Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package: Gym equipment

    Watching    
Find: 16:46 11/12/2020
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Exercise equipment Khanh Hoa Provincial Political School
Name of Tender Notice
Tender package: Gym equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Exercise equipment Khanh Hoa Provincial Political School
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Provincial budget for recurrent expenditure
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:45 18/12/2020
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:38 11/12/2020
to
16:45 18/12/2020
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:45 18/12/2020
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
6.000.000 VND
Amount in text format
Six million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn & XD Thành Đạt Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Tổ 1, Hòa Tây, P. Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang
2 Trường Chính trị tỉnh Khánh Hòa E-HSMT appraisal appraisal unit and contractor selection results Đại lộ Nguyễn Tất Thành, xã Phước Đồng, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
3 SOUTH EAST APPRAISAL AND CONSULTING CORPORATION Valuation consulting 767 Lê Hồng Phong phường 12, quận 10, thành phố Hồ Chí Minh

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Thiết bị tập đi bộ trên không.
Việt Nam
1 Bộ - Thiết bị dùng để tập cơ chân và cơ đùi. Hai chân đứng lên bàn đạp, hai tay nắm hai cần phía trên, hai chân bước cắt kéo. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện, có hệ thống giới hạn góc đá âm trong, đảm bảo an toàn sử dụng. - Kích thước: R560 x D1250 x C1565mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
2 Thiết bị tay chân phối hợp.
Việt Nam
1 Bộ - Thiết bị dùng để vận động toàn thân. Hai chân đứng lên bàn đạp, hai tay nắm hai cần phía trước, di chuyển chân để vận động toàn thân. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R645 x D1520 x C1405mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
3 Thiết bị tập xoay eo
Việt Nam
1 Bộ - Thiết bị dùng để tập eo và cơ bụng. Đứng trên đế tròn, hai tay nắm vào khung, xoay phần phía dưới của cơ thể qua một bên và ngược lại, phần phía trên giữ yên. Thiết bị cho 3 người cùng tập cùng lúc. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. Bộ 3 đĩa xoay gắn liền với thân trụ bằng cần nối. - Kích thước: R1520 x D1520 x C1400mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
4 Thiết bị tập lưng bụng đôi
Việt Nam
1 Bộ - Thiết bị dùng để tập cơ lưng, bụng. Ngồi trên thiết bị, hai chân móc vào 2 cần phía trước, ngả người về phía sau, lưng nằm trên thiết bị. Thiết bị cho 2 người cùng tập. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R1295 x D1780 x C670mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
5 Thiết bị tập lưng hông.
Việt Nam
1 Bộ - Thiết bị dùng để tập cơ hông và lưng. Đứng 2 chân trên đế, giữ tay nắm 2 bên, di chuyển đồng thời 2 chân sang trái và phải, phần cơ thể cố định. Thiết bị cho 2 người cùng tập. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện, có hệ thống giới hạn góc lắc âm trong, đảm bảo an toàn sử dụng. - Kích thước: R800 x D1095 x C1405mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
6 Xà kép tập tay ngực
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập cơ tay, cơ ngực. Hai tay nắm hai khung, đu người như trên không, hai tay đưa cơ thể lên cao, tập như xà kép. Thiết bị cho 2 người cùng tập. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R790 x D1885 x C1480mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
7 Thiết bị tập toàn thân
Việt Nam
1 Bộ - Thiết bị dùng để tập toàn thân. Ngồi trên thiết bị, hai tay nắm cần phía trước, hai chân đặt trên hai thanh phía dưới, dùng tay kéo về phía sau, hai chân duỗi thẳng, toàn thân ngả về phía sau. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R560 x D960 x C1080mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
8 Xà đơn 3 người tập
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để rèn luyện cơ tay và cơ lưng. Đu người trên hai tay nắm và kéo cơ thể lên cao và hạ xuống. Thực hiện từ 3 đến 5 đợt, mỗi đợt 5 lần. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R1865 x D1865 x C2390mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
9 Xà đơn 2 bậc
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập cơ tay, cơ ngực, cơ vai và lưng. Tùy vào chiều cao cơ thể, có thể lựa chọn thanh xà cho phù hợp. Đu người trên thanh xà, từ từ nâng cơ thể lên trên, hạ xuống. Thiết bị cho 2 người cùng tập. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R400 x D2275 x C2340mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
10 Thiết bị tập tay vai (4 vô lăng nhỏ).
Việt Nam
1 Bộ - Thiết bị dùng để tập cơ tay, vai (phù hợp cho người lớn tuổi). Hai tay cầm trên 2 tay nắm của vô lăng, di chuyển tay theo vành vô lăng như lái xe ô tô. Thiết bị cho 2 người cùng tập. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R1035 x D1395 x C1365mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
11 Thiết bị tập chèo thuyền
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập phối hợp nhịp nhàng các cơ tay, cơ chân, cơ bụng và cơ ngực, đặc biệt là hỗ trợ về tim mạch. Ngồi chắc chắn trên ghế, duỗi thẳng hai chân và gác lên bàn đạp phía trước, hai tay nắm tay cầm kéo ra sau rồi nhẹ nhàng đẩy ra trước, cơ chế giống như động tác chèo thuyền. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. Cơ cấu chèo với hệ thống giới hạn khung đỡ khuất trong, đảm bảo an toàn khi sử dụng. - Kích thước: R1010 x D1395 x C1110mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
12 Ghế tập đạp chân
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập vận động hệ tim mạch và hệ hô hấp, rèn luyện cơ chân. Ngồi trên thiết bị, tựa lưng vào ghế, đặt chân lên bàn đạp và đạp tròn như đang đi xe đạp. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R530 x D1130 x C1030mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
13 Thiết bị tập chân
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập cơ đùi và bắp chân, dùng trọng lượng cơ thể làm đối trọng. Ngồi trên ghế, đạp hai chân đẩy người ra phía sau. Thiết bị cho 2 người cùng tập. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. Có hệ thống giới hạn vị trí ngồi âm trong, đảm bảo an toàn khi sử dụng. - Kích thước: R420 x D2240 x C1480mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
14 Thiết bị tập kéo tay
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập cơ tay, cơ ngực, cơ vai và lưng. Ngồi thăng bằng trên ghế, kéo hai tay nắm cho đến khi cánh tay gập lại hết cỡ. Thực hiện từ 8 đến 10 lần, mỗi lần 3 nhịp kéo. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R740 x D2240 x C2080mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
15 Thiết bị tập đẩy tay
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập cơ tay, cơ ngực, cơ vai và lưng. Ngồi thăng bằng trên ghế, đẩy chậm rãi hai tay nắm cho đến khi duỗi cánh tay ra hết cỡ. Thực hiện từ 8 đến 10 đợt, mỗi lần 3 lần đẩy. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R700 x D2340 x C2080mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
16 Thiết bị tập tay vai (2 vô lăng lớn).
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập cơ bắp và tăng cường sự dẻo dai của các chi trên. Cầm tay nắm và quay theo chiều kim đồng hồ, sau đó quay theo hướng ngược lại. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R960 x D920 x C1860mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
17 Xe đạp
Việt Nam
1 Bộ Thiết bị dùng để tập vận động hệ tim mạch và hệ hô hấp, rèn luyện cơ chân. Ngồi trên thiết bị, hai chân đạp tròn như đi xe đạp. Sản phẩm bằng thép, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện. - Kích thước: R540 x D920 x C1150mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế
18 Thiết bị tập lưng bụng phối hợp
Việt Nam
1 Bộ - Thiết bị dùng để tập cơ lưng và cơ bụng. Đứng hai chân tì gót vào cần, phần bụng tựa vào phần đỡ tam giác, thực hiện động tác gập bụng và nâng cơ thể trở về vị trí ban đầu. Móc hai chân vào cần ở phía trước, ngồi tư thế thăng bằng, thực hiện động tác ngả người ra phía sau và gấp bụng đưa cơ thể về phía trước. Thiết bị cho 2 người cùng tập. Sản phẩm bằng thép mạ kẽm, sơn tĩnh điện, gắn cố định xuống nền. - Kích thước: R1270 x D1030 x C810mm. Đổ bê tông chân đế âm theo thiết kế

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package: Gym equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package: Gym equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 96

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second