Package No. 05: Construction

        Watching
Tender ID
Views
21
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 05: Construction
Bidding method
Online bidding
Tender value
376.493.000 VND
Publication date
10:38 20/10/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Non-consulting
Approval ID
110/QĐ-MNPĐ
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Phu Dien Kindergarten
Approval date
17/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801138514 0801138514

899 CONSTRUCTION AND INVESTMENT CONSULTANCY JOINT STOCK COMPANY

373.009.854,667 VND 373.010.000 VND 30 day 20/10/2023
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Trụ bê tông đúc sẵn giả gỗ, H=500-800-1000mm, D=200-350mm (Hoàn thiện lắp đặt)
125
cái
Theo quy định tại Chương V
154,673
2
Mô hình khung con thiên nga, chất liệu composite, KT: D1200xR600xC1100mm (Hoàn thiện lắp đặt)
2
mô hình
Theo quy định tại Chương V
2,400,000
3
Mô hình nàng bạch tuyết và 7 chú lùn, chất liệu composite, KT bạch tuyết cao 1200mm, chú lùn cao 600mm (Hoàn thiện lắp đặt)
1
mô hình
Theo quy định tại Chương V
7,500,000
4
Mô hình tượng cô tấm và giếng nước, chất liệu composite, Kích thước Cô tấm: 1050x650mm, KT giếng nước 650x700mm (Hoàn thiện lắp đặt)
1
mô hình
Theo quy định tại Chương V
5,000,000
5
Mô hình tượng cậu bé đọc sách trên lưng trâu, chất liệu composite, kích thước 1500x1600mm (Hoàn thiện lắp đặt)
1
mô hình
Theo quy định tại Chương V
8,000,000
6
PHÁ DỠ
0
Theo quy định tại Chương V
7
Tháo dỡ mô hình cổ tích
1
công
Theo quy định tại Chương V
234,233
8
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
4
gốc
Theo quy định tại Chương V
124,145
9
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
4.05
m3
Theo quy định tại Chương V
958,011
10
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
9.929
m3
Theo quy định tại Chương V
319,210
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
25.961
m3
Theo quy định tại Chương V
168,102
12
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.207
m3
Theo quy định tại Chương V
517,436
13
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.582
100m3
Theo quy định tại Chương V
1,293,175
14
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Gạch, bê tông phá dỡ
0.582
100m3
Theo quy định tại Chương V
3,424,149
15
VƯỜN CỔ TÍCH
0
Theo quy định tại Chương V
16
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
14.599
1m3
Theo quy định tại Chương V
131,170
17
Ván khuôn móng băng, móng bè
0.545
100m2
Theo quy định tại Chương V
9,759,740
18
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
5.517
m3
Theo quy định tại Chương V
1,356,575
19
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
2.19
m3
Theo quy định tại Chương V
1,503,615
20
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
18.219
m3
Theo quy định tại Chương V
1,551,050
21
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.84
100m3
Theo quy định tại Chương V
25,891,401
22
Mua đất đồi
1.2
m3
Theo quy định tại Chương V
248,715
23
Rải nilong chống thấm
3.2
100m2
Theo quy định tại Chương V
959,014
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
32
m3
Theo quy định tại Chương V
1,532,591
25
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Gạch thẻ men KT 60x240
52.532
m2
Theo quy định tại Chương V
267,254
26
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
88.8
m2
Theo quy định tại Chương V
87,161
27
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40 - Đá granite rối
9.33
m2
Theo quy định tại Chương V
687,446
28
Lát nền, sàn đá tiết diện đá ≤0,16m2, vữa XM M75, PCB40 - Đá granite rối
101
m2
Theo quy định tại Chương V
487,760
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
88.8
m2
Theo quy định tại Chương V
56,764
30
Rải thảm cỏ nhân tạo màu xanh đế cứng cao 3cm, số lượng mũi khâu 160 mũi/100cm, cụm 8 sợi, Dtex: 6.600, hình dạng sợi kim cương, đế 3 lớp
195
m2
Theo quy định tại Chương V
197,982
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.146
100m3
Theo quy định tại Chương V
2,301,443
32
HỒ NƯỚC + CẦU
0
Theo quy định tại Chương V
33
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng >3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
8.275
1m3
Theo quy định tại Chương V
121,802
34
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.077
100m2
Theo quy định tại Chương V
9,759,740
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.839
m3
Theo quy định tại Chương V
1,318,493
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.972
m3
Theo quy định tại Chương V
1,649,389
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.355
tấn
Theo quy định tại Chương V
22,256,568
38
Xây bể chứa bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
0.437
m3
Theo quy định tại Chương V
2,208,452
39
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.062
100m2
Theo quy định tại Chương V
14,152,682
40
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.681
m3
Theo quy định tại Chương V
1,790,229
41
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
6.2
m2
Theo quy định tại Chương V
162,307
42
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.2
m2
Theo quy định tại Chương V
56,764
43
NC đắp bê tông giả đá mặt cầu (NC:4/7 nhóm 2)
5
công
Theo quy định tại Chương V
306,255
44
Tay vịn bê tông giả đá đúc sẵn cao 650
9
md
Theo quy định tại Chương V
556,825
45
Lát nền, sàn - diện tích viên gạch ≤ 0,04m2, vữa XM M75, PCB40 - Gạch men chống trơn KT 200x200
18.966
m2
Theo quy định tại Chương V
201,418
46
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, PCB40
5.995
m2
Theo quy định tại Chương V
945,797
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 42mm
0.12
100m
Theo quy định tại Chương V
3,645,234
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.36
100m
Theo quy định tại Chương V
8,250,669
49
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
71,621
50
Lắp đặt van khoá PVC - Đường kính 90mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
646,034
51
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 90mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
85,382
52
Lắp đặt rọ chắn rác
1
cái
Theo quy định tại Chương V
61,870
53
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.083
100m3
Theo quy định tại Chương V
2,301,443
54
MUA VẬT TƯ
0
Theo quy định tại Chương V
55
Mô hình cổng hoa vườn cổ tích, 2 mặt nổi, chất liệu composite, cổng bao gồm nhiều hình nổi như ông mặt trời, cây nấm, con thỏ phù hợp với thế giới trẻ thơ KT 4500xH3000-3500mm (Hoàn thiện lắp đặt)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
28,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second