Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No: 03

Find: 17:13 21/05/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading the main road in village 5, An Noi commune, Binh Luc district (section from Ba Tuu junction to Dinh Trai)
Name of Tender Notice
Tender package No: 03
Investor
UBND xã An Nội. Địa chỉ: Xã An Nội huyện Bình Lục, tỉnh Hà Nam. Điện thoại: 0382286226
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Renovating and upgrading the main road in village 5, An Noi commune, Binh Luc district (section from Ba Tuu junction to Dinh Trai)
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Provincial and district budgets support commune budgets and other capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
17:05 31/05/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
17:02 21/05/2022
to
17:05 31/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:05 31/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
200.000.000 VND
Amount in text format
Two hundred million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250 lít
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
2
2
Máy trộn vữa ≥ 80 lít
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
3
Máy đầm bàn 1KW
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
2
4
Đầm cóc
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
2
5
Đầm dùi 1,5KW
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
2
6
Máy lu 9 tấn
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
7
Máy lu bánh lốp ≥ 20 tấn
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
8
Máy lu rung ≥ 16 tấn
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
9
Ô tô tự đổ > 5 tấn
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
5
10
Máy đào ≤ 0,8m3
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
2
11
Máy ủi ≤ 110CV
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
12
Máy san ≤ 110CV
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
13
Ô tô tưới nước ≥ 5m3
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
14
Máy hàn 23KW
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
15
Máy kinh vĩ
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1
16
Máy thủy bình
Còn hoạt động tốt, có hoá đơn hoặc đăng ký xe chứng minh sở hữu của nhà thầu (nếu đi thuê có hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh, hóa đơn bán hàng)
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào đất KTH và vét hưu cơ bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
28,4153 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
2 Đào đất KTH và vét hưu cơ bằng thủ công - Cấp đất I
315,726 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
3 Đào cấp bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
5,4392 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
4 Đào cấp đường bằng thủ công - Cấp đất II
60,435 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
5 Đào phá mặt đường cũ đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
2,4175 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
6 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
21,6901 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
7 Đào khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II
241,001 1m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
8 Đắp nền lề bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
10,9367 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
9 Đắp nền, lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
98,4303 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
10 Mua đá lẫn đất về đắp nền, lề đường K95
12.586,08 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
11 Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
21,9404 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
12 Mua đá lẫn đất về đắp nền đường K98 (hệ số đầm chặt 1,3)
2.852,25 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
13 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
11,1809 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
14 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
13,1872 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
15 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB30
1.316,85 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
16 Ván khuôn thép mặt đường bê tông
6,8736 100m2 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
17 Rải li long lót
64,469 100m2 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
18 Đào kênh mương hoàn trả, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
1,6395 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
19 Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy, dung trọng ≤1,65T/m3
1,1884 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
20 Đắp cát tạo phẳng nền đường
186,74 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
21 Thi công khe giãn
233,1 m Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
22 Đắp đất bờ vây bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0,8 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
23 Đào phá bờ vây, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
0,8 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
24 Bơm nước ao để kè đá
10 ca Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
25 Đào móng kênh bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
13,0808 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
26 Đào móng kênh băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
145,342 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
27 Đắp đất đê, đập, kênh mương, dung trọng ≤1,65T/m3
1,746 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
28 Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
331,8283 100m Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
29 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
140,7 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
30 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M75, PCB30
394,26 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
31 Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M75, PCB30
550,77 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
32 Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M75, PCB30
274,86 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
33 Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 76mm
0,906 100m Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
34 Đổ đá dăm làm tầng lọc
4,98 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
35 Chét khe nún bằng dây thừng tẩm nhựa
23 m Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
36 Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
28,18 m2 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
37 Đào móng kênh bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
6,0431 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
38 Đào móng kênh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
67,145 1m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
39 Đắp đất hoàn trả móng kênh bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
4,7929 100m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
40 Đắp đất hoàn trả móng kênh công trình, nền đường bằng thủ công
53,254 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
41 Bơm nước làm kênh
5 ca Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
42 Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
338,4408 100m Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
43 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
90,25 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
44 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 2x4, PCB30
135,38 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
45 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
6,236 tấn Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
46 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1,631 100m2 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
47 Xây tường thẳng bằng gạch xi măng cốt liệu 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
478,44 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
48 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
2.609,66 m2 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
49 Bê tông xà dầm, giằng kênh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
56,48 m3 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt
50 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng kênh
5,6484 100m2 Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được phê duyệt

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ủy ban nhân dân xã An Nội as follows:

  • Has relationships with 24 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.60 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 75,513,120,000 VND, in which the total winning value is: 75,339,211,000 VND.
  • The savings rate is: 0.23%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No: 03". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No: 03" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 89

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second