Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 05: Construction

Find: 16:34 28/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and embellishing people's cemetery in the Upper - Lower region - Doc Lap village, La Phu commune
Name of Tender Notice
Tender package No 05: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and embellishing people's cemetery in the Upper - Lower region - Doc Lap village, La Phu commune
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget and other legal sources of funds
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
17:00 08/07/2022
Validity period of E-HSDT
150 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:29 28/06/2022
to
17:00 08/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 08/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
55.000.000 VND
Amount in text format
Fifty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo)+ Giấy chứng nhận đăng ký xe (Bản chứng thực)+ Giấy chứng nhận đăng kiểm xe còn hiệu lực để thực hiện gói thầu (Bản chứng thực).
1
2
Máy đào ≥ 0,8m3
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo)+ Giấy chứng nhận đăng kiểm xe còn hiệu lực để thực hiện gói thầu (Bản chứng thực).
1
3
Máy bơm nước
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
1
4
Máy phát điện
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
1
5
Máy phát điện
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
1
6
Máy hàn
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
1
7
Máy cắt thép
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
1
8
Máy uốn thép
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
1
9
Máy thủy bình
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
1
10
Máy trộn vữa
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
2
11
Máy trộn bê tông
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
2
12
Máy đầm cóc
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
2
13
Máy đầm dùi
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
2
14
Máy đầm bàn
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
2
15
Máy cắt gạch
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
2
16
Máy khoan
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Để chứng minh khả năng huy động máy móc thiết bị phục vụ gói thầu, nhà thầu phải kèm theo một trong số các tài liệu sau:+ Hoá đơn mua thiết bị (Bản photo);
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp II
0,4351 100m3 Theo HSTK được duyệt
2 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,4351 100m3 Theo HSTK được duyệt
3 Nilong trải nền
435,1 m2 Theo HSTK được duyệt
4 Ván khuôn gỗ, Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
0,4467 100m2 Theo HSTK được duyệt
5 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 250
65,265 m3 Theo HSTK được duyệt
6 Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
13,8 10m Theo HSTK được duyệt
7 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
100,1615 m3 Theo HSTK được duyệt
8 Đào móng công trình, chiều rộng móng
4,0065 100m3 Theo HSTK được duyệt
9 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1,6694 100m3 Theo HSTK được duyệt
10 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
3,3387 100m3 Theo HSTK được duyệt
11 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi
3,3387 100m3 Theo HSTK được duyệt
12 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
3,3387 100m3 Theo HSTK được duyệt
13 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
29,5445 m3 Theo HSTK được duyệt
14 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
21,6023 m3 Theo HSTK được duyệt
15 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,3501 tấn Theo HSTK được duyệt
16 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,0262 tấn Theo HSTK được duyệt
17 Ván khuôn gỗ, Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2,3028 100m2 Theo HSTK được duyệt
18 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
8,8109 m3 Theo HSTK được duyệt
19 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
0,9641 tấn Theo HSTK được duyệt
20 Ván khuôn gỗ, Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1,0234 100m2 Theo HSTK được duyệt
21 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
9,0948 m3 Theo HSTK được duyệt
22 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
113,1785 m3 Theo HSTK được duyệt
23 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
40,9014 m3 Theo HSTK được duyệt
24 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
37,2038 m3 Theo HSTK được duyệt
25 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao
24,7955 m3 Theo HSTK được duyệt
26 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
9,831 m3 Theo HSTK được duyệt
27 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,1257 tấn Theo HSTK được duyệt
28 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,7399 tấn Theo HSTK được duyệt
29 Ván khuôn gỗ, Ván khuôn xà dầm, giằng
1,1375 100m2 Theo HSTK được duyệt
30 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1.102,9112 m2 Theo HSTK được duyệt
31 Trát xà dầm, vữa XM mác 75
193,9488 m2 Theo HSTK được duyệt
32 Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
255,1484 m2 Theo HSTK được duyệt
33 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
116,568 m2 Theo HSTK được duyệt
34 Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
50,832 m2 Theo HSTK được duyệt
35 Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
995,4 m Theo HSTK được duyệt
36 Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 75 viên/m2
30,858 m2 Theo HSTK được duyệt
37 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.544,414 m2 Theo HSTK được duyệt
38 Gạch hoa gốm màu đỏ
417 cái Theo HSTK được duyệt
39 Lư hương đốt vàng mã
1 cái Theo HSTK được duyệt
40 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng
4,4044 m3 Theo HSTK được duyệt
41 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
0,0893 m3 Theo HSTK được duyệt
42 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,1798 100m3 Theo HSTK được duyệt
43 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
1,936 m3 Theo HSTK được duyệt
44 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
4,8444 m3 Theo HSTK được duyệt
45 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
0,656 m3 Theo HSTK được duyệt
46 Ván khuôn gỗ, Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,0596 100m2 Theo HSTK được duyệt
47 Ván khuôn gỗ, Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0,2374 100m2 Theo HSTK được duyệt
48 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,1543 tấn Theo HSTK được duyệt
49 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,2576 tấn Theo HSTK được duyệt
50 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,0183 tấn Theo HSTK được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 05: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 05: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 42

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second