Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Buy Biology Testing

Find: 14:45 04/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Buy chemicals for testing biochemical, hematological, urine and biological testing products, chemicals, supplies, medical instruments for 12 months
Bidding package name
Buy Biology Testing
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting contractors under the estimate: purchasing chemicals for testing biochemical machines, hematology, urine and biological testing products, chemicals, supplies, medical instruments within 12 months
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget, revenue from medical examination and treatment services (including revenue paid by the social insurance agency) and other legal revenue sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Tân Định, City Hồ Chí Minh
Approval date
04/05/2026 14:43
Approval Authority
TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN ĐỊNH

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 11/05/2026
Price quotation end time
08:00 13/05/2026
Validity of bid documents
90 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600183012
Test chẩn đoán ma túy Đá MET (Methamphetamine) trong nước tiểu
735.000
735
2
PP2600183013
Test chẩn đoán nhanh chất Bồ Đà THC (Marijuana) trong nước tiểu
735.000
735
3
PP2600183014
Test chẩn đoán nhanh Ma Túy Tổng Hợp AMP (Amphetamine) trong nước tiểu
5.145.000
5.145
4
PP2600183015
Test chẩn đoán nhanh thuốc phiện (Heroin - Morphine - Opiates) trong nước tiểu
5.880.000
5.880
5
PP2600183016
Test xét nghiệm Anti HBs
13.500.000
13.500
6
PP2600183017
Test xét nghiệm Anti HCV
23.986.600
23.987
7
PP2600183018
Test xét nghiệm H.Pylori
7.245.000
7.245
8
PP2600183019
Test xét nghiệm HAV IgG/IgM
9.900.000
9.900
9
PP2600183020
Test xét nghiệm HbeAg
840.000
840
10
PP2600183021
Test xét nghiệm HBsAg
9.309.300
9.310
11
PP2600183022
Test xét nghiệm HEV IgG/IgM
17.967.000
17.967
12
PP2600183023
Test xét nghiệm Syphilis
7.161.000
7.161
13
PP2600183024
Bioline HIV 1/2 3.0
3.220.000
3.220
14
PP2600183025
Anti A-B
267.000
267
15
PP2600183026
Anti-A (IgM)
267.000
267
16
PP2600183027
Anti-B (IgM)
267.000
267
17
PP2600183028
Anti-D
510.000
510
18
PP2600183029
Rapid Anti HIV test
1.840.000
1.840

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600183012
Test chẩn đoán ma túy Đá MET (Methamphetamine) trong nước tiểu
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
2
Test chẩn đoán ma túy Đá MET (Methamphetamine) trong nước tiểu
One Step Methamphetamine Rapid Test (Urine)
SeJoy Biomedical Co.,Ltd
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
100
test
Test thử nhanh phát hiện Methamphetamine (MET) trong nước tiểu ở người Ngưỡng phát hiện: 300 ng/ml Độ nhạy ≥99.9%, độ đặc hiệu ≥99.9%, độ chính xác ≥99.9% so với phương pháp - Tỉ trọng nước tiểu từ 1.000 - 1.045 không làm ảnh hưởng kết quả xét nghiệm. Cốc đựng nước tiểu bằng nhựa trong suốt để dễ dàng quan sát mực nước tiểu trong quá trình làm xét nghiệm Có tài liệu kỹ thuật của hãng sản xuất công bố: Độ ổn định: 100%, Độ lặp lại: 100% Đạt tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485, EC, EU CFS. Chứng nhận phân tích chất lượng COA của nhà sản xuất.
3
PP2600183013
Test chẩn đoán nhanh chất Bồ Đà THC (Marijuana) trong nước tiểu
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
4
Test chẩn đoán nhanh chất Bồ Đà THC (Marijuana) trong nước tiểu
One Step Marijuana Rapid Test (Urine)
SeJoy Biomedical Co.,Ltd
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
100
test
Test thử nhanh phát hiện Marijuana (THC) trong nước tiểu ở người Ngưỡng phát hiện: 50 ng/ml Độ nhạy ≥99.9%, độ đặc hiệu ≥99.9%, độ chính xác ≥99.9% so với phương pháp sắc ký khí/ khối phổ (GC/MS) trên 210 mẫu nước tiểu. Tỉ trọng nước tiểu từ 1.000 - 1.045 không làm ảnh hưởng kết quả xét nghiệm. Cốc đựng nước tiểu bằng nhựa trong suốt để dễ dàng quan sát mực nước tiểu trong quá trình làm xét nghiệm Có tài liệu kỹ thuật của hãng sản xuất công bố: Độ ổn định: 100%, Độ lặp lại: 100% Đạt tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485, EC, EU CFS. Có chứng nhận phân tích chất lượng COA của nhà sản xuất.
5
PP2600183014
Test chẩn đoán nhanh Ma Túy Tổng Hợp AMP (Amphetamine) trong nước tiểu
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
6
Test chẩn đoán nhanh Ma Túy Tổng Hợp AMP (Amphetamine) trong nước tiểu
One Step Amphetamine Rapid Test (Urine)
SeJoy Biomedical Co.,Ltd
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
700
test
Test thử nhanh phát hiện Amphetamine (AMP) trong nước tiểu ở người Ngưỡng phát hiện: 300 ng/ml Độ nhạy ≥99.9%, độ đặc hiệu ≥99.9%, độ chính xác ≥99.9% so với phương pháp sắc ký khí/ khối phổ (GC/MS) trên 210 mẫu nước tiểu. Tỉ trọng nước tiểu từ 1.000 - 1.045 không làm ảnh hưởng kết quả xét nghiệm. Cốc đựng nước tiểu bằng nhựa trong suốt để dễ dàng quan sát mực nước tiểu trong quá trình làm xét nghiệm Có tài liệu kỹ thuật của hãng sản xuất công bố: Độ ổn định: 100%, Độ lặp lại: 100% Đạt tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485, EC, EU CFS. Có chứng nhận phân tích chất lượng COA của nhà sản xuất.
7
PP2600183015
Test chẩn đoán nhanh thuốc phiện (Heroin - Morphine - Opiates) trong nước tiểu
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
8
Test chẩn đoán nhanh thuốc phiện (Heroin - Morphine - Opiates) trong nước tiểu
One Step Morphine Rapid Test (Urine)
SeJoy Biomedical Co.,Ltd
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
800
test
Test thử nhanh phát hiện Morphine (MOP) trong nước tiểu ở người Ngưỡng phát hiện: 300 ng/ml Độ nhạy ≥99.9%, độ đặc hiệu ≥99.9%, độ chính xác ≥99.9% so với phương pháp sắc ký khí/ khối phổ (GC/MS) trên 200 mẫu nước tiểu. Tỉ trọng nước tiểu từ 1.000 - 1.045 không làm ảnh hưởng kết quả xét nghiệm. Cốc đựng nước tiểu bằng nhựa trong suốt để dễ dàng quan sát mực nước tiểu trong quá trình làm xét nghiệm Có tài liệu kỹ thuật của hãng sản xuất công bố: Độ ổn định: 100%, Độ lặp lại: 100% Đạt tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485, EC, EU CFS. Có chứng nhận phân tích chất lượng COA của nhà sản xuất.
9
PP2600183016
Test xét nghiệm Anti HBs
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
10
Test xét nghiệm Anti HBs
Trueline™ HBsAb Rapid Test
Công ty TNHH Medicon
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
900
test
Xét nghiệm chẩn đoán in-vitro định tính phát hiện kháng thể HBsAb trong huyết thanh hoặc huyết tương của người. Độ nhạy thương quan: 100% Độ đặc hiệu tương quan: 98.7% Độ chính xác tương quan: 99.5% Đọc kết quả tại 15 phút.
11
PP2600183017
Test xét nghiệm Anti HCV
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
12
Test xét nghiệm Anti HCV
HCV Rapid Test Strip (Serum/Plasma/ Whole Blood)
ACON Biotech (Hangzhou) Co., Ltd.
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
2200
test
Que thử xét nghiệm miễn dịch định tính, kỹ thuật màng và kháng nguyên kép để phát hiện các kháng thể kháng HCV trong huyết thanh, huyết tương hoặc máu toàn phần. Các kháng nguyên tái tổ hợp được mã hóa bởi các gen cho cả protein cấu trúc (nucleocapsid) và không cấu trúc. Que thử chứa hạt phủ kháng nguyên HCV tái tổ hợp bao gồm NS3, NS4, NS5, CORE và kháng nguyên HCV bao gồm NS3, NS4, NS5 và CORE được phủ trên màng Vùng cộng hợp: Kháng nguyên HCV tái tổ hợp 2 0.073 μg. Vạch kết quả(T): Kháng nguyên HCV tái tổ hợp 1 0.31 μg. Vạch chứng(C): Kháng thể dê kháng chuột IgG 0.41 μg Hiệu quả chẩn đoán so với phương pháp HCV EIA: Độ nhạy tương quan: 100% Độ đặc hiệu tương quan: 99.3% Độ chính xác tương quan: 99.5% Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: >99% Không lây nhiễm chéo bởi: Virus gây suy giảm miễn dịch ở người, Virus Herpes simplex-2 IgM, Kháng insulin, Yếu tố dạng thấp Không bị gây nhiễu bởi các chất sau ở nồng độ tương ứng: Acetaminophen 20mg/dl, Sulfamethoxazole 40mg/dl, Ibuprofen 50mg/dl Đọc kết quả ở phút thứ 10 Đạt chứng nhận ISO&FSC.
13
PP2600183018
Test xét nghiệm H.Pylori
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
14
Test xét nghiệm H.Pylori
Genbody H.Pylori Ab
GenBody Inc.
Hàn Quốc
Năm 2025 trở về sau
300
test
Là xét nghiệm chẩn đoán in vitro dựa trên nguyên lý sắc ký miễn dịch được dùng để định tính phát hiện tất cả kháng thể H.Pylori ở người. Sử dụng loại mẫu: huyết thanh, huyết tương của người. Không có phản ứng chéo với các vi sinh vật khác như: Candida albicans, Escherichia coli, Borrelia burgdorferi, Clostridium spp., Campylobacter, Bacillus Cereus, Enterobacter, Pseudomonas, Haemophilus Influenza, Proteus. Độ nhạy 95.6%, Độ đặc hiệu: 99.06% so với phương pháp xét nghiệm ELISA. Giới hạn phát hiện (LoD): 1.0 s/co. Có tài liệu kỹ thuật của hãng sản xuất công bố phát hiện hiệu quả tất cả các lớp kháng thể IgA, IgG, IgM của vi khuẩn H.Pylori ở người. Dạng khay (Cassette).
15
PP2600183019
Test xét nghiệm HAV IgG/IgM
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
16
Test xét nghiệm HAV IgG/IgM
Hepatitis A virus Rapid Test
Assure Tech. (Hangzhou) Co., Ltd
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
600
test
Là một bộ dụng cụ chẩn đoán trong ống nghiệm để phát hiện định tính, giả định IgM kháng HAV Mẫu phẩm: máu toàn phần, huyết thanh hoặc huyết tương của người. -Độ nhạy tương đối: 99,5%; Độ đặc hiệu tương đối: 99,3%; Thoả thuận tổng thể: 99.4% - Bảo quản và độ ổn định ở nhiệt độ 2-30°C -Giới hạn phát hiện: 6 S/CO. Xét nghiệm không bị ảnh hưởng bởi hiệu móc câu khi nồng độ lên tới 48 S/CO -Khổng phản ứng chéo với HEV, HCV, HIV, Dengue, Rubela, Malaria, TB.. -Đạt tiêu chuẩn ISO 13485:2016
17
PP2600183020
Test xét nghiệm HbeAg
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
18
Test xét nghiệm HbeAg
Trueline™ HBeAg Rapid Test
Công ty TNHH Medicon
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
50
test
Định tính phát hiện kháng nguyên HBeAg trong huyết thanh hoặc huyết tương của người. Hiệu quả chẩn đoán so sánh với phương pháp ELISA trên 464 mẫu cho kết quả sau: Độ nhạy tương quan: 100% Độ đặc hiệu tương quan: 98.8%, Độ chính xác tương quan: 99.14%. Không bị nhiễu bởi các chất sau: Ascorbic acid 20 mg/mL, Bilirubin 1000 mg/dL, Caffeine 20 mg/dL. Không phản ứng chéo với các mẫu dương tính với: yếu tố dạng thấp (RF), HAV, Syphilis, HIV, H.pylori, CMV, Rubella.
19
PP2600183021
Test xét nghiệm HBsAg
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
20
Test xét nghiệm HBsAg
HBsAg Rapid Test Strip (Serum/Plasma/ Whole Blood)
ACON Biotech (Hangzhou) Co., Ltd.
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
1300
test
Que thử xét nghiệm sắc ký miễn dịch, định tính phát hiện kháng nguyên bề mặt vi rút viêm gan B trong mẫu máu toàn phần, huyết thanh hoặc huyết tương. Thành phần: Vùng cộng hợp: Kháng thể kháng HBsAg 0,35ug, kháng thể IgG thỏ 0,233ug Vạch kết quả: Kháng thể kháng HBsAg 0,514ug Vạch chứng: Kháng thể IgG dê kháng thỏ 0,428ug Ngưỡng phát hiện (LOD): 0,92ng/mL Độ nhạy tương quan: : 100% Độ đặc hiệu tương quan: 99.7% Độ chính xác tương quan: 99,8% Không có phản ứng chéo với: yếu tố dạng thấp RF, vi rút viêm gan D, vi rút viêm gan E, vi rút viêm gan G. Không bị gây nhiễu bởi các chất sau: Methydopa, dextran, acetylsalicylic acid, furosemide, indomethacin, nicotinic acid, probenecid, quindine hydrochloride monhydrate, sulfamethoxazole. Đọc kết quả ở phút thứ 10 Đạt chứng nhận ISO&FSC.
21
PP2600183022
Test xét nghiệm HEV IgG/IgM
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
22
Test xét nghiệm HEV IgG/IgM
HEV IgG/IgM Rapid Test Cassette
Hangzhou Alltest Biotech
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
600
test
Khay thử định tính IgG/IgM viêm gan E là xét nghiệm dựa trên phương pháp sắc ký miễn dịch để định tính nhanh chóng kháng thể (IgG/ IgM) với virus viêm gan E (HEV) có trong mẫu huyết thanh/ huyết tương. Chỉ dùng trong chẩn đoán in-vitro. Độ nhạy: 93,3%. Độ đặc hiệu: 98,6%. Độ chính xác: 97,9% Thành phần: Khay thử, ống nhỏ giọt, dung dịch đệm, túi chứa khay thử. Tiêu chuẩn: ISO, CFS.
23
PP2600183023
Test xét nghiệm Syphilis
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
24
Test xét nghiệm Syphilis
Syphilis Rapid Test Strip (Serum/Plasma/ Whole Blood)
ACON Biotech (Hangzhou) Co., Ltd.
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
1000
test
Que thử xét nghiệm sắc ký miễn dịch kỹ thuật màng, định tính phát hiện các kháng thể (IgG và IgM) kháng Treponema Pallidum (TP) trong huyết thanh, huyết tương hoặc máu toàn phần người. Độ nhạy tương quan: 100% Độ đặc hiệu tương quan: 99,3% Độ chính xác tương quan: 99,6% Độ chính xác ngẫu nhiên lặp: >99% Ống chống đông máu như heparin, EDTA và sodium citrate không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm. Đạt chứng nhận ISO&FSC. Đọc kết quả ở phút thứ 10
25
PP2600183024
Bioline HIV 1/2 3.0
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
26
Bioline HIV ½ 3.0
Bioline™ HIV 1/2 3.0
Abbott Diagnostics Korea Inc.,
Hàn Quốc
Năm 2025 trở về sau
100
test
Xét nghiệm nhanh, định tính để phát hiện các kháng thể kháng tất cả các lớp kháng thể (IgG, IgM, IgA) đặc hiệu cho HIV-1 bao gồm tuýp phụ O và HIV-2 đồng thời trong huyết thanh, huyết tương hoặc máu toàn phần của người. Test thử này có thể không thích hợp để chẩn đoán nhiễm trùng sớm hoặc sàng lọc hiến máu. Đọc kết quả trong vòng 10 - 20 phút Độ nhạy: 100% Độ đặc hiệu: 99.8%
27
PP2600183025
Anti A-B
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
28
Anti A-B
Anti AB (IgM)
Egyptian Company for Biotechnology (S.A.E)-Spectrum Diagnostics
Ai Cập
Năm 2025 trở về sau
3
lọ
Thuốc thử Anti AB (IgM) được sử dụng để phát hiện nhóm máu AB trong mẫu máu người. Kháng thể đơn dòng được tạo ra từ chuỗi tế bào Hybridoma bằng cách kết hợp kháng thể chuột tạo ra tế bào Lympho B với tế bào tủy chuột dùng để thử nghiệm ngưng kết hồng cầu xác định nhóm máu. Hiệu giá ≥ 1:256 Độ nhạy và độ đặc hiệu: 100% Dung dịch dạng lỏng, không màu. Lọ 10ml
29
PP2600183026
Anti-A (IgM)
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
30
Anti-A (IgM)
Anti A (IgM)
Egyptian Company for Biotechnology (S.A.E)-Spectrum Diagnostics
Ai Cập
Năm 2025 trở về sau
3
lọ
Thuốc thử Anti A (IgM) được sử dụng để phát hiện nhóm máu A trong mẫu máu người. Kháng thể đơn dòng được tạo ra từ chuỗi tế bào Hybridoma bằng cách kết hợp kháng thể chuột tạo ra tế bào Lympho B với tế bào tủy chuột dùng để thử nghiệm ngưng kết hồng cầu xác định nhóm máu. Hiệu giá ≥ 1:256 Độ nhạy và độ đặc hiệu: 100% Dung dịch dạng lỏng, màu xanh. Lọ 10ml
31
PP2600183027
Anti-B (IgM)
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
32
Anti-B (IgM)
Anti B (IgM)
Egyptian Company for Biotechnology (S.A.E)-Spectrum Diagnostics
Ai Cập
Năm 2025 trở về sau
3
lọ
Thuốc thử Anti B (IgM) được sử dụng để phát hiện nhóm máu B trong mẫu máu người. Kháng thể đơn dòng được tạo ra từ chuỗi tế bào Hybridoma bằng cách kết hợp kháng thể chuột tạo ra tế bào Lympho B với tế bào tủy chuột dùng để thử nghiệm ngưng kết hồng cầu xác định nhóm máu. Hiệu giá ≥ 1:256 Độ nhạy và độ đặc hiệu: 100% Dung dịch dạng lỏng, màu vàng. Lọ 10ml
33
PP2600183028
Anti-D
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
34
Anti-D
Anti D (IgM+IgG)
Egyptian Company for Biotechnology (S.A.E)-Spectrum Diagnostics
Ai Cập
Năm 2025 trở về sau
3
lọ
Thuốc thử Anti D (IgM+IgG) được sử dụng để phát hiện type Rho (D) trong mẫu máu người. Kháng thể đơn dòng được tạo ra từ chuỗi tế bào Hybridoma bằng cách kết hợp kháng thể chuột tạo ra tế bào Lympho B với tế bào tủy chuột dùng để thử nghiệm ngưng kết hồng cầu xác định nhóm máu. Hiệu giá ≥ 1:256 Độ nhạy và độ đặc hiệu: 100% Dung dịch dạng lỏng, không màu. Lọ 10ml
35
PP2600183029
Rapid Anti HIV test
Số 02 Đặng Tất, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh
1
5
36
Rapid Anti HIV test
Rapid Anti-HIV (1&2) Test
InTec PRODUCTS, INC.
Trung Quốc
Năm 2025 trở về sau
100
test
Xét nghiệm nhanh sắc ký miễn dịch, tăng cường hạt keo vàng để định tính phát hiện kháng thể kháng vi rút HIV trong máu toàn phần, huyết thanh hoặc huyết tương của người. Độ nhạy: 99.59% Độ đặc hiệu: 99.87% Độ chính xác: 99.84% Nằm trong khuyến cáo xét nghiệm chẩn đoán HIV quốc gia bổ sung 2020 của viện VSDTTW Đọc kết quả tại 15 phút

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Buy Biology Testing". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Buy Biology Testing" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 11

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second