Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Construction

Find: 20:26 29/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing damage to the background, road surface and segment works Km40+700 - Km42+00, Km59+200 - Km62+900, QL.70B, Phu Tho Province
Bidding package name
Tender package No 01: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Repairing damage to foundations, road surfaces and structures in sections Km40+700 - Km42+00, Km59+200 - Km62+900, National Highway 70B, Phu Tho province
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted additional central budget sources for the provincial budget in 2025 and 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
- Xã Sơn Lương, Province Phú Thọ
- Xã Yên Lập, Province Phú Thọ
Time of bid closing
08:00 08/06/2026
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
402/QĐ-SXD
Approval date
29/05/2026 16:28
Approval Authority
Sở Xây dựng tỉnh Phú Thọ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:29 29/05/2026
to
08:00 08/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 08/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
200.000.000 VND
Amount in words
Two hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Trung tâm Kiểm định và Tư vấn xây dựng Phú Thọ Consulting on making economic - technical reports on construction investment 1508 - - Phường Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tà i liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
2
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phả i kèm theo các tà i liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phả i kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
4
Lu bánh thép, trọng lượng từ 6 tấn - 8 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
5
Lu bánh thép, trọng lượng từ 10 tấn - 12 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
6
Lu bánh hơi có lốp nhẵn, tối thiểu 7 bánh. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt (đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
7
Ô tô tưới nhựa. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
8
Thiết bị sơn kẻ đường. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu sẵn sàng phục vụ cho gói thầu theo yêu cầu tại điểm e khoản 31 - Chương I của E-HSMT. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
9
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
10
Ô tô gắn cẩu, sức nâng ≥ 3 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đoạn Km40+700 - Km42+00, QL.70B
Theo quy định tại Chương V
2
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường, đất cấp III + vận chuyển đến nơi quy định
145.62
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vét hữu cơ, đất cấp II + vận chuyển đến nơi quy định
178.75
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào rãnh dọc cũ, đất cấp III + vận chuyển đến nơi quy định
458.52
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp trả rãnh bằng đất cấp III, độ chặt yêu cầu K>=0,95
61.66
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp trả rãnh bằng cát ( phía bên trong rãnh), độ chặt yêu cầu K>=0,95
61.66
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp nền đất cấp III, độ chặt yêu cầu K>=0,95
164.39
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Phá dỡ rãnh KT(0,4x0,5)m cũ + vận chuyển đến nơi quy định
5.45
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Mặt đường tăng cường
Theo quy định tại Chương V
11
Thi công rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 7,22cm
7230.33
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CRS-1, lượng nhựa 0,5 kg/m2
7230.33
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Đào xử lý mặt đường rạn nứt
Theo quy định tại Chương V
14
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 14cm
1309.2
m
Theo quy định tại Chương V
15
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt + vận chuyển đến nơi quy định
2055.21
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lu lèn lại mặt đường cũ
2055.21
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa lỏng MC70, lượng nhựa1,0 kg/m2
2055.21
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm mặt đường hỗn hợp nhựa bán rỗng (loại HHBR37,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 14 cm
2055.21
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Nút giao, lối rẽ
Theo quy định tại Chương V
20
Thi công rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 5 cm
208.45
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CRS-1, lượng nhựa 0,5 kg/m2
208.45
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Cắt bê tông phá dỡ và hoàn trả lối rẽ nhà dân
Theo quy định tại Chương V
23
Cắt khe dọc đường bê tông xi măng (Chiều dày mặt đường <= 22cm) + vận chuyển đến nơi quy định
143
m
Theo quy định tại Chương V
24
Phá dỡ kết cấu bê tông xi măng cũ + vận chuyển đến nơi quy định
3.21
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Hoàn trả bê tông xi măng lối rẽ nhà dân, chiều dày <=25 cm, mác 250
10.72
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông xi măng bảo vệ nắp rãnh, mác 250, dày 20cm
3.864
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Lề gia cố
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông xi măng lề gia cố, mác 250
217.98
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Rải nilon lớp cách ly
1089.94
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Rãnh hình chữ nhật BTCT
Theo quy định tại Chương V
31
Sản xuất rãnh hình chữ nhật BTCT KT BxH=(0,6x0,6)m lắp ghép; Bê tông xi măng mác 200
542
m
Theo quy định tại Chương V
32
Sản xuất rãnh hình chữ nhật BTCT KT B=0,6m ; Htb=0,8 - 0,9m (đổ tại chỗ); Bê tông xi măng mác 200
47
m
Theo quy định tại Chương V
33
Sản xuất rãnh hình chữ nhật BTCT KT B=0,6m ; Htb=0,9 - 1m (đổ tại chỗ); Bê tông xi măng mác 200
47
m
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt, hoàn thiện rãnh hình chữ nhật BTCT KT BxH=(0,6x0,6)m lắp ghép
542
m
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt, hoàn thiện rãnh hình chữ nhật BTCT KT B=0,6m ; Htb=0,8 - 0,9m
47
m
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt, hoàn thiện rãnh hình chữ nhật BTCT KT B=0,6m ; Htb=0,9 - 1m
47
m
Theo quy định tại Chương V
37
Sản xuất Tấm bản KT (100x84x15)cm đậy rãnh lắp ghép; Bê tông cốt thép mác 250
636
tấm
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt, hoàn thiện Tấm bản KT (100x84x15)cm đậy rãnh lắp ghép
636
tấm
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông thân rãnh mác 200 (đổ tại chỗ)
1.78
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Cốt thép thân rãnh ĐK<10mm (đổ tại chỗ)
115.62
kg
Theo quy định tại Chương V
41
Rãnh hình thang
Theo quy định tại Chương V
42
Sản xuất, lắp đặt, hoàn thiện rãnh hình thang lắp ghép bằng bê tông xi măng mác 200, kích thước (1,24x1,0x0,12)m
52
md
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất tấm bản kích thước (1,24x1,0x0,12)m vào nhà dân; Bê tông cốt thép mác 250
52
tấm
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt, hoàn thiện tấm bản kích thước (1,24x1,0x0,12)m vào nhà dân
52
tấm
Theo quy định tại Chương V
45
Cửa xả
Theo quy định tại Chương V
46
Đá dăm đệm
1.27
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông xi măng móng, mác 150
5.98
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Cống thoát nước ngang đường
Theo quy định tại Chương V
49
Đào đất xây cống + vận chuyển đến nơi quy định
3.2
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp bù đất đào cống
1.92
m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second