Purchasing raw materials, fuel, and tools for project code 106.03-2023.04, 2nd year

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing raw materials, fuel, and tools for project code 106.03-2023.04, 2nd year
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Estimated price
64.390.000 VND
Tender value
85.300.000 VND
Publication date
10:14 06/01/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
02/QĐ-ĐHKHCN
Approval Entity
Hanoi University of Science and Technology
Approval date
05/01/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108187441 0108187441

NGUYEN PHUC MATERIALS TRADING JOINT STOCK COMPANY

64.390.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Đầu côn 1000 µl (túi 500 cái)
-
9 túi - Làm bằng polypropylene, có thể hấp tiệt trùng - Phù hợp với pipet cơ và pipet điện tử - Không RNase & DNase ( RNase & Dnase free), không gây sốt (non-pyrogenic) - Thể tích: 1000µl Mỹ 240,000
2 Đầu côn 200 µl (túi 1000 cái)
-
9 túi - Làm bằng polypropylene, có thể hấp tiệt trùng - Phù hợp với pipet cơ và pipet điện tử - Không RNase & DNase ( RNase & Dnase free), không gây sốt (non-pyrogenic) - Thể tích: 200µl Mỹ 230,000
3 Đầu côn 10 µl (túi 1000 cái)
-
9 túi - Làm bằng polypropylene, có thể hấp tiệt trùng - Phù hợp với pipet cơ và pipet điện tử - Không RNase & DNase ( RNase & Dnase free), không gây sốt (non-pyrogenic) - Thể tích: 10µl Mỹ 320,000
4 Găng tay nitrin không bột (50 đôi)
-
9 hộp Sản xuất từ cao su thiên nhiên không bột, không gây kích ứng da. Thuận cho cả tay trái và tay phải, dài 240mm (±10mm). + Chiều rộng: 75 ± 5 (XS); 85 ± 5 (S); 95 ± 5 (M); 105 ± 5 (L) + Độ dày tối thiểu 1 lớp: vùng ngón tay 0,1 mm, lòng bàn tay 0,1mm + Độ bền: Lực kéo đứt tối thiểu trước lão hóa 6N min, sau lão hóa 6N min. Độ giãn đứt tối thiểu trước lão hóa 650% min, sau lão hóa 500% min Lực kéo đứt tối thiểu trước lão hóa 18Mpa min, sau lão hóa 14Mpa min. Độ giãn đứt tối thiểu trước lão hóa 650% min, sau lão hóa 500% min + Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485:2016; Việt Nam 110,000
5 Vial thủy tinh đựng mẫu HPLC (hộp 100 cái)
-
1 hộp Màu sắc: trong suốt / hổ phách Đường kính miệng: 9mm Kích thước: 11,6 x 32mm Gói: 100 lọ / hộp Trung Quốc 180,000
6 Ống eppendorf 1.5 ml (túi 500 cái)
-
4 túi - Chất liệu copolymer - Lực ly tâm: 14,000 RCF. - Không RNase & Dnase - Túi 500 ống - Thể tích 1.5 ml Mỹ 240,000
7 Eppendorf 2 mL (túi 500 cái)
-
4 túi - Chất liệu copolymer - Lực ly tâm: 14,000 RCF. - Không RNase & Dnase - Túi 500 ống - Thể tích 2 ml Mỹ 250,000
8 Ống eppendorf 0.2 ml (túi 1000 cái)
-
1 túi Ống PCR 0,2ml có nắp Chất liệu Polypropylene Không RNase-/Dnase Không chất ức chế PCR Túi 1000 ống Mỹ 850,000
9 Ống chạy qPCR
-
4 hộp - Thành thấp, chiều cao ống 16 mm, thân màu trắng đục - Ống vách mỏng để truyền nhiệt tốt nhất, đạt tiêu chuẩn EU RoHS 2002/95/EC - Được làm bằng nhựa PP USP VI - Không chứa DNase, RNase, DNA, chất ức chế PCR, ATP, nội độc tố - Tỷ lệ bay hơi dưới 5%, tiết kiệm chi phí thuốc thử - Phù hợp với hầu hết các máy Real-Time PCR - Gói nhỏ có thể tránh lây nhiễm chéo bởi các nghiên cứu khác nhau Mỹ 1,800,000
10 Bình thủy tinh 600ml
-
40 bình - chất liệu: Thuỷ tinh trong suốt, có khả năng chịu nhiệt - Nắp nhựa Polypropylen - Thể tích: 600ml Trung Quốc 25,000
11 Chậu nhựa 3L
-
36 cái "- Chiều cao chậu: 30 cm - Đường kính mặt trên: 20 cm - Đường kình đáy: 15 cm - Chất liệu: nhựa PP, có độ bền cao - Màu sắc: trắng Việt Nam 20,000
12 Chén sứ chịu nhiệt
-
20 cái "- Chất liệu: sứ - Độ chịu nhiệt: 1.400 độ C - Dung tích: 50ml Trung Quốc 40,000
13 Falcon 15 ml túi 50 cái
-
8 túi - Dùng để ly tâm mẫu, đựng mẫu - Đã được tiệt trùng - Độ dày ống 1±0.2mm - Chiều dài ống bao gốm cả nắp: 120±2mm - Chiều dài ống không bao gồm nắp: 118±1 mm - Tốc độ ly tâm tối đa : 1500 x g trong 20 phút Mỹ 150,000
14 Falcon 50 ml túi 25 cái
-
8 túi -Dùng để ly tâm mẫu, đựng mẫu - Đã tiệt trùng - Độ dày ống 1±0.2mm - Chiều dài ống bao gốm cả nắp: 116.8±1mm - Chiều dài ống không bao gồm nắp: 114.3±2 mm - Tốc độ ly tâm tối đa : 9500g (9900rpm)>20 phút Mỹ 150,000
15 Bình định mức 100ml
-
3 cái "- Chất liệu: thủy tinh - Thể tích định mức: 100ml - Chịu được 121oC ở áp suất 2 bar - Có nắp đậy bằng nhựa Mỹ 200,000
16 Màng lọc 0.2 µm hộp 50 cái
-
2 hộp "- Đầu lọc PTFE - Kích thước: 0.2um x 13mm - Lỗ lọc: 0.2 µm - Tiệt trùng Mỹ 1,000,000
17 Cồn tuyệt đối (chai 2.5L)
-
1 chai Khối lượng mol: 46.07 g/mol Độ tinh khiết: ≥99.45% Tạp chất: ≤0.2% (nước) pH: 7.0 (20 °C, 10 g/L) Phù hợp với kỹ thuật tách chiết DNA và RNA Mỹ 650,000
18 Cồn công nghiệp
-
8 lit Nồng độ 90% Dạng lỏng; không màu Điểm sôi 61°C Trung Quốc 30,000
19 Potassium dihyrogen sulfate KH2PO4 lọ 1kg
-
1 kg Độ tinh khiết 98 %, dùng cho phân tích định lượng Khối lượng phân tử: 136 g/mol Mỹ 6,000,000
20 Guaiacol chai 100 ml
-
1 chai Độ tinh khiết 99 % Dạng lỏng Bảo quản ở nhiệt độ phòng Mỹ 600,000
21 Bradford reagent
-
1 500mL/ chai Dạng dung dịch; for 0.1-1.4 mg/ml protein Mỹ 4,000,000
22 Glycine
-
2 100g/lọ Màu trắng đến trắng ngà; Khối lượng phân tử: 75,07 Số CAS: 56-40-6; ≥99% (HPLC), phù hợp cho phương pháp Western blotting, ReagentPlus ® Mỹ 2,120,000
23 L-Proline
-
1 100g/lọ Màu trắng; Công thức phân tử: C5H9NO2; Khối lượng phân tử: 115,13; Số CAS: 147-85-3; ≥99% (HPLC), ReagentPlus® Mỹ 6,760,000
24 Nindyrin
-
1 25g/lọ Tinh thể màu trắng đến trắng nâu; Công thức phân tử: C9H6O4; Khối lượng phân tử: 178,14; Số CAS: 485-47-2; ACS reagent grade Mỹ 4,600,000
25 Acetic Acid Glacial
-
3 1L/chai Tinh khiết; Phù hợp với HPLC Mỹ 800,000
26 Orthophosphoric Acid
-
3 1L/chai Tinh khiết: 85%, phù hợp để phân tích Mỹ 710,000
27 Sulphuric Acid
-
3 2,5L/chai Tinh khiết: 95%, phù hợp để phân tích Mỹ 1,700,000
28 Toluene
-
3 2,5L/chai Tinh khiết: 99% Mỹ 620,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second