Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

XL: Construction and construction equipment

Find: 16:03 06/03/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrade and renovate the headquarters of the district Culture - Sports - Communication Center
Bidding package name
XL: Construction and construction equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrade and renovate the headquarters of the district Culture - Sports - Communication Center
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted supplemental city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
15:00 17/03/2025
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
E2500062960_2503061531
Approval date
06/03/2025 15:39
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Hóc Môn
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:41 06/03/2025
to
15:00 17/03/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 17/03/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
563.670.000 VND
Amount in words
Five hundred sixty three million six hundred seventy thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Điểm Kiến Trúc và Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Thiên Phú Gia Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Địa chỉ Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Điểm Kiến Trúc: 87/55B Đinh Tiên Hoàng, Phường 3, quận Bình Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh; Địa chỉ Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Thiên Phú Gia: Tầng 3, Tòa nhà Indochina, Số 4 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
2 TST CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 09 Đường số 07, Khu dân cư Bàu Cát 2, Phường 10, Quận Tân Bình, thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần thẩm định giá và DVTS Toàn Cầu (VATC) Valuation consulting Số 360 đường Lạc Long Quân, phường 5, Quận 11, thành phố Hồ Chí Minh
4 QUANG MINH CONSTRUCTION TECHNOLOGY CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 31/1B Quốc lộ 13 cũ, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
5 HUNG THINH CONSTRUCTION MANAGEMENT COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 47 Đường số 12, khu nhà ở Vạn Phúc 1, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
6 QUANG MINH CONSTRUCTION TECHNOLOGY CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 31/1B Quốc lộ 13 cũ, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
7 HUNG THINH CONSTRUCTION MANAGEMENT COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 47 Đường số 12, khu nhà ở Vạn Phúc 1, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
8 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Hóc Môn Project management consultancy, contract management of investors, bid solicitors or investors, bid solicitors Số 814 đường Song Hành Quốc lộ 22, khu phố 4, thị trấn Hóc Môn, huyện Hóc Môn, thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Cần cẩu, sức nâng ≥ 16 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 5 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực
1
4
Máy vận thăng lồng, sức nâng ≥ 3 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
5
Máy bơm bê tông (hoặc ô tô bơm bê tông), năng suất bơm ≥ 40 m3/h Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực
1
6
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
7
Máy hàn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
8
Máy cắt uốn cốt thép Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
9
Máy cắt gạch đá Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
10
Máy khoan Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
11
Máy đầm dùi Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
12
Máy đầm bàn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
13
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70 kg Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và hồ sơ chứng minh khi đối chiếu tài liệu: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp dựng thang sắt
1.467
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Sơn chống rỉ thang sắt
44.277
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông cột 1x2, vữa bê tông mác 250
0.68
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Ván khuôn cột
0.136
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Cốt thép cột đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.048
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Cốt thép cột đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.082
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông dầm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.275
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn dầm
0.037
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Cốt thép dầm, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.017
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Cốt thép dầm, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.03
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Dọn dẹp mặt bằng sau khi thi công đổ bê tông sàn (loại bỏ các thành phần, vật chất có nguồn gốc từ cenllolaza, polyme, rơm rác..)
17.168
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Phun dung dịch chống mối toàn bộ nền bằng dung dịch termize 200SC, nồng độ 0,125% định mức 5L/m2
4305.25
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19 dày 100, vữa XM mác 75
25.559
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19 dày 200, vữa XM mác 75
122.923
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1099.593
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Bả bột bả vào tường trong nhà
6157.441
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sơn tường trong nhà
6053.399
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Bả bột bả vào tường ngoài nhà
3638.21
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Sơn tường ngoài nhà
3522.782
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Hoàn thiện sơn đá ngoài nhà
115.428
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Xây bậc cấp bằng gạch thẻ 4x8x19, vữa XM mác 75
4.373
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Lát bậc cấp bằng đá mài màu xám (màu xám 60%, màu đen 30%, màu trắng 10%, đá nhỏ 1-2mm)
245.785
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Vệ sinh, dặm vá sàn bê tông hiện hữu
802.516
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Lát sàn bằng gạch porcelain chống trượt, hoàn thiện mờ, vân gỗ màu xám lông chuột, KT 200x1000
56.054
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Lát sàn bằng gạch porcelain chống trượt, hoàn thiện mờ, vân gỗ màu xám lông chuột, KT 200x600
339.136
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Láng vữa lại sàn khán phòng khu vực lót thảm, vữa dày 1,5cm, vữa XM mác 75
244.248
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Hoàn thiện sàn lót thảm hoa văn sọc dày 9mm, chống cháy lối đi và sân khấu khu vực khán phòng (Bao gồm nẹp và phụ kiện)
244.248
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông sàn khán phòng đá mi M250
13.98
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Xoa cứng nền kháng phòng bằng hardener màu nâu
465.992
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Hoàn thiện sàn bằng tấm tấm PVC dày 3ly
74.924
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lát sàn bằng gạch terrazzo màu trắng hạt đen, xám, cam KT 300x600
198.103
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Ốp tường bằng gạch terrazzo màu xám hạt ánh nâu KT 300x600
297.514
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Ốp tường bằng gạch thẻ màu xám vân xi măng KT 68x280
268.214
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Sơn gốc dầu tường trong nhà
104.042
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Ốp tường bằng tấm gỗ tiêu âm KT 600x2400 (các lớp bên trong: cao su giảm chấn khung xương 10mm, khung xương C63 rockwool 60kg 5mm, thạch cao chống ẩm 10mm, sơn latex acrylic 2 lớp, cao su cách âm 5mm, thạch cao chống cháy 15mm)
524.463
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Ốp tường bằng tấm polyester dày 9mm (các lớp bên trong: cao su giảm chấn khung xương 10mm, khung xương C63 rockwool 60kg 5mm, thạch cao chống ẩm 10mm, sơn latex acrylic 2 lớp, cao su cách âm 5mm, thạch cao chống cháy 15mm)
90.635
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Ốp tường khung xương thép + lớp bông thủy tinh, mặt vải nỉ ép trực tiếp tấm vách tiêu âm dày 40mm
209.252
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Ốp tường lan can cầu thang bằng tấm HDF melamin
35.979
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn phun gai tường lan can cầu thang
35.979
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Nẹp mũi bậc thang bằng nẹp nhôm 50x50x3mm
193.8
md
Theo quy định tại Chương V
41
Bệ lavabo khung sắt bề mặt ốp đá granite
15.654
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Vách ngăn bằng tấm compact kháng khuẩn dày 18mm
140.982
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Trần nhôm giả gỗ KT 134x15mm màu gỗ óc chó (C1)
306.908
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Trần nhôm giả gỗ (C2)
148.539
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Trần tiêu âm sợi bông thủy tinh dày 25mm, bao gồm khung xương và các lớp cấu tạo như thiết kế
444.4
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Trần tiêu âm sợi bông thủy tinh dày 15mm, bao gồm khung xương và các lớp cấu tạo như thiết kế
247.787
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Trần thạch cao caro màu nâu đậm (C4)
14.645
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Trần thép tấm kích thước 1200x2400mm, dập, đục lỗ CNC đường kính lỗ 10mm (C5)
82.47
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Trần thạch cao khung nhôm chìm màu trắng xám (C6)
227.031
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Trần nhựa giả gỗ
28.584
m2
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "XL: Construction and construction equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "XL: Construction and construction equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second