Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and resource tax, environmental protection fee

Find: 09:50 02/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
The road inside the large sample field goes to Thien Ly canal, Cao Xa commune, Lam Thao district
Name of Tender Notice
Construction and resource tax, environmental protection fee
Investor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The road inside the large sample field goes to Thien Ly canal, Cao Xa commune, Lam Thao district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
State budget and other lawful capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 13/06/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
09:45 02/06/2022
to
15:00 13/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:00 13/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
110.000.000 VND
Amount in text format
One hundred ten million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ tải tổng tải trọng tối thiểu >= 7 tấn
Vận chuyển vật liệu, còn sử dụng tốt
5
2
Máy đào dung tích gầu tối đa 0,8m3
Đào vật liệu, còn sử dụng tốt
2
3
Máy ủi 108CV
ủi vật liệu, còn sử dụng tốt
1
4
Máy lu rung tự hành 16T
Đầm vật liệu, còn sử dụng tốt
1
5
Máy lu bánh hơi tự hành 16T
Đầm vật liệu, còn sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Đầm vật liệu, còn sử dụng tốt
2
7
Máy đầm cóc
Đầm vật liệu, còn sử dụng tốt
2
8
Máy cắt uốn thép
Cắt, uốn vật liệu, còn sử dụng tốt
1
9
Máy trộn vữa dung tích thùng trộn tối thiểu 80 lít
Trộn vật liệu, còn sử dụng tốt
2
10
Máy trộn bê tông dung tích thùng trộn tối thiểu 250 lít
Trộn vật liệu, còn sử dụng tốt
2
11
Phòng thí nghiệm
-Trong đó có chức năng thực hiện được đầy đủ các thí nghiệm cho gói thầu- Phải có tài liệu chứng minh sở hữu phòng thí nghiệm, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải có tài liệu chứng minh đủ chức năng thí nghiệm
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0,0578 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
179,9041 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
193,4162 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
193,4162 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
193,4162 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
193,4162 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
171,1648 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
197,9581 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
197,9581 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
14,8 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
15,836 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
15,836 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
15,836 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
15,836 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc
47,36 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc
71,04 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Tre cây làm nẹp bờ vây
4.440 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Phên tre đan dày
2.960 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,2442 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Bơm hút nước hố móng
35 ca Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Phá dỡ bờ vây bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
14,8 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
14,8 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
14,8 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
7,9726 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
6,1045 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường
1.063,01 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Bạt chống mát nước
5.315,06 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
9,624 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax
6 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
1,08 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu 16T, đường kính
11,7944 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 250
45 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
1,1228 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao
51,74 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
1,0634 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ, trên cạn bằng cần cẩu 16T, đường kính cốt thép
0,2872 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ, trên cạn bằng cần cẩu 16T, đường kính cốt thép > 18mm
14,0917 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu cảng, bê tông dầm, đá 1x2, mác 400
35,49 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax
2,63 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
1,04 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao
72,8 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax
18,82 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
43 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông bản mặt cầu, đá 1x2, mác 200
49,63 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
44 Gia công cấu kiện dầm thép dàn kín. Gia công kết cấu cầu thép lan can cầu đường bộ
1,6151 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
45 Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
1,6151 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
46 Bulon M22
30 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
47 Đào móng công trình, chiều rộng móng
6,9507 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
48 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3,8229 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
49 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
7,6 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
50 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 350
43,26 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and resource tax, environmental protection fee". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and resource tax, environmental protection fee" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 37

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second