Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 12: Construction and traffic assurance during construction

Find: 18:30 03/12/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Static lifting of Binh Trieu Bridge 1 on National Highway 13
Bidding package name
Package 12: Construction and traffic assurance during construction
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
14:00 14/12/2024
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
1809/QĐ-TTQLĐB
Approval date
03/12/2024 11:49
Approval Authority
Trung tâm Quản lý Hạ tầng giao thông đường bộ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
18:29 03/12/2024
to
14:00 14/12/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:00 14/12/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
3.000.000.000 VND
Amount in words
Three billion dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 THUAN VIET ENGINEERING COMPANY LIMITED Consulting, technical design, construction drawing design, estimation 71/36 đường Phú Thọ Hòa, phường Phú Thọ Hòa, quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
2 TRANSPORTATION INVESTMENT AND CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation Số 8E, tổ 11, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
3 URBAN WORKS CONSTRUCTION INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY Consulting for setting up E-HSMT 7.08B Chung cư Mỹ Thuận, đường An Dương Vương, phường 16, quận 8, TP. Hồ Chí Minh
4 URBAN WORKS CONSTRUCTION INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY E-HSDT assessment consulting 7.08B Chung cư Mỹ Thuận, đường An Dương Vương, phường 16, quận 8, TP. Hồ Chí Minh
5 Roads Management Center E-HSMT appraisal agency 360 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Long A, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
6 Roads Management Center Agency evaluation of contractor selection results 360 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Long A, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
7 BT20 CUU LONG JOINT STOCK Project management consultancy 121/13 đường Tân Cảng, phường 25, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ, khối lượng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông >= 27 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
2
Ô tô tải tự đổ, khối lượng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông >= 7 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
3
Ô tô tải thùng, khối lượng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông >=5 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
4
Ô tô bồn tưới nước, dung tích bồn >=5m3. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê). Trường hợp Ô tô bồn tưới nước không chuyên dụng tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô và Giấy chứng nhận kiểm định ô tô (còn hiệu lực), Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng bồn chứa, máy bơm nước (hoặc thiết bị tưới) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
5
Máy lu rung, trọng lượng đầm + rung >=25 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
6
Máy lu bánh hơi, trọng lượng đầm >=25 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
7
Máy lu bánh hơi, trọng lượng đầm >=16 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
8
Máy lu bánh thép, trọng lượng đầm >=10 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
9
Máy lu bánh thép, trọng lượng đầm >=8,5 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
10
Máy ủi, công suất >=110CV. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
11
Máy san, công suất >=110CV. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
12
Máy đào, dung tích gàu >=1,25m3. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
13
Máy đào, dung tích gàu >=0,8m3. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
14
Máy đào, dung tích gàu >=0,5m3. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
15
Máy rải cấp phối đá dăm, công suất >=50m3/giờ. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
16
Máy cào bóc mặt đường bê tông nhựa, chiều sâu vệt cào >=7cm, bề rộng vệt cào >=1m. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
17
Máy rải bê tông nhựa, công suất >=130CV. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
18
Máy phun nhựa đường, công suất >=190CV. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô (tưới nhựa), Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê). Trường hợp Ô tô tưới nhựa không chuyên dụng tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô và Giấy chứng nhận kiểm định ô tô (còn hiệu lực), Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng Máy phun nhựa đường, Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận kiểm định máy tưới nhựa (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
19
Cần cẩu, sức nâng >=25 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
20
Cần cẩu, sức nâng >=10 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
21
Cần trục ô tô, sức nâng >=10 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
22
Máy khoan cọc khoan nhồi, đường kính khoan >=1,2m. Tài liệu chứng minh: Bản chính (hoặc Bản sao được chứng thực) Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng, Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
23
Sà lan, tải trọng hàng hóa >=200 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện thủy nội địa, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
24
Sà lan, tải trọng hàng hóa >=400 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện thủy nội địa, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
25
Ca nô (hoặc xuồng cao tốc), công suất >=40CV. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện thủy nội địa, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
26
Tàu kéo, công suất >=150CV. Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện thủy nội địa, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
27
Xe thang chuyên dụng hoặc xe có thiết bị nâng người làm việc trên cao, Chiều dài thang hoặc chiều cao nâng tối thiểu 12m. Tài liệu chứng minh: - Xe thang chuyên dụng: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê). - Xe có thiết bị nâng người làm việc trên cao: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định xe ô tô, Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng của thùng đưa người làm việc trên cao, Giấy chứng nhận kiểm định thùng đưa người làm việc trên cao (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
28
Kích thủy lực, sức nâng >=315 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
106
29
Máy nén khí, năng suất >=600m3/h. Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
30
Bộ dụng cụ thí nghiệm SPT. Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
31
Bộ thiết bị đo PDA (đo biến dạng lớn). Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
32
Máy siêu âm kiểm tra cường độ bê tông. Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đào móng trụ điện
0.5957
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đào móng trụ đèn
0.085
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Ván khuôn bê tông lót
0.0272
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông lót móng, đá 1x2 f'c12MPa
1.152
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn móng trụ
0.2665
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông móng trụ, đá 1x2 f'c 16MPa
5.794
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông chèn khe, đá 1x2 f'c 16MPa
0.24
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp dựng cột điện bê tông ly tâm 14m (1 trụ điện đơn và 1 trụ điện đôi )
3
cột
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp dựng cột đèn bê tông ly tâm 10m
1
cột
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ cột điện hiện hữu
3
cột
Theo quy định tại Chương V
11
Tháo dỡ cột đèn hiện hữu
1
cột
Theo quy định tại Chương V
12
IV. Hoàn trả cây cho phần lối mở đường tạm
*
Theo quy định tại Chương V
13
Hoàn trả đất trồng cây
67.704
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Trồng hoa hoàn trả
0.3714
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
15
Trồng cỏ hoàn trả
0.3726
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
16
HẠNG MỤC: ĐẢM BẢO ATGT ĐƯỜNG BỘ KHI THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
17
I. Đảm bảo ATGT đường bộ khi thi công
*
Theo quy định tại Chương V
18
I.1 Rào chắn
*
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp thanh thép hộp (25x25x2mm) rào chắn L=2915mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1.23 lần tháo lắp)
0.0738
kg
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp thanh thép hộp (25x25x2mm) rào chắn L=1950mm(KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1.23 lần tháo lắp),
0.0329
kg
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp thanh thép hộp (40x40x1.6mm) rào chắn L=200mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1.23 lần tháo lắp)
0.009
kg
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công rào chắn
1.0864
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng rào chắn
1.0864
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ rào chắn
1.0864
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Tấm tole sóng 0.26mm (KH: 1,5%* 3 Tháng sd + 5%* 1 lần lắp đặt, tháo dỡ )
326.15
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Vít bắn tole đầu lục giác, L=20mm
330
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Bulong M5
330
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lợp tấm tole rào chắn
3.2615
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Tháo tấm tole rào chắn
3.2615
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn bê tông móng hàng rào
0.0264
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Đổ bê tông móng hàng rào đá 1x2, mác 250
1.98
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vạch phản quang trên rào chắn
40.769
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đèn báo hiệu
16
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Cung cấp biển báo tròn phản quang D700mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
5
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp biển báo phản quang hình chữ nhật (1200x800)mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp biển báo phản quang hình tam giác D700mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng, tháo dở các biển bảo trên rào chắn
11
1 cái
Theo quy định tại Chương V
38
I.2 Biển báo đảm bảo giao thông đường bộ
*
Theo quy định tại Chương V
39
Biển hình chữ nhật (1800x1200)mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%*1 lần tháo lắp)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Biển hình chữ nhật (1600x1200)mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%*1 lần tháo lắp)
8
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp biển báo phản quang hình chữ nhật (900x1300)mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
3
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp biển báo phản quang hình chữ nhật (500x300)mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Cung cấp biển báo phản quang hình chữ nhật (680x230)mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Cung cấp biển báo phản quang hình vuông 600mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp biển báo tròn phản quang D700mm (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp trụ biển báo D90, L=3,0m (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
17
trụ
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp trụ biển báo D90, L=3.6m (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
16
trụ
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp trụ biển báo D90, L=4m (KH:1,5%* 3 tháng sd+5%* 1 lần tháo lắp)
1
trụ
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt biển vuông
1
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt biển chữ nhật
15
cái
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 12: Construction and traffic assurance during construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 12: Construction and traffic assurance during construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second