Regular military procurement in 2022

        Watching
Tender ID
Views
181
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Regular military procurement in 2022
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.758.294.323 VND
Estimated price
1.758.294.323 VND
Completion date
10:19 06/07/2022
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
30 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0700236000 0700236000

CÔNG TY CỔ PHẦN 199

1.740.641.000 VND 1.740.641.000 VND 30 day 30 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Quần áo nghiệp vụ Thông tin nam K12
Công ty cổ phần 199
80
Bộ
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 387: 2016/TCHC/QN
Việt Nam
533,000
2
Áo ấm nghiệp vụ Thông tin nam K12
Công ty cổ phần 199
40
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 382: 2016/TCHC/QN
Việt Nam
376,500
3
Tạp dề cấp dưỡng K12 + mũ cấp dưỡng
Công ty cổ phần 199
920
Cái
- Tạp dề cấp dưỡng K12 theo tiêu chuẩn 174: 2012/TCHC/QN - Mũ cấp dưỡng theo tiêu chuẩn TCQS 211:2014/TCHC/QN
Việt Nam
47,000
4
Quần áo mưa nghiệp vụ Thông tin
Công ty cổ phần 199
40
Bộ
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 505:2018/TCHC/QN
Việt Nam
309,000
5
Quần áo mưa công tác tàu
Công ty cổ phần 199
222
Bộ
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 331: 2015/TCHC/QN
Việt Nam
309,000
6
Quần nuôi quân nam + áo choàng cấp dưỡng nam
Công ty cổ phần 199
740
Bộ
- Quần nuôi quân nam theo tiêu chuẩn TCQS 218: 2014/TCHC/QN - Áo choàng cấp dưỡng nam K10 theo tiêu chuẩn TCVN/QS 1759:2014
Việt Nam
184,500
7
Quần nuôi quân nữ + áo choàng cấp dưỡng nữ
Công ty cổ phần 199
180
Bộ
- Quần nuôi quân nữ theo tiêu chuẩn TCQS 218: 2014/TCHC/QN - Áo choàng cấp dưỡng nữ K10 theo tiêu chuẩn TCVN/QS 1760 :2014
Việt Nam
184,500
8
Mũ nhựa nghiệp vụ Thông tin K12
Công ty cổ phần 199
40
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 388:2016/TCHC/QN
Việt Nam
158,000
9
Ga bọc đệm nằm K14S
Công ty cổ phần 199
193
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 204:2014/TCHC/QN
Việt Nam
150,000
10
Giày vải nghiệp vụ Thông tin K12
Công ty cổ phần 199
160
Đôi
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 390: 2016/TCHC/QS
Việt Nam
110,000
11
Giày nhựa công tác tàu, NV Thông tin
Công ty cổ phần 199
780
Đôi
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 109: 2011/TCHC/QN
Việt Nam
100,000
12
Găng tay nuôi quân
Công ty cổ phần 199
1.840
Đôi
Theo tiêu chuẩn cơ sở 187: 2013/TCHC/QN
Việt Nam
50,000
13
Găng tay bạt K16
Công ty cổ phần 199
3.320
Đôi
Theo tiêu chuẩn cơ sở 431: 2016/TCHC/QN
Việt Nam
79,000
14
Đệm vai (Bốc hàng, TS-DK)
Công ty cổ phần 199
1.160
Đôi
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 375:2016/TCHC/VT
Việt Nam
50,000
15
Gối mút hơi K20
Công ty cổ phần 199
193
Cái
Theo tiêu chuẩn TCQS 177:2012/TCHC/QN và thông báo số 1836/TB-HC ngày 25/9/2020 của TCHC về sửa đổi, bổ sung tiêu chuẩn kỹ thuật một số sản phẩm quân trang
Việt Nam
135,000
16
Khẩu trang hoạt tính
Công ty cổ phần 199
1.840
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở 306: 2015/TCHC/QN
Việt Nam
18,500
17
Khẩu trang (TT*4, Bốc hàng*2, TS-DK*2, tàu biển *2)
Công ty cổ phần 199
1.480
Cái
Vải 100% cotton, bông nano chống khuẩn, vải dệt kim kháng khuẩn, tránh bụi bẩn, vi khuẩn, giọt bắn, duy trì tỷ lện kháng khuẩn sau 30 lần giặt
Việt Nam
8,000
18
Chiếu nhựa K12
Công ty cổ phần 199
293
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 156:2012 /TCHC/QN
Việt Nam
56,200
19
Dây lưng dệt K09
Công ty cổ phần 199
40
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 170: 2012/TCHC/QN
Việt Nam
16,900
20
Ủng nhựa K17 màu đen (gác, NVTT…)
Công ty cổ phần 199
43
Đôi
Theo tiêu chuẩn cơ sở sửa đổi 1: 2017 TCQS 186: 2013/TCHC/QN
Việt Nam
94,000
21
Ủng nhựa K17 màu xanh (nuôi quân)
Công ty cổ phần 199
920
Đôi
Theo tiêu chuẩn cơ sở sửa đổi 1: 2017 TCQS 186: 2013/TCHC/QN
Việt Nam
96,000
22
Găng tay ni lon chia thức ăn
Công ty cổ phần 199
51.097
Đôi
Chất lượng nhựa HDPF, màu trắng, phụ gia tự phân hủy, an toàn và thân thiện với môi trường, găng tay bảo đảm mỏng, dai, bền, quy cách: 100 cái/bao, 100 bao/ thùng
Việt Nam
2,200
23
Vỏ chăn in loang K12
Công ty cổ phần 199
300
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 511:2018/TCHC/QN
Việt Nam
568,000
24
Màn tuyn cá nhân
Công ty cổ phần 199
300
Cái
Theo tiêu chuẩn quốc gia TCVN/QS 1699:2014
Việt Nam
54,000
25
Gối mút hơi
Công ty cổ phần 199
300
Cái
Theo tiêu chuẩn TCQS 177:2012/TCHC/QN và thông báo số 1836/TB-HC ngày 25/9/2020 của TCHC về sửa đổi, bổ sung tiêu chuẩn kỹ thuật một số sản phẩm quân trang
Việt Nam
135,000
26
Đệm nằm K16 (cỡ 3)
Công ty cổ phần 199
300
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 220:2016 /TCHC/QN
Việt Nam
737,500
27
Ga bọc đệm nằm K14C (cỡ 3)
Công ty cổ phần 199
300
Cái
Theo tiêu chuẩn cơ sở TCQS 220:2016 /TCHC/QN
Việt Nam
187,500
28
Ruột chăn xơ pop và túi đựng chăn (2kg)
Công ty cổ phần 199
300
Cái
Theo tiêu chuẩn quốc gia TCVN/QS 1770: 2014
Việt Nam
158,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second