Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and repair

    Watching    
Find: 11:31 27/01/2022
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction and repair of Nguyen Duc High School, item: Repairing middle classrooms, principal area, teacher restrooms and practice blocks
Name of Tender Notice
Construction and repair
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Nguyen Duc High School, item: Repair of middle classrooms, principal area, teacher's restroom and practice block
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
13:00 12/02/2022
Validity period of E-HSDT
120 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
12:41 24/01/2022
to
13:00 12/02/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
13:00 12/02/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
22.000.000 VND
Amount in text format
Twenty two million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
Máy khoan bê tông
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
3
Máy cắt gạch
Máy cắt gạch
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
4
Máy đầm dùi
Máy đầm dùi
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm bàn
Máy đầm bàn
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm cóc
Máy đầm cóc
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1
7
Cần cẩu ≥ 10T
Cần cẩu ≥ 10T
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ nền gạch men các loại
597,78 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
2 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2 bộ Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
3 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6 bộ Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
4 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3 bộ Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
5 Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
0,64 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
6 Tháo tấm lợp tôn
5,2352 100m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
7 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
4,002 m3 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
8 Tháo dỡ gạch ốp tường
27,23 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
9 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
19,68 m Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
10 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
18,44 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
11 Tháo dỡ trần (tôn lạnh)
96,95 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
12 Tháo dỡ trần (la phông nhựa, trần thạch cao)
22,54 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
13 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
138,405 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
14 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại, sắt hộp
143,0529 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
15 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1.594,191 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
16 Đổ bê tông bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), bê tông lót móng, chiều rộng
0,14 m3 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
17 Đổ bê tông bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
0,21 m3 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
18 Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0,028 100m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
19 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,0172 tấn Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
20 Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ (7,5x10,5x18), chiều dày > 10cm, chiều cao
2,4996 m3 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
21 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
29,8 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
22 Lát nền, sàn, kích thước gạch
567,54 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
23 Lát nền, sàn, kích thước gạch
30,24 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
24 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch
56,16 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
25 Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ (tôn dày 0,45mm)
5,2352 100m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
26 Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
138,405 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
27 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
143,0529 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
28 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.106,115 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
29 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
488,076 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
30 Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao
4,5762 100m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
31 GCLD cửa đi, hệ khung nhôm dày 1,2mm+kính dày 5mm (bao gồm cả nẹp, phụ kiện đồng bộ)
2,106 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
32 GCLD cửa sổ, mở lật, hệ khung nhôm dày 1,2mm+kính dày 5mm (phụ kiện đồng bộ)
0,9 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
33 Đóng trần tôn lạnh dày 0,3mm+hệ khung thép mạ kẽm
96,95 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
34 Đóng trần thả, tấm thạch cao chống ẩm dày 9mm, hệ khung xương mạ kẽm (tương đương Vĩnh Trường)
22,97 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
35 GCLD vách ngăn tấm compact dày 12mm (phụ kiện đồng bộ)
41,8175 m2 Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
36 Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
11 bộ Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
37 Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
4 cái Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
38 Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1 cái Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
39 Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
3 cái Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
40 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện
2 cái Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
41 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
90 m Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
42 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
10 m Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
43 Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính
15 m Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
44 Lắp đặt chậu rửa 1 vòi, (phụ kiện đồng bộ)
4 bộ Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
45 Lắp đặt chậu tiểu nam, (phụ kiện đồng bộ)
3 bộ Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
46 Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen, (phụ kiện đồng bộ)
2 bộ Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
47 Lắp đặt chậu xí bệt, vòi xịt, (phụ kiện đồng bộ)
6 bộ Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
48 Lắp đặt gương soi, (phụ kiện đồng bộ)
4 cái Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
49 Lắp đặt phễu thu (INOX-D90)
4 cái Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT
50 Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương keo, đường kính ống 21mm
0,06 100m Chương V. YÊU CẦU VỀ KỸ THUẬT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and repair". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and repair" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 123

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second