Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Shopping for teaching tools

    Watching    
Find: 18:43 08/07/2019
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Procurement of teaching equipment for Quan Son Thanh Hoa Middle School and High School
Name of Tender Notice
Shopping for teaching tools
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement of teaching equipment for Quan Son Thanh Hoa Middle School and High School
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
From the educational and training career source approved in Decision No. 4565/QD-UBND dated November 15, 2018 of the Chairman of the Provincial People's Committee
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 16/07/2019
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:21 08/07/2019
to
09:00 16/07/2019
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 16/07/2019
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
1.500.000 VND
Amount in text format
One million five hundred thousand dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Sở Tài chính Thanh Hóa Unit for appraisal of estimates
2 DESIGN AND CONSTRUCTION DEVELOPMENT CONSULTANT JOINT STOCK CORPORATION HAM RONG Consultancy on preparation and evaluation of tender documents
3 Ban Quản lý dự án Trường THCS và THPT Quan Sơn Thanh Hóa E-HSMT appraisal unit, appraisal of contractor selection results

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Mô hình các khối đa diện
1 bộ Làm bằng nhựa có gắn thước đo độ
2 Mô hình Parabol
1 bộ Theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
3 Mô hình mặt tròn xoay
1 bộ Theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
4 Mô hình khối nón
1 bộ - Gồm: Động cơ nhỏ có trục thẳng đứng quay tròn được và dễ gắn các mảnh hình: hình tròn, hình tam giác cân, hình chữ nhật bằng nhựa màu.
5 Thước cuộn
1 cái Dài 10m, vỏ hộp và thước vật liệu bằng thép, có thể cuộn lại và kéo.
6 Chân đế
5 Cái - Bằng kim loại, sơn tĩnh điện màu tối, khối lượng khoảng 1,5 kg, bền chắc, ổn định, đường kính lỗ 10mm và vít M6 thẳng góc với lỗ để giữ trục đường kính 10mm, có hệ vít chỉnh cân bằng.
7 Kẹp đa năng
5 Cái -Làm bằng inox, cán F 10mm dài 80mm, phần kẹp uốn thành 2 hình vuông.
8 Thanh trụ 1
5 Bộ - Bằng Inox.- Loại dài 500mm; F10mm.- Loại dài 500mm, F10mm một đầu vê tròn, đầu kia có ren M5 dài 15mm, có êcu hãm.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
9 Thanh trụ 2
5 Bộ Bằng Inox.- Loại dài 250mm; F10mm.- Loại dài 250mm; F10mm, 2 đầu vê tròn.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
10 Khớp nối chữ thập
10 Bộ Kích thước F20x45mm bằng nhôm đúc áp lực, có vít hãm, tay quay bằng nhựa- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
11 Bình tràn
5 Cái Bằng nhựa trong, Dung tích 650ml; dùng kèm cốc nhựa dung tích 200ml.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
12 Bình chia độ
5 Cái Hình trụ Φ30mm; cao 180mm; có đế; GHĐ 250ml; ĐCNN 2ml; làm bằng thủy tinh trung tính.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2008
13 Tấm lưới
5 Cái Bằng inox, chịu nhiệt. Kích thước Φ100mm, bo cạnh, chắn chắn.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2008
14 Bộ lực kế
5 Bộ Bộ 5 loại làm bằng nhựa, đáy thẳng, mặt cong, nhựa trong, bộ gồm:- Loại (2,5-5)N và (0,3-1)N;- Loại 2,5N bảng dẹt chưa chia vạch- Loại 2N độ chính xác 0,02, loại 5N độ chính xác 0,05 ; hiệu chỉnh được hai chiều khi treo hoặc kéo.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
15 Cốc đốt
5 Cái Thuỷ tinh trong suốt, chịu nhiệt, dung tích 500ml.- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2008
16 Đèn cồn
5 Cái Thuỷ tinh không bọt, nắp thuỷ tinh kín, nút bấc bằng sứ, Thân (75mm, cao 84mm, cổ 22mm).- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
17 Ống thủy tinh chữ L hở 2 đầu
5 Cái Hình chữ L, hở 2 đầu,  trong 2mm, cạnh dài ống: 150mm, cạnh ngắn ống: 50mm.- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
18 Bộ thanh nam châm
5 Bộ Chất liệu: Bằng thép hợp kim, màu sơn 2 cực khác nhau- Kích thước 10x20x170 (mm).- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
19 Biến trở con chạy
5 Cái Loại 20W-2A; Dây điện trở Φ0,5mm quấn trên lõi tròn; Con chạy có tiếp điểm trượt tiếp xúc tốt; Gắn trên đế cách điện kích thước (162x56x13)mm dày 3mm để cắm lên bảng điện; có 3 lỗ giắc cắm bằng đồng Φ4mm-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
20 Ampe kế một chiều
5 Cái Dạng đồng hồ kim
21 Biến thế nguồn
5 Cái Sử dụng nguồn điện xoay chiều 220V– 50Hz, điện áp ra: Điện áp xoay chiều (5A), 1 chiều (3A): 3V-6V-9V-12V; Cầu chì 5A; công tắc.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2008
22 Bảng lắp ráp mạch điện
5 Cái Kích thước (340x190x10)mm bằng nhựa màu trắng sứ trên mặt có khoan thủng 55 lỗ cách đều nhau 30mm (thành 5 hàng, 11 cột) để gắn các linh kiện (yêu cầu bảng phải phẳng, không cong vênh).- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2008
23 Vôn kế một chiều
5 Cái Dạng đồng hồ kim
24 Bộ dây dẫn
5 Bộ Bộ gồm 20 dây nối có tiết diện 0,75mm2, có phích cắm đàn hồi ở đầu, cắm vừa lỗ có đường kính 4mm, dài tối thiểu 500mm.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
25 Đinh ghim
1 Vỉ Một vỉ (24 cái), Mạ Inox, mũ nhựa tròn to.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
26 Nguồn sáng
5 Bộ Đèn chiếu sáng 12V-21W, có kính tụ quang tạo chùm song song, vỏ bằng hợp kim nhôm có gắn nam châm.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
27 Pin
10 Viên Nguồn điện 1,5 V.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
28 Đèn pin
5 Cái Có pha Parabol, bóng đèn dây tóc nhỏ, có thể điều chỉnh khoảng cách từ đèn đến phaCó pha Parabol, bóng đèn dây tóc nhỏ, có thể điều chỉnh khoảng cách từ đèn đến pha.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
29 Bút thử điện thông mạch
5 Cái Loại thông dụng.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
30 Nhiệt kế rượu
10 Cái Có độ chia từ 00C đến 1000C; độ chia nhỏ nhất 10C.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
31 Mảnh phim nhựa
5 Mảnh Gồm kích thước 130x180 (mm) và kích thước 30x40 (mm).-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
32 Bình cầu
6 Cái Thuỷ tinh trung tính, chịu nhiệt, dung tích tối thiểu 250ml, đường kính bình cầu Φ84mm, chiều cao bình 130mm (trong đó cổ bình dài 65mm, kích thước Φ65mm, có nút đậy khít).- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
33 Bình tam giác
6 Cái Thuỷ tinh trung tính, chịu nhiệt, dung tích tối thiểu 250ml, đường kính đáy Φ86mm, chiều cao bình 140mm (trong đó cổ bình dài 32mm, kích thước Φ28mm).- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
34 Cân Rôbecvan
1 Bộ Gồm: 2 đĩa cân bằng inox, F100mm bằng nhau đối xứng qua cánh tay đòn bằng thép 4mm, đế cân bằng nhựa, có kim và vạch chia ở giữa tay đòn, 2 đầu tay đòn có ốc điều chỉnh cân bằng, có thước thể hiện và điều chỉnh cân bằng, vạch chia nhỏ nhất 1mm.Hộp quả cân gồm 05 quả: (01 quả: 100gr; 01 quả 50gr; 02 quả 20gr và 01 quả 10gr ) bằng inox, toàn bộ để trong hộp nhựa kích thước (95x65x20)mm-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
35 Bộ gia trọng
6 Bộ Gồm: 6 quả hình trụ, mạ inox, trọng lượng 50g/quả, 1 quả hình trụ, mạ inox, trọng lượng 200g.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
36 Mặt phẳng nghiêng
6 Cái Bằng nhôm, kích thước (600x65)mm; 01 đầu có rãnh, dùng khớp nối gắn và giá đỡ bằng chốt đường kính F 4x100mm, 01 đầu có đệm cao su.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
37 Thước cuộn
6 Cái Dây không dãn, có độ dài tối thiểu 2000mm-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
38 Xe lăn
6 Cái Bằng nhựa, kích thước (80x50x20)mm, có khung nhôm bao bên trong bảo vệ, có gắn 4 bánh xe để chuyển động, đầu xe có móc, ít ma sát-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
39 Lò xo lá uốn tròn
6 Cái Lò xo bằng thép miếng, được uốn cong thành vòng tròn, đàn hồi tốt, F80mm, cao 10mm, được gắn chặt vào 1 đầu thanh nhôm (335x15) mm có rãnh để viên bi lăn-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
40 Lò xo xoắn
6 Cái Loại 2,5N – 5N, bằng thép, có độ đàn hồi cao-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
41 Khối gỗ
6 Cái Kích thước (80x40x30)mm bề mặt phẳng mịn, đầu có móc-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
42 Thước thẳng
6 Cái Giới hạn đo 300mm; có giá đỡ để gắn vào chân đế.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
43 Đòn bẩy + Trục
6 Cái Đòn bẩy bằng nhôm, kích thước (320x25) mm, trên có chia từng đoạn 2 màu trắng đỏ đều nhau, khoảng cách mỗi đoạn 10mm, giữa có khoan lỗ. Có 1 trụ thép dùng làm trục quay F4x100mm, trên trụ có đệm cao su để gắn vào khớp nối.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
44 Ròng rọc cố định
6 Cái Bánh xe bằng nhựa, Φ60mm; giữa có rãnh. Giá treo bằng thép, trên giá treo có ốc khóa lại-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
45 Bộ thí nghiệm về áp lực
6 Bộ Gồm- 2 khối thép kích thước (20x40x80)mm;- 01 chậu hình thang bằng nhựa trong suốt, kích thước (170x130x70)mm, 01 gói bột không ẩm, trọng lượng 300gr-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
46 Bánh xe Mác-xoen
6 Cái Bằng thép sơn màu, F 80x9mm, giữa bánh xe có trục, F8x70mm-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
47 Khối nhôm
6 Khối Hình trụ Φ40mm, cao 40mm, có móc treo.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
48 Máy gõ nhịp
6 Cái Bằng nhựa, kích thước (100x60x30)mm, có ngăn lắp 02 pin 1,5V, có đèn LED báo hiển thị, công tắc đóng và mở, điều chỉnh nhịp gõ 03 mức và hệ thống âm thanh gõ-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
49 Khối ma sát
6 Cái Bằng gỗ, có một mặt ráp.- Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015
50 Bộ dụng cụ về áp suất chất lỏng
6 Cái Bằng nhựa trong suốt 04 đầu, hình chữ thập , 03 đầu F trong 43mm, F ngòai 48mm, có vòng chặn ngoài bằng cao su đảm bảo kín và đàn hồi tốt. 01 đầu ống để hở, F trong 30mm, F ngoài 48mm.-Đạt tiêu chuẩn HT quản lý chất lượng : ISO9001:2015

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Trường THCS và THPT Quan Sơn as follows:

  • Has relationships with 2 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 100.00%, Construction 0.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 537,279,000 VND, in which the total winning value is: 531,494,000 VND.
  • The savings rate is: 1.08%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Shopping for teaching tools". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Shopping for teaching tools" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 83

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second