Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 2: Construction work

Find: 09:56 12/09/2021
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Cultural and Sports Center in Cau Loc Commune, Hau Loc District
Name of Tender Notice
Tender package No 2: Construction work
Investor
UBND xã Cầu Lộc, huyện Hậu Lộc, tỉnh Thanh Hóa; Địa chỉ: xã Cầu Lộc, huyện Hậu Lộc, tỉnh Thanh Hóa
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Silk plan to select contractor for the project: Cultural and sports center in Cau Loc commune, Hau Loc district.
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Commune budget and other lawfully mobilized capital sources.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
08:00 20/09/2021
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:34 11/09/2021
to
08:00 20/09/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 20/09/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
47.000.000 VND
Amount in text format
Forty seven million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
1
Máy đào
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
1
Máy đào
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
1
Máy đào
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
1
Máy đào
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
1
Máy đào
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
2
Máy lu
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
2
Máy lu
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
2
Máy lu
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
2
Máy lu
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
2
Máy lu
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
2
Máy lu
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
3
Máy ủi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
3
Máy ủi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
3
Máy ủi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
3
Máy ủi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
3
Máy ủi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
3
Máy ủi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
4
Ôtô tự đổ Tải trọng ≥ 5T
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
4
Ôtô tự đổ Tải trọng ≥ 5T
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
4
Ôtô tự đổ Tải trọng ≥ 5T
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
4
Ôtô tự đổ Tải trọng ≥ 5T
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
4
Ôtô tự đổ Tải trọng ≥ 5T
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
4
Ôtô tự đổ Tải trọng ≥ 5T
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
5
Máy trộn bê tông
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
5
Máy trộn bê tông
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
5
Máy trộn bê tông
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
5
Máy trộn bê tông
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
5
Máy trộn bê tông
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
5
Máy trộn bê tông
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
6
Máy trộn vữa
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
6
Máy trộn vữa
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
6
Máy trộn vữa
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
6
Máy trộn vữa
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
6
Máy trộn vữa
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
6
Máy trộn vữa
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
7
Máy đầm dùi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
7
Máy đầm dùi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
7
Máy đầm dùi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
7
Máy đầm dùi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
7
Máy đầm dùi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
7
Máy đầm dùi
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
8
Máy cắt cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
8
Máy cắt cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
8
Máy cắt cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
8
Máy cắt cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
8
Máy cắt cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
8
Máy cắt cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
9
Máy uốn cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
9
Máy uốn cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
9
Máy uốn cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
9
Máy uốn cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
9
Máy uốn cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
9
Máy uốn cốt thép
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
1
10
Máy đầm cóc
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
3
10
Máy đầm cóc
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
3
10
Máy đầm cóc
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
3
10
Máy đầm cóc
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
3
10
Máy đầm cóc
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
3
10
Máy đầm cóc
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
3
11
Máy cắt gạch đá
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
11
Máy cắt gạch đá
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
11
Máy cắt gạch đá
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
11
Máy cắt gạch đá
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
11
Máy cắt gạch đá
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2
11
Máy cắt gạch đá
Còn hoạt động tốt, có giấy tờ chứng minh kèm theo
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng bằng máy đào, Cấp đất III
0,0704 100m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
2 Đào móng băng bằng thủ công, Cấp đất III
0,3707 1m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
3 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
2,1954 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
4 Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, XM PCB40
11,5394 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
5 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2,4552 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
6 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0438 tấn Theo hồ sơ thiết kế BVTC
7 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,2909 tấn Theo hồ sơ thiết kế BVTC
8 Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
36,4955 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
9 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,1457 100m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
10 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0285 tấn Theo hồ sơ thiết kế BVTC
11 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,3827 tấn Theo hồ sơ thiết kế BVTC
12 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1,6027 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
13 Ván khuôn gỗ sàn mái
0,4932 100m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
14 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,3696 tấn Theo hồ sơ thiết kế BVTC
15 Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
5,28 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
16 Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,0328 100m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
17 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0,0139 tấn Theo hồ sơ thiết kế BVTC
18 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0037 tấn Theo hồ sơ thiết kế BVTC
19 Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0,1716 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
20 Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, XM PCB40
19,5509 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
21 Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, XM PCB40
0,6309 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
22 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
98,8019 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
23 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
77,088 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
24 Vách ngăn bằng nhựa
28,728 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
25 Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,16m2, XM PCB40
96,366 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
26 Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
8,74 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
27 Trát trần, vữa XM M75, PCB40
49,32 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
28 Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
29,3 m Theo hồ sơ thiết kế BVTC
29 Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
49,6254 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
30 Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
58,06 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
31 Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
98,0819 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
32 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
3,1738 m3 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
33 Lát gạch chống trơn 300x300 mm
32,1336 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
34 Cửa đi 1 cánh mở quay nhựa u.PVC có lõi thép gia cường bằng thép không gỉ, phụ kiện đồng bộ, lắp dựng hoàn chỉnh
9,66 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
35 Cửa sổ 1 cánh mở hất - nhựa u.PVC có lõi thép gia cường bằng thép không gỉ, phụ kiện đồng bộ, lắp dựng hoàn chỉnh
2,16 m2 Theo hồ sơ thiết kế BVTC
36 Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 34mm
0,8 100m Theo hồ sơ thiết kế BVTC
37 Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 25mm
0,4 100m Theo hồ sơ thiết kế BVTC
38 Lắp đặt cút nhựa miệng bát, nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút D= 34 mm
8 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
39 Tê thu D34-25
8 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
40 Côn D34-25
1 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
41 Rắc co D25
8 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
42 Van khóa D25
6 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
43 Van khóa tổng 1 chiều D34
1 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
44 Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 100mm
0,4 100m Theo hồ sơ thiết kế BVTC
45 Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 40mm
0,28 100m Theo hồ sơ thiết kế BVTC
46 Lắp đặt cút nhựa miệng bát, nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút D= 40 mm
6 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
47 Lắp đặt côn nhựa miệng bát, nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn D= 110 mm
6 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
48 Tê D40
6 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
49 Van khóa D40
6 cái Theo hồ sơ thiết kế BVTC
50 Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 90mm
0,18 100m Theo hồ sơ thiết kế BVTC

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 2: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 2: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 81

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second