Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 16:19 22/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction and renovation of ponds in Chua village, Tang Tien commune, Viet Yen district, Bac Giang province
Name of Tender Notice
Civil Works
Investor
UBND xã Tăng Tiến. - Địa chỉ: xã Tăng Tiến, huyện Việt Yên
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Commune budget and other sources of support
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:00 03/05/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:14 22/04/2022
to
08:00 03/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 03/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
75.000.000 VND
Amount in text format
Seventy five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Đầm cóc
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
1
Đầm cóc
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
2
Đầm dùi
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
2
Đầm dùi
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
3
Máy đào
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
3
Máy đào
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
4
Máy trộn vữa
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
4
Máy trộn vữa
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
5
Máy trộn bê tông
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
5
Máy trộn bê tông
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
6
Máy đầm bàn
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
6
Máy đầm bàn
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
7
Ô tô tự đổ
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
7
Ô tô tự đổ
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
8
Máy cắt gạch, đá
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
8
Máy cắt gạch, đá
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
9
Máy cắt uốn thép
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1
9
Máy cắt uốn thép
Máy còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
55,6947 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
2 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
55,6947 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
3 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
55,6947 100m3/1km Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
4 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
31,817 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
5 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
31,817 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
6 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
31,817 100m3/1km Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
7 Đào giếng làng đất cấp 3
612,42 1m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
8 San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,95
73,1867 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
9 Mua đất đắp nền đường K95 tại chân công trình
7.244,2301 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
10 Bơm nước lòng hồ động cơ Diezen, công suất 5.5CV + Bơm duy trì
50 ca Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
11 Xây tường cong nghiêng vặn vỏ đỗ bằng gạch đất sét nung 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
47,26 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
12 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1,05 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
13 Ván khuôn móng dài
0,105 100m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
14 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,0024 tấn Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
15 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0,1246 tấn Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
16 Lan can đá 3.1tr/1m dài (tính cả trụ đã bao gồm chi phí vận chuyển+ lắp đặt)
35 m Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
17 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1,3123 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
18 Lót nilon chống mất nước
2.624,62 m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
19 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
97,5645 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
20 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB40
296,1285 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
21 Nhựa đường chèn khe co, giãn (4.0m 1 khe co, 40m 1 khe giãn)
352,8818 kg Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
22 Gỗ làm khe dãn
0,0525 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
23 Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
1,75 10m Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
24 Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
15 10m Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
25 Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
5,4623 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
26 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
5,4623 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
27 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
5,4623 100m3/1km Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
28 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
8,4584 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
29 Mua đất đắp nền đường K95 tại chân công trình
955,7992 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
30 Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất II
146,85 100m Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
31 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
109,24 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
32 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB40
190,96 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
33 Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
539,28 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
34 Lắp đặt ống thoát Ống PVC D48
151,76 m Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
35 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
14,17 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
36 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
193,12 m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
37 Lát đá xanh băm mặt bậc tam cấp dày 5cm, vữa XM M75, PCB40
37,51 m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
38 Lát đá xanh băm mặt cổ bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40 dày 2cm
24,2 m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
39 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
8,1 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
40 Ván khuôn móng dài
0,81 100m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
41 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,1967 tấn Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
42 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1,0609 tấn Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
43 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40
140,4 m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
44 Lan can đá 3.1tr/1m dài (tính cả trụ đã bao gồm vận chuyển lắp đặt tại công trình)
270 m Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
45 Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
4,2332 100m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
46 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
31,32 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
47 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
46,99 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
48 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,9528 100m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
49 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
117,35 m3 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt
50 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
598,17 m2 Thi công theo thiết kế BVTC đã được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 101

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second