Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 03: Construction

Find: 10:17 17/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing road surface, completing traffic safety system at section Km1973+332 - Km1973+560 (T), Km1973+560 - Km1975+100, Km1975+100 - Km1975+750 (P), Km1975+750 - Km1977+800, Km1977 +800 - Km1979+100 (P), Km1980+300 - Km1982+756 (T), Km1980+500 - Km1982+400 (P), Km1985+800 - Km1986+356 (P), Km1986+356 - Km1987+560 . Repairing drainage system at sections Km1977+546 - Km1977+650 (P), Km1977+600 – Km1977+840 (T), Km1982+200 – Km1982+550 (P), Km2017+600 – Km2017+950 (P) ,T), Km2018+290 – Km2018+480 (P), Km2022+780 – Km2023+300 (P,T), Km2023+600 – Km2023+960 (P). Repairing the sign system of sections Km1954+790 - Km1987+360, Km2014 - Km2025+113., National Highway 1, Tien Giang province
Name of Tender Notice
Tender package No 03: Construction
Investor
- Bên mời thầu: Ban Quản lý dự án 5, địa chỉ: Số 10B – Đường Nguyễn Chí Thanh – thành phố Đà Nẵng. - Chủ đầu tư: Tổng cục Đường bộ Việt Nam. Địa chỉ: Ô D20, Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, Hà Nội; Số điện thoại: 0243.8571444 - Fax: 0243.8571440
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
LCNT Plan (Project Km1973, National Highway 1, Tien Giang)
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
State budget, non-business funding sources for road economic activities.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
According to fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 09/05/2022
Validity period of E-HSDT
150 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:12 17/04/2022
to
09:00 09/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 09/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
1.300.000.000 VND
Amount in text format
One billion three hundred million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn
- Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử để phục vụ dự án, có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu, trong đó, phải có thí nghiệm các chỉ tiêu về BTN, hằn lún vệt bánh xe, tái sinh nguội…). Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị thí nghiệm đủ tiêu chuẩn, phải có hợp đồng thuê thí nghiệm và phải bố trí phòng thí nghiệm hiện trường đầy đủ máy móc, thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm phải có kết quả kiểm định (hoặc các tài liệu khác có giá trị tương đương) còn hiệu lực và có bảng kê khai thiết bị thí nghiệm kèm theo.
1
2
Máy tái chế (cào bóc tái sinh nguội) chuyên dụng công suất tối thiểu 400HP
- Máy cào bóc, tái chế chuyên dụng có công suất tối thiểu 400HP và các tính năng phải đạt yêu cầu quy định tại TCVN13150-2:2020- Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên
1
3
Máy cào bóc mặt đường công suất C1000
- Máy cào bóc mặt đường công suất C1000 tự hành, có khả năng điều chỉnh chiều sâu cào bóc mặt đường nhựa cũ theo thiết kế đảm bảo yêu cầu kỹ thuật .- Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
2
4
Máy rải xi măng
- Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
5
Trạm trộn Bê tông nhựa nóng công suất ≥ 100T/h
Trạm trộn bê tông nhựa nóng công suất ≥ 100T/h, phải có thiết bị cấp phụ gia SBS tự động hoặc tương đương;- Trạm trộn bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất; có giấy chứng nhận đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực.* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
6
Máy rải vật liệu tái chế nguội công suất ≥ 130 CV
- Máy rải vật liệu tái chế nguội công suất ≥ 130 CV áp dụng cho trường hợp Máy tái chế chuyên dụng không có tính năng san rãi vật liệu tái chế nguội.- Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
7
Máy rải Bê tông nhựa ≥ 130 CV
Máy rải Bê tông nhựa: công suất ≥ 130 CV (hoặc ≥100 tấn/ h);- Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
8
Lu rung 1 bánh thép ≥15T (lu tái chế)
Lu rung 1 bánh thép: có trọng lượng tĩnh tối thiểu 15T;- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
9
Lu rung chân cừu ≥15T (lu tái chế)
- Lu rung chân cừu: có trọng lượng tĩnh tối thiểu 15T;- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
10
Lu rung 2 bánh thép 10-12T (lu tái chế và BTN)
- Lu rung 2 bánh thép có trọng lượng tĩnh 10-12T;- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
2
11
Lu bánh thép ≥12T (lu tái chế và BTN)
- Lu bánh thép có trọng lượng ≥12T;- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
2
12
Lu bánh lốp ≥16T (lu tái chế và BTN)
- Lu bánh lốp có trọng lượng ≥16T;- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
2
13
Lu bánh sắt 6-8T (lu BTN)
- Lu bánh sắt có trọng lượng 6-8T- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; có chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực.- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
14
Máy san ≥110CV
- Máy san có công suất >=110 CV;- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
2
15
Máy ủi ≥110 CV
Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
16
Thiết bị sơn kẻ vạch tự động (phun hoặc ép đẩy)
- Thiết bị thi công sơn tự động (phun hoặc ép đẩy) là thiết bị được trang bị:+ Hệ thống kiểm soát nhiệt độ tự động trong thùng đốt và ở cửa phun;+ Hệ thống điều khiển mẫu kẻ đường điện tử và có thể lập trình, hoặc hệ thống điều khiển cơ học để có khả năng sơn các đường ”đứt đoạn” hoặc đường liền mạch;+ Hệ thống kiểm soát áp lực tự động kiểm soát chiều dày vạch sơn và mật độ bi phản quang theo yêu cầu dự án.- Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1
17
Máy đào có dung tích gầu ≥ 0,75m3
- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;- Nhà thầu phải đóng kèm các tài liệu liên quan để chứng minh tính sẵn sàng của các thiết bị như giấy chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực, các thiết bị xe máy chuyên dùng phải có Chứng nhận kiểm tra chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường trong khai thác, sử dụng (theo các Thông tư của Bộ GTVT: số 89/2015/TT-BGTVT ngày 31/12/2015; số 42/2018/TT-BGTVT ngày 30/7/2018 và số 23/2020/TT-BGTVT ngày 01/10/2020).* Tài liệu cần nộp: Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV - Biểu mẫu dự thầu và bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh về sở hữu, đi thuê, công suất, đặc điểm thiết bị, số lượng nêu trên.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Cào bóc mặt BTN chiều dày 6cm
2.128 m2
2 Tưới nhũ tương phân tách nhanh CRS-1 T/C 0.5kg/m2
2.128 m2
3 Rải thảm lớp BTN C19 dày 6cm ( Bằng cao độ mặt đương hiện trạng )
2.128 m2
4 Thi công cào bóc tái sinh tại chỗ Bitum bọt và xi măng dày 15cm (bằng mặt hiện trạng )
52.070,5 m2
5 Cào bóc lớp BTN hư hỏng trung bình 13cm
937,5 m2
6 Tưới nhũ tương thấm bám phân tách chậm CSS-1 tiêu chuẩn 1kg/m2
937,5 m2
7 Rải thảm lớp đá dăm đen dày 7cm
937,5 m2
8 Tưới nhũ tương phân tách nhanh CRS-1 T/C 0.5kg/m2
937,5 m2
9 Rải thảm lớp BTN C19 dày 6cm(Bằng cao độ mặt đương hiện trạng)
937,5 m2
10 Đào kết cấu đường cũ đến chiều sâu 38cm
58,33 m3
11 Rải lớp CPĐD loại I dày 32cm( chia 2 lớp )
49,12 m3
12 Tưới nhũ tương phân tách chậm CSS-1 tiêu chuẩn1kg/m2
153,5 m2
13 Rải thảm lớp BTN C19 dày 6cm (Bằng cao độ mặt đương hiện trạng)
153,5 m2
14 Tưới nhũ tương phân tách nhanh CRS-1 T/C 0.5kg/m2
133.286,7255 m2
15 Bù vênh BTN C12.5 dày trung bình 0.86cm
86.983,8532 m2
16 Thảm tăng cường BTN C12.5 dày 6cm (Sử dụng phụ gia SBS hoặc tương đương)
133.286,7255 m2
17 Vuốt lề bằng đất
85,4098 m3
18 Vuốt lề bằng BTXMM150# đá 1x2
214,1219 m3
19 Tưới nhũ tương phân tách nhanh CRS-1 T/C 0.5kg/m2
840 m2
20 Thảm tăng cường BTN C12.5 dày TB 3cm
840 m2
21 Sơn vạch đường 3.1a ( Vạch liền mầu trắng rộng 0.15m, dày 2.0mm)
2.919,594 m2
22 Sơn vạch đường 3.1b (Vạch đứt mầu trắng rộng 0.15m, dày 2.0mm)
23,94 m2
23 Sơn vạch đường 2.1 (Vạch mầu trắng rộng 0.15m, dài 3m, cách nhau 6m, dày 2.0mm)
691,7255 m2
24 Di chuyển dải phân cách giữa
2.240 m
25 Thanh thải lòng rãnh
143,636 m3
26 Phá bỏ bê tông cổ rãnh hư hỏng
52,5708 m3
27 Nắp rãnh chịu lực phần lắp ghép
709 m
28 Nắp rãnh chịu lực đổ tại chỗ
9 m
29 Thân rãnh chịu lực phần đổ tại chỗ
718,18 m
30 Hố ga
25 Cái
31 Biển làm mới
8 cái
32 Dán ký hiệu biển, mặt phản quang
33 cái
33 Cột biển báo
30 Cột
34 Thanh thải lòng rãnh
433,872 m3
35 Phá bỏ bê tông cổ rãnh hư hỏng
158,7972 m3
36 Nắp rãnh chịu lực phần lắp ghép
1.901 m
37 Nắp rãnh chịu lực đổ tại chỗ
134 m
38 Thân rãnh chịu lực phần đổ tại chỗ
2.169,36 m
39 Hố ga
47 Cái
40 Đảm bảo giao thông
1 TB

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án 5 as follows:

  • Has relationships with 157 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.52 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 5.83%, Construction 74.44%, Consulting 19.17%, Non-consulting 0.56%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 1,924,946,367,171 VND, in which the total winning value is: 1,888,071,261,460 VND.
  • The savings rate is: 1.92%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 03: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 03: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 167

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second