Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Construction and installation

Find: 12:32 14/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Expanding Phu Dong Primary School, Nhon Trach District
Name of Tender Notice
Tender package No 01: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Expanding Phu Dong Primary School, Nhon Trach District
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
10:30 24/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:28 14/09/2022
to
10:30 24/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
10:30 24/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
250.000.000 VND
Amount in text format
Two hundred fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ (phục vụ vận chuyển vật tư vật liệu)
Tải trọng hàng ≥ 10 tấn
2
1
Ô tô tự đổ (phục vụ vận chuyển vật tư vật liệu)
Tải trọng hàng ≥ 10 tấn
2
2
Máy đào
Dung tích gầu ≥ 0,8m3
2
2
Máy đào
Dung tích gầu ≥ 0,8m3
2
3
Máy vận thăng
Sức nâng ≥ 0,8 tấn
2
3
Máy vận thăng
Sức nâng ≥ 0,8 tấn
2
4
Cần cẩu
Sức nâng ≥ 10 tấn
1
4
Cần cẩu
Sức nâng ≥ 10 tấn
1
5
Máy ủi
Công suất ≥ 110 CV
1
5
Máy ủi
Công suất ≥ 110 CV
1
6
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc điện tử
Không yêu cầu
1
6
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc điện tử
Không yêu cầu
1
7
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250 lít
5
7
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250 lít
5
8
Máy cắt uốn thép
Không yêu cầu
4
8
Máy cắt uốn thép
Không yêu cầu
4
9
Máy đầm đất cầm tay
Không yêu cầu
2
9
Máy đầm đất cầm tay
Không yêu cầu
2
10
Máy cắt gạch đá
Không yêu cầu
3
10
Máy cắt gạch đá
Không yêu cầu
3
11
Đầm bàn
Không yêu cầu
3
11
Đầm bàn
Không yêu cầu
3
12
Đầm dùi
Không yêu cầu
3
12
Đầm dùi
Không yêu cầu
3
13
Dàn giáo
Loại 42 khung, 42 chéo
20
13
Dàn giáo
Loại 42 khung, 42 chéo
20

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, chiều rộng móng
11,757 100m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
2 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
2,794 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
3 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
9,952 100m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
4 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
42,814 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
5 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
117,343 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
6 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
5,688 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
7 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện >0,1m2, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
22,348 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
8 Xây móng bằng đá chẻ 20x20x25, vữa XM mác 75
9,112 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
9 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao
26,082 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
10 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤28m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
53,124 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
11 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao
82,995 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
12 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 250
206,654 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
13 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cầu thang thường đá 1x2, vữa bê tông mác 250
13,843 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
14 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
36,662 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
15 Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
1,531 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
16 Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao
3,215 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
17 Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
2,785 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
18 Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao
8,524 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
19 Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
13,184 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
20 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn sàn mái, chiều cao
17,943 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
21 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn cầu thang, chiều cao
1,06 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
22 Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
6,069 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
23 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,557 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
24 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép
8,218 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
25 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,662 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
26 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
3,94 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
27 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
1,325 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
28 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
10,951 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
29 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,689 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
30 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
16,343 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
31 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép
23,607 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
32 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,992 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
33 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
1,926 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
34 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
2,039 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
35 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép
0,6 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
36 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
2,151 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
37 Gia công xà gồ thép
10,185 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
38 Lắp dựng xà gồ thép
10,185 tấn Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
39 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
876,656 m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
40 Lợp mái ngói 22 v/m2, chiều cao
8,502 100m2 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
41 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3,538 100m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
42 Cung cấp đất đắp tôn nền
278,78 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
43 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,316 100m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
44 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 150
65,001 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
45 Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày
1,675 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
46 Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 4x8x19, chiều cao
14,099 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
47 Xây tường thẳng gạch bê tông (19x19x39) cm, chiều dày 19 cm, chiều cao
104,451 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
48 Xây tường thẳng gạch bê tông (19x19x39)cm, chiều dày 19cm, chiều cao
195,471 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
49 Xây tường thẳng gạch bê tông (19x19x39)cm, chiều dày 19cm, chiều cao
85,911 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế
50 Xây tường thẳng gạch bê tông (10x19x39) cm, chiều dày 10 cm, chiều cao
5,316 m3 Theo yêu cầu chương V và hồ sơ thiết kế

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 48

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second