Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Fire prevention and fighting system

Find: 09:17 18/02/2021
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Investment in construction of the North Tu Liem State Treasury office building
Name of Tender Notice
Fire prevention and fighting system
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The project to build the working office of the State Treasury Bac Tu Liem
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Capital from revenue from professional activities of the State Treasury
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
10:00 25/02/2021
AI-classified field
AI-classified business sector

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
09:16 18/02/2021
to
10:00 25/02/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
10:00 25/02/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
50.000.000 VND
Amount in text format
Fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 DESIGN CONSULTANT AND INVESTMENT OF CONSTRUCTIONS ONE MEMBER LIMITED LIABILITY COMPANY - MINISTRY OF DEFENCE Consulting on making design documents and estimates 21 Lê Văn Lương, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội
2 VIET NAM URBAN CONSTRUCTION INVESTMENT AND CONSULTANT SERVICES JOINT STOCK COMPANY Consultancy and verification of design documents and estimates 17-B10-K14 Trần Hữu Tước, Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội
3 Sở Xây dựng Hà Nội Unit for designing design records, estimates
4 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Chấn Hưng Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Số 5, ngõ 143 phố Trung Kính-Trung Hòa-Cầu Giấy-Hà Nội
5 NGOC DUC SERVICE AND TRADING COMPANY LIMITED Consulting on appraisal of bidding documents, appraisal of contractor selection results Số nhà 02, ngõ 127, phố Pháo Đài Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Lắp đặt đế đầu báo cháy và đầu báo cháy nhiệt địa chỉ
1,2 10 đầu Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
2 Lắp đặt đế đầu báo cháy và đầu báo cháy khói địa chỉ
1,9 10 đầu Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
3 Lắp đặt đế đầu báo cháy và đầu báo cháy nhiệt thường
3,1 10 đầu Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
4 Lắp đặt đế đầu báo cháy và đầu báo cháy khói thường
2,2 10 đầu Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
5 Lắp đặt nút ấn báo cháy địa chỉ
2 5 nút Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
6 Lắp đặt đèn báo cháy
2 5 đèn Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
7 Lắp đặt chuông báo cháy
2 5 chuông Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
8 Lắp đặt đèn chỉ dẫn thoát hiểm
2,8 5 đèn Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
9 Lắp đặt Đèn chiếu sáng sự cố
7 5 đèn Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
10 Lắp đặt modul địa chỉ cho đầu báo thường
0,4 10 modul Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
11 Lắp đặt modul điều khiển chuông đèn báo cháy
0,1 10 modul Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
12 Lắp đặt modul giám sát bơm chữa cháy
0,3 10 modul Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
13 Lắp đặt modul điều khiển hệ thống cửa cuốn, hệ thống thang máy, hệ thống thông gió, tăng áp
0,4 10 modul Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
14 Lắp đặt điện trở cuối vùng
10 bộ Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
15 Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp kỹ thuật đấu dây
5 hộp Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
16 Kéo rải dây loop 2x1,5mm2 cho hệ thống báo cháy địa chỉ
950 m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
17 Kéo rải dây nguồn 2x1,5mm2 cho hệ thống chuông đèn báo cháy, hệ thống modul, đèn chiếu sáng sự cố
850 m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
18 Kéo rải dây dẫn 2x0,75mm2 cho hệ thống đầu báo cháy thường
450 m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
19 Lắp đặt ống nhựa chống cháy đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
2.250 m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
20 Lắp đặt khớp nối trơn D20
808 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
21 Lắp đặt cút nhựa, nối bằng phương pháp măng sông, đường kính 20mm
1.500 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
22 Lắp đặt tê nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính 20mm (hệ tố nhân công 1,5)
300 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
23 Lắp đặt hộp chia ngả 2, chia ngả 3
80 hộp Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
24 Lắp đặt ổ cắm loại ổ đơn cho hệ thống đèn chiếu sáng, chỉ dẫn thoát nạn
49 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
25 Lắp đặt aptomat 1 pha, cường độ dòng điện ≤10A
5 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
26 Lắp hệt hống tiếp địa cho tủ trung tâm báo cháy
1 hệ thống Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
27 Cài đặt địa chỉ, khai báo thiết bị địa chỉ cho hệ thống báo cháy
1 hệ thống Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
28 Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn từ hộp kỹ thuật tới tủ trung tâm báo cháy, đường kính ≤34mm
50 m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
29 Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ≤34mm
60 m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
30 Lắp đặt hệ thống tiếp địa cho tủ điều khiển bơm
1 hệ thống Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
31 Đào đất để đi ống chữa cháy âm trong nền đất, rộng ≤1m, sâu ≤1m, đất cấp III
9 Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
32 Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
8,5 Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
33 Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 65mm
1,98 100m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
34 Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 50mm
0,72 100m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
35 Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 40mm
0,06 100m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
36 Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính 25mm
0,12 100m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
37 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
61,0604 1m² Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
38 Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính
2,7 100m Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
39 Lắp đặt côn, cút thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính 65mm
34 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
40 Lắp đặt cút thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính 50mm
38 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
41 Lắp đặt cút thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính 40mm
3 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
42 Lắp đặt cút thép nối bằng phương pháp măng sông, đường kính 25mm
6 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
43 Lắp đặt tê thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính 65mm (hệ số nhân công 1,5)
6 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
44 Lắp đặt tê thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính 65/50mm (hệ số nhân công 1,5)
9 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
45 Lắp đặt tê thép nối bằng phương pháp măng sông, đường kính 25mm (hệ số nhân công 1,5)
6 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
46 Lắp đặt côn thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính 65mm
5 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
47 Lắp đặt côn thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính 65/50mm
1 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
48 Lắp đặt côn thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính 25/15mm
4 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
49 Lắp đặt lơ thu đồng nối bằng phương pháp măng sông, đường kính 15/10mm
3 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT
50 Lắp đặt lơ thu đồng nối bằng phương pháp măng sông, đường kính 15/8mm
3 cái Tham chiếu các nội dung yêu cầu tại chương V - Yêu cầu về kỹ thuật, phần 2 của E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Fire prevention and fighting system". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Fire prevention and fighting system" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 171

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second