Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01. Construction cost

Find: 16:10 30/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction of a 2-storey 8-room schoolhouse and principal house of Quang Son Primary School, Do Luong district
Name of Tender Notice
Tender package No 01. Construction cost
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Construction of a 2-storey 8-room schoolhouse and principal house of Quang Son Primary School, Do Luong district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Development investment capital for the National Target Program on building new rural areas for the 2021-2025 period and the 2022 plan, applying for the provincial budget, district budget, commune budget and mobilizing other lawful sources of revenue
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 10/09/2022
Validity period of E-HSDT
60 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:05 30/08/2022
to
08:00 10/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 10/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
46.500.000 VND
Amount in text format
Forty six million five hundred thousand dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào 0,8m3
Đang sử dụng tốt
1
2
Ô tô tự đổ >= 7T
Đang sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông 250L
Đang sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa 150L
Đang sử dụng tốt
2
5
Máy đầm bàn 1KW
Đang sử dụng tốt
2
6
Máy đầm dùi 1,5KW
Đang sử dụng tốt
2
7
Máy đầm cóc >= 70KG
Đang sử dụng tốt
1
8
Máy hàn điện 23KW
Đang sử dụng tốt
2
9
Máy cắt uốn thép 5KW
Đang sử dụng tốt
2
10
Máy cắt gạch 1,7KW
Đang sử dụng tốt
2
11
Máy khoan cầm tay 0,62KW
Đang sử dụng tốt
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
8,8208 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
2 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
9,2187 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
3 Đào móng công trình, chiều rộng móng
3,4274 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
4 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
29,573 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
5 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,0716 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
6 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0,9218 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
7 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,0924 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
8 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
1,4894 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
9 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
30,6393 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
10 Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM PCB40 mác 50
32,3328 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
11 Xây đá hộc, xây móng, chiều dày
36,6924 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
12 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
5,9565 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
13 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,0846 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
14 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,8044 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
15 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
5,9565 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
16 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao
3,9214 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
17 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,9823 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
18 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
2,9389 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
19 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
2,9245 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
20 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột
27,6302 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
21 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
2,2811 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
22 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,4981 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
23 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,7525 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
24 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
17,424 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
25 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao
5,7147 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
26 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép
8,1179 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
27 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
67,332 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
28 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
1,097 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
29 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
0,1413 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
30 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,3965 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
31 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
6,2124 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
32 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao
0,0945 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
33 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép
0,1584 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
34 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
0,945 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
35 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao
0,706 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
36 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 100
14,1588 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
37 Láng granitô cầu thang
15,3387 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
38 Sản xuất lắp dựng lan can bằng thép vuông 16x16, bao gôm sơn và lắp dựng.
7,952 md Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
39 Trụ phụ lan can cầu thang inox
4 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
40 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
176,1547 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
41 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
233,1882 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
42 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
8,2423 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
43 Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
9,6 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
44 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao
9,4852 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
45 Sản xuất cửa đi bằng khung nhôm hệ kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm
50,04 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
46 Sản xuất cửa sổ bằng khung nhôm hệ kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm
30,96 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
47 Sản xuất ô gió cửa bằng khung nhôm hệ kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm
25,28 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
48 Sản xuất hoa sắt cựa 12x12 ( đá sơn và lắp dựng):
53,52 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
49 Sản xuất và lắp dựng lan can sắt hộp 40x20x1.2 và 20x20x1.2 (trọn gói)
35,574 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt
50 Sản xuất và lắp dựng cổng sắt hộp 40x20x1.2, d21x1.6 (trọn gói)
4,8048 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V/Theo BV thiết kế đã được phê duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01. Construction cost". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01. Construction cost" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 76

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second