Package 1: Generic drug bidding package

        Watching
Tender ID
Views
12
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package 1: Generic drug bidding package
Bidding method
Online bidding
Tender value
7.523.420.180 VND
Publication date
16:26 27/03/2025
Contract Type
Fixed unit price
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
KQ2400627395_2503261419
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Central Mental Hospital 1
Approval date
26/03/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Contractor's name Winning price Total lot price (VND) Number of winning items Action
1
vn0316417470
0316417470
233.610.400
234.310.400
5
See details
2
vn0310985237
0310985237
108.600.000
123.400.000
3
See details
3
vn0400102091
0400102091
1.619.500.000
1.775.200.000
16
See details
4
vn0301140748
0301140748
257.578.000
283.030.000
5
See details
5
vn0101275554
0101275554
62.700.000
62.700.000
1
See details
6
vn0309829522
0309829522
12.300.000
12.540.000
1
See details
7
vn0101352914
0101352914
571.500.000
571.500.000
3
See details
8
vn0106563203
0106563203
329.880.000
330.000.000
1
See details
9
vn0314699371
0314699371
176.000.000
336.000.000
1
See details
10
vn0102195615
0102195615
441.189.000
507.306.000
7
See details
11
vn0100108536
0100108536
138.600.000
138.600.000
1
See details
12
vn0303459402
0303459402
370.000.000
370.000.000
2
See details
13
vn0100109699
0100109699
203.961.000
203.961.000
8
See details
14
vn0103053042
0103053042
68.384.000
68.384.000
2
See details
15
vn0312460161
0312460161
17.356.500
21.100.000
2
See details
16
vn0301018498
0301018498
334.940.000
334.940.000
2
See details
17
vn0302375710
0302375710
41.000.000
41.000.000
2
See details
18
vn0105124972
0105124972
660.000.000
660.000.000
1
See details
19
vn0108639218
0108639218
261.000.000
261.000.000
1
See details
20
vn0104225488
0104225488
126.240.000
126.240.000
2
See details
21
vn0104628582
0104628582
93.800.000
93.800.000
2
See details
22
vn0107742614
0107742614
323.000.000
323.000.000
1
See details
23
vn0500398741
0500398741
108.000.000
108.000.000
1
See details
24
vn0109722081
0109722081
191.520.000
191.520.000
1
See details
25
vn0106918569
0106918569
14.400.000
14.400.000
1
See details
Total: 25 contractors
6.765.058.900
7.191.931.400
72
List of goods
STT Lot code Medicine Code Drug name/Ingredient name Active name Concentration, concentration GDKLH or GPNK Usage Dosing form Factory Name Country of manufacture Packaging Calculation Unit Amount Price/Winning bid price/Bidding price (VND) into money Successful bidder Drug group Hạn dùng (tuổi thọ) Provisioning schedule Số quyết định trúng thầu Ngày quyết định trúng thầu Tên bệnh viện/ sở y tế Action
1
PP2400540170
25.G.35
Haloperidol 1,5 mg
Haloperidol
1,5 mg
VD-24085-16. Gia hạn đến 30/12/2027. Số QĐ 854/QĐ-QLD
Uống
Viên nén
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 1 lọ x 400 viên
Viên
120,000
88
10,560,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
2
PP2400540177
25.G.42
Torleva 250
Levetiracetam
250mg
890110003500 (VN-20108-16)
Uống
Viên nén bao phim
Torrent Pharmaceuticals Ltd.
Ấn Độ
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
2,500
4,725
11,812,500
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
3
PP2400540218
25.G.83
Sertralin Cap DWP 50mg
Sertralin (dưới dạng Sertralin hydroclorid)
50mg
893110946424
Uống
Viên nang cứng
Công ty cổ phần dược phẩm Wealphar
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
35,000
1,995
69,825,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
4
PP2400540223
25.G.88
Milgamma N
Thiamine hydrochloride 100mg; Pyridoxine hydrochloride 100mg; Cyanocobalamin 1mg
100mg + 100mg + 1mg
400100083323
Tiêm
Dung dịch tiêm
Solupharm Pharmazeutische Erzeugnisse GmbH
Đức
Hộp 5 ống 2ml
Ống
5,000
21,000
105,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
5
PP2400540217
25.G.82
Asentra 50mg
Sertraline (dưới dạng Sertraline hydrochloride)
50mg
383110025323 (VN-19911-16)
Uống
Viên nén bao phim
KRKA, d.d., Novo mesto
Slovenia
Hộp 4 vỉ x 7 viên
Viên
30,000
8,700
261,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ NAM ÂU
Nhóm 1
60 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
6
PP2400540149
25.G.14
Aminazin 1,25%
Clorpromazin hydroclorid
25mg/2ml
VD-30228-18 (893115701024)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 20 ống x 2ml
Ống
10,000
2,100
21,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
7
PP2400540203
25.G.68
Garnotal 10
Phenobarbital
10 mg
VD-31519-19 (893112467324)
Uống
Viên nén
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
3,500
210
735,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
8
PP2400540190
25.G.55
Dalekine
Natri valproat
200 mg
VD-32762-19 (893114872324)
Uống
Viên nén bao phim tan trong ruột
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 4 vỉ x 10 viên
Viên
100,000
1,995
199,500,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
9
PP2400540216
25.G.81
Rileptid
Risperidon
2mg
VN-16750-13
Uống
Viên nén bao phim
Egis Pharmaceuticals Private Limited Company
Hungary
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
90,000
4,000
360,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
10
PP2400540211
25.G.76
Daquetin 200
Quetiapin (dưới dạng Quetiapin fumarat)
200 mg
VD-26676-17 (893110050324)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
30,000
15,200
456,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
11
PP2400540147
25.G.12
Tepirace
Clonidin
0,15mg
VD-30352-18; 893110664324
Uống
Viên nén
Công ty Cổ phần Dược phẩm Đạt Vi Phú
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên; Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
1,500
3,000
4,500,000
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 4
36 Tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
12
PP2400540195
25.G.60
Olmed 10mg
Olanzapine
10mg
535110019323
Uống
Viên nén bao phim
Actavis Ltd.
Malta
Hộp 4 vỉ x 7 viên
Viên
60,000
3,200
192,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
13
PP2400540163
25.G.28
Exidamin
Escitalopram
10mg
893110043900 (VD-28330-17)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần SPM
Việt Nam
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
2,000
3,050
6,100,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BIN BO
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
14
PP2400540143
25.G.08
Arip tablet 10mg
Aripiprazole
10mg
890110003300 (VN-22478-19)
Uống
Viên nén
Torrent Pharmaceuticals Ltd
Ấn Độ
Hộp 3 vỉ x 10 viên; Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
15,000
6,900
103,500,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
Nhóm 2
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
15
PP2400540213
25.G.78
Ringer lactate
Natri clorid; Kali clorid; Natri lactat; Calci clorid.2H2O
(3g; 0,2g; 1,6g; 0,135g)/500ml
VD-22591-15 (có Quyết định gia hạn số đăng ký)
Tiêm truyền tĩnh mạch
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai nhựa 500ml
Chai
3,000
7,245
21,735,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
16
PP2400540226
25.G.91
Grandaxin
Tofisopam
50mg
599110407523 (VN-15893-12)
Uống
Viên nén
Egis Pharmaceuticals Private Limited Company
Hungary
Hộp 2 vỉ x 10 viên
Viên
4,000
8,000
32,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
17
PP2400540148
25.G.13
Stugeron
Cinnarizine
25mg
VN-14218-11 (Có QĐ gia hạn số 62/QĐ-QLD ngày 08/02/2023)
Uống
Viên nén
OLIC (Thailand) Limited
Thái Lan
Hộp 25 vỉ x 10 viên nén
Viên
3,000
742
2,226,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
Nhóm 1
60 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
18
PP2400540193
25.G.58
Olmed 5mg
Olanzapine
5mg
535110019123
Uống
Viên nén bao phim
Actavis Ltd.
Malta
Hộp 4 vỉ x 7 viên
Viên
10,000
2,900
29,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
19
PP2400540139
25.G.04
Gayax-50
Amisulprid
50mg
893110660424 (VD-28907-18)
Uống
Viên nén
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Đạt Vi Phú
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
15,000
4,200
63,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BIN BO
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
20
PP2400540221
25.G.86
Ganita 200
Silymarin
200mg
893200126900 (VD-34012-20)
Uống
Viên nang cứng
Công ty cổ phần dược phẩm VCP
Việt Nam
Hộp 10 vỉ, 6 vỉ x 10 viên
Viên
85,000
3,800
323,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
21
PP2400540198
25.G.63
Trileptal
Oxcarbazepine
300mg
VN-22183-19
Uống
Viên nén bao phim
Novartis Farma S.p.A.
Ý
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
6,000
8,064
48,384,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
22
PP2400540156
25.G.21
Seduxen 5mg
Diazepam
5mg
599112027923
Uống
Viên nén
Gedeon Richter Plc
Hungary
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
110,000
1,260
138,600,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
Nhóm 1
60
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
23
PP2400540227
25.G.92
Torapain 50
Topiramate
50mg
893110235323
Uống
Viên nén bao phim
Công ty CP Dược phẩm Trung ương 2
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
6,000
5,500
33,000,000
Công ty TNHH Dược phẩm HQ
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
24
PP2400540197
25.G.62
Oxcarbazepin DWP 150mg
Oxcarbazepin
150mg
893114159723
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm Wealphar
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
12,000
2,877
34,524,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
Nhóm 4
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
25
PP2400540188
25.G.53
Dalekine
Natri valproat
57,64mg/ml
VD-18679-13. Gia hạn đến 21/12/2027. Số QĐ 833/QĐ-QLD
Uống
Siro
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 1 chai x 150ml
Chai
100
80,000
8,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
26
PP2400540180
25.G.45
Mannitol
D-Mannitol
20g/100ml
VD-23168-15 (có Quyết định gia hạn số đăng ký)
Tiêm truyền tĩnh mạch
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 30 Chai x 250ml
Chai
20
19,950
399,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
27
PP2400540210
25.G.75
Quetiapin DWP 150 mg
Quetiapin (dưới dạng quetiapin fumarat)
150mg
893110159323
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm Wealphar
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
60,000
3,486
209,160,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
Nhóm 4
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
28
PP2400540166
25.G.31
Glucose 5%
Glucose khan (dưới dạng Glucose monohydrat)
5g/100ml
VD-28252-17 (có Quyết định gia hạn số đăng ký)
Tiêm truyền tĩnh mạch
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai nhựa 500ml
Chai
1,600
7,980
12,768,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
29
PP2400540214
25.G.79
Lactated Ringer's and Dextrose
Dextrose khan; Natri clorid; Kali clorid; Natri lactat; Calci clorid dihydrat
(11,365g; 1,5g; 75mg; 750mg; 50mg)/250ml
VD-21953-14 (có Quyết định gia hạn số đăng ký)
Tiêm truyền tĩnh mạch
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai 500ml
Chai
600
11,550
6,930,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
30
PP2400540146
25.G.11
Pramital
Citalopram
40mg
VN-21385-18; 520110519524
Uống
Viên nén bao phim
Anfarm Hellas S.A.
Hy Lạp
Hộp 2 vỉ x 14 viên
Viên
1,800
15,000
27,000,000
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 1
24 Tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
31
PP2400540230
25.G.95
Zopinox 7.5
Zopiclone
7,5 mg
475110189123
Uống
Viên nén bao phim
Joint Stock Company "Grindeks"
Latvia
Hộp 1 chai x 100 viên
Viên
6,000
2,400
14,400,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÙNG
Nhóm 1
18 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
32
PP2400540172
25.G.37
Haloperidol 0,5%
Haloperidol
5mg/1 ml
VD-28791-18 (893110285600)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 20 ống x 1ml
Ống
15,000
2,100
31,500,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
33
PP2400540199
25.G.64
Carbamaz
Oxcarbazepin
300 mg
893114533924
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
24,000
3,360
80,640,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
34
PP2400540224
25.G.89
Trivit- B
Thiamin HCL + Pyridoxin HCL + Cyanocobalamin
100mg + 50mg + 1000mcg
VN-19998-16
Tiêm
Dung dịch tiêm
T.P. Drug Laboratories (1969)., Ltd
Thái Lan
Hộp 10 ống 3ml
Ống
8,000
13,500
108,000,000
CÔNG TY TNHH TRƯỜNG SƠN
Nhóm 5
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
35
PP2400540200
25.G.65
Paroxetin DWP 10mg
Paroxetin (dưới dạng paroxetin hydroclorid hemihydrat)
10mg
893110159123
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm Wealphar
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
3,000
1,785
5,355,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
Nhóm 4
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
36
PP2400540219
25.G.84
Clealine 100mg
Sertraline (dưới dạng Sertraline hydrochloride)
100mg
VN-17678-14
Uống
viên nén bao phim
Atlantic Pharma- Producoes Farmaceuticas S.A ( Fab. Abrunheira)
Portugal
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
8,000
12,000
96,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KIÊN ANH
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
37
PP2400540191
25.G.56
Sodium Valproate Aguettant 400mg/4ml
Natri Valproate
400mg/4ml
VN-22163-19 (Có QĐ gia hạn số 552/QĐ-QLD ngày 05/08/2024)
Tiêm
Dung dịch tiêm
Laboratoire Aguettant
Pháp
Hộp 10 ống x 4ml
Ống
50
97,000
4,850,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
38
PP2400540222
25.G.87
Sulpirid DWP 100mg
Sulpirid
100mg
VD-35226-21
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược phẩm Wealphar
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
15,000
441
6,615,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
39
PP2400540189
25.G.54
Depakine 200mg
Natri Valproat
200 mg
840114019124 (VN-21128-18) (có Quyết định gia hạn số đăng ký)
Uống
Viên nén kháng acid dạ dày
Sanofi Aventis S.A.
Tây Ban Nha
Hộp 1 lọ 40 viên
Viên
60,000
2,479
148,740,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
40
PP2400540159
25.G.24
LUPIPEZIL
Donepezil HCl
5mg
890110009224
Uống
Viên nén bao phim
Jubilant Generics Limited
Ấn Độ
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
3,000
4,100
12,300,000
CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
41
PP2400540229
25.G.94
Mafoxa 20mg
Ziprasidone ( dưới dạng Ziprasidone HCL monohydrate)
20mg
VD-31771-19
Uống
viên nang cứng
Công ty CP dược phẩm Me Di Sun
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
2,400
12,600
30,240,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KIÊN ANH
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
42
PP2400540182
25.G.47
Jewell
Mirtazapine
30mg
893110882824 (VD-28466-17)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm Đạt Vi Phú
Việt Nam
Hộp 4 vỉ x 7 viên, Nhôm-Nhôm; Hộp 6 vỉ x 10 viên, PVC - Nhôm
Viên
18,000
1,690
30,420,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
43
PP2400540194
25.G.59
Zapnex-5
Olanzapin
5mg
893110884024 (VD-27457-17)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm Đạt Vi Phú
Việt Nam
Hộp 6 vỉ (Alu-Alu) x 10 viên; hộp 10 (PVC-Alu) vỉ x 10 viên
Viên
24,000
415
9,960,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
44
PP2400540209
25.G.74
SaVi Quetiapine 100
Quetiapin (dưới dạng Quetiapin fumarat)
100mg
893110371423 (VD-30498-18)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty CP Dược phẩm SaVi
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
110,000
6,000
660,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BÁCH VIỆT
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
45
PP2400540207
25.G.72
Pipolphen
Promethazine hydrochloride 50mg/2ml
50mg/2ml
VN-19640-16
Tiêm
Dung dịch thuốc tiêm
Egis Pharmaceuticals Private Limited Company
Hungary
Hộp 100 ống 2ml
Ống
600
15,000
9,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ
Nhóm 1
60 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
46
PP2400540175
25.G.40
Lamotor-50
Lamotrigin
50mg
890110531124 (VN-21140-18)
Uống
Viên nén
Torrent Pharmaceuticals Ltd.
Ấn Độ
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
6,000
924
5,544,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
47
PP2400540140
25.G.05
Nesulix
Amisulprid
200 mg
VD-21204-14 (893110011400)
Uống
Viên nén
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
20,000
3,300
66,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
48
PP2400540212
25.G.77
Expressin 200
Quetiapin
200mg
893110320123 (VD-23631-15)
Uống
Viên nén bao phim
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm OPV
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
10,000
3,950
39,500,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BIN BO
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
49
PP2400540201
25.G.66
Parokey
Paroxetin (dưới dạng Paroxetin hydroclorid)
20mg
893110662924 (VD-28478-17)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty cổ phần dược phẩm Đạt Vi Phú
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên, PVC - Nhôm; Hộp 3 vỉ x 10 viên, Nhôm-Nhôm
Viên
2,000
4,349
8,698,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
50
PP2400540154
25.G.19
Clomedin Tablets
Clozapin
100mg
VN-22888-21
Uống
Viên nén
Remedica Ltd
Cyprus
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
60,000
9,000
540,000,000
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 1
36 Tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
51
PP2400540179
25.G.44
Levomaz 25
Levomepromazin (dưới dạng levomepromazin maleat 33,78 mg)
25mg
893110448423
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 4 vỉ x 25 viên
Viên
20,000
1,200
24,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
52
PP2400540186
25.G.51
Natri Bicarbonat 1.4%
Natri bicarbonat
1,4g/100ml
VD-25877-16 (có Quyết định gia hạn số đăng ký)
Tiêm truyền tĩnh mạch
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai 250ml
Chai
20
32,000
640,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
53
PP2400540171
25.G.36
Haloperidol DWP 3mg
Haloperidol
3mg
VD-35950-22
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược phẩm Wealphar
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
40,000
399
15,960,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
54
PP2400540150
25.G.15
Aminazin 25mg
Clorpromazin hydroclorid
25mg
VD-24680-16 (893115138424)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 1 lọ 200 viên
Viên
70,000
210
14,700,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
55
PP2400540220
25.G.85
Zoloman 100
Sertraline (dưới dạng Sertraline hydrochloride)
100mg
893110028100 (SĐK cũ: VD-34211-20)
Uống
Viên nén bao phim
Công ty CP Dược phẩm OPV
Việt Nam
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
16,000
3,800
60,800,000
Công ty TNHH Dược phẩm HQ
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
56
PP2400540153
25.G.18
Clozapin DWP 50mg
Clozapin
50mg
893110235723
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược phẩm Wealphar
Việt Nam
Hộp 6 vỉ x 10 viên
Viên
50,000
1,995
99,750,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
57
PP2400540204
25.G.69
Garnotal 10
Phenobarbital
10 mg
VD-31519-19 (893112467324)
Uống
Viên nén
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
3,500
210
735,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
58
PP2400540196
25.G.61
Olanxol
Olanzapin
10 mg
893110094623
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
90,000
2,457
221,130,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 3
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
59
PP2400540225
25.G.90
Cosyndo B
Thiamin + Pyridoxin + Cyanocobalamin
175mg + 175mg + 125mcg
893110342324 (VD-17809-12)
Uống
Viên
Cty TNHH MTV 120 Armephaco
Việt Nam
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Viên
160,000
1,197
191,520,000
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ T-H PHARMAHN
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
60
PP2400540206
25.G.71
Neuropyl 400
Piracetam
400mg
893110426624
Uống
Viên nang cứng
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
30,000
850
25,500,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
61
PP2400540141
25.G.06
TEPERINEP 25mg
Amitriptylin (dưới dạng Amitriptylin hydrochlorid)
25mg
VN-22777-21
Uống
Viên nén bao phim
ExtractumPharma Co. Ltd.
Hungary
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
15,000
4,180
62,700,000
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN HÀ LAN
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
62
PP2400540152
25.G.17
Beclozine 25
Clozapine
25mg
893110584624 (VD-18186-13)
Uống
Viên nén
Công ty cổ phần dược Enlie
Việt Nam
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
160,000
1,100
176,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KOVI
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
63
PP2400540142
25.G.07
Amitriptylin 25mg
Amitriptylin hydroclorid
25mg
893110307424
Uống
Viên nén bao phim
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 1 lọ x 100 viên
Viên
10,000
950
9,500,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 2
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
64
PP2400540167
25.G.32
Glucose 10%
Glucose khan (dưới dạng Glucose monohydrat)
10g/100ml
VD-25876-16 (có Quyết định gia hạn số đăng ký)
Tiêm truyền tĩnh mạch
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai 500ml
Chai
200
8,620
1,724,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 4
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
65
PP2400540165
25.G.30
Tebantin 300mg
Gabapentin
300mg
VN-17714-14
Uống
Viên nang cứng
Gedeon Richter Plc.
Hungary
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
2,000
5,000
10,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN
Nhóm 1
24 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
66
PP2400540192
25.G.57
Dalekine 500
Natri valproat
500 mg
893114094423
Uống
Viên nén bao phim tan trong ruột
Công ty Cổ phần Dược Danapha
Việt Nam
Hộp 4 vỉ x 10 viên
Viên
180,000
2,500
450,000,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
67
PP2400540138
25.G.03
Tanganil 500mg
Acetylleucine
500mg
VN-22534-20
Uống
Viên nén
Pierre Fabre Medicament Production
Pháp
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
1,200
4,612
5,534,400
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
68
PP2400540205
25.G.70
Piracetam-Egis
Piracetam
400mg
599110407823
Uống
Viên nén bao phim
Egis Pharmaceuticals Private Limited Company
Hungary
Hộp 1 lọ 60 viên
Viên
160,000
1,550
248,000,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
69
PP2400540151
25.G.16
Clomedin Tablets
Clozapin
25mg
VN-22889-21
Uống
Viên nén
Remedica Ltd.
Cyprus
Hộp 5 vỉ x 10 viên
Viên
60,000
5,498
329,880,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT VIỆT
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
70
PP2400540187
25.G.52
Natri clorid 0,9%
Natri clorid
0,9g/100ml
893110039623
Tiêm truyền tĩnh mạch
Dung dịch tiêm truyền
Công ty cổ phần Fresenius Kabi Việt Nam
Việt Nam
Thùng 20 chai nhựa 500ml
Chai
1,500
7,350
11,025,000
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
Nhóm 4
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
71
PP2400540178
25.G.43
Tisercin
Levomepromazin (dưới dạng Levomepromazin maleat)
25mg
599110027023
Uống
Viên nén bao phim
Egis Pharmaceuticals Private Limited Company
Hungary
Hộp 1 lọ 50 viên
Viên
60,000
1,449
86,940,000
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
Nhóm 1
60 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
72
PP2400540174
25.G.39
Lamictal 50mg
Lamotrigine
50mg
590110524824 (VN-22150-19)
Uống
Viên nén
Delpharm Poznań S.A.
Poland
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Viên
4,000
5,000
20,000,000
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
Nhóm 1
36 tháng
12 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
KQ2400627395_2503261419
26/03/2025
Central Mental Hospital 1
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second