Việt Đức
7
Bút bi 0.5mm xanh dương
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
500
Cái
- Đầu bi: 0.5mm - Bút bi dạng bấm cò - Màu sắc: xanh dương - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên - Độ dài viết được: 1.600 – 2.000m
Trường Đại học Việt Đức
8
Bút bi 0.5mm đen
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
500
cái
- Đầu bi: 0.5mm - Bút bi dạng bấm cò - Màu sắc: đen - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên - Độ dài viết được: 1.600 – 2.000m
Trường Đại học Việt Đức
9
Bút bi 0.5mm đỏ
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
500
Cái
- Đầu bi: 0.5mm - Bút bi dạng bấm cò - Màu sắc: đỏ - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên - Độ dài viết được: 1.600 – 2.000m
Trường Đại học Việt Đức
10
Bút chì bấm Thiên Long PC-030
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
100
cái
Bút chì bấm Thiên Long PC-030 tích hợp đầu chuốt chì trên thân bút giúp làm sắc ngòi bút dễ dàng và nhanh chóng. Kích thước ngòi 2mm, có thể kết hợp với các loại min chì có độ cứng khác nhau
Trường Đại học Việt Đức
11
Bao thư trắng 11x18 cm có keo
BT 11x18cm
Nhựt Hữu
Việt Nam
2026
500
Cái
- Khổ giấy: 12x18cm, có dán 1 lớp keo mỏng thuận tiện cho việc lưu trữ - Chất lượng: giấy trắng dày - Định lượng: 80gsm - Quy cách: 100 cái/1 xấp
Trường Đại học Việt Đức
12
Bao thư trắng 12 x 22 cm có keo
BT 12x12cm
Nhựt Hữu
Việt Nam
2026
500
Cái
- Khổ giấy: 12x22cm, có dán 1 lớp keo mỏng thuận tiện cho việc lưu trữ - Chất lượng: giấy trắng dày - Định lượng: 80gsm - Quy cách: 100 cái/1 xấp
Trường Đại học Việt Đức
13
Bao thư trắng A5 có keo
BT A5
Nhựt Hữu
Việt Nam
2026
500
Cái
- Khổ giấy: A5 16x24cm, có dán 1 lớp keo mỏng thuận tiện cho việc lưu trữ - Chất lượng: giấy trắng dày - Định lượng: 80gsm - Quy cách: 100 cái/1 xấp
Trường Đại học Việt Đức
14
Pin AA Alkaline LR6T/2B, 1.5V
panasonic
panasonic
Indonesia
2026
1000
Cục
- Kích cỡ: pin AA= 14,5mm + 50mm - Chất liệu pin: pin kiềm (pin alkaline) - Điện áp tiêu chuẩn: 1,5 Volt - Dung lượng tiêu chuẩn: 2500 – 2600 mAh - Quy cách đóng gói: 2 viên/ vỉ - Hạn bảo quản: 10 năm, in trên vỏ mỗi viên pin - Tính năng: Bền lâu hơn gấp đến 12 lần, công thức bổ sung năng lượng, có công nghệ chống rò rỉ độc đáo, lớp siêu phủ đặt biệt đàm bảo thiết bị hoạt động trơn tru. - Chứng nhận được tin cậy ở mọi nơi về chất lượng: 200 tỷ viên pin được lưu hành trên toàn cầu
Trường Đại học Việt Đức
15
Pin AAA Alkaline LR03T/2B, 1.5V
panasonic
panasonic
Indonesia
2026
1000
Cục
- Kích cỡ: pin AAA = 10,5mm + 44,5mm - Chất liệu pin: pin kiềm (pin alkaline) - Điện áp tiêu chuẩn: 1,5 Volt - Dung lượng tiêu chuẩn: 1200-1500 mAh - Quy cách đóng gói: 2 viên/ vỉ - Hạn bảo quản: 10 năm, in trên vỏ mỗi viên pin - Tính năng: Bền lâu hơn gấp đến 12 lần, công thức bổ sung năng lượng, có công nghệ chống rò rỉ độc đáo, lớp siêu phủ đặt biệt đàm bảo thiết bị hoạt động trơn tru. - Chứng nhận được tin cậy ở mọi nơi về chất lượng: 200 tỷ viên pin được lưu hành trên toàn cầu
Trường Đại học Việt Đức
16
Bìa còng F4 7p 1 mặt si, xanh dương
Flexoffice Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
600
Cái
- Khổ A4/F4 - kích thước phần gáy bìa là 7cm lưu trữ số lượng chứng từ dày hơn rất nhiều. - Bìa làm từ giấy bìa cứng, lớp simili màu xanh dương bọc bên ngoài, chống thấm nước và dễ dàng lau chùi. - Mặt ngoài của bìa bọc lớp simili chắc chắn, bên trong dán giấy bóng Couche, có cây bật bên hôn giúp đóng mở File nhanh chóng. - Kích thước F4 - Đơn vị tính: bìa - Màu sắc: xanh dương - Chất liệu: 1 mặt si - Độ dày: 90 mm - Khả năng lưu trữ: 650 tờ F4
Trường Đại học Việt Đức
17
Bìa lá A4 trắng, trong
Plus
Plus
Việt Nam
2026
1000
Cái
- Kích thước A4 - Độ bền đường hàn cao, chắc chắn, luôn giữ hồ sơ, chứng từ phẳng phiu, sạch sẽ. - Vật liệu PP đặc biệt chịu va đập cao. Bề mặt có độ bóng cao. - Sản phẩm có độ trong. Công nghệ hàn siêu âm cho đường hàn chắc, đẹp. Phù hợp với A5 và A4. - Trọng lượng: 20gram. - Quy cách: 10 cái/túi nilong - Màu sắc: trong suốt - Độ dày: 0.15 mm
Trường Đại học Việt Đức
18
Đồ bấm kim lớn 250 - 450 sheets
Kw-Trio 050LY
Trio
Đài Loan
2026
12
Cái
- Sản phẩm được làm bằng hợp kim - Độ sâu ghim có thể điều chỉnh lề từ 7-70mm - Sử dụng ghim: 23/6 – 23/24mm - Đe quay sử dụng cho các ghim có chiều dài khác nhau - Công suất lên đến: 450 tờ
Trường Đại học Việt Đức
19
Bìa 1 nút F4, trắng, trong
Flexoffice Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
1000
Cái
- Vật liệu PP đặc biệt chịu va đập cao. - Đường hàn chắc - Nút có độ bền cao - Sản phẩm có in hoa văn đẹp và sắc nét - Kích thước: 340mm x 240mm - Trọng lượng: 25 gram - Quy cách: 12 bìa/túi - Lưu trữ: 50 tờ A4 - Đơn vị tính: Bìa - Màu sắc: trong suốt - Độ trong suốt: Cao - Độ dày: 0.12 mm
Trường Đại học Việt Đức
20
Băng keo 2 mặt 2.4 cm
Khánh Việt 2.4cm
VTĐ Tape
Việt Nam
2026
200
Cuộn
- Chiều rộng: 2.4 cm, chiều dài: ≥ 18 Yards, dán 2 mặt, độ dính cao - Chức năng: dán nối hai mặt phẳng - Quy cách: 12 cuộn/cây - Đơn vị tính: Cuộn
Trường Đại học Việt Đức
21
Băng keo giấy 2.4 cm
Khánh Việt 2.4cm
VTĐ Tape
Việt Nam
2026
200
Cuộn
- Loại băng dính có màng mỏng bằng giấy, phủ lớp keo đặc biệt, độ dính vừa phải. - Không giống như những loại băng keo khác, băng keo giấy có thể viết lên được, và khi bóc ra thì bề mặt vừa dán không bị vết keo để lại. - Băng keo giấy 2.4cm, chiều dài: ≥ 18Yard - Quy cách: 12 cuộn / lốc - Đơn vị tính: Cuộn
Trường Đại học Việt Đức
22
Băng keo trong 4.8 cm
Khánh Việt 2.4cm
VTĐ Tape
Việt Nam
2026
200
Cuộn
- Chiều rộng: 4.8 cm, 200 yards, băng keo văn phòng, chất liệu OPP, dán 1 mặt, chống thấm, độ dính cao, màng keo dày - Chức năng: dán thùng, bưu kiện, vật liệu giấy và bề mặt nhẵn - Quy cách: 6 cuộn/cây - Trọng lượng: 2kg/cây - Đơn vị tính: Cuộn
Trường Đại học Việt Đức
23
Băng keo trong 1.8 cm
Khánh Việt 2.4cm
Khánh Việt
Việt Nam
2026
500
Cuộn
- Loại băng keo trong suốt, dễ dàng sử dụng vào nhiều mục đích dán các vật dụng hàng ngày. - Quy cách: 10 cuộn /1 cây, rộng 1,8cm, ≥ 20 yards - Chất lượng: Chất liệu keo có độ bám dính cao. Keo được dán dính bền lâu, kéo băng keo êm nhẹ. - Sản phẩm băng keo thân thiện với môi trường và người sử dụng
Trường Đại học Việt Đức
24
Kẹp giấy C62
Vân Sơn
Vân Sơn
Việt Nam
2026
100
Hộp
- Kẹp giấy có đầu tam giác, đầu tròn sản xuất từ kim loại chất lượng cao, được phủ lớp Niken chống gỉ, kiểu dáng đơn giản. - - Kẹp được 10 tờ giấy giữ chặt, không biến dạng. - Đóng gói: 10 hộp/hộp lớn
Trường Đại học Việt Đức
25
Nam Châm Màu Cho Bảng Từ
NC 3CM
Thế giới Bảng
Việt Nam
2026
500
Cái
- Nam châm bảng từ đường kính 3cm / viên - Số lượng: 10 viên / vỉ - Có 5 màu / vỉ - Sử dụng giữ giấy trên bảng từ, nam châm hít mạnh trên các loại bảng từ
Trường Đại học Việt Đức
26
Keo nước
G08 Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
100
Chai
- Thể tích: 100ml - Keo có độ dính cao, dạng lỏng, nhanh khô - Chai nhựa có nắp đậy
Trường Đại học Việt Đức
27
Kim bấm số 10
Flexoffice Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
500
Hộp
- Chất liệu: Kim được làm bằng thép không gỉ, có độ cứng cao - Dùng cho kim bấm số 10 - Quy cách: 1000 kim/hộp
Trường Đại học Việt Đức
28
Kim bấm 24/6
KW-TriO
Viễn Đông
Việt Nam
2026
100
Hộp
- Chất liệu: Kim được làm bằng thép không gỉ, có độ cứng cao - Dùng cho kim bấm số 3 - Quy cách: 1000 kim/hộp
Trường Đại học Việt Đức
29
Giấy A4 70gsm xanh dương
70gsm A4
Tân Thuận Tiến
Việt Nam
2026
10
Ream
- Giấy màu A4 - 70gsm có màu sắc tươi sáng, chất lượng giấy cao cấp, không cặn bẩn, không chứa chất gây hại cho sức khỏe, được cán rất mịn, bề mặt trơn láng. - Giấy có kích thước tiêu chuẩn A4 sử dụng linh hoạt trong in ấn, bìa báo cáo, đề tài thuyết trình, làm thủ công, mỹ thuật ... - Giấy có định lượng 70gsm, bền dai nên có thể sử dụng cho hầu hết các loại máy in, photo. - Kích thước: A4 - 279mm x 210mm - Độ dày: định lượng 70gsm - Màu Sắc: Xanh Dương - Quy cách: 500 tờ/ream
Trường Đại học Việt Đức
30
Giấy A4 70gsm vàng
70gsm A4
Tân Thuận Tiến
Việt Nam
2026
10
Ream
- Giấy màu A4 - 70gsm có màu sắc tươi sáng, chất lượng giấy cao cấp, không cặn bẩn, không chứa chất gây hại cho sức khỏe, được cán rất mịn, bề mặt trơn láng. - Giấy có kích thước tiêu chuẩn A4 sử dụng linh hoạt trong in ấn, bìa báo cáo, đề tài thuyết trình, làm thủ công, mỹ thuật ... - Giấy có định lượng 70gsm, bền dai nên có thể sử dụng cho hầu hết các loại máy in, photo. - Kích thước: A4 - 279mm x 210mm - Độ dày: định lượng 70gsm - Màu Sắc: vàng - Quy cách: 500 tờ/ream
Trường Đại học Việt Đức
31
Giấy A4 70gsm xanh lá
70gsm A4
Tân Thuận Tiến
Việt Nam
2026
10
Ream
- Giấy màu A4 - 70gsm có màu sắc tươi sáng, chất lượng giấy cao cấp, không cặn bẩn, không chứa chất gây hại cho sức khỏe, được cán rất mịn, bề mặt trơn láng. - Giấy có kích thước tiêu chuẩn A4 sử dụng linh hoạt trong in ấn, bìa báo cáo, đề tài thuyết trình, làm thủ công, mỹ thuật ... - Giấy có định lượng 70gsm, bền dai nên có thể sử dụng cho hầu hết các loại máy in, photo. - Kích thước: A4 - 279mm x 210mm - Độ dày: định lượng 70gsm - Màu Sắc: Xanh lá - Quy cách: 500 tờ/ream
Trường Đại học Việt Đức
32
Giấy A4 70gsm hồng
70gsm A4
Tân Thuận Tiến
Việt Nam
2026
10
Ream
- Giấy màu A4 - 70gsm có màu sắc tươi sáng, chất lượng giấy cao cấp, không cặn bẩn, không chứa chất gây hại cho sức khỏe, được cán rất mịn, bề mặt trơn láng. - Giấy có kích thước tiêu chuẩn A4 sử dụng linh hoạt trong in ấn, bìa báo cáo, đề tài thuyết trình, làm thủ công, mỹ thuật ... - Giấy có định lượng 70gsm, bền dai nên có thể sử dụng cho hầu hết các loại máy in, photo. - Kích thước: A4 - 279mm x 210mm - Độ dày: định lượng 70gsm - Màu Sắc: Hồng - Quy cách: 500 tờ/ream
Trường Đại học Việt Đức
33
Màng Ép Plastic Khổ A3
Yidu
Đề An
Việt Nam
2026
50
Hộp
- Màng ép Plastic A3. Trong suốt - Chất liệu Nhựa PVC, PET - Độ dày màng ép: ≥ 55mic - Nhiệt độ ép 120 - 140 độ C - Ép nhiệt - Kích thước: 220x310mm - Qui cách: 100 tờ/xấp
Trường Đại học Việt Đức
34
Giấy notes màu vàng (76x76mm)
TGA
TGA
Việt Nam
2026
100
Xấp
- Giấy Note 76 x 76 mm - Trọng lượng: 75gsm - Màu sắc: Vàng - Quy cách: 100 Tờ/ xấp - Sản phẩm tiện lợi trong việc ghi chú lại thông tin quan trọng - Keo dán chắc chắn, khó có tình trạng rơi rớt giấy sau khi note và dán thông tin lên các chất liệu khác. Độ bám dính lâu bền với thời gian dài trong môi trường nhiệt độ ổn định
Trường Đại học Việt Đức
35
Giấy notes màu vàng (51x76mm)
TGA
Agless
Việt Nam
2026
100
Xấp
- Giấy Note 51 x 76 mm - Trọng lượng: 75gsm - Màu sắc: Vàng - Quy cách: 100 Tờ/ xấp - Sản phẩm tiện lợi trong việc ghi chú lại thông tin quan trọng - Keo dán chắc chắn, khó có tình trạng rơi rớt giấy sau khi note và dán thông tin lên các chất liệu khác. Độ bám dính lâu bền với thời gian dài trong môi trường nhiệt độ ổn định
Trường Đại học Việt Đức
36
Miếng Dán trình ký
Deli A101
Deli
Trung Quốc
2026
100
Xấp
- Loại giấy note được bao phủ bởi một lớp keo bóng, thiết kế siêu nhỏ, hình chiếc mũi tên và trên từng tấm giấy note sẽ có chữ Sign here - Lớp keo dính của giấy note Sign here cực kỳ bền chắc, dễ di dời, có thể tận dụng lại nhiều lần - Kích thước: 25.4 x 43.2 mm - Quy cách: Mỗi tệp gồm 50 miếng dán
Trường Đại học Việt Đức
37
Miếng phân trang mũi tên
Pronoti
Năng Động
Việt Nam
2026
100
Bich
phân trang nhựa 5 màu hình mũi tên - Không thấm nước, không rách, viết lên được - Độ phủ keo dày, dán dính lâu trên đa số các bề mặt. Keo dính bền lâu nhưng dễ di chuyển - Nhiều màu sắc giúp phân loại tài liệu và tra cứu thông tin nhanh chóng, dễ dàng - Thích hợp dùng đánh dấu trang sách, từ điển, đánh dấu chữ ký,... giúp phân loại và quản lý hồ sơ hiệu quả. - Màu sắc: xanh dương, xanh lá, vàng, cam, hồng - Kích thước: 12mm x 45mm - Đóng gói: 5 màu/tập
Trường Đại học Việt Đức
38
Giấy A4 5 màu dạ quang định lượng 75gsm( xấp 100 tờ)
Pgrand
Trí Minh
Việt Nam
2026
10
Xấp
-Giấy màu A4 dạ quang (trộn 5 màu cùng 1 xấp 100 tờ) -Với 5 màu hồng đậm dạ quang, hồng nhạt dạ quang, vàng dạ quang, xanh lá dạ quang, cam dạ quang - Kích thước: A4 (210mm x 297mm) - Định lượng: 75gsm -Chức năng: in ấn, thiết kế, tạo mẫu, trang trí - Quy cách: xấp 100 tờ, 5 màu mỗi màu 20 tờ
Trường Đại học Việt Đức
39
Pin CR2032 3V
Maxell C3R2032
Maxell
Indonesia
2026
100
Cục
- Loại pin: pin Lithium - Điện áp tiêu chuẩn: 3 Volt - Kích thước: đường kính 20mm, độ dày 3,2 mm - Hạn bảo quản: 5 năm, được in trên bao bì - Date pin luôn được in trên mặt sau của mỗi vỉ pin - Quy cách đóng gói: 5 viên/ vỉ, 20 vỉ/ hộp - Pin chính hãng luôn có thông tin nhập khẩu của công ty
Trường Đại học Việt Đức
40
Giấy cuộn A0 100gsm – 7kg – lõi 7cm
A0 100gsm – 7kg – lõi 7cm
Song Mã
Việt Nam
2026
8
Hộp/Cuộn
- Đường kính lõi giấy: 7 cm (lõi lớn) - Kích thước ngang: A0 – 84cm - Định lượng: 100 gsm - Trọng lượng: 7 kg - Công dụng: In bản thiết kế, in bản vẽ
Trường Đại học Việt Đức
41
Giấy cuộn A1 100gsm – 3.6kg – lõi 7cm
A1 100gsm – 3.6kg – lõi 7cm
Song Mã
Việt Nam
2026
8
Hộp/Cuộn
- Đường kính lõi giấy: 7 cm (lõi lớn) - Kích thước ngang: 60cm – 61.5cm – 65cm - Định lượng: 100 gsm - Trọng lượng: 5 kg - Công dụng: In bản thiết kế, in bản vẽ
Trường Đại học Việt Đức
42
Giấy cuộn A2 100gsm – 3.6kg – lõi 7cm
A2 100gsm – 3.6kg – lõi 7cm
Song Mã
Việt Nam
2026
8
Hộp/Cuộn
- Đường kính lõi giấy: 7 cm (lõi lớn) - Kích thước ngang: A2 – 42 cm Định lượng: 100 gsm - Trọng lượng: 3.6 kg - Công dụng: In bản thiết kế, in bản vẽ
Trường Đại học Việt Đức
43
Giấy PP cuộn A0 không keo khổ 914 _ định lượng 180
A0 180gsm – 7kg – lõi 7cm
Song Mã
Việt Nam
2026
10
Hộp/Cuộn
Tên sản phẩm : PP không keo Ứng dụng : Quảng cáo trong nhà và ngoài trời, in ảnh Công nghệ in In UV, in dung môi, in latex Phân loại: PP không keo 180g 0,914*50m - 1071 PP không keo 180g 1,07*50m - 1072 PP không keo 180g 1,27*50m - 1073 PP không keo 180g 1,52*50m - 1074 Đặc điểm nổi bật Các ấn phẩm in trên PP không keo có độ bền ổn định, giữ được màu sắc sống động
Trường Đại học Việt Đức
44
Băng keo si 4.8cm, vàng
Khánh Việt 4.8cm
Angel
Việt Nam
2026
100
Cuộn
- Băng keo simili vàng - Bề rộng: 4.8cm - Chiều dài: 12yards - Nhựa dẻo, dán 1 mặt, chống thấm, độ dính cao - Chức năng: dán kim loại, nhựa cứng, lõi sách, và bề mặt phẳng - Quy cách: 6 cuộn/cây - Đơn vị tính: Cuộn
Trường Đại học Việt Đức
45
Băng keo si 4.8cm, xanh dương
Khánh Việt 4.8cm
Angel
Việt Nam
2026
100
Cuộn
- Băng keo simili xanh dương - Bề rộng: 4.8cm - Chiều dài: 12yards - Nhựa dẻo, dán 1 mặt, chống thấm, độ dính cao - Chức năng: dán kim loại, nhựa cứng, lõi sách, và bề mặt phẳng - Quy cách: 6 cuộn/cây - Đơn vị tính: Cuộn
Trường Đại học Việt Đức
46
Băng keo si 4.8cm, đỏ
Khánh Việt 4.8cm
Angel
Việt Nam
2026
100
Cuộn
- Băng keo simili đỏ - Bề rộng: 4.8cm - Chiều dài: 12yards - Nhựa dẻo, dán 1 mặt, chống thấm, độ dính cao - Chức năng: dán kim loại, nhựa cứng, lõi sách, và bề mặt phẳng - Quy cách: 6 cuộn/cây - Đơn vị tính: Cuộn
Trường Đại học Việt Đức
47
Kẹp Acco nhựa
Flexoffice Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
5
Hộp
- Kẹp acco chất liệu làm bằng nhựa - Kẹp chắc chắn với nhiều màu sắc khác nhau, kẹp có 2 lỗ và thanh nẹp dài dùng để kẹp giữ giấy tờ, đóng xấp tài liệu bằng cách bấm lỗ. - Nẹp bằng nhựa gọn nhẹ, tránh làm đứt tay như khi sử dụng nẹp kim loại. - Đóng gói: 50 cái/ hộp
Trường Đại học Việt Đức
48
Sổ lò xo đường kẻ caro B5 Thiên Long MB-016- Màu ngẫu nhiên
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
2026
250
Cái
Sổ tay lò xo B5 Caro Thương hiệu: Thiên Long Kích thước : 176 x 250 mm Định lượng: 100 gsm Độ trắng: 90% Số trang: 120 trang
Trường Đại học Việt Đức
49
Sổ tay A5 bìa nhựa gáy lò xo 140 trang thương hiệu AO+
AO+
Sổ tay A5
Việt Nam
2026
250
Cái
- Tên sản phẩm: Sổ tay A5 bìa nhựa gáy lò xo 140 trang thương hiệu AO+ - Số trang: 140 trang - Kích thước: A5 (148 x 210mm) - Kiểu dáng: Giấy kẻ ngang, gáy lò xo. - Định lượng giấy: 81.4 gsm
Trường Đại học Việt Đức
50
BẤM LỖ KW-TRIO 09520 - 150 TỜ (CÁI)
KW-TRIO
KW-TRIO
Đài Loan
2026
12
cái
Kích Thước: 330 x 147 x 380mm Đóng gói: Thùng / 6 cái Số tờ giấy bấm được: 150 tờ giấy A4 định lượng 70 Số lỗ đục được: 2 lỗ Đường kính lỗ: 6mm Khoảng cách giữa 2 lỗ: 80mm
Trường Đại học Việt Đức

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Shopping for stationery". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Shopping for stationery" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 17

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second