Shopping for projectors and screens

        Watching
Tender ID
Views
50
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Shopping for projectors and screens
Bidding method
Online bidding
Tender value
765.600.000 VND
Estimated price
0 VND
Completion date
17:08 10/10/2018
Discount rate (%)
0.01%
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
kể từ ngày ký thỏa thuận khung đến hết ngày 31/12/2018
Bid award
There is a winning contractor
Lý do chọn nhà thầu

Đáp ứng yêu cầu cảu E-HSMT, nhà thầu xếp hạng thứ nhất không đến thương thảo hợp đồng

List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0106061316 0106061316

CÔNG TY CỔ PHẦN PTC VIỆT NAM

716.700.000 VND 0 716.628.330 VND kể kể từ ngày ký thỏa thuận khung đến hết ngày 31/12/2018
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
NEC NP MC421XG hoặc tương đương
NEC NP-MC421XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 4,200 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
38,000,000
2
NEC NP MC421XG hoặc tương đương
NEC NP-MC421XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 4,200 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
38,000,000
3
NEC NP VE303XG hoặc tương đương
NEC NP-VE303XG
1
Chiếc
Công nghệ: DLP 0.55” by Texas Intruments with Brilliant CorlorCường độ sáng: 3,000 Ansi lumensĐộ phân giải thực: 1024 x 768 (XGA)Độ phân giải nén : Up to 1920 x 1080Công nghệ hình ảnh: BrilliantColor (cho hình ảnh trung thực sống động)Độ tương phản: 10.000:1Lens: f=21.8– 24.0mm; F=2.41-2.55Throw ratio = 1.95 – 2.15Khung hình chiếu: 30– 300”(762mm – 7620mm)Khoảng cách chiếu : 1.19m – 13.11mTần số quét: Quét ngang: 15 – 100 KHz, quét dọc: 50 – 120 HzZoom: 1 to 1.1X
Trung Quốc
19,000,000
4
NEC NP VE303XG hoặc tương đương
NEC NP-VE303XG
1
Chiếc
Công nghệ: DLP 0.55” by Texas Intruments with Brilliant CorlorCường độ sáng: 3,000 Ansi lumensĐộ phân giải thực: 1024 x 768 (XGA)Độ phân giải nén : Up to 1920 x 1080Công nghệ hình ảnh: BrilliantColor (cho hình ảnh trung thực sống động)Độ tương phản: 10.000:1Lens: f=21.8– 24.0mm; F=2.41-2.55Throw ratio = 1.95 – 2.15Khung hình chiếu: 30– 300”(762mm – 7620mm)Khoảng cách chiếu : 1.19m – 13.11mTần số quét: Quét ngang: 15 – 100 KHz, quét dọc: 50 – 120 HzZoom: 1 to 1.1X
Trung Quốc
19,000,000
5
NEC NP VE303XG hoặc tương đương
NEC NP-VE303XG
1
Chiếc
Công nghệ: DLP 0.55” by Texas Intruments with Brilliant CorlorCường độ sáng: 3,000 Ansi lumensĐộ phân giải thực: 1024 x 768 (XGA)Độ phân giải nén : Up to 1920 x 1080Công nghệ hình ảnh: BrilliantColor (cho hình ảnh trung thực sống động)Độ tương phản: 10.000:1Lens: f=21.8– 24.0mm; F=2.41-2.55Throw ratio = 1.95 – 2.15Khung hình chiếu: 30– 300”(762mm – 7620mm)Khoảng cách chiếu : 1.19m – 13.11mTần số quét: Quét ngang: 15 – 100 KHz, quét dọc: 50 – 120 HzZoom: 1 to 1.1X
Trung Quốc
19,000,000
6
NEC NP ME331XG hoặc tương đương
NEC NP-MC331XG
3
Chiếc
Cường độ sáng: 3,300 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
25,000,000
7
NEC NP ME331XG hoặc tương đương
NEC NP-MC331XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,300 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
25,000,000
8
NEC NP ME331XG hoặc tương đương
NEC NP-MC331XG
2
Chiếc
Cường độ sáng: 3,300 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
25,000,000
9
NEC NP ME331XG hoặc tương đương
NEC NP-MC331XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,300 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
25,000,000
10
NEC NP ME331XG hoặc tương đương
NEC NP-MC331XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,300 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
25,000,000
11
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
12
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
13
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
14
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
15
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
16
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
17
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
18
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
1
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
19
NEC NP-MC301XG hoặc tương đương
NEC NP-MC301XG
2
Chiếc
Cường độ sáng: 3,000 ANSI lumensĐộ phân giải: 1024 x 768 (XGA)Độ tương phản: 15.000:1Ống Kính: Manual Zoom / Focus, Zoom ratio 1.2xKhung hình chiếu: 30 – 300”Tuổi thọ Bóng đèn: 10,000 giờ (Eco Mode)
Trung Quốc
16,000,000
20
INFOCUS IN225a hoặc tương đương
INFOCUS IN225a
1
Chiếc
Công nghệ : DLP 0.55”Cường độ sáng: 3600 ansiĐộ phân giải: 800 x 600 (SVGA)Hỗ trợ độ phân giải đạt : WUXGA (1920x 1200 )Độ tương phản: 30000:1Kích thước hiển thị : 25” – 298’’Tỷ lệ khung hình hiển thị: 4:3 ,Native, 16:9, 16:10, Auto
Trung Quốc
11,000,000
21
INFOCUS IN225a hoặc tương đương
INFOCUS IN225a
1
Chiếc
Công nghệ : DLP 0.55”Cường độ sáng: 3600 ansiĐộ phân giải: 800 x 600 (SVGA)Hỗ trợ độ phân giải đạt : WUXGA (1920x 1200 )Độ tương phản: 30000:1Kích thước hiển thị : 25” – 298’’Tỷ lệ khung hình hiển thị: 4:3 ,Native, 16:9, 16:10, Auto
Trung Quốc
11,000,000
22
INFOCUS IN225a hoặc tương đương
INFOCUS IN225a
1
Chiếc
Công nghệ : DLP 0.55”Cường độ sáng: 3600 ansiĐộ phân giải: 800 x 600 (SVGA)Hỗ trợ độ phân giải đạt : WUXGA (1920x 1200 )Độ tương phản: 30000:1Kích thước hiển thị : 25” – 298’’Tỷ lệ khung hình hiển thị: 4:3 ,Native, 16:9, 16:10, Auto
Trung Quốc
11,000,000
23
INFOCUS IN225a hoặc tương đương
INFOCUS IN225a
1
Chiếc
Công nghệ : DLP 0.55”Cường độ sáng: 3600 ansiĐộ phân giải: 800 x 600 (SVGA)Hỗ trợ độ phân giải đạt : WUXGA (1920x 1200 )Độ tương phản: 30000:1Kích thước hiển thị : 25” – 298’’Tỷ lệ khung hình hiển thị: 4:3 ,Native, 16:9, 16:10, Auto
Trung Quốc
11,000,000
24
INFOCUS IN225a hoặc tương đương
INFOCUS IN225a
1
Chiếc
Công nghệ : DLP 0.55”Cường độ sáng: 3600 ansiĐộ phân giải: 800 x 600 (SVGA)Hỗ trợ độ phân giải đạt : WUXGA (1920x 1200 )Độ tương phản: 30000:1Kích thước hiển thị : 25” – 298’’Tỷ lệ khung hình hiển thị: 4:3 ,Native, 16:9, 16:10, Auto
Trung Quốc
11,000,000
25
INFOCUS IN225a hoặc tương đương
INFOCUS IN225a
1
Chiếc
Công nghệ : DLP 0.55”Cường độ sáng: 3600 ansiĐộ phân giải: 800 x 600 (SVGA)Hỗ trợ độ phân giải đạt : WUXGA (1920x 1200 )Độ tương phản: 30000:1Kích thước hiển thị : 25” – 298’’Tỷ lệ khung hình hiển thị: 4:3 ,Native, 16:9, 16:10, Auto
Trung Quốc
11,000,000
26
INFOCUS IN225a hoặc tương đương
INFOCUS IN225a
3
Chiếc
Công nghệ : DLP 0.55”Cường độ sáng: 3600 ansiĐộ phân giải: 800 x 600 (SVGA)Hỗ trợ độ phân giải đạt : WUXGA (1920x 1200 )Độ tương phản: 30000:1Kích thước hiển thị : 25” – 298’’Tỷ lệ khung hình hiển thị: 4:3 ,Native, 16:9, 16:10, Auto
Trung Quốc
11,000,000
27
INFOCUS IN225a hoặc tương đương
INFOCUS IN225a
2
Chiếc
Công nghệ : DLP 0.55”Cường độ sáng: 3600 ansiĐộ phân giải: 800 x 600 (SVGA)Hỗ trợ độ phân giải đạt : WUXGA (1920x 1200 )Độ tương phản: 30000:1Kích thước hiển thị : 25” – 298’’Tỷ lệ khung hình hiển thị: 4:3 ,Native, 16:9, 16:10, Auto
Trung Quốc
11,000,000
28
Máy chiếu đa năng NEC NP-P501XG hoặc tương đương
NEC NP-P501XG
1
Chiếc
Độ phân giải XGA (1024x768), 2,000. Công nghệ LCD. Tuổi thọ bóng đèn 3,500 giờ
Trung Quốc
55,000,000
29
Màn chiếu 3 chân 118" e-Screen hoặc tương đương
Dalite P84TS
2
Chiếc
Màn chiếu 3 chân 118" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
1,800,000
30
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Dalite P84WS
3
Chiếc
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
1,400,000
31
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Dalite P84WS
2
Chiếc
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
1,400,000
32
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Dalite P84WS
1
Chiếc
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
1,400,000
33
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Dalite P84WS
1
Chiếc
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
1,400,000
34
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Dalite P84WS
1
Chiếc
Màn chiếu treo tường 118" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
1,400,000
35
Màn chiếu điện 200" e-Screen hoặc tương đương
Dalite PW200ES
2
Chiếc
Màn chiếu điện 200" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
5,400,000
36
Màn chiếu điện 200" e-Screen hoặc tương đương
Dalite PW200ES
1
Chiếc
Màn chiếu điện 200" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
5,400,000
37
Màn chiếu điện 200" e-Screen hoặc tương đương
Dalite PW200ES
1
Chiếc
Màn chiếu điện 200" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
5,400,000
38
Màn chiếu điện 200" e-Screen hoặc tương đương
Dalite PW200ES
1
Chiếc
Màn chiếu điện 200" e-Screen hoặc tương đương
Trung Quốc
5,400,000
39
Màn chiếu điện Dalite 200", Glass Beaded, mô tơ điện ĐKTX< 144"x144" (3,6x3,6) hoặc tương đương
Dalite P200ES
1
Chiếc
Màn chiếu điện Dalite 200", Glass Beaded, mô tơ điện ĐKTX< 144"x144" (3,6x3,6) hoặc tương đương
Trung Quốc
5,900,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second