Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
3:08 SA 16/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:30 CH 01/02/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:48 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
3:13 CH 24/10/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:30 SA 01/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:06 SA 03/04/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 20 gói thầu, trong đó trúng 15 gói, trượt 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90.78% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (3), Thanh Hoá (1), Hà Nội (16)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (3), Thanh Hoá (1), Hà Nội (16)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 8 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng 15 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 3 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 1 | 0% |
| 0% | 11 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 15 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trượt thầu gói thầu Cung cấp, lắp đặt Điều hòa cassette âm trần cho phòng học A300, A400 do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
21/07/2026 10:03
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Bảo trì hệ thống điều hòa, thông gió, máy giặt và bình nóng lạnh do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/06/2026 09:35
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Mua sắm, lắp đặt bổ sung điều hòa và camera tại Trung tâm Việt Mỹ tầng 1 Nhà B do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/05/2026 16:05
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Bảo trì hệ thống điều hòa và thông gió nhà B, D do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/12/2025 18:03
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Lắp đặt hệ thống quạt treo tường nhà D do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/10/2025 15:24
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Lắp đặt hệ thống điều hòa và quạt thông gió cho phòng B505 do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
07/08/2025 18:45
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Cải tạo đường thoát nước và bảo dưỡng điều hoà nhà A do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/07/2025 18:59
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Mua vật tư phục vụ dạy học các module kỳ 2 năm học 2024-2025 khoa Công nghệ Nhiệt lạnh Trường Cao đẳng Điện tử - Điện lạnh Hà Nội do Trường Cao đẳng Điện tử - Điện lạnh Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/05/2025 11:14
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điện Phòng B505 do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
28/04/2025 17:15
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã trúng thầu gói thầu Mua sắm bổ sung điều hòa cho phòng học A303 và A306 do Học viện Ngoại giao mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/03/2025 15:22
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN có tham gia 20 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 15 gói, trượt thầu 5 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN có quan hệ với 8 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã từng đấu với 8 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng thầu 15 gói, thua 1 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 4 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã tham gia thầu tại 3 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ACVN đã tham gia thầu tại 3 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Con người hào hoa phong nhã là người không bao giờ làm tổn thương người khác mà không cố ý. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Thêm nhà thầu