Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 04: Construction work

Find: 11:16 24/05/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and expanding the route from Xuan Thang village NVH to Thang Phu village, Quang Ngoc commune, Quang Xuong district
Name of Tender Notice
Tender package No 04: Construction work
Investor
UBND xã Quảng Ngọc. Địa chỉ: xã Quảng Ngọc, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa.
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and expanding the route from Xuan Thang village NVH to Thang Phu village, Quang Ngoc commune, Quang Xuong district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Communal budget capital.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
11:00 03/06/2022
Validity period of E-HSDT
60 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
11:08 24/05/2022
to
11:00 03/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
11:00 03/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
26.000.000 VND
Amount in text format
Twenty six million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ, có tải trọng hàng hóa ≥7T
Hoạt động tốt, có đăng ký đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu.
2
2
Máy đào có thể tích gầu ≥ 0,4 m3
Hoạt động tốt, có Kiểm định kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường đủ điều kiện đưa vào khai thác sử dụng còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 L
Hoạt động tốt
3
4
Máy đầm bàn
Hoạt động tốt
2
5
Máy đầm dùi
Hoạt động tốt
2
6
Máy đầm đất cầm tay
Hoạt động tốt
2
7
Máy lu bánh thép trọng lượng ≥12T
Hoạt động tốt, có Kiểm định kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường đủ điều kiện đưa vào khai thác sử dụng còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
8
Máy ủi ≥ 110 CV
Hoạt động tốt, có Kiểm định kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường đủ điều kiện đưa vào khai thác sử dụng còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
9
Máy kinh vĩ hoặc thủy bình hoặc toàn đạc
Hoạt động tốt
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
2,948 1m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
2 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
0,5601 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
3 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0,5896 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
4 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1,151 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
5 Mua đất đá thải, vận chuyển đến chân công trình.
130,063 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
6 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0,3525 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
7 Nilon tái sinh lót MĐ đổ bê tông
1.635 m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
8 Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
1,04 100m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
9 Bê tông mặt đường M250, đá 1x2, PCB40
219,9 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
10 Cắt khe đường bê tông
16,25 10m Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
11 Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
72,9935 1m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
12 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
13,8688 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
13 Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
4,8662 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
14 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
9,7325 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
15 Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
27,0459 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
16 Mua đất đá thải, vận chuyển đến chân công trình.
3.056,1867 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
17 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3,0567 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
18 Nilon tái sinh lót MĐ đổ bê tông
3.066 m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
19 Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
2,4464 100m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
20 Bê tông mặt đường M250, đá 1x2, PCB40
444,69 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
21 Cắt khe đường bê tông
30,58 10m Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
22 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
3 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
23 Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0,056 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
24 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0,0126 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
25 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,0218 100m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
26 Nilon tái sinh lót MĐ đổ bê tông
12,58 m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
27 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1,632 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
28 Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0,28 100m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
29 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
4,5024 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
30 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,0434 100m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
31 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,0413 tấn Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
32 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0,287 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
33 Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,0497 100m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
34 Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0,2031 tấn Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
35 Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0,0126 tấn Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
36 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1,404 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
37 Lắp dựng tấm đan bằng máy
6 cái Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
38 Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
6 1 cấu kiện Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
39 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0,035 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
40 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0,78 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
41 Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
13,44 1m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
42 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1,064 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
43 Ván khuôn móng dài
0,062 100m2 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
44 Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1,848 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
45 Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính 500mm
6 1 đoạn ống Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
46 Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính 500mm
2 1 đoạn ống Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
47 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0,56 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
48 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0,1016 100m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
49 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0,98 1m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt
50 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0,98 m3 Theo dự toán và bản vẽ được phê duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 04: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 04: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 86

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second