Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Interior laparoscopic tools in 2025

    Watching    
Find: 19:57 23/07/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Interior laparoscopic tools in 2025
Bidding package name
Interior laparoscopic tools in 2025
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Interior laparoscopic tools in 2025
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenue from health insurance fund, revenue from medical examination and treatment services and other legal sources of the hospital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 11/08/2025
Validity of bid documents
120 days
AI-classified business sector
Approval ID
729/QĐ-BVCTCH
Approval date
23/07/2025 19:58
Approval Authority
BỆNH VIỆN CHẤN THƯƠNG CHỈNH HÌNH
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
19:56 23/07/2025
to
09:00 11/08/2025
Document Submission Fees
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 11/08/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
1.818.804.000 VND
Amount in words
One billion eight hundred eighteen million eight hundred four thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Part/lot information

Number Name of each part/lot Price per lot (VND) Estimate (VND) Guarantee amount (VND) Execution time
1
Dây bơm nước dùng cho máy - P1
76.250.000
76.250.000
0
12 month
2
Dây bơm nước dùng cho máy - P2
145.000.000
145.000.000
0
12 month
3
Dây bơm nước nội soi - P3
151.700.000
151.700.000
0
12 month
4
Dây dẫn dịch tưới cho máy bơm tưới hoạt dịch ổ khớp, tiệt trùng loại chạy máy - P4
155.000.000
155.000.000
0
12 month
5
Dây dẫn dịch tưới hoạt dịch ổ khớp, lưu lượng nước 2.5l/phút, có hộp điều khiển - P5
270.000.000
270.000.000
0
12 month
6
Dây dẫn nước nội soi vào ổ khớp loại sử dụng theo máy - P6
140.000.000
140.000.000
0
12 month
7
Chỉ khâu siêu bền chất liệu polyethylene UHMW, dài 38" dùng cho nội soi các loại - P7
356.160.000
356.160.000
0
12 month
8
Chỉ siêu bền - P8
348.600.000
348.600.000
0
12 month
9
Chỉ siêu bền - P9
344.400.000
344.400.000
0
12 month
10
Chỉ siêu bền - P10
369.000.000
369.000.000
0
12 month
11
Chỉ siêu bền dùng trong nội soi khớp - P11
348.600.000
348.600.000
0
12 month
12
Chỉ siêu bền dùng trong nội soi khớp - P12
399.000.000
399.000.000
0
12 month
13
Chỉ siêu bền loại dẹt - P13
798.000.000
798.000.000
0
12 month
14
Cây đẩy chỉ giúp đẩy và luồn chỉ với 3 tùy chọn khâu
975.000.000
975.000.000
0
12 month
15
Bộ vật tư khâu sụn chêm khớp gối (các loại)
1.210.000.000
1.210.000.000
0
12 month
16
Cây đẩy chỉ dùng cho súng khâu chóp xoay khớp vai
757.500.000
757.500.000
0
12 month
17
Cây móc chỉ chuyên dùng cho kỹ thuật khâu sụn chêm
480.000.000
480.000.000
0
12 month
18
Lưỡi bấm gân
1.524.000.000
1.524.000.000
0
12 month
19
Lưỡi bào (mài) xương các cỡ cửa sổ mài rộng, thiết kế rỗng nòng - P19
182.000.000
182.000.000
0
12 month
20
Lưỡi bào 4.2mm dùng trong nội soi khớp - P20
134.010.000
134.010.000
0
12 month
21
Lưỡi bào cắt lọc mô dùng trong nội soi khớp, thẳng hoặc cong, dài 17mm - P21
139.500.000
139.500.000
0
12 month
22
Lưỡi bào dùng trong nội soi khớp - P22
135.000.000
135.000.000
0
12 month
23
Lưỡi bào khớp - P23
196.000.000
196.000.000
0
12 month
24
Lưỡi bào khớp - P24
174.000.000
174.000.000
0
12 month
25
Lưỡi bào nội soi khớp gối, đường kính từ 3.5mm đến 5.5mm - P25
141.000.000
141.000.000
0
12 month
26
Lưỡi bào xương dùng trong nội soi khớp nhỏ - P26
45.000.000
45.000.000
0
12 month
27
Lưỡi bào xương dùng trong nội soi khớp, có hai chế độ cắt dao động, có tính năng khóa cửa sổ hút, các cỡ - P27
127.020.000
127.020.000
0
12 month
28
Lưỡi bào xương ngược chiều kỹ thuật all inside, bào ngược tạo đường hầm đường kính 5.5mm-12mm, bước tăng 0.5mm - P28
150.000.000
150.000.000
0
12 month
29
Lưỡi bào xương ngược, các loại, các cỡ - P29
135.000.000
135.000.000
0
12 month
30
Lưỡi bào, lưỡi mài khớp dùng trong phẫu thuật nội soi Shaver Blades - P30
132.000.000
132.000.000
0
12 month
31
Lưỡi mài 5.5mm dùng trong nội soi khớp - P31
141.510.000
141.510.000
0
12 month
32
Lưỡi mài dùng cho nội soi khớp - P32
52.000.000
52.000.000
0
12 month
33
Đầu đốt bằng sóng cao tần dùng cho phẫu thuật nội soi khớp - P33
385.000.000
385.000.000
0
12 month
34
Đầu đốt bằng sóng radio cho khớp nhỏ - P34
190.000.000
190.000.000
0
12 month
35
Đầu đốt điện cực tần số vô tuyến, chiều dài từ 80mm - 145mm - P35
331.250.000
331.250.000
0
12 month
36
Lưỡi cắt đốt bằng sóng radio, dùng công nghệ Coblation, tạo plasma dày 100-200µm, đường kính mũi 5.25mm - P36
449.750.000
449.750.000
0
12 month
37
Lưỡi cắt, đốt bằng sóng radio các loại - P37
426.000.000
426.000.000
0
12 month
38
Lưỡi cắt đốt mô bằng sóng radio cao tần đường kính mũi 5.5mm - P38
549.500.000
549.500.000
0
12 month
39
Lưỡi cắt đốt mô bằng sóng radio cao tần, phủ plasma, đường kính thân 3.75mm, nhiệt độ ± 3 độ C - P39
444.500.000
444.500.000
0
12 month
40
Lưỡi cắt, đốt bằng sóng radio các loại - P40
419.400.000
419.400.000
0
12 month
41
Ống canunal (trocar) nhựa - P41
108.000.000
108.000.000
0
12 month
42
Troca nội soi - P42
82.800.000
82.800.000
0
12 month
43
Troca nhựa chân ren nội soi khớp - P43
108.000.000
108.000.000
0
12 month
44
Troca Silicone nội soi khớp - P44
108.000.000
108.000.000
0
12 month
45
Trocar dùng trong nội soi khớp - P45
108.000.000
108.000.000
0
12 month
46
Trocar dùng trong nội soi khớp - P46
191.800.000
191.800.000
0
12 month
47
Trocar nội soi khớp - P47
199.500.000
199.500.000
0
12 month
48
Chỉ khâu gân
378.000.000
378.000.000
0
12 month
49
Vít chỉ khâu chóp xoay hàng trong 5.5mm tự tiêu
853.300.000
853.300.000
0
12 month
50
Vít chỉ khâu chóp xoay khớp vai
747.000.000
747.000.000
0
12 month
51
Vít chỉ khâu chóp xoay, sử dụng kỹ thuật khâu hai hàng
989.500.000
989.500.000
0
12 month
52
Vít chỉ khâu khớp vai
1.365.000.000
1.365.000.000
0
12 month
53
Vít chỉ neo đôi khâu chóp xoay khớp vai
1.118.000.000
1.118.000.000
0
12 month
54
Vít chỉ neo khâu chóp xoay 5.0mm - 6.5mm
1.365.000.000
1.365.000.000
0
12 month
55
Vít chỉ neo khâu chóp xoay nội soi vai
1.340.000.000
1.340.000.000
0
12 month
56
Vít neo cố định chóp xoay hàng trong loại 5.5 mm peek
985.000.000
985.000.000
0
12 month
57
Vít neo cố định chóp xoay loại 4.5; 5.5 mm
1.080.000.000
1.080.000.000
0
12 month
58
Vít neo khớp vai hàng ngoài chóp xoay không cột chỉ đường kính 4.5mm
1.033.000.000
1.033.000.000
0
12 month
59
Vít neo sinh học tổng hợp ren toàn thân 4.75 x 19.1 mm kèm chỉ
999.000.000
999.000.000
0
12 month
60
Vít chỉ khâu chóp xoay hàng trong
1.000.000.000
1.000.000.000
0
12 month
61
Vít chỉ neo chóp xoay và sụn viền tự tiêu
312.800.000
312.800.000
0
12 month
62
Vít chỉ neo khâu sụn viền 3.0mm
464.100.000
464.100.000
0
12 month
63
Vít chốt neo khớp vai
360.400.000
360.400.000
0
12 month
64
Vít neo kèm chỉ
292.400.000
292.400.000
0
12 month
65
Vít neo không buộc chỉ
371.875.000
371.875.000
0
12 month
66
Vít neo khớp vai đường kính 2.9mm
355.250.000
355.250.000
0
12 month
67
Vít neo khớp vai đường kính 3.5mm
378.000.000
378.000.000
0
12 month
68
Vít neo khớp vai sụn viền đường kính 3.0 mm
483.600.000
483.600.000
0
12 month
69
Vít neo khớp vai sụn viền không cột chỉ đường kính 2.9 mm
385.595.000
385.595.000
0
12 month
70
Vít neo khớp vai tự tiêu, đường kính 2.9mm chất liệu PLLA phủ Ha, kèm 1 sợi chỉ Ultra
301.000.000
301.000.000
0
12 month
71
Vít neo khớp vai tự tiêu, đường kính 2.9mm chất liệu PLLA phủ Ha, kèm 2 sợi chỉ Ultra
321.300.000
321.300.000
0
12 month
72
Vít neo sụn viền
371.000.000
371.000.000
0
12 month
73
Vít chỉ neo ren mở toàn thân vật liệu PEEK kèm chỉ bản dẹt, các cỡ
330.000.000
330.000.000
0
12 month
74
Vít chỉ neo vật liệu PEEK đầu có khoen tròn kèm chỉ bản dẹt, cố định không thắt nút, các cỡ
390.000.000
390.000.000
0
12 month
75
Vít chỉ neo vật liệu PEEK đầu có khoen tròn, cố định không thắt nút, các cỡ
315.000.000
315.000.000
0
12 month
76
Vít chỉ neo vật liệu Titanium kèm kim, các cỡ
210.000.000
210.000.000
0
12 month
77
Vít chỉ neo vật liệu Titanium, các cỡ
195.000.000
195.000.000
0
12 month
78
Vít chốt neo cố định khớp xương đòn 8 x 10mm kèm chỉ bản dẹt
450.000.000
450.000.000
0
12 month
79
Vít neo kèm chỉ cho khớp nhỏ
375.000.000
375.000.000
0
12 month
80
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và vít - P80
8.520.000.000
8.520.000.000
0
12 month
81
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và vít - P81
15.840.000.000
15.840.000.000
0
12 month
82
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và vít - P82
6.335.000.000
6.335.000.000
0
12 month
83
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và vít - P83
4.020.000.000
4.020.000.000
0
12 month
84
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và vít - P84
2.025.000.000
2.025.000.000
0
12 month
85
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và chốt - P85
2.000.000.000
2.000.000.000
0
12 month
86
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và chốt - P86
4.180.000.000
4.180.000.000
0
12 month
87
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và chốt - P87
18.450.000.000
18.450.000.000
0
12 month
88
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và chốt - P88
6.840.000.000
6.840.000.000
0
12 month
89
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và chốt - P89
6.000.000.000
6.000.000.000
0
12 month
90
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và chốt - P90
7.204.500.000
7.204.500.000
0
12 month
91
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và chốt - P91
1.610.000.000
1.610.000.000
0
12 month
92
Bộ vít nội soi dây chằng chéo, vít và chốt - P92
411.500.000
411.500.000
0
12 month
93
Bộ khớp gối với phần lồi cầu bản rộng
485.000.000
485.000.000
0
12 month
94
Bộ khớp gối với phần mâm chày bản rộng
485.000.000
485.000.000
0
12 month
95
Chuôi khớp nối đầu xa lồi cầu (chuôi khớp)
750.000.000
750.000.000
0
12 month
96
Khớp háng bán phần
280.000.000
280.000.000
0
12 month
97
Khớp háng toàn phần
86.000.000
86.000.000
0
12 month
98
Chuôi khớp nối mâm chày cho khớp gối (khớp nối)
250.000.000
250.000.000
0
12 month
99
Khớp vai bán phần
345.000.000
345.000.000
0
12 month
100
Khớp vai đảo ngược
135.000.000
135.000.000
0
12 month
101
Chuôi khớp nối khớp vai (khớp nối)
112.000.000
112.000.000
0
12 month
102
Xi măng (kèm theo)
140.000.000
140.000.000
0
12 month

List of goods:

Form no. 01B:

Number Category Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Note
1
Lưỡi bào xương ngược chiều kỹ thuật all inside, bào ngược tạo đường hầm đường kính 5.5mm-12mm, bước tăng 0.5mm
20
cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
2
Bộ khớp gối với phần lồi cầu bản rộng
5
Bộ
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
3
Bộ khớp gối với phần mâm chày bản rộng
5
Bộ
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
4
Chuôi khớp nối đầu xa lồi cầu (chuôi khớp)
15
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
5
Khớp háng bán phần
4
Bộ
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
6
Khớp háng toàn phần
1
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
7
Chuôi khớp nối mâm chày cho khớp gối (khớp nối)
10
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
8
Khớp vai bán phần
3
Bộ
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
9
Khớp vai đảo ngược
1
Bộ
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
10
Chuôi khớp nối khớp vai (khớp nối)
4
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
11
Xi măng (kèm theo)
40
Gói
Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
12
Dây bơm nước dùng cho máy - P1
50
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
13
Dây bơm nước dùng cho máy - P2
100
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
14
Dây bơm nước nội soi - P3
100
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
15
Dây dẫn dịch tưới cho máy bơm tưới hoạt dịch ổ khớp, tiệt trùng loại chạy máy - P4
100
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
16
Dây dẫn dịch tưới hoạt dịch ổ khớp, lưu lượng nước
150
cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
17
2.5l/phút, có hộp điều khiển - P5
Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
18
Dây dẫn nước nội soi vào ổ khớp loại sử dụng theo máy - P6
100
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
19
Chỉ khâu siêu bền chất liệu polyethylene UHMW, dài 38" dùng cho nội soi các loại - P7
280
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
20
Chỉ siêu bền - P8
280
Sợi
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
21
Chỉ siêu bền - P9
280
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
22
Chỉ siêu bền - P10
300
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
23
Chỉ siêu bền dùng trong nội soi khớp - P11
280
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
24
Chỉ siêu bền dùng trong nội soi khớp - P12
300
Sợi
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
25
Chỉ siêu bền loại dẹt - P13
280
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
26
Cây đẩy chỉ giúp đẩy và luồn chỉ với 3 tùy chọn khâu
150
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
27
Bộ vật tư khâu sụn chêm khớp gối (các loại)
100
Bộ
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
28
Cây đẩy chỉ dùng cho súng khâu chóp xoay khớp vai
150
Cái
Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
29
Cây móc chỉ chuyên dùng cho kỹ thuật khâu sụn chêm
100
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
30
Lưỡi bấm gân
240
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
31
Theo quy định tại chương V
Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
32
Lưỡi bào (mài) xương các cỡ cửa sổ mài rộng, thiết kế rỗng nòng - P19
40
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
33
Lưỡi bào 4.2mm dùng trong nội soi khớp - P20
30
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
34
Lưỡi bào cắt lọc mô dùng trong nội soi khớp, thẳng hoặc cong, dài 17mm - P21
30
cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
35
Lưỡi bào dùng trong nội soi khớp - P22
30
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
36
Lưỡi bào khớp - P23
40
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
37
Lưỡi bào khớp - P24
30
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
38
Lưỡi bào nội soi khớp gối, đường kính từ 3.5mm đến 5.5mm - P25
30
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
39
Lưỡi bào xương dùng trong nội soi khớp nhỏ - P26
10
cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
40
Lưỡi bào xương dùng trong nội soi khớp, có hai chế độ cắt dao động, có tính năng khóa cửa sổ hút, các cỡ - P27
30
cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
41
Lưỡi bào xương ngược chiều kỹ thuật all inside, bào ngược tạo đường hầm đường kính 5.5mm-12mm, bước tăng 0.5mm - P28
30
cái
Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
42
Lưỡi bào xương ngược, các loại, các cỡ - P29
30
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
43
Lưỡi bào, lưỡi mài khớp dùng trong phẫu thuật nội soi Shaver Blades - P30
30
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
44
Lưỡi mài 5.5mm dùng trong nội soi khớp - P31
30
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
45
Lưỡi mài dùng cho nội soi khớp - P32
10
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
46
Đầu đốt bằng sóng cao tần dùng cho
50
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
47
phẫu thuật nội soi khớp - P33
Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
48
Đầu đốt bằng sóng radio cho khớp nhỏ - P34
10
cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
49
Đầu đốt điện cực tần số vô tuyến, chiều dài từ 80mm - 145mm - P35
50
Cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình
50
Lưỡi cắt đốt bằng sóng radio, dùng công nghệ Coblation, tạo plasma dày 100- 200µm, đường kính mũi 5.25mm - P36
70
cái
Theo quy định tại chương V Theo quy định tại chương V
Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình Bệnh viện Chấn thương chỉnh hình

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Interior laparoscopic tools in 2025". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Interior laparoscopic tools in 2025" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 58

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second