Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Shopping for copiers

    Watching    
Find: 09:47 27/07/2018
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Centralized procurement of assets in 2018
Name of Tender Notice
Shopping for copiers
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Centralized procurement of assets in 2018
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Estimates of the assigned budget in 2018 and the revenue of the centralized procurement unit
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding- No pre-qualification - Only select domestic contractors
Package execution location
Time of bid closing
08:30 07/08/2018
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
09:41 27/07/2018
to
08:30 07/08/2018
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 07/08/2018
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
20.000.000 VND
Amount in text format
Twenty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 VIET NAM FINANCE SERVICE AND VALUATION JOINT STOCK COMPANY Valuation consulting
2 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Hòa Bình Consultancy on preparation and evaluation of tender documents 110 An Dương Vương, phường Phương Lâm, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
3 Tổ mua sắm tập trung - Sở Tài chính tỉnh Hòa Bình E-HSMT appraisal unit, appraisal of contractor selection results

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Máy photocopy Kyocera TASKalfa 4002i hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng ViệtBộ nhớ: 4 GB; Ổ cứng: 8 GB (SSD)/ 320 GB (HDD)Tốc độ copy, in: 40 tờ A4 /phút. Thời gian khởi động: 17 giâyĐộ phân giải in: 1.200 x 1.200 dpi. Tối đa 4.800 x 1.200 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi;Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7110: Quét một lần 2 mặtBộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): 180 trang/phút; Một mặt: 100 trang/phút.Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSDTuổi thọ trống: Trên 300.00 bản in; Hộp mực TK6329: 35.000 bản độ che phủ 6%
2 Máy photocopy Kyocera TASKalfa 4002i hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng ViệtBộ nhớ: 4 GB; Ổ cứng: 8 GB (SSD)/ 320 GB (HDD)Tốc độ copy, in: 40 tờ A4 /phút. Thời gian khởi động: 17 giâyĐộ phân giải in: 1.200 x 1.200 dpi. Tối đa 4.800 x 1.200 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi;Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7110: Quét một lần 2 mặtBộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): 180 trang/phút; Một mặt: 100 trang/phút.Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSDTuổi thọ trống: Trên 300.00 bản in; Hộp mực TK6329: 35.000 bản độ che phủ 6%
3 Máy photocopy CANON IR2535W hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 35 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
4 Máy photocopy CANON IR2535W hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 35 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
5 Máy photocopy CANON IR2535W hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 35 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
6 Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
7 Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
8 Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
9 Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
10 Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
11 Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
12 Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
13 Máy photocopy CANON IR2525W hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 25 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
14 Máy photocopy CANON IR2525W hoặc tương đương
4 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 25 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
15 Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3011i hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 30 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
16 Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3011i hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 30 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
17 Máy photocopyKyocera TASKalfa 3011i hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 30 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
18 Kyocera TASKalfa 3011i hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 30 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
19 Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3511i hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 35 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
20 Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3511i hoặc tương đương
1 Bộ Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 35 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Sở Tài chính Hòa Bình as follows:

  • Has relationships with 13 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.20 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 71.43%, Construction 0.00%, Consulting 28.57%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 12,974,200,000 VND, in which the total winning value is: 12,471,579,410 VND.
  • The savings rate is: 3.87%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Shopping for copiers". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Shopping for copiers" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 61

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second