Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 07:55 08/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and embellishing the central lake of Xom Moi B, Thuong Trung commune, Vinh Tuong district
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and embellishing the central lake of Xom Moi B, Thuong Trung commune, Vinh Tuong district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 18/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
07:50 08/07/2022
to
09:00 18/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 18/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
175.000.000 VND
Amount in text format
One hundred seventy five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
3
2
Máy đầm cóc
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
3
Máy đào ≥ 0,8m3
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
4
Máy ủi ≥ 110CV
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
5
Máy rải bê tông nhựa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
6
Thiết bị tưới nhựa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
7
Máy lu ≥ 9 tấn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
8
Xe thang nâng ≥ 9m hoặc cần cẩu
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
9
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
10
Máy đầm bê tông ≥ 1,0KW
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
11
Máy khoan bê tông ≥ 0,6KW
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
12
Máy trộn bê tông ≥ 250L
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
13
Máy trộn vữa ≥ 80L
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
14
Máy toàn đạc hoặc bộ máy kinh vỹ và thủy bình
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào xúc đất và vận chuyển đổ đi - Cấp đất I
6.817,81 m3 Theo HSMT
2 Đắp cát công trình độ chặt Y/C K = 0,85
836,03 m3 Theo HSMT
3 Khoan giếng + máy bơm, đường ống cho máy bơm phục vụ cấp nước
1 t bộ Theo HSMT
4 Đào móng - Cấp đất II
5.359,05 m3 Theo HSMT
5 Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
322,12 m3 Theo HSMT
6 Vận chuyển đất - Cấp đất II
5.036,93 m3 Theo HSMT
7 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
138,4732 m3 Theo HSMT
8 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
1.270,992 m3 Theo HSMT
9 Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB30
1.707,7416 m3 Theo HSMT
10 Ván khuôn xà dầm, giằng
1,9823 100m2 Theo HSMT
11 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1,104 tấn Theo HSMT
12 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1,8266 tấn Theo HSMT
13 Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
39,6448 m3 Theo HSMT
14 Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 60mm
1,5782 100m Theo HSMT
15 Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0,0266 100m3 Theo HSMT
16 Thi công tầng lọc cát
0,0266 100m3 Theo HSMT
17 Vải lọc đầu ống
26,56 m2 Theo HSMT
18 Gia công lan can bằng thép ống
4,9672 tấn Theo HSMT
19 Gia công lan can bằng thép tấm
7,1407 tấn Theo HSMT
20 Sơn tĩnh điện lan can sắt
12.107,9 kg Theo HSMT
21 Lắp dựng lan can sắt
296,8438 m2 Theo HSMT
22 Bu lông bắt chân (bao gồm cả công đặt sẵn chờ)
1.272 bộ Theo HSMT
23 Mua cừ larsen loại IV kích thước 400x170x15,5
57.075 kg Theo HSMT
24 Ép cọc cừ larsen
22,05 100m Theo HSMT
25 Đào nền đường và vận chuyển đất đổ đi - Cấp đất II
13,01 1m3 Theo HSMT
26 Mua đất về đắp K95
3.122,1885 m3 Theo HSMT
27 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
2.283,47 m3 Theo HSMT
28 Ván khuôn móng băng
0,254 100m2 Theo HSMT
29 Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB30
3,81 m3 Theo HSMT
30 Bó vỉa hè, đường đá vát cạnh 1000x300x200, vữa XM PCB40 mác 75
254 m Theo HSMT
31 Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB30
60,993 m3 Theo HSMT
32 Lát vỉa hè gạch đá trắng 400x400x40, vữa XM M75, PCB40
609,93 m2 Theo HSMT
33 Băm mặt tạo nhám đá lát hè
616,0293 m2 Theo HSMT
34 Bê tông móng, đá 1x2, chiều rộng
0,9035 m3 Theo HSMT
35 Bó vỉa hố trồng cây bằng đá 1000x200x180, vữa XM M100, PCB30
162,8 m Theo HSMT
36 Đào móng cột, trụ, Cấp đất II
10,8 1m3 Theo HSMT
37 Đắp đất màu trồng cây, đất tận dụng từ đất đào
30 m3 Theo HSMT
38 Cây ban tây bắc, đường kính >10 cm, chiều cao 3,5-4 mm, đo cách gốc 1m
30 cây Theo HSMT
39 Trồng cây xanh kích thước bầu 0,6x0,6x0,6 m
30 cây Theo HSMT
40 Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng, nước giếng bơm điện
30 1 cây / 90 ngày Theo HSMT
41 Đào móng và vận chuyển đất đổ đi - Cấp đất II
21,06 1m3 Theo HSMT
42 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
2,64 m3 Theo HSMT
43 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,7374 100m2 Theo HSMT
44 Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
0,2688 m3 Theo HSMT
45 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn , nắp đan, tấm chớp
0,0609 100m2 Theo HSMT
46 Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0,1212 tấn Theo HSMT
47 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0,999 m3 Theo HSMT
48 Lắp các loại CKBT đúc sẵn
30 1 cấu kiện Theo HSMT
49 Tấm chắn rác composite DxR=530x960
6 tấm Theo HSMT
50 Lắp các loại CKBT đúc sẵn
6 1 cấu kiện Theo HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 44

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second