Device

        Watching
Tender ID
Views
39
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Device
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.119.051.461 VND
Publication date
14:49 26/08/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
80/QĐ-UBND
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
People's Committee of Phuoc Son commune
Approval date
21/08/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3801222585 3801222585 Liên danh Công ty CP KT XD Home 93 – Công ty TNHH MTV TM DV Ngôi Sao Mới - Công ty TNHH MTV ĐT XD Thành An - Công ty TNHH MTV XD Nội Thất Bình Phước

HOME 93 CONSTRUCTION ARCHITECTURE JOINT STOCK COMPANY

1.114.731.460,8 VND 1.114.731.000 VND 60 day 30 days
2 vn3801229044 3801229044 Liên danh Công ty CP KT XD Home 93 – Công ty TNHH MTV TM DV Ngôi Sao Mới - Công ty TNHH MTV ĐT XD Thành An - Công ty TNHH MTV XD Nội Thất Bình Phước

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH AN

1.114.731.460,8 VND 1.114.731.000 VND 60 day 30 days
3 vn3801294075 3801294075 Liên danh Công ty CP KT XD Home 93 – Công ty TNHH MTV TM DV Ngôi Sao Mới - Công ty TNHH MTV ĐT XD Thành An - Công ty TNHH MTV XD Nội Thất Bình Phước

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NỘI THẤT BÌNH PHƯỚC

1.114.731.460,8 VND 1.114.731.000 VND 60 day 30 days
4 vn3801178181 3801178181 Liên danh Công ty CP KT XD Home 93 – Công ty TNHH MTV TM DV Ngôi Sao Mới - Công ty TNHH MTV ĐT XD Thành An - Công ty TNHH MTV XD Nội Thất Bình Phước

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGÔI SAO MỚI

1.114.731.460,8 VND 1.114.731.000 VND 60 day 30 days
The system analyzed and found the following joint venture contractors:

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Mua sắm màn hình Led trong việc chuyển đổi số đạt chuẩn NTM
8.8 m2 Trung Quốc 20,152,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Card thu tín hiệu
15 cái Trung Quốc 388,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Card phát
1 cái Trung Quốc 73,440 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ đổi nguồn
32 cái Trung Quốc 86,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ xử lý hình
1 bộ Trung Quốc 4,428,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Hệ thống khung giàn gia cố màn hình LED
10.4 m2 Việt Nam 594,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Hệ thống điện, tín hiệu màn hình LED
12 cuộn Việt Nam 378,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
CB chống sét
1 cái Việt Nam 864,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Chi phí vận chuyển, lắp đặt
1 gói Việt Nam 12,960,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Mixer trộn tín hiệu
1 cái Trung Quốc 9,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Loa
4 Cái Trung Quốc 7,128,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Thiết bị xử lí chống hú âm thanh
1 Cái Trung Quốc 8,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Cục đẩy công suất
1 Cái Trung Quốc 14,040,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Giá treo loa hội trường
4 Cái Việt Nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Jack cắm loa
8 Cái Trung Quốc 91,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Jack Đực Cái
4 Sợi Trung Quốc 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Dây loa chống nhiễu
100 Mét Trung Quốc 28,080 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Tủ âm thanh 12U
1 Cái Việt Nam 5,184,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Xà kép
1 bộ Việt Nam 11,880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Tay Vai đôi
1 bộ Việt Nam 11,880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Lưng Eo
1 bộ Việt Nam 12,204,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Đi bọ trên không
1 bộ Việt Nam 11,556,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Đi bộ lắc tay
1 bộ Việt Nam 12,960,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Xà đơn 2 bậc
1 bộ Việt Nam 9,720,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Vận chuyển và lắp đặt
1 gói Việt Nam 8,640,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ thu cho loa không dây FM
9 Cụm Việt Nam 2,862,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Loa nén truyền thanh
30 Cái Việt Nam 1,782,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Dây điện
170 m Việt Nam 12,960 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Phụ kiện
15 Bộ Việt Nam 226,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Dây điện
1010 m Việt Nam 12,960 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Nhân công lắp cụm thu và treo loa
15 Cụm Việt Nam 1,296,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Đèn năng lương mặt trời
25 Cái Trung Quốc 1,944,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Trụ thép tròn cao 5m
25 Cây Việt Nam 1,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Chi phí nhân công (Đào hố móng), vận chuyển, chi phí vật tư phụ (xi măng, cát, đá 1x2…)
1 Gói Việt Nam 11,880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Đèn năng lương mặt trời
28 Cái Trung Quốc 1,944,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Trụ thép tròn cao 5m
28 Cây Việt Nam 1,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Chi phí nhân công (Đào hố móng), vận chuyển, chi phí vật tư phụ (xi măng, cát, đá 1x2…)
1 Gói Việt Nam 11,880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Đèn năng lương mặt trời
19 Cái Trung Quốc 1,944,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Trụ thép tròn cao 5m
19 Cây Việt Nam 1,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Chi phí nhân công (Đào hố móng), vận chuyển, chi phí vật tư phụ (xi măng, cát, đá 1x2…)
1 Gói Việt Nam 7,020,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Đèn năng lương mặt trời
14 Cái Trung Quốc 1,944,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Trụ thép tròn cao 5m
14 Cây Việt Nam 1,188,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Chi phí nhân công (Đào hố móng), vận chuyển, chi phí vật tư phụ (xi măng, cát, đá 1x2…)
1 Gói Việt Nam 3,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Phông trang trí
26.754 m Việt Nam 313,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bảng chữ khẩu hiệu
3.9 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Bảng khẩu hiệu hai bên cánh gà
4 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
1 Bộ Việt Nam 1,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Amply
1 Cái Việt Nam 6,426,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Loa
1 Bộ Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Phông trang trí
28.47 m Việt Nam 313,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bảng chữ khẩu hiệu
3.9 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bảng khẩu hiệu hai bên cánh gà
4 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
1 Bộ Việt Nam 1,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Amply
1 Bộ Việt Nam 6,426,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Loa
1 Cái Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Phông trang trí
28.47 m Việt Nam 313,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bảng chữ khẩu hiệu
3.9 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bảng khẩu hiệu hai bên cánh gà
4 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
1 Bộ Việt Nam 1,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Amply
1 Cái Việt Nam 6,426,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Loa
1 Bộ Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Phông trang trí
28.47 m Việt Nam 313,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bảng chữ khẩu hiệu
3.9 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Tượng Bác Hồ
1 Cái Việt Nam 1,382,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bảng khẩu hiệu hai bên cánh gà
4 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
1 Bộ Việt Nam 1,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Amply
1 Cái Việt Nam 6,426,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Loa
1 Bộ Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Phông trang trí
28.47 m Việt Nam 313,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bảng chữ khẩu hiệu
3.9 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bảng khẩu hiệu hai bên cánh gà
4 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
1 Bộ Việt Nam 1,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Amply
1 Bộ Việt Nam 6,426,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Loa
1 Cái Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Phông trang trí
28.47 m Việt Nam 313,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bảng chữ khẩu hiệu
3.9 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bảng khẩu hiệu hai bên cánh gà
4 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
1 Bộ Việt Nam 1,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Amply
1 Cái Việt Nam 6,426,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Loa
1 Bộ Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Phông trang trí
28.47 m Việt Nam 313,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bảng chữ khẩu hiệu
3.9 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bảng khẩu hiệu hai bên cánh gà
4 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
1 Bộ Việt Nam 1,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Amply
1 Cái Việt Nam 6,426,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Loa
1 Bộ Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Phông trang trí
28.47 m Việt Nam 313,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Bảng chữ khẩu hiệu
3.9 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bảng khẩu hiệu hai bên cánh gà
4 m2 Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
1 Bộ Việt Nam 1,458,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Amply
1 Cái Việt Nam 6,426,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Loa
1 Bộ Việt Nam 4,158,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Camera
14 Bộ Trung Quốc 2,538,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Bộ chuyển đổi và cấp nguồn
14 Bộ Trung Quốc 918,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Vật tư phụ
1 Gói Việt Nam 486,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Đầu ghi
1 Cái Trung Quốc 13,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Ổ Cứng
1 Cái Trung Quốc 13,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Dây mạng
1400 m Việt Nam 19,440 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Nhân công lắp đặt
1 Gói Việt Nam 12,960,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second