Generic drugs

        Watching
Tender ID
Views
24
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Generic drugs
Bidding method
Online bidding
Tender value
803.014.600 VND
Publication date
08:56 23/12/2024
Contract Type
Fixed unit price
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
779/QĐ-BVKX
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Kien Xuong General Hospital
Approval date
16/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Contractor's name Winning price Total lot price (VND) Number of winning items Action
1
vn0309829522
0309829522
35.094.000
35.094.000
4
See details
2
vn1001249545
1001249545
163.550.000
163.550.000
6
See details
3
vn0108550418
0108550418
7.400.000
7.400.000
1
See details
4
vn1800156801
1800156801
15.135.000
15.245.000
3
See details
5
vn0102041728
0102041728
11.920.000
11.920.000
1
See details
6
vn2500268633
2500268633
119.985.600
119.992.600
2
See details
7
vn0108536050
0108536050
22.890.000
22.890.000
1
See details
8
vn0105383141
0105383141
14.448.000
14.889.000
2
See details
9
vn0901098456
0901098456
5.250.000
5.250.000
1
See details
10
vn0106004068
0106004068
71.910.000
71.910.000
2
See details
11
vn0107852007
0107852007
50.350.000
52.870.000
3
See details
12
vn0106915180
0106915180
45.000.000
45.000.000
1
See details
13
vn0109413816
0109413816
5.985.000
5.985.000
1
See details
14
vn0104089394
0104089394
12.600.000
12.600.000
1
See details
Total: 14 contractors
581.517.600
584.595.600
29
List of goods
STT Lot code Medicine Code Drug name/Ingredient name Active name Concentration, concentration GDKLH or GPNK Usage Dosing form Factory Name Country of manufacture Packaging Calculation Unit Amount Price/Winning bid price/Bidding price (VND) into money Successful bidder Drug group Hạn dùng (tuổi thọ) Provisioning schedule Số quyết định trúng thầu Ngày quyết định trúng thầu Tên bệnh viện/ sở y tế Action
1
PP2400268567
GEN002
ALANBOSS XL 5
Alfuzosin
5mg
893110204323
Uống
Viên nén phóng thích kéo dài
Công ty TNHH Hasan - Dermapharm
Việt Nam
Hộp 03 vỉ x 10 viên
Viên
2,000
5,822
11,644,000
CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
3
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
2
PP2400268569
GEN004
Zelfamox 875/125DT
Amoxicilin + Sulbactam
875mg + 125mg
VD-29863-18
Uống
Viên nén phân tán
Công ty cổ phần dược phẩm Trung ương 1 - Pharbaco
Việt Nam
Hộp 2 vỉ nhôm-nhôm x 7 viên nén phân tán
Viên
1,000
16,000
16,000,000
CÔNG TY TNHH DP DKPHARM
4
24 Tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
3
PP2400268570
GEN005
Authisix
Calcium + Vitamin D3
1500mg + 400UI
VD-34410-20
Uống
Viên nén bao phim
Công ty liên doanh Meyer-BPC
Việt Nam
Hộp 03 vỉ, 06 vỉ x 10 viên
Viên
3,000
4,500
13,500,000
CÔNG TY TNHH DP DKPHARM
4
36 Tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
4
PP2400268571
GEN006
Celosti 200
Celecoxib
200mg
893110268423
Uống
viên nang cứng
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 2 vỉ x 10 viên
Viên
3,000
3,570
10,710,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
3
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
5
PP2400268572
GEN007
Citicolin A.T 1000mg/4ml
Citicolin
1000g/ 4ml
VD-35424-21
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên
Việt Nam
Hộp 5 ống, 10 ống, 20 ống x 4ml
Chai/ống/lọ/túi/gói
1,000
79,500
79,500,000
CÔNG TY TNHH DP DKPHARM
4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
6
PP2400268573
GEN008
MIRENZINE 5
Flunarizin
5mg
VD-28991-18
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược phẩm Me Di Sun
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
1,000
1,250
1,250,000
CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
3
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
7
PP2400268574
GEN009
Ginkgo 3000
Cao lá ginkgo biloba
60mg
VN-20747-17 (930110003424) ( Gia hạn đến 03/01/2029)
Uống
Viên nén bao phim
Contract Manufacturing & Packaging Services Pty. Ltd.
Úc
Hộp 06 vỉ x 15 viên
Viên
2,000
5,960
11,920,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM
1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
8
PP2400268575
GEN010
Gintecin Injection
Ginkgo biloba
17,5mg/5ml
VN-17785-14
Tiêm
Dung dịch tiêm
Siu Guan Chem Ind. Co., Ltd.
Đài Loan
Hộp 10 ống 5ml
Ống
1,000
69,993
69,993,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM NGỌC THIỆN
2
60 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
9
PP2400268576
GEN011
Pilixitam
Piracetam
4g/20ml
VN-22974-21
Tiêm
Dung dịch tiêm
JSC "Farmak"
Ukraine
Hộp 10 ống 20ml
Ống
500
45,780
22,890,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BÁCH GIA
2
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
10
PP2400268577
GEN012
Gimtafort
Hydrocortison
10mg
893110243724
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần Dược Enlie
Việt Nam
Hộp 01 vỉ x 10 viên; Hộp 02 vỉ x 10 viên; Hộp 03 vỉ x 10 viên; Hộp 05 vỉ x 10 viên; Hộp 10 vỉ x 10 viên; Hộp 01 lọ x 30 viên; Hộp 01 lọ x 50 viên; Hộp 01 lọ x 100 viên
Viên
1,000
4,998
4,998,000
CÔNG TY TNHH BENEPHAR
4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
11
PP2400268578
GEN013
Fasthan 20
Pravastatin
20mg
VD-28021-17
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm SaVi
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
2,000
6,450
12,900,000
CÔNG TY TNHH DP DKPHARM
2
36 Tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
12
PP2400268579
GEN014
Pegaset 50
Pregabalin
50mg
VN-22871-21
Uống
Viên nang cứng
Aurobindo Pharma Limited
India
Hộp 4 vỉ x 7 viên
Viên
1,000
7,400
7,400,000
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THPHARMA
2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
13
PP2400268580
GEN015
Silymarin VCP
Silymarin
140mg
VD-31241-18
Uống
Viên nang cứng
Công ty cổ phần dược phẩm VCP
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
5,000
1,050
5,250,000
Công Ty TNHH Thương Mại Dược Phẩm Nam Hưng
4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
14
PP2400268581
GEN016
Althax
Thymomodulin
120 mg
VD-18786-13
Uống
Viên nang cứng
Công ty cổ phần dược trung ương Mediplantex.
Việt Nam
Hộp 3 vỉ, 6 vỉ x 10 viên
Viên
500
5,300
2,650,000
CÔNG TY TNHH DP DKPHARM
4
36 Tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
15
PP2400268582
GEN017
BOURABIA-8
Thiocolchicosid
8mg
VD-32809-19
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược phẩm Đạt Vi Phú
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
1,000
6,000
6,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
16
PP2400268583
GEN018
Pasigel
Magnesi hydroxyd + Simethicon + Gel nhôm hydroxyd khô
(400mg + 50mg +460mg)/10ml
VD-34622-20
Uống
Hỗn dịch uống
Công ty cổ phần dược Apimed
Việt Nam
Hộp 20 gói, 30 gói, 50 gói x 10ml
Gói
3,000
3,150
9,450,000
CÔNG TY TNHH BENEPHAR
4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
17
PP2400268584
GEN019
Polcalmex (vị cam)
Calci glubionat + Calci lactobionat
(44,1g + 9,6g)/150ml
590100791024 (VN-21644-18)
Uống
Sirô
Polfarmex S.A
Poland
Hộp 1 chai 150ml
Chai
200
249,963
49,992,600
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM NGỌC THIỆN
1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
18
PP2400268585
GEN020
Ibulife
Ibuprofen
100mg/5ml, chai 110ml
VN-20978-18
Uống
Hỗn dịch uống
LifePharma FZE
Các Tiểu Vương quốc A Rập Thống nhất
Hộp 1 chai 110ml
Chai/ống/lọ/túi/gói
500
78,000
39,000,000
CÔNG TY TNHH DP DKPHARM
5
36 Tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
19
PP2400268586
GEN021
Aziphar
Azithromycin
200mg/5ml, chai 22,5ml
VD-23799-15 ( gia hạn 62/QĐ-QLD 08/02/2023)
Uống
Thuốc bột pha hỗn dịch uống
Công ty cổ phần hoá-dược phẩm Mekophar
Việt Nam
Hộp 1 chai x 22.5g
Chai
500
135,000
67,500,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM EOC VIỆT NAM
3
24
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
20
PP2400268589
GEN024
Asbesone
Betamethason
0,5mg/g - 30g
"531110007624 (VN-20447-17)"
Thuốc mỡ bôi ngoài da
Kem bôi ngoài da
Replek Farm Ltd.Skopje
Cộng hòa Macedonia
Hộp 1 tuýp 30g
Tuýp
300
61,500
18,450,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC PHÚC
2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
21
PP2400268594
GEN029
Coldacmin Sinus
Paracetamol + Clopheniramin maleat
325mg + 2mg
VD-25497-16 CV gia hạn số 737/QĐ-QLD
Uống
viên nén
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
5,000
273
1,365,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
22
PP2400268596
GEN031
Novotane Ultra
Polyethylen glycol 400 + Propylen glycol
( 4mg + 3mg)/ml; ống 5ml
VD-26127-17
nhỏ mắt
Dung dịch nhỏ mắt
Công ty cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội
Việt Nam
Hộp 1 ống 5ml
Chai/ống/lọ/túi/gói
1,000
45,000
45,000,000
CÔNG TY TNHH NOVOPHARM
4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
23
PP2400268598
GEN033
GONSA SAFLIC
Sắt (III) hydroxyd + acid folic
357mg + 0,35mg
VD-33732-19
Uống
Viên nang mềm
Công ty liên doanh dược phẩm Mebiphar-Austrapharm
Việt Nam
Hộp 06 vỉ x 10 viên
Viên
3,000
5,400
16,200,000
CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
4
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
24
PP2400268599
GEN034
Envix 6
Ivermectin
6mg
" 893110695224 (VD-32326-19)"
Uống
Viên nén
Công ty Liên doanh Meyer - BPC
Việt Nam
Hộp 2 vỉ x 2 viên
Viên
200
17,000
3,400,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC PHÚC
4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
25
PP2400268600
GEN035
Asosalic
Salicylic acid + betamethason
(30mg/g + 0,5mg/g) - 30g
"531110404223 (VN-20961-18)"
Thuốc mỡ bôi ngoài da
Thuốc mỡ bôi ngoài da
Replek Farm Ltd.Skopje
Cộng hòa Macedonia
Hộp 1 tuýp 30g
Tuýp
300
95,000
28,500,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC PHÚC
2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
26
PP2400268602
GEN037
Irbesartan OD DWP 100mg
Irbesartan
100mg
VD-35223-21
Uống
Viên nén phân tán
Công ty cổ phần dược phẩm Wealphar
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
3,000
1,995
5,985,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH
4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
27
PP2400268605
GEN040
Baburex
Bambuterol hydroclorid
10mg
VD-24594-16 CV gia hạn số 364/QĐ-QLD
Uống
viên nén
CTCP Dược Hậu Giang - CN nhà máy DP DHG tại Hậu Giang
Việt Nam
hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
2,000
1,530
3,060,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
2
36 tháng CV số 6970/QLD-ĐK ngày 16/4/2018
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
28
PP2400268606
GEN041
Atisaltolin 2,5 mg/2,5ml
Salbutamol
2.5mg/2.5ml
893115025324
Hít qua máy khí dung
Dung dịch khí dung
Công ty CPDP An Thiên
Việt Nam
Hộp 5 ống, 10 ống, 20 ống x 2,5ml
ống
1,000
4,410
4,410,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM EOC VIỆT NAM
4
36
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
29
PP2400268607
GEN042
Zensonid
Budesonid
0,5mg/2ml
893110281923
Hít qua máy khí dung
Hỗn dịch dùng cho khí dung
Công ty cổ phần dược phẩm CPC1 Hà Nội
Việt Nam
Hộp 10 lọ x 2ml
Lọ
1,000
12,600
12,600,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
4
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
779/QĐ-BVKX
16/12/2024
Kien Xuong General Hospital
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second