Bidding package for purchasing bookcases

        Watching
Tender ID
Views
27
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package for purchasing bookcases
Bidding method
Online bidding
Tender value
150.000.000 VND
Publication date
15:27 12/06/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
08a/QĐ-PVHTT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Department of Culture and Information of Nam Giang district
Approval date
27/03/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4001144001 4001144001

QUANG NAM BOOKS & EDUCATIONGAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED

149.725.000 VND 138.925.000 VND 15 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0104783281 0104783281 TAN TRUONG INTERNATIONAL COMPANY LIMITED Rated 2

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Cha Ông Ta Với Việc Khuyến Học
15 Quyển - Tác giả: Lê Thái Dũng 91,560 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Những Vị Vua Các Triều Đại Việt Nam - Từ Cổ Đại Đến Triều Trần
15 Quyển - Tác giả: Lê Thái Dũng 86,730 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Sắc Màu Lễ Hội Dân Gian 54 Dân Tộc Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Nam Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Văn Hóa Giữ Nước Của Người Việt - Từ Truyền Thống Đến Hiện Tại
15 Quyển - Tác giả: Nam Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Việt Nam Đất Nước-Con Người - 100 Kỳ Quan Thiên Nhiên Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Dương Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Việt Nam Đất Nước-Con Người - Các Bậc Văn Nhân Trong Lịch Sử Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Dương Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Việt Nam Đất Nước-Con Người - Di Sản Thế Giới Ở Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Dương Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Việt Nam Đất Nước-Con Người - Những Bậc Tôn Sư Nổi Tiếng Trong Lịch Sử Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Dương Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Việt Nam Đất Nước-Con Người - Những Bảng Nhãn Trong Lịch Sử Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Lê Thái Dũng 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Việt Nam Đất Nước-Con Người - Những Danh Tướng Trong Lịch Sử Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Dương Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Việt Nam Đất Nước-Con Người - Những Nhà Bác Học Nổi Tiếng Trong Lịch Sử Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Dương Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Việt Nam Đất Nước-Con Người - Những Trạng Nguyên Đặc Biệt Trong Lịch Sử Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Dương Phong 98,805 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bảo Tồn Và Phát Triển Một Số Dân Tộc Rất Ít Người Ở Việt Nam (Si La, Pu Péo, Rơ Măm, B Râu Và Ơ Đu)
15 Quyển - Tác giả: TS. Trịnh Quang Cảnh, ThS-NB Nguyễn Duy Dũng 106,050 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Cội Nguồn Chính Sách Dân Tộc Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: GS-TS. Phan Hữu Dật; PGS-TS. Lâm Bá Nam 60,270 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Danh Nhân Và Thánh Thần Các Dân Tộc Thiểu Số Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Vũ Ngọc Khánh 154,245 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
ĐỂ KHÔNG BỊ BỎ LẠI PHÍA SAU: Cơ Hội Và Năng Lực Hòa Nhập Xã Hội Của Phụ Nữ Dân Tộc Thiểu Số (Nghiên cứu ở Tây Bắc)
15 Quyển - Tác giả: TS. Vũ Thị Thanh 132,510 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Tộc Người Và Văn Hóa Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: GS-TS. Ngô Đức Thịnh 239,820 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Trang Phục Cổ Truyền các Dân Tộc Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: GS-TS. Ngô Đức Thịnh 19,320 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Kỷ Nguyên Trí Tuệ Nhân Tạo
15 Quyển - Tác giả: Nhiều tác giả 119,280 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Những Di Sản Văn Hóa Vật Thể Và Thiên Nhiên Thế Giới Tại Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Nguyễn Văn Tân 96,390 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Những Di Sản Văn Hóa Phi Vật Thể Đại Diện Của Nhân Loại Tại Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Nguyễn Văn Tân 108,465 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Xây Dựng Cộng Đồng Học Tập
15 Quyển - Tác giả: Manabu Sato 114,450 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Người thầy
15 Quyển - Tác giả: Nguyễn Chí Vịnh 321,720 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Văn Hóa Việt Nam Thời Hội Nhập
15 Quyển - Tác giả: PGS-TS. Vũ Nho 138,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tìm Hiểu Luật Tục Các Tộc Người Ở Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: GS-TS. Ngô Đức Thịnh 240,975 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Xây dựng tủ sách gia đình
15 Quyển - Tác giả: Nguyễn Quốc Vương 178,290 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Điềm tĩnh làm cha
15 Quyển - Tác giả: Kelvin Ang 78,330 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Đắc nhân tâm ( Bìa Cứng)
15 Quyển - Tác giả: Dale Carnegie 130,095 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Thói quen thứ 8 - Từ hiệu Quả Đến Vĩ Đại (Bìa mềm)
15 Quyển - Tác giả: Stephen R. Covey 202,440 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Hành trình về Phương Đông (bìa cứng)
15 Quyển - Tác giả: Dr Blair Thomas Spalding 142,170 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Kệ gỗ để sách
5 Tủ Kệ gỗ để sách bằng Gỗ ghép, phun PU 5,103,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Tư Tưởng Đại Đoàn Kết Dân Tộc Và Vấn Đề Quyền Con Người Trong Hiến Pháp 2013
15 Quyển - Tác giả: Đào Đình Hiếu. 118,125 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Cẩm Nang Tra Cứu Pháp Luật Về Hôn Nhân Và Gia Đình
15 Quyển - Tác giả: Lương Đức Cường 43,365 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Đường Lối Văn Hóa Của Đảng Trong Chấn Hưng, Phát Triển Văn Hóa Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Lê Mậu Lâm 277,095 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Học Chủ Tịch Hồ Chí Minh - Chúng Ta Học Gì
15 Quyển - Tác giả: Phạm Văn Đồng 45,780 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Lời Bác
15 Quyển - Tác giả: Hồ Chí Minh 51,765 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Luật Hôn Nhân Và Gia Đình (Hiện Hành)
15 Quyển - Tác giả: Quốc Hội 42,210 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Luật Tín Ngưỡng, Tôn Giáo (Hiện Hành)
15 Quyển - Tác giả: Quốc Hội 20,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Thú Chơi Sách
15 Quyển - Tác giả: Vương Hồng Sển 204,855 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Nghĩ Thiện - Để Cuộc Đời Và Công Việc Viên Mãn
15 Quyển - Tác giả: Inamori Kazuo 102,375 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Chỉ Có Bạn Mới Trả Lời Được Câu Hỏi Của Cuộc Đời Mình
15 Quyển - Tác giả: Amber Rae 162,645 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Lagom: Phong Cách Cân Bằng Cuộc Sống Của Thụy Điển
15 Quyển - Tác giả: Jonny Jackson & Elias Larsen 114,450 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Đời Ngắn Đừng Ngủ Dài
15 Quyển - Tác giả: Robin Sharma 102,375 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Ước Mơ Của Bạn Nhất Định Thành Hiện Thực
15 Quyển - Tác giả: Inamori Kazuo 96,390 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Không Có Đỉnh Quá Cao - Từ Làng Quê Bước Ra Chinh Phục Thế Giới
15 Quyển - Tác giả: Phan Văn Trường và Nhiều tác giả 108,465 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Một Nghệ Thuật Sống
15 Quyển - Tác giả: Thu Giang; Nguyễn Duy Cần 90,405 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Hạnh Phúc Không Mọc Trên Cây
15 Quyển - Tác giả: TS. Trần Hữu Đức 192,780 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Rồi Cũng Sẽ Qua - Về Hi Vọng, Sự Vượt Qua Và Những Gì Còn Ở Lại
15 Quyển - Tác giả: Minh Đào 114,450 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Từ Bỏ Phán Xét - Để Sống Cuộc Đời Tươi Đẹp Hơn
15 Quyển - Tác giả: Gabrielle Bernstein 138,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Kế Hoạch Cuộc Đời : 700 Cách Đơn Giản Để Thay Đổi Cho Cuộc Sống Tốt Đẹp Hơn
15 Quyển - Tác giả: Robert Ashton 162,645 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Điều Vĩ Đại Đời Thường
15 Quyển - Tác giả: Robin Sharma 110,880 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Hôm Nay, Bạn Mỉm Cười Vì Điều Gì? - Chăm Sóc Tâm Hồn Bằng Tình Yêu Và Hy Vọng
15 Quyển - Tác giả: Quý Somsen 126,525 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
1% Mỗi Ngày - Không Ngừng Chinh Phục Bản Thân
15 Quyển - Tác giả: Ngô Di Lân 144,585 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Đẹp Mãi Những Tấm Lòng
15 Quyển - Tác giả: Nhiều tác giả 186,795 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Tặng Bạn Niềm Cảm Hứng Mỗi Ngày
15 Quyển - Tác giả: Keiya Mizuno; Naoki Naganuma 90,405 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Tôi Tự Học
15 Quyển - Tác giả: Thu Giang; Nguyễn Duy Cần 144,585 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Trí Tuệ Gia Đình - Từ Vị Tu Sĩ Bán Đi Chiếc Ferrari
15 Quyển - Tác giả: Robin Sharma 156,660 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Vượt Qua Chuyện Sao Hỏa, Sao Kim - Kỹ Năng Gìn Giữ Và Phát Triển Cuộc Sống Lứa Đôi Trong Thế Giới Phức Tạp Ngày Nay
15 Quyển - Tác giả: John Gray 192,780 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Óc Sáng Suốt
15 Quyển - Tác giả: Thu Giang 72,345 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Con Đường Đi Đến Thành Công Bằng Sự Tử Tế
15 Quyển - Tác giả: Inamori Kazuo 84,315 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
3 Người Thầy Vĩ Đại - Câu Chuyện Đặc Biệt Về Cách Sống Theo Những Gì Mình Mong Muốn
15 Quyển - Tác giả: Robin Sharma 138,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Kỹ Năng Thoát Nạn - Từ Một Số Sự Cố Thường Gặp Trong Cuộc Sống Hằng Ngày
15 Quyển - Tác giả: PGS TS Nguyễn Minh Khương 66,255 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Future Wise: Điều Gì Đáng Học Cho Tương Lai
15 Quyển - Tác giả: David N Perkins 191,625 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Đừng Lo Lắng: 48 Bài Học An Dịu Nỗi Lo Âu Từ Một Vị Thiền Sư
15 Quyển - Tác giả: Shunmyo Masuno 119,280 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Hãy Hỏi Trái Tim Mình
15 Quyển - Tác giả: Nam Hee Park 167,475 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Ta Vui Đời Sẽ Vui
15 Quyển - Tác giả: Nguyễn Mạnh Hùng 83,160 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Cuộc Đại Tìm Kiếm - Bạn Chính Là Cái Bạn Đi Tìm
15 Quyển - Tác giả: Outo 149,415 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Tâm - Sức Mạnh Khiến Cuộc Đời Như Mình Mong Muốn
15 Quyển - Tác giả: Inamori Kazuo 107,205 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Chữa Lành Đứa Trẻ Bên Trong Bạn
15 Quyển - Tác giả: Charles L. Whitfield 119,280 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Người Gieo Hy Vọng
15 Quyển - Tác giả: Erin Gruwell và Những Nhà văn Tự do 143,430 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Viết Lên Hy Vọng
15 Quyển - Tác giả: Erin Gruwell và Những nhà văn tự do 155,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Sống Như Một Cái Cây
15 Quyển - Tác giả: Osamu Tanaka 78,330 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Sống Đơn Giản Cho Mình Thanh Thản
15 Quyển - Tác giả: Shunmyo Masuno 102,375 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Cứ An Nhiên Rồi Sẽ Bình Yên
15 Quyển - Tác giả: Shunmyo Masuno 114,450 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Gieo Trồng Hạnh Phúc
15 Quyển - Tác giả: Thích Nhất Hạnh 107,205 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Những Mảnh Ghép Cuộc Đời - Cẩm Nang Kiến Tạo Thành Công Cá Nhân
15 Quyển - Tác giả: Jim Rohn 95,235 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Giao Tiếp Bất Kỳ Ai - 101 Cách Nâng Cao Khả Năng Giao Tiếp
15 Quyển - Tác giả: Jo Condrill, Bennie Bough 66,255 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Trở Thành Phiên Bản Đỉnh Cao Của Bạn
15 Quyển - Tác giả: Andy Anderson 95,235 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Khám Phá Sứ Mệnh Với Câu Hỏi Tại Sao
15 Quyển - Tác giả: Simon Sinek, Peter Docker và David Mead 119,280 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bắt Đầu Với Câu Hỏi Tại Sao - Nghệ Thuật Truyền Cảm Hứng Trong Kinh Doanh
15 Quyển - Tác giả: Simon Sinek 131,355 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Thói Quen Nhỏ Tạo Thành Công Lớn
15 Quyển - Tác giả: Oh Hyun Suk 107,205 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Lối Sống Tối Giản Thời Công Nghệ Số
15 Quyển - Tác giả: Cal Newport 179,550 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Ngã Ở Đâu Đứng Lên Ở Đó
15 Quyển - Tác giả: Trang Peace 112,035 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bàn Về Hạnh Phúc
15 Quyển - Tác giả: Matthieu Ricard 119,280 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Chìa Khóa Thành Công
15 Quyển - Tác giả: Jim Rohn 90,405 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Tìm Bình Yên Trong Gia Đình
15 Quyển - Tác giả: Thích Nhất Hạnh 119,280 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Các Di Tích Lịch Sử - Văn Hóa Tín Ngưỡng Nổi Tiếng Việt Nam
15 Quyển - Tác giả: Nhóm Trí Thức Việt 81,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Cẩm Nang Du Lịch Việt Nam - Non Nước Việt Nam 63 Tỉnh Thành
15 Quyển - Tác giả: Quang Lân 274,680 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second