Procurement costs, equipment installation

        Watching
Tender ID
Views
97
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Procurement costs, equipment installation
Bidding method
Online bidding
Tender value
5.691.813.000 VND
Publication date
16:59 26/06/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
122/QĐ-VP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Office of People's Council & People's Committee of Tay Giang district
Approval date
25/06/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0401827037 0401827037 LIÊN DANH PHƯỚC SƠN- TAM THÀNH PHÁT

PHUOC SON TECHNOLOGY SERVICE AND TRADING COMPANY LIMITED

5.599.574.500 VND 5.599.574.500 VND 30 day 30 days
2 vn4300406953 4300406953 LIÊN DANH PHƯỚC SƠN- TAM THÀNH PHÁT

TAM THANH PHAT COMMERCE - TECHNIQUE JOINT STOCK COMPANY

5.599.574.500 VND 5.599.574.500 VND 30 day 30 days
The system analyzed and found the following joint venture contractors:
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn4300703956 4300703956 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ TIÊN PHONG E-HSDT does not meet the requirements of E-HSMT
2 vn4000765334 4000765334 TRAN AN COMPANY LIMITED E-HSDT does not meet the requirements of E-HSMT
3 vn0401611260 0401611260 CÔNG TY TNHH TRÍ NGUYÊN VIỆT The first ranked contractor won the bid

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Loa hộp treo trường
8 cái Hàn Quốc 9,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Powered Amplifier (1700W at 4Ω Bridged, 700W+700W Stereo at 4Ω)
2 cái Hàn Quốc 23,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bàn trộn kỹ thuật số
1 cái Hàn Quốc 22,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Micro cổ ngỗng phát biểu để bục
1 cái Hàn Quốc 1,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Micro cổ ngỗng không dây cho đại biểu
1 cái China 7,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ micro không dây cầm tay: gồm 1 bộ thu sóng không dây + 2 mic
1 cái Hàn Quốc 13,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ chống phản hồi âm
1 cái China 10,725,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Giá treo loa
8 cái Việt Nam 440,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Lắp đặt cáp tín hiệu âm thanh
50 m Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Lắp đặt dây loa 2x1,5mm
300 m Việt Nam 29,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Đầu giắc Canon
10 cái China 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Tủ âm thanh 14U, có ngăn Mixer
1 tủ Việt Nam 4,950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Vật tư phụ kiện lắp đăt: Nẹp nhựa, ống luồng cáp, đầu giắc tín hiệu, đầu cos…
1 Việt Nam 3,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Loa âm trần 6W
6 cái Hàn Quốc 484,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Âm ly kèm trộn 60W
1 cái Hàn Quốc 7,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Máy chủ tịch để bàn kèm micro
1 cái Hàn Quốc 10,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Máy đại biểu kèm micro
14 cái Hàn Quốc 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ điều khiển trung tâm
1 cái Hàn Quốc 38,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Cáp kéo dài 10m
4 sợi Hàn Quốc 1,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ chống phản hồi âm
1 Bộ China 10,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Tủ âm thanh 10U
1 Tủ Việt Nam 2,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Lắp đặt dây loa 2x1,5mm
50 m Việt Nam 29,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Vật tư phụ kiện lắp đăt: ống luồng cáp, cáp điện, cáp mạng, đầu giắc âm thanh, đầu cos
1 Việt Nam 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Loa cột treo tường 40W
8 cái Hàn Quốc 3,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Âm ly kèm trộn 360W
1 cái Hàn Quốc 41,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ micro không dây cầm tay: gồm 1 bộ thu sóng không dây + 2 mic
1 bộ Hàn Quốc 13,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Micro cổ ngỗng phát biểu để bục
1 cái Hàn Quốc 1,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Micro cổ ngỗng không dây cho đại biểu
1 cái China 7,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ chống phản hồi âm
1 Bộ China 10,725,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Tủ âm thanh 10U, bao gồm ổ cắm nguồn 6 lỗ
1 Tủ Việt Nam 2,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Lắp đặt cáp tín hiệu âm thanh
50 m Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Lắp đặt dây loa 2x1,5mm
200 m Việt Nam 29,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tủ điện cấp nguồn cho hệ thống âm thanh, màn hình led
1 Tủ Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Vật tư phụ kiện lắp đăt: Nẹp nhựa, ống luồng cáp, đầu giắc âm thanh, đầu cos…
1 Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Máy Điều hòa không khí âm trần 48.000BTU
13 Bộ Thai Lan 48,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Điều khiển có dây
13 Bộ Thai Lan 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 9,5mm
159.5 m China 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 15,9mm
159.5 m China 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
159.5 m Việt Nam 56,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Loại ống nhựa tròn D25
1444 m Việt Nam 18,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Lắp đặt dây điện 2x0,75mm2
260 m Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, dây cấp nguồn điều khiển từ dàn lạnh đến dàn nóng
638 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, loại dây te cho dàn lạnh
159.5 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Lắp đặt dây đơn 6mm2
1925.4 m Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, loại dây te cho dàn nóng
481.3 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Lắp đặt các automat 3 pha ≤50A
13 cái Việt Nam 423,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Vật tư phụ lắp đặt ( Ty treo, cùm ống , đạn nỡ, đai ốc, bu lông…..)
1 Gói Việt Nam 12,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Máy Điều hòa không khí âm trần 36.000BTU
2 Bộ Thai Lan 43,560,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Điều khiển có dây
2 Bộ Thai Lan 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 9,5mm
19 m China 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 15,9mm
19 m China 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
30 m Việt Nam 56,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - loại ống nhựa tròn D25
17.8 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Lắp đặt dây điện 2x0,75mm2
50 m Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, dây cấp nguồn điều khiển từ dàn lạnh đến dàn nóng
74.6 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, loại dây te cho dàn lạnh
18.7 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Lắp đặt dây đơn 6mm2
53.4 m Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, loại dây te cho dàn nóng
17.8 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Lắp đặt các automat 3 pha 50A
2 cái Việt Nam 423,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Vật tư phụ lắp đặt ( Ty treo, cùm ống , đạn nỡ, đai ốc, bu lông…..)
1 Gói Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Máy Điều hòa không khí âm trần 48.000BTU
3 Bộ Thai Lan 48,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Điều khiển có dây
3 Bộ Thai Lan 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 9,5mm
88.5 m China 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 15,9mm
88.5 m China 320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
47 m Việt Nam 56,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - loại ống nhựa tròn D25
264 m Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Lắp đặt dây điện 2x0,75mm2
60 m Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, dây cấp nguồn điều khiển từ dàn lạnh đến dàn nóng
354 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, loại dây te cho dàn lạnh
89 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Lắp đặt dây đơn 6mm2
582 m Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, loại dây te cho dàn nóng
146 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Lắp đặt các automat 3 pha 50A
3 cái Việt Nam 423,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Vật tư phụ lắp đặt ( Ty treo, cùm ống , đạn nỡ, đai ốc, bu lông…..)
1 Gói Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Ghế hội trường
356 cái Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Ghế chủ tọa
3 cái Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bàn Hội trường
110 cái Việt Nam 5,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bàn chủ tọa
2 cái Việt Nam 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Ốp lam mặt dựng trước bục và hai bên cánh gà sân khấu
33.5 m2 Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bục phát biểu
1 cái Việt Nam 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bục để tượng Bác + Tượng Bác Hồ
1 cái Việt Nam 7,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Vách lưng sân khấu
110.2 m2 Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bục gỗ tam cấp, bắn thảm đỏ
11.5 m2 Việt Nam 1,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Ngôi sao, Búa Liềm
1 bộ Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Rèm 2 bên cánh gà sân khấu
8 m2 Việt Nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bộ Khung nền đỏ và chữ "ĐẢNG ….NĂM !"
1 bộ Việt Nam 14,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Vách ốp tường
199.6 m2 Việt Nam 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Rèm cửa
72.3 m2 Việt Nam 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Ghế hội trường
52 cái Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Ghế chủ tọa
3 cái Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Bàn họp
1 hệ Việt Nam 65,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Vách ốp tường hai bên dọc theo chiều dài phòng
85.1 m2 Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Vách đối diện và sau lưng chủ tọa
43.4 m2 Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Bục để tượng Bác + Tượng Bác Hồ
1 cái Việt Nam 7,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Logo cờ đôi "Búa liềm và ngôi sao"
1 bộ Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Bộ chữ "Huyện Tây Giang"
1 bộ Việt Nam 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Bộ Khung nền đỏ và chữ "*NƯỚC CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM*"
1 bộ Việt Nam 11,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Rèm cửa
22.2 m2 Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Ghế hội trường
120 cái Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Ghế chủ tọa
3 cái Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Bàn hội trường
40 cái Việt Nam 5,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Bàn chủ tọa
1 cái Việt Nam 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Lam mặt dựng sân khấu
4 m2 Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Bục phát biểu
1 cái Việt Nam 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Bục để Tượng Bác + Tượng Bác Hồ
1 cái Việt Nam 7,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Hệ vách gỗ lưng sân khấu
23.4 m2 Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Hệ vách gỗ hai bên cánh gà sân khấu
21.4 m2 Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Búa Liềm , Ngôi sao
1 bộ Việt Nam 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Bộ Khung nền đỏ và chữ "NƯỚC CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM MUÔN NĂM !"
1 bộ Việt Nam 15,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Bộ khung nền đỏ và chữ 2 câu khẩu hiệu hai bên dọc theo chiều dài của phòng
2 bộ Việt Nam 12,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Vách ốp tường+ Dựt trụ
52.5 m2 Việt Nam 900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Rèm cửa
52.9 m2 Việt Nam 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Màn hình tivi ghép 55 inch viền ghép 1.68mm ( đối diện chủ tọa)
4 cái China 90,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Màn hình led P2 trong nhà kèm phụ kiện - Kt: 2,24 x 1,28m ( Sau lưng chủ tọa)
1 Bộ China 145,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bộ điều khiển ma trận 8 ngõ vào 8 ngõ ra
1 Bộ China 86,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Tivi treo tường 75inch 4K
2 cái Việt Nam 21,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Phần mềm trình chiếu chia sẻ nội dung
1 Bản quyền China 2,783,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Giá treo màn hình ghép chuyên dụng
4 Cái China 4,235,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Giá treo tivi 75inch treo tường
2 Cái Việt Nam 423,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Máy tính vận hành
1 Bộ China 24,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Cáp HDMI dài 5M 4K
7 m China 242,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
100 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Lắp đặt khung gá treo màn hình bằng sắt hộp mạ kẽm
1 Khung Việt Nam 18,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Màn hình LED P5 ngoài trời
12.28 m2 China 21,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Cabin led ngoài trời kích thước 960x960x150mm bằng sắt sơn tĩnh điện, có quạt làm mát.
13 cái Việt Nam 3,025,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Bộ chuyển đổi nguồn AC sang DC 5V, 70A cao cấp
40 cái China 423,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Card thu tín hiệu hình ảnh
13 cái China 423,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Bộ xử lý hình ảnh
1 cái China 7,260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Thiết bị quản lý tập trung
1 Cái China 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
200 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Lắp đặt dây đơn 6mm2
100 m Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Lắp đặt cáp mạng Cat6 UTP chống nhiễu
150 m China 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Khung giá màn hình bằng thép hộp mạ kẽm, trang trí khung viền, ốp tấm hợp kim nhôm bảo vệ
12 m2 Việt Nam 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Vật tư phụ kiện lắp đăt: dây điện, áp tomat, Nẹp nhựa, ống luồng cáp, đầu giắc tín hiệu, đầu cos…
1 Việt Nam 6,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Màn hình led kích thước 2,24m x 3,84m
8.6 m2 China 26,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Bộ chuyển đổi nguồn AC sang DC 5V, 60A cao cấp
25 cái China 423,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Card thu tín hiệu hình ảnh
25 cái China 423,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Bộ xử lý hình ảnh
1 cái China 3,025,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Bộ trình chiếu hình ảnh không dây
1 cái China 10,890,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Máy tính vận hành
1 cái China 24,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Phần mềm trình chiếu chia sẻ nội dung
1 Bản quyền China 2,783,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Giá treo tivi di động 100 inch
1 Bộ China 123,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Tivi 98 inch
1 Bộ Việt Nam 9,445,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
400 m Việt Nam 14,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Lắp đặt dây đơn 6mm2
100 m Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Lắp đặt cáp mạng Cat6 UTP chống nhiễu
100 m China 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Lắp đặt khung giá màn hình bằng thép hộp mạ kẽm
9 Khung Việt Nam 1,028,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second