Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 1: Construction work

    Watching    
Find: 16:47 07/04/2021
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu

Attention: This will be the last change 14:39 Apr 21, 2021

Extension:
Bid closing time extended from 16:45 April 17, 2021 to 09:00 April 27, 2021
Bid opening time extended from 16:45 April 17/ 04/2021 to 09:00 April 27, 2021
Reason for delay:
No bidders submitted E-Proposals

Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and repairing cultural houses in villages: 1,2,3,4,5,6,8, Dong Du commune, Gia Lam district
Name of Tender Notice
Tender package No 1: Construction work
Investor
UBND xã Đông Dư. xã Đông Dư, huyện Gia Lâm, Hà Nội
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and repairing cultural houses in villages: 1,2,3,4,5,6,8, Dong Du commune, Gia Lam district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 27/04/2021
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:43 07/04/2021
to
09:00 27/04/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 27/04/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
30.000.000 VND
Amount in text format
Thirty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
2
Máy xúc đào đổ > 0,4m3
Còn sử dụng tốt
1
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
3
Máy trộn bê tông > 250l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
4
Máy trộn vữa > 80l
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
5
Đầm cóc
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
6
Đầm dùi
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
7
Đầm bàn
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt
2
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
9
Máy cắt gạch đá
Còn sử dung tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
10
Máy mài
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
11
Máy hàn điện
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
12
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1
13
Máy khoan cầm tay
Còn sử dụng tốt
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
2,08 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
2 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
29,6 m Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
3 Vách kính nhựa PVC, có lõi thép gia cường, PKKK chính hãng
3,45 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
4 Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
3,45 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
5 Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
7,942 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
6 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7,942 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
7 Phá dỡ nền láng vữa xi măng
23,532 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
8 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
23,532 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
9 Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
18,144 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
10 Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
0,1385 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
11 Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
0,2769 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
12 Cao su trương nở quấn quanh ống (Băng cản nước watershop hoặc tương đương)
5,2752 m Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
13 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
97,09 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
14 Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50
55,46 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
15 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50
41,63 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
16 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
196,4144 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
17 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
119,09 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
18 Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
217,8344 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
19 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
126,08 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
20 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
126,08 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
21 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
26,755 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
22 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
69,6 m Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
23 Cửa đi 2 cánh nhôm profile định hình, sơn tĩnh điện kính trắng an toàn dày 6,38mm, PKKK chính hãng
7,56 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
24 Cửa đi 1 cánh nhôm profile định hình, sơn tĩnh điện kính trắng an toàn dày 6,38mm, PKKK chính hãng
5,46 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
25 Cửa sổ mở trượt, cửa nhôm nhôm Profile định hình, sơn tĩnh điện kính an toàn 6,38mm, PKKK chính hãng
9,36 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
26 Vách kính cố định, cửa nhôm Profile định hình, sơn tĩnh điện kính an toàn 6,38mm, PKKK chính hãng
5,4 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
27 Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
27,78 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
28 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0,5192 m3 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
29 Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
12,43 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
30 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
12,43 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
31 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
67,488 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
32 Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
67,488 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
33 Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao
92,24 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
34 Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0,9224 100m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
35 Tôn úp nóc; diềm mái
88,3224 m Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
36 Phá dỡ nền láng vữa xi măng
36,576 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
37 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
36,576 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
38 Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
20,32 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
39 Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
0,1385 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
40 Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
0,2769 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
41 Cao su trương nở quấn quanh ống (Băng cản nước watershop hoặc tương đương)
5,2752 m Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
42 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
97,09 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
43 Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50
55,46 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
44 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50
41,63 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
45 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
259,1444 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
46 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
205,82 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
47 Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
185,9144 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
48 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
89,816 m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
49 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
89,816 1m2 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT
50 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
8,374 m3 Theo HSTK được duyệt và chương V E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 1: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 1: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 44

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second