Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 05: Construction part

Find: 11:01 20/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading gates, fences and some items of Health Station in Hung Phuc Ward, Vinh City
Name of Tender Notice
Tender package No 05: Construction part
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading gates, fences and some items of Health Station in Hung Phuc Ward, Vinh City
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Budget source of Hung Phuc ward
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
11:00 27/06/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:52 20/06/2022
to
11:00 27/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
11:00 27/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
15.000.000 VND
Amount in text format
Fifteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy cắt gạch đá 1,7kW
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
1
2
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
1
3
Máy đầm bàn 1kW
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
1
4
Máy đầm đất cầm tay 70kg
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
1
5
Máy đầm dùi 1,5kW
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
1
6
Máy hàn điện 23kW
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
1
7
Máy khoan đứng 4,5kW
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
1
8
Máy trộn bê tông 250 lít
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
2
9
Máy trộn vữa 150l
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
2
10
Ô tô tải 5T
Nhà thầu cần phải chứng minh các thiết bị và dụng cụ thi công trên do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.... Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy, chứng minh sở hữu của bên cho thuê, ĐKKD
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
2,5474 m3 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
2 Gia công xà gồ thép
1,0805 tấn Mô tả theo Chương V của E-HSMT
3 Thép d6 hàn giằng xà gồ mài
30 kg Mô tả theo Chương V của E-HSMT
4 Lắp dựng xà gồ thép
1,0805 tấn Mô tả theo Chương V của E-HSMT
5 Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2,3864 100m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
6 Tôn úp nóc khổ rộng 600mm
34,98 md Mô tả theo Chương V của E-HSMT
7 Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1m
3 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
8 Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
47,42 m Mô tả theo Chương V của E-HSMT
9 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
87,74 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
10 Cửa đi 2 cánh mở quay - Cửa kim loại - cửa nhôm phù hợp QCVN 16:2019/BXD (khuôn, cánh cửa thanh nhôm hãng Việt Pháp dày 1,2-1,4mm; phụ kiện khóa, gioăng, bản lề hãng Việt Pháp; kính trắng Việt Nhật kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm) hoặc tương đương
23,76 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
11 Cửa đi 1 cánh mở quay - Cửa kim loại - cửa nhôm phù hợp QCVN 16:2019/BXD (khuôn, cánh cửa thanh nhôm hãng Việt Pháp dày 1,2-1,4mm; phụ kiện khóa, gioăng, bản lề hãng Việt Pháp; kính trắng Việt Nhật kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm) hoặc tương đương
11,84 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
12 Cửa sổ 2 cánh mở quay - Cửa kim loại - cửa nhôm phù hợp QCVN 16:2019/BXD (khuôn, cánh cửa thanh nhôm hãng Việt Pháp dày 1,2-1,4mm; phụ kiện khóa, gioăng, bản lề hãng Việt Pháp; kính trắng Việt Nhật kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm) hoặc tương đương
25,92 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
13 Cửa sổ 1 cánh mở hất - Cửa kim loại - cửa nhôm phù hợp QCVN 16:2019/BXD (khuôn, cánh cửa thanh nhôm hãng Việt Pháp dày 1,2-1,4mm; phụ kiện khóa, gioăng, bản lề hãng Việt Pháp; kính trắng Việt Nhật kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm) hoặc tương đương
2,16 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
14 Cửa Vách kính - Cửa kim loại - cửa nhôm phù hợp QCVN 16:2019/BXD (khuôn, cánh cửa thanh nhôm hãng Việt Pháp dày 1,2-1,4mm; phụ kiện khóa, gioăng, bản lề hãng Việt Pháp; kính trắng Việt Nhật kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm) hoặc tương đương
34,84 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
15 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
596,8056 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
16 Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,16m2, vữa XM M75, PCB30
596,8056 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
17 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
1,5912 100m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
18 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
302,505 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
19 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
292,5882 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
20 Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
595,0932 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
21 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0,7562 100m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
22 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
3,06 100m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
23 Tháo dỡ chậu rửa
4 bộ Mô tả theo Chương V của E-HSMT
24 Tháo dỡ bệ xí
4 bộ Mô tả theo Chương V của E-HSMT
25 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
4 bộ Mô tả theo Chương V của E-HSMT
26 Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 3,5mm
0,02 100m Mô tả theo Chương V của E-HSMT
27 Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm bằng phương pháp hàn
2 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
28 Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 25mm
0,03 100m Mô tả theo Chương V của E-HSMT
29 Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32mm
2 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
30 Lắp đặt nối ren ngoài inox D25mm
4 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
31 Lắp đặt cút nhựa PVC - Đường kính 27mm
2 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
32 Lắp đặt tê nhựa PVC - Đường kính 27mm
2 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
33 Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4 bộ Mô tả theo Chương V của E-HSMT
34 Lắp đặt gương soi
4 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
35 Dây cấp chậu rửa inax A-701-7
4 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
36 Van khóa cấp nước chậu inax A-703-4
4 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
37 Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4 bộ Mô tả theo Chương V của E-HSMT
38 Lắp đặt xí bệt két liền V38
4 bộ Mô tả theo Chương V của E-HSMT
39 Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
1 bộ Mô tả theo Chương V của E-HSMT
40 Dây cấp bình nóng lạnh inax A-701-7
2 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
41 Lắp đặt hộp đựng xà phòng
4 cái Mô tả theo Chương V của E-HSMT
42 Lắp đặt thùng đun nước nóng thường
1 bộ Mô tả theo Chương V của E-HSMT
43 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
7,04 m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
44 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3,9455 1m3 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
45 Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1,3152 m3 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
46 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2,9823 m3 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
47 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2,9823 m3 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
48 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0,539 m3 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
49 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,11 100m2 Mô tả theo Chương V của E-HSMT
50 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,0253 tấn Mô tả theo Chương V của E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 05: Construction part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 05: Construction part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 28

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second