Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Purchase additional types of fire extinguishers

Find: 14:32 11/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchase additional types of fire extinguishers
Bidding package name
Purchase additional types of fire extinguishers
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchase additional types of fire extinguishers
Spending category
Other
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Electricity production and business costs in 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Hạc Thành, Province Thanh Hoá
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
11/05/2026 14:27
Approval Authority
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THANH HOÁ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC

Price Quotation

Price quotation start time
08:30 15/05/2026
Price quotation end time
08:30 18/05/2026
Ceiling price
1.067.634.000 VND
Price step
3.000.000 VND
Validity of bid documents
40 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Bình chữa chữa cháy loại MT3
Vina foam
Vina foam
Việt Nam
2026
104
Bình
Yêu cầu kỹ thuật: - Cấu tạo bình chữa cháy khí CO2: + Cụm van xả (mỏ vịt + ti đồng). + Chốt hãm kẹp chì bình chữa cháy CO2 + Ở trên cụm van có một van an toàn, van làm việc khi áp suất trong bình tăng quá mức quy định van sẽ xả khí ra ngoài đảm bảo an toàn. + Cụm loa phun (than loa + cổ loa). + Thân bình lằm bằng thép đúc, có dạng hình trụ đứng, sơn màu đỏ. Trên bình gắn mác nhà sản xuất và các thông số kỹ thuật. + Bên trong chứa khí CO2 (carbon dioxit) + Ống dẫn khí đến cụm van xả: Phía trên miệng bình gắn một cụm van xả làm bằng hợp kim đồng có cấu tạo kiểu van lò xo nén 1 chiều thường đóng, có cò bóp phía trên cũng đồng thời là tay xách. + Trên thân bình có hướng dẫn cách sử dụng và ghi đặc điểm, cách bảo quản cho bình. + Chủng loại: Loại bình xách tay; + Chất chữa cháy: Khí CO2; + Công suất chữa cháy: 34B-C; + Sức chứa: 3 ± 0.15; + Hiệu quả phun: ≥ 8; + Phạm vi phun: ≥ 2 + Nhiệt độ hoạt động: +5 ÷ 60oC; + Áp suất vận hành: 3; + Phụ kiện kèm theo: Kèm theo loa, vòi phun, bộ phận van, khóa, cò, chốt an toàn. + Tem kiểm định và giấy chứng nhận kiểm định, Giấy phép lưu thông (theo Quy định tại Nghị định 105/2025/NĐ-CP ngày 15/5/2025 của Chính phủ: Phải có tem kiểm định và Giấy chứng nhận kiểm định. Số tem và ngày tháng kiểm định nằm trong phạm vi Giấy chứng nhận kiểm định, có Giấy phép lưu thông hàng hóa của cơ quan Công an theo quy định;
Kho vật tư Công ty Điện lực Thanh Hoá - Số 86 đường Bà Triệu, phường Hàm Rồng, tỉnh Thanh Hoá
2
Bình chữa chữa cháy loại MT5
Vina foam
Vina foam
Việt Nam
2026
187
Bình
Tiêu chuẩn áp dụng: TCVN 7026:2013 (ISO 7165:2009); Yêu cầu kỹ thuật: - Cấu tạo bình chữa cháy khí CO2: + Cụm van xả (mỏ vịt + ti đồng) + Chốt hãm kẹp chì bình chữa cháy CO2 + Ở trên cụm van có một van an toàn, van làm việc khi áp suất trong bình tăng quá mức quy định van sẽ xả khí ra ngoài đảm bảo an toàn. + Cụm loa phun (thân loa + cổ loa) + Thân bình lằm bằng thép đúc, có dạng hình trụ đứng, sơn màu đỏ. Trên bình gắn mác nhà sản xuất và các thông số kỹ thuật. +Bên trong chứa khí CO2 (carbon dioxit) + Ống dẫn khí đến cụm van xả: Phía trên miệng bình gắn một cụm van xả làm bằng hợp kim đồng có cấu tạo kiểu van lò xo nén 1 chiều thường đóng, có cò bóp phía trên cũng đồng thời là tay xách. + Chủng loại: Loại bình xách tay; + Chất chữa cháy: Khí CO2; + Công suất chữa cháy: 55B-C; + Sức chứa: 5 ± 0.25; + Hiệu quả phun: ≥ 9 + Nhiệt độ hoạt động: +5 ÷ 60oC; + Áp suất vận hành: 4; + Phụ kiện kèm theo: Kèm theo loa, vòi phun, bộ phận van, khóa, cò, chốt an toàn; + Tem kiểm định và giấy chứng nhận kiểm định, Giấy phép lưu thông (theo Quy định tại Nghị định 105/2025/NĐ-CP ngày 15/5/2025 của Chính phủ: Phải có tem kiểm định và Giấy chứng nhận kiểm định. Số tem và ngày tháng kiểm định nằm trong phạm vi Giấy chứng nhận kiểm định, có Giấy phép lưu thông hàng hóa của cơ quan Công an theo quy định.
Kho vật tư Công ty Điện lực Thanh Hoá - Số 86 đường Bà Triệu, phường Hàm Rồng, tỉnh Thanh Hoá
3
Bình chữa chữa cháy loại MFZL4
Vina foam
Vina foam
Việt Nam
2026
139
Bình
Tiêu chuẩn áp dụng: TCVN 7026:2013 (ISO 7165:2009); Yêu cầu kỹ thuật: - Cấu tạo bình chữa cháy MFZL4 (ABC): - Thân bình MFZL4 ABC làm bằng thép đúc, có dạng hình trụ có thể đứng được và sơn màu đỏ. - Cụm van được làm bằng hợp kim đồng có cấu tạo kiểu van vặn 1 chiều thường đóng, thiết kế cò bóp phía trên đồng thời cũng là tay xách, tại đây có chốt hãm an toàn. - Đồng hồ đo áp lực khí đẩy bên trong bình, hiển thị trạng thái mức khí đẩy còn lại trong bình, nếu kim chỉ ở vạch xanh thì bình còn sử dụng bình thường, kim chỉ ở vạch đỏ thì cần phải đi nạp lại bình, kim chỉ ở vạch vàng thì cần phải xả bớt khí bên trong bình ra ngoài bởi lúc này là áp suất bên trong bình hiện đang cao hơn áp suất định mức của bình. - Vòi phun được gắn khớp với nối bộ van qua một ống xifong mềm thường được làm bằng nhựa hoặc cao su, dài khoảng 40-50cm. Trên thân bình có hướng dẫn cách sử dụng và ghi đặc điểm, cách bảo quản cho bình. + Chủng loại: Loại bình xách tay; + Chất chữa cháy: Bột chữa cháy ABC; + Công suất chữa cháy: 2A.55B.C; + Sức chứa: 4 ± 0,16; + Phạm vi phun: ≥ 1,5 ÷ 4; + Hiệu quả phun: ≥ 9 + Nhiệt độ hoạt động: +5 ÷ 60oC; + Áp suất vận hành: 4; + Phụ kiện kèm theo: Kèm theo loa, vòi phun, bộ phận van, khóa, cò, chốt an toàn; + Tem kiểm định và giấy chứng nhận kiểm định, Giấy phép lưu thông (theo Quy định tại Nghị định 105/2025/NĐ-CP ngày 15/5/2025 của Chính phủ: Phải có tem kiểm định và Giấy chứng nhận kiểm định. Số tem và ngày tháng kiểm định nằm trong phạm vi Giấy chứng nhận kiểm định, có Giấy phép lưu thông hàng hóa của cơ quan Công an theo quy định.
Kho vật tư Công ty Điện lực Thanh Hoá - Số 86 đường Bà Triệu, phường Hàm Rồng, tỉnh Thanh Hoá
4
Bình chữa chữa cháy loại MFZL8
Vina foam
Vina foam
Việt Nam
2026
193
Bình
Tiêu chuẩn áp dụng: TCVN 7026:2013 (ISO 7165:2009); Yêu cầu kỹ thuật: - Cấu tạo bình chữa cháy MFZL4 (ABC): + Thân bình MFZL8 ABC làm bằng thép đúc, có dạng hình trụ có thể đứng được và sơn màu đỏ - Cụm van được làm bằng hợp kim đồng có cấu tạo kiểu van vặn 1 chiều thường đóng, thiết kế cò bóp phía trên đồng thời cũng là tay xách, tại đây có chốt hãm an toàn. - Đồng hồ đo áp lực khí đẩy bên trong bình, hiển thị trạng thái mức khí đẩy còn lại trong bình, nếu kim chỉ ở vạch xanh thì bình còn sử dụng bình thường, kim chỉ ở vạch đỏ thì cần phải đi nạp lại bình, kim chỉ ở vạch vàng thì cần phải xả bớt khí bên trong bình ra ngoài bởi lúc này là áp suất bên trong bình hiện đang cao hơn áp suất định mức của bình. - Vòi phun được gắn khớp với nối bộ van qua một ống xifong mềm thường được làm bằng nhựa hoặc cao su, dài khoảng 40-50 cm. - Trên thân bình có hướng dẫn cách sử dụng và ghi đặc điểm, cách bảo quản cho bình. + Chủng loại: Loại bình xách tay; + Chất chữa cháy: Bột chữa cháy ABC; + Công suất chữa cháy: 4A.144B.C; + Sức chứa: 8 ± 2%; + Phạm vi phun: ≥ 3; + Hiệu quả phun: ≥ 15 + Nhiệt độ hoạt động: +5 ÷ 60oC; + Áp suất vận hành: 4; + Phụ kiện kèm theo: Kèm theo loa, vòi phun, bộ phận van, khóa, cò, chốt an toàn; + Tem kiểm định và giấy chứng nhận kiểm định, Giấy phép lưu thông (theo Quy định tại Nghị định 105/2025/NĐ-CP ngày 15/5/2025 của Chính phủ: Phải có tem kiểm định và Giấy chứng nhận kiểm định. Số tem và ngày tháng kiểm định nằm trong phạm vi Giấy chứng nhận kiểm định, có Giấy phép lưu thông hàng hóa của cơ quan Công an theo quy định.
Kho vật tư Công ty Điện lực Thanh Hoá - Số 86 đường Bà Triệu, phường Hàm Rồng, tỉnh Thanh Hoá
5
Bình chữa chữa cháy loại MFZL25
Vina foam
Vina foam
Việt Nam
2026
51
Bình
Tiêu chuẩn áp dụng: TCVN 7026:2013 (ISO 7165:2009); Yêu cầu kỹ thuật: - Cấu tạo bình chữa cháy MFZL25 (ABC): Thân bình MFTZL25 ABC làm bằng thép nhẹ, lượng carbon thấp, được sản xuất theo công nghệ lốc/hàn. Bình có dạng hình trụ, có chân để bình có thể dựng đứng được, bên ngoài được sơn tĩnh điện màu đỏ; có khung xe kéo di động và bánh xe cao su để tiện di chuyển chữa cháy lưu động; cổ bình ren ngoài kết nối cụm van xả có thể tháo rời để bảo trì. - Cụm van được làm bằng đồng mạ crom theo tiêu chuẩn Châu Âu đảm bảo hiệu suất hoạt động tối ưu cho bình chữa cháy có cấu tạo kiểu van vặn 1 chiều thường đóng, có chốt an toàn. - Đồng hồ đo áp lực khí đẩy bên trong bình, hiển thị trạng thái mức khí đẩy còn lại trong bình, nếu kim chỉ ở vạch xanh thì bình còn sử dụng bình thường, kim chỉ ở vạch đỏ thì cần phải đi nạp lại bình, kim chỉ ở vạch vàng thì cần phải xả bớt khí bên trong bình ra ngoài bởi lúc này là áp suất bên trong bình hiện đang cao hơn áp suất định mức của bình. - Chất chữa cháy: Bột khô chữa cháy đa năng ABC theo tiêu chuẩn TCVN 6102:2020. - Khí đẩy: Khí đẩy N2 nguyên nhân chất được nén trực tiếp vào bình chữa cháy. - Vòi phun làm bằng nhựa PVC hoặc cao su đảm bảo độ bền và sự linh hoạt trong hoạt động, dây phun dài khoảng 3m kèm súng phun (lăng phun) linh hoạt được gắn với khớp nối của bộ van. - Trên thân bình có hướng dẫn cách sử dụng và ghi đặc điểm, cách bảo quản cho bình. + Chủng loại: Loại bình xe đẩy; + Chất chữa cháy: Bột chữa cháy ABC; + Công suất chữa cháy: 6A- 144B C; + Tầm phun hiệu quả (m): 8m đến 10m; + Nhiệt độ hoạt động: -10oC ÷ 60oC; + áp suất làm việc: 12-16 (bar); + Thời gian phun hiệu quả: 32 giây; + Phụ kiện kèm theo: Kèm theo loa, vòi phun, bộ phận van, khóa, cò, chốt an toàn; + Tem kiểm định và giấy chứng nhận kiểm định, Giấy phép lưu thông (theo Quy định tại Nghị định 105/2025/NĐ-CP ngày 15/5/2025 của Chính phủ: Phải có tem kiểm định và Giấy chứng nhận kiểm định. Số tem và ngày tháng kiểm định nằm trong phạm vi Giấy chứng nhận kiểm định, có Giấy phép lưu thông hàng hóa của cơ quan Công an theo quy định.
Kho vật tư Công ty Điện lực Thanh Hoá - Số 86 đường Bà Triệu, phường Hàm Rồng, tỉnh Thanh Hoá
6
Bình chữa chữa cháy loại MFZL35
Vina foam
Vina foam
Việt Nam
2026
12
Bình
Tiêu chuẩn áp dụng: TCVN 7026:2013 (ISO 7165:2009); Yêu cầu kỹ thuật: - Cấu tạo bình chữa cháy MFZL35 (ABC): Thân bình MFTZL35 ABC làm bằng thép nhẹ, lượng carbon thấp, được sản xuất theo công nghệ lốc/hàn. Bình có dạng hình trụ, có chân để bình có thể dựng đứng được, ban ngoài được sơn tĩnh điện màu đỏ; có khung xe kéo di động và bánh xe cao su để tiện di chuyển chữa cháy lưu động; cổ bình ren ngoài kết nối cụm van xả có thể tháo rời để bảo trì. - Cụm van được làm bằng đồng mạ crom theo tiêu chuẩn Châu Âu đảm bảo hiệu suất hoạt động tối ưu cho bình chữa cháy có cấu tạo kiểu van vặn 1 chiều thường đóng, có chốt an toàn. - Đồng hồ đo áp lực khí đẩy bên trong bình, hiển thị trạng thái mức khí đẩy còn lại trong bình, nếu kim chỉ ở vạch xanh thì bình còn sử dụng bình thường, kim chỉ ở vạch đỏ thì cần phải đi nạp lại bình, kim chỉ ở vạch vàng thì cần phải xả bớt khí bên trong bình ra ngoài bởi lúc này là áp suất bên trong bình hiện đang cao hơn áp suất định mức của bình. - Chất chữa cháy: Bột khô chữa cháy đa năng ABC theo tiêu chuẩn TCVN 6102:2020. - Khí đẩy: Khí đẩy N2 nguyên nhân chất được nén trực tiếp vào bình chữa cháy. - Vòi phun làm bằng nhựa PVC hoặc cao su đảm bảo độ bền và sự linh hoạt trong hoạt động, dây phun dài khoảng 3m kèm súng phun (lăng phun) linh hoạt được gắn với khớp nối của bộ van. - Trên thân bình có hướng dẫn cách sử dụng và ghi đặc điểm, cách bảo quản cho bình. + Chất chữa cháy: Bột chữa cháy ABC; + Sức chứa: 35±2%; + Thời gian phun hiệu quả: 40 giây; + Phạm vi phun: 6 - 8m; + Nhiệt độ hoạt động: -10 ÷ 550C; + Áp suất vận hành: 12 - 16 (bar); + Phụ kiện kèm theo: Kèm theo loa, vòi phun, bộ phận van, khóa, cò, chốt an toàn. Bình được cố định trên xe đẩy (Kéo); + Tem kiểm định và giấy chứng nhận kiểm định, Giấy phép lưu thông (theo Quy định tại Nghị định 105/2025/NĐ-CP ngày 15/5/2025 của Chính phủ: Phải có tem kiểm định và Giấy chứng nhận kiểm định. Số tem và ngày tháng kiểm định nằm trong phạm vi Giấy chứng nhận kiểm định, có Giấy phép lưu thông hàng hóa của cơ quan Công an theo quy định.
Kho vật tư Công ty Điện lực Thanh Hoá - Số 86 đường Bà Triệu, phường Hàm Rồng, tỉnh Thanh Hoá

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Purchase additional types of fire extinguishers". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Purchase additional types of fire extinguishers" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 10

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second