FURNITURE SHOPPING

        Watching
Tender ID
Views
62
Contractor selection plan ID
Bidding package name
FURNITURE SHOPPING
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.795.065.000 VND
Publication date
16:31 12/07/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
2801/QĐ-ĐHSPHN
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Hanoi Pedagogical University
Approval date
11/07/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0101262668 0101262668

TRUNG ANH INTERIOR JOINT STOCK COMPANY

1.787.930.000 VND 1.787.930.000 VND 30 day 18/07/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn4601033310 4601033310 CÔNG TY TNHH THÁI MINH THÀNH Technically unsatisfactory, bidders please see the attached E-Bidding Evaluation Report
2 vn0101403439 0101403439 NAM ANH SCHOOL EQUIPMENT COMPANY LIMITED Technically unsatisfactory, bidders please see the attached E-Bidding Evaluation Report

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Ghế gấp
50 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tủ sắt
2 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bàn làm việc chuyên viên
3 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Tủ thấp có bánh xe di động bằng thép
5 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Khay đặt bàn phím bằng thép
3 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Tủ sắt
7 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 4,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Kệ để tài liệu
1 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tủ sắt
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 4,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bàn họp
1 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 9,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bàn họp
1 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 6,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bàn làm việc
2 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 5,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Ghế lãnh đạo
3 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Giá thư viện
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 3,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Tủ sắt
21 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 3,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ tủ để chồng bằng thép
16 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tủ tài liệu bằng thép
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 3,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Tủ lãnh đạo
1 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 5,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Tủ sắt để thiết bị chuyên ngành
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 3,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bàn làm việc chuyên viên
2 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Tủ sắt
5 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 3,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bàn làm việc
1 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Tủ lãnh đạo
1 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 5,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bàn họp
1 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 31,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bàn hội trường
12 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Ghế phòng họp
26 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 1,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Ghế phòng họp
24 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ bàn học cá nhân
128 Bộ Công ty nội thất The One ( Việt Nam)v 1,790,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ bàn học cá nhân
128 Bộ Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Giường đôi theo mẫu
2 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Giường tầng theo mẫu
6 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Dẫy ghế chờ khung thép đệm tựa thép 4 chỗ
10 Bộ Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 5,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bàn sinh viên
32 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 1,320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Ghế học viên
64 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bàn làm việc giáo viên
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Táp bàn giáo viên di động
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Ghế giáo viên
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Tủ để đồ giáo viên
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 3,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bàn canteen
12 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 5,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Hệ thống bảng trượt
4 Chiếc Công ty CP nội thất Trung Anh 10,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bảng phụ
8 Chiếc Công ty CP nội thất Trung Anh 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bàn học sinh
132 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Ghế học sinh
156 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Tủ bình nước
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 3,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Tủ học liệu
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 5,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Tủ học liệu
8 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Tủ đựng đồ học sinh
8 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 10,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Tủ đựng đồ học sinh
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 4,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Tủ đựng sách nhiều tầng
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 2,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Tủ đựng giầy
4 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 4,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Ghế nghỉ
4 Chiếc Công ty CP nội thất Trung Anh 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Tủ đựng đồ học sinh
8 Chiếc Công ty nội thất The One ( Việt Nam) 4,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second