Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Upgrading the basic radio system applying information technology - telecommunications in Ha Mon commune

    Watching    
Find: 14:17 20/09/2021
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Upgrading the basic radio system applying information technology - telecommunications in Ha Mon commune
Name of Tender Notice
Upgrading the basic radio system applying information technology - telecommunications in Ha Mon commune
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading the basic radio system applying information technology - telecommunications in Ha Mon commune
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Balanced decentralized capital source according to the criteria specified in Resolution 63/2020/NQ-HDND province
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National shortened competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
17:00 23/09/2021

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:12 20/09/2021
to
17:00 23/09/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 23/09/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Cụm truyền thanh internet công suất 120W
8 Cụm - Đầu vào nguồn: + AC: 90~240VAC/50Hz + DC: 12~24VDC - Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70oC - Giao diện mạng: + Ethernet: 10/100M (LAN/WAN) + Wifi: b/g/n + SIM 3G/4G (Mobifone/Vinaphone/Viettel/..) - Chế độ ghi và phát: Tần số lấy mẫu tối đa là 48kHz, mã hóa ADPCM Công suất ra loa: - 50W*2 (cực đại 60W*2) với loa 4 Ohm- 30W*2 (cực đại 40W*2) với loa 8 Ohm. - Công suất tiêu thụ tối đa: 120W - Âm thanh: Thu và phát âm thanh: Với tốc độ lấy mẫu của đầu vào 8/16/24 / 32/64/128 kbps mã hóa ADPCM. - Điều khiển và trạng thái: * Nút điều khiển nguồn: + Thay đổi âm lượng bằng nút điện tử. + Đèn báo trạng thái nguồn, trạng thái thiết bị và trạng thái máy chủ. * Có thể kiểm soát qua mạng bằng phần mềm: + Điều khiển và giám sát trạng thái thiết bị từ xa. + Chỉnh âm lượng cho từng điểm thu. + Cấp quyền ưu tiên: 255 mức ưu tiên cho các mục đích thông tin khác nhau. + Lập lịch phát sóng: số lượng lịch không hạn chế. + Lưu lại thông tin hoạt động trên máy chủ. * Cổng kết nối : + USB: 5V/2A max + Micro 6.35mm, tự động tắt khi không sử dụng. + Tự động khởi động lại khi mất kết nối đến máy chủ.
2 Bộ định tuyến 4G router (đi theo cụm thu)
8 Bộ - Giao diện: 1 x cổng ETHERNET 10/100Mbps, 1 khe cắm SIM Micro - Nguồn cung cấp: 9~36V/1A - Dạng Ăng ten: + Ăng ten Wifi có thể tháo rời + Ăng ten 4G LTE có thể tháo rời, có ăng ten gắn ngoài trời. - Chuẩn Wi-Fi: IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz - Băng tần: 2.4GHz - Tốc độ tín hiệu: 300Mbps ở băng tần 2.4GHz - Tính năng Wi-Fi: Bật/Tắt sóng Wi-Fi, thống kê Wi-Fi - WAN Failover: Yes - Bảo mật Wi-Fi: Mã hóa 64/128-bit WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK - Dạng mạng: + 4G: FDD-LTE B1/B3/B8/B20 (2100/1800/900/800MHz) + TDD-LTE B38/B39/B40/B41 (2600/1900/2300/2500MHz) - Dạng kết nối WAN: IP động / IP tĩnh / PPPoE / PPTP - DHCP: có - Dynamic DNS: DynDns, NO-IP - Kiểm soát truy cập: Kiểm soát quản lý nội bộ - Bảo mật tường lửa: Tường lửa DoS, SPI, Bộ lọc địa chỉ IP / Bộ lọc tên miền, Liên kết địa chỉ IP và MAC - Giao thức: Hỗ trợ IPv4
3 Tủ bảo vệ thiết bị cụm thu và bộ định tuyến ngoài trời
8 Tủ - Tủ đạt tiêu chuẩn: IP43 - Được chế tạo từ thép tấm có lớp sơn tĩnh điện dày 2mm, chống nước IP65.
4 Loa phóng thanh 35W
16 Cái - Công suất: 35 W - Trở kháng: 16 Ω - Độ nhạy: 110 dB - Đáp ứng tần số: 200 Hz – 6 kHz - Tiêu chuẩn chống nước: IP65 - Nhiệt độ hoạt động: -200C đến 600C - Vỏ loa gồm: thành phẩm Nhựa, lớp phủ ngoài màu trắng, bột, nhựa ABS
5 Hệ thống dữ liệu máy chủ thuê bao (Cho tối đa 100 cụm)
1 Năm - Hệ thống dữ liệu máy chủ thuê bao (Cho tối đa 100 cụm)
6 Bộ Micro mạng IP thông báo tại xã
1 Bộ - Nguồn cung cấp: DC12V; công suất
7 Thuê bao dữ liệu điện thoại 1 năm
8 Cụm/ năm - Thời gian: 1 năm - Các nhà mạng: Vina/ Mobi/ Viettel
8 Máy tính quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh
1 Bộ - Bộ vi xử lý: Intel® Core™ i5-4570 (3.60GHz, 4 lõi, 4 luồng, 9Mb bộ nhớ đệm thông minh), Bộ nhớ (RAM): 4GB DDR4, bus 2400mhz. Hỗ trợ mở rộng bộ nhớ tối đa 64GB với khả năng mở rộng bởi 4 khe cắm RAM DDR4. Ổ cứng: Dung lượng 500Gb, tốc độ vòng quay 7200rpm, Bảng mạch chủ:Bảng mạch chủ sử dụng Chipset Intel H310 Express. Hỗ trợ mở rộng được với bộ vi xử lý ở thế hệ thứ 8th Intel® Core™ i7/ Core™ i5/ Core™ i3/Inte Pentium®/ Intel Celeron®. Giao tiếp kết nối (I/O ports): 01 x PS/2 keyboard/mouse combo mouse port, 01 x Display port, 01 x HDMI port, 01 x DVD-D port, 01 x D-sub port, 01 x Lan (RJ - 45), 02 x USB 3.1 Gen1 Ports, 02 x USB 2.0 ports, 01 x COM port, 03 Audio jacks. - Card màn hình: Tích hợp Card màn hình Intel® HD Graphics, Card âm thanh: Tích hợp Card âm thanh HD Audio (7.1 kênh), Giao tiếp mạng: Tích hợp cạc mạng Gigabit LAN controller (10/100/1000 Mbps), Vỏ thùng máy và nguồn: dạng đứng mỏng nhỏ gọn và có công suất nguồn 550W. Cây máy vi tính có tích hợp màn hình hiển thị: Hiển thị tốc độ quạt, nhiệt độ của các thành phần PU/HDD/VGA. Có cảnh báo bằng âm thanh khi nhiệt độ của các thành phần CPU/HDD/VGA vượt quá 60 độ C - Màn hình máy tính: Màn hình rộng 19.5 inch, Kích thước 19.5 inch; Độ phân giải: 1600 x 900; Số màu hiển thị: 16.7M; Tỷ lệ tương phản động (DCR): 120.000.000:1 Công nghệ ABL (Anti Blue Light) để loại bỏ tác hại của ánh sáng xanh và giúp cho mắt người sử dụng được tốt hơn. - Bàn phím máy tính: tiêu chuẩn kết nối USB - Hệ điều hành: Windows 10 64bit - bản quyền - Phần mềm chuyên dụng phát thanh bản quyền: Adobe Audition CC 2020
9 Phần mềm phát thanh Internet trọn đời
1 Phần mềm a) Quản trị hệ thống: Cho phép quản trị viên theo dõi mọi hoạt động của phần mềm client và các phần cứng kết nối đến. b) Quản lý thiết bị cụm thu phát thanh: - Xem danh sách - Thêm/ sửa/ xóa thông tin. - Hồ sơ thiết bị: tọa độ, khu vực hành chính, số thứ tự, địa chỉ IP... c) Quản lý người dùng: - Danh sách người dùng: Thêm/ sửa/ xóa thông tin - Phân quyền truy nhập: + Quyền truy nhập: 3 mức. + Quyền ưu tiên: 255 mức. + Lựa chọn thiết bị theo quyền truy nhập. d) Quản lý địa bàn: - Xem thông tin địa bàn. - Thêm/ sửa/ xóa địa bàn. e) Quản lý thông báo: - Xem danh sách thông báo đã tạo. - Sửa/ xóa hoặc vô hiệu hóa thông báo đã tạo. - Thiết lập thông báo (không hạn chế số lượng). - Lưu nội dung đã thông báo (không hạn chế). - Các tín hiệu vào: + Nội dung phát thanh: từ files âm thanh, từ nguồn phát tại chỗ, từ nguồn phát từ xa... + Phát thanh trực tiếp qua Micro IP + Phát theo thời gian + Phát theo sự kiện + Định lượng thời lượng phát + Đặt chất lượng phát + Đặt âm lượng phát + Đặt quyền ưu tiên của chương trình (nếu có thông tin khẩn cấp sẽ ưu tiên cao nhất), phù hợp với truyền thanh nhiều cấp. f) Các tính năng khác: - Cho phép phát nhiều nội dung trên cùng một hệ thống. - Tích hợp với các hệ thống khác: cứu hỏa, công an, cứu thương... - Các thiết bị mạng có thể tích hợp: + Thiết bị giao ban trực tuyến + Micro thông báo + Thiết bị báo cháy + Thiết bị an ninh + Camera giám sát + Nút bấm thông báo khẩn hoặc trợ giúp.

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Upgrading the basic radio system applying information technology - telecommunications in Ha Mon commune". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Upgrading the basic radio system applying information technology - telecommunications in Ha Mon commune" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 82

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second