Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 1: Construction and installation

Find: 14:27 29/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Petrolimex renovation - Store 09 - Can Tho (Phase 2)
Name of Tender Notice
Tender package No 1: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Petrolimex renovation - Store 09 - Can Tho (Phase 2)
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Investment capital + company repair fee
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 06/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:22 29/06/2022
to
15:00 06/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:00 06/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
25.000.000 VND
Amount in text format
Twenty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Cần trục ô tô - sức nâng: 10t
01 xe (giấy đăng ký hoặc hoá đơn và kèm theo giấy kiểm định đảm bảo an toàn kỹ thuật khi hoạt động).
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
01 máy (giấy đăng ký hoặc hoá đơn và kèm theo giấy kiểm định đảm bảo an toàn kỹ thuật khi hoạt động).
1
3
Thiết bị định vị, đo đạc công trình (máy thủy bìnhhoặc tương đương)
01 máy (giấy đăng ký hoặc hoá đơn và kèm theo giấy kiểm định đảm bảo an toàn kỹ thuật khi hoạt động).
1
4
Máy bơm nước, động cơ điện - công suất: 20 kW
01 máy (kèm theo Hoá đơn)
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 1,50 kW
01 máy (kèm theo Hoá đơn)
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
02 máy (kèm theo Hoá đơn)
2
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
01 máy (kèm theo Hoá đơn)
1
8
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
01 máy (kèm theo Hoá đơn)
1
9
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
01 máy (kèm theo Hoá đơn)
1
10
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
01 máy (kèm theo Hoá đơn)
1
11
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít
02 máy (kèm theo Hoá đơn)
2
12
Giàn giáo
05 bộ (kèm theo Hoá đơn)
5

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, chiều rộng móng
4,8407 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
53,7858 1m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Đóng cọc thép hình (U, I) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất II
4,4 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Cừ larsen khổ 400x125x13 dài 6m, 60kg/1m. Khấu hao vật liệu 1,17% + 3,5% (Dự kiến thời gian thi công 1 tháng và đóng nhổ 1 lần)
1.849,32 kg Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Nhổ cừ larsen bằng búa rung 170kW, trên cạn
4,4 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Rải lớp nilong lót
0,2744 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
9,568 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,4992 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,1076 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,4972 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
0,152 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Cẩu bể lên xuống xe ô tô, vận chuyển và lắp đặt bể, dùng cần trục ô tô 25T. Tạm tính 0,5 ca/1bể
4 bể Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Nhân công phục vụ cẩu bể lên xuống xe ô tô, vận chuyển và lắp đặt bể tạm tính thêm 0,5 công/ bể. Nhân công 3,5/7
4 bể Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Sản xuất thép neo bể
0,426 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 Bu lông M20x360
32 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Lắp đặt thép neo bể
0,426 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Quét nhựa bitum nóng 2 lớp vào tường
27,4857 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Bơm nước đầy bể tạo ổn định bể trong quá trình thi công, sau đó súc rửa bể, bơm nước ra và thổi khô (bể 25m3), bơm 2 lần
8 bể Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
4,237 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
1,024 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2,688 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn hố van
0,2912 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Rải lớp nilong lót
0,7796 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4,6776 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính > 10mm
0,3081 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,3125 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
217 1cấu kiện Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn bo nền
0,2436 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Bê tông bo nền đá 1x2 M150
4,466 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Sản xuất kết cấu thép nắp hố van
0,084 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Lợp tole nắp hố van
0,0784 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Lắp dựng nắp hố van
7,84 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
28,6707 1m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
5,3786 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
5,3786 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Tháo dỡ ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống 49mm
2,2 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 49x3,2mm (3,865kg/m)
4,416 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Tháo dỡ ống thở cũ (NC=LĐ)
0,5 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống 60x3,2mm (4,733kg/m)
0,648 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Tháo dỡ ống nhập D90 cũ (NC=LĐ)
1,382 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Lắp đặt ống thép đen bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90x5,5mm (7,099kg/m)
0,324 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Quét 3 lớp nhựa bitum và quấn 2 lớp vải thủy tinh
9,1562 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
43 Lắp đặt van thở đường kính 60mm (vật tư bên A cấp)
4 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
44 Lắp đặt van ren (tay gạt - ITALIA loại tốt), đường kính van 49mm
7 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
45 Lắp đặt van ren, (tay gạt) đường kính van 60mm
4 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
46 Lắp đặt van ren (cầu / xoay), đường kính van 90mm
4 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
47 Lắp đặt cracco thép đường kính 49mm
14 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
48 Lắp đặt van góc đường kính 49mm
7 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
49 Lắp đặt cracco thép đường kính 60mm
4 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
50 Lắp đặt co thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 90mm
12 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 1: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 1: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 47

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second