Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 05: Construction work

    Watching    
Find: 17:42 29/04/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing homes, sets of sets, boarding houses, multi -purpose houses and some other auxiliary items - Co To High School
Bidding package name
Tender package No 05: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting contractors for repairing houses, brands, boarding houses, multi -purpose houses and some other auxiliary items - Co To High School
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget 2025
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 08/05/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500170960_2504281433
Approval date
29/04/2025 17:33
Approval Authority
Trường trung học phổ thông Cô Tô
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:35 29/04/2025
to
09:00 08/05/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 08/05/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
40.000.000 VND
Amount in words
Forty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AVMT HA NOI CONSTRUCTION AN TRADING JSC Consulting for setting up E-HSMT Số 14, ngõ 55, đường Nguyễn Ngọc Nai - Phường Khương Mai - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 PEGAS CONSULTANCY AND TECHNOLOGY JOINT STOCK COMPANY E-HSMT . appraisal consulting Số 216, đường Nguyễn Trãi - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
3 AVMT HA NOI CONSTRUCTION AN TRADING JSC E-HSDT assessment consulting Số 14, ngõ 55, đường Nguyễn Ngọc Nai - Phường Khương Mai - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 PEGAS CONSULTANCY AND TECHNOLOGY JOINT STOCK COMPANY Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 216, đường Nguyễn Trãi - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đầm bê tông, đầm dùi > 1,0 kW. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm (nếu có) hoặc kiểm định (nếu có) thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm, kiểm định thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn >1,0 kW. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm (nếu có) hoặc kiểm định (nếu có) thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm, kiểm định thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
3
Máy hàn nhiệt cầm tay: Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm (nếu có) hoặc kiểm định (nếu có) thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm, kiểm định thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất > 0.62 kW. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm (nếu có) hoặc kiểm định (nếu có) thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm, kiểm định thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
2
5
Máy trộn vữa - dung tích > 150,0 lít. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm (nếu có) hoặc kiểm định (nếu có) thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm, kiểm định thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích > 250,0 lít. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm (nếu có) hoặc kiểm định (nếu có) thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm, kiểm định thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải :>= 5,0 T. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
8
Máy hàn xoay chiều – Công suất: 23kw. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
9
Máy cắt uốn thép – Công suất: 3kw. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
10
Tời điện – Sức kéo: 5T. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
11
Xe cẩu tự hành: >=10T. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
12
Máy cắt gạch đá – Công suất: 1,7kW. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
13
Máy đầm đất cầm tay – trọng lượng: 70kg. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
14
Máy nén khí – năng suất: 360 L/phút. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
15
Giàn giáo: 50 bộ. Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
50

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0205
100m3
2
Lớp lót nilong đổ bê tông
0.411
100m2
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, XM PCB40
6.165
m3
4
TƯỜNG RÀO
5
Phá dỡ tường rào hoa sắt
3.204
m2
6
Phá dỡ hàng rào thanh lam bê tông đúc sẵn
3.5244
m2
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nan hoa
0.7056
100m2
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép thanh hoa lam, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2711
tấn
9
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông nan hoa, đá 1x2, mác 200, XM PCB40
0.7409
m3
10
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
252
1 cấu kiện
11
Sơn hàng rào bê tông, 1 nước lót, 2 nước phủ
70.56
m2
12
NHÀ HỌC
13
Tháo tấm lợp tôn
6.9827
100m2
14
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
3.0578
tấn
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0448
100m2
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0342
tấn
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, XM PCB40
0.448
m3
18
Gia công xà gồ thép
3.0578
tấn
19
Lắp dựng xà gồ thép
3.0578
tấn
20
Lợp tôn múi dày 0,45mm
6.9827
100m2
21
Tôn úp nóc khổ rộng 600mm dày 0,45mm
69.5816
m
22
Ke chống bão
616
cái
23
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1m
13
cái
24
Láng dốc sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
683.2382
m2
25
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
121.248
m2
26
Lắp đặt ống nhựa thoát nước PVC D90
1.035
100m
27
Lắp đặt côn cút nhựa PVC D90
18
cái
28
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
9
cái
29
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
220.56
m2
30
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
366.6
m
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt trần tầng 3
667.708
m2
32
Sơn trần tầng 3, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
667.708
m2
33
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
6.9827
100m2
34
LẮP ĐẶT CỬA NHÀ HỌC
35
GCLD Cửa đi 2 cánh mở quay, hệ Xingfa dày 1,4mm, phụ kiện đồng bộ, kính an toàn 6,38mm, hệ 55 (Phụ kiện đồng bộ bao gồm: Bản lề, tay cài, khoá cửa)
74.52
m2
36
GCLD Cửa đi 1 cánh mở quay, hệ Xingfa dày 1,4mm, phụ kiện đồng bộ, kính an toàn 6,38mm, hệ 55 (Phụ kiện đồng bộ bao gồm: Bản lề, tay cài, khoá cửa)
3.96
m2
37
GCLD Cửa sổ 2 cánh mở quay, hệ xingfa dày 1,4mm màu nâu, phụ kiện đồng bộ kính an toàn 6,38mm
138.24
m2
38
GCLD Cửa sổ hệ xingfa dày 1,4mm màu nâu, phụ kiện đồng bộ kính an toàn 6,38mm
0.6
m2
39
GCLD Vách kính hệ xingfa dày 1,4mm kính an toàn 6,38mm phụ kiện đồng bộ
3.24
m2
40
NHÀ HIỆU BỘ
41
Tháo tấm lợp tôn
3.9119
100m2
42
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.7054
tấn
43
Gia công xà gồ thép
1.7054
tấn
44
Lắp dựng xà gồ thép
1.7054
tấn
45
Lợp tôn múi dày 0,45mm
3.9119
100m2
46
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
3.9119
100m2
47
Tôn úp nóc khổ rộng 600mm dày 0,45mm
50
m
48
Ke chống bão
342
cái
49
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1m
6
cái
50
Láng dốc sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
414.4696
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 05: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 05: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 17

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second