Artificial joints in 2025

        Watching
Tender ID
Views
17
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Artificial joints in 2025
Bidding method
Online bidding
Tender value
193.152.645.000 VND
Publication date
09:38 26/08/2025
Contract Type
Fixed unit price
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
951/QĐ-BVCTCH
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Orthopedic injury hospital
Approval date
26/08/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Contractor's name Winning price Total lot price (VND) Number of winning items Action
1
vn0311829625
0311829625
24.042.000.000
25.747.900.000
14
See details
2
vn0400101404
0400101404
16.524.000.000
21.990.160.000
19
See details
3
vn0108784046
0108784046
12.829.740.000
13.757.940.000
13
See details
4
vn0107610311
0107610311
4.159.000.000
4.179.500.000
3
See details
5
vn0313296806
0313296806
12.827.500.000
13.547.510.000
9
See details
6
vn0312507444
0312507444
24.287.000.000
25.374.000.000
12
See details
7
vn0302204137
0302204137
12.464.000.000
13.391.500.000
9
See details
8
vn0304434312
0304434312
525.000.000
525.000.000
1
See details
9
vn0301445732
0301445732
3.840.000.000
3.944.000.000
1
See details
10
vn0314868277
0314868277
8.205.000.000
8.205.000.000
4
See details
11
vn0316155962
0316155962
8.490.000.000
8.560.010.000
6
See details
12
vn0303649788
0303649788
5.060.000.000
5.062.050.000
4
See details
13
vn0312587344
0312587344
6.670.000.000
9.083.500.000
7
See details
14
vn0107898996
0107898996
3.303.200.000
3.303.200.000
3
See details
15
vn0314745451
0314745451
5.675.000.000
5.675.000.000
4
See details
16
vn0313727379
0313727379
937.350.000
1.032.500.000
2
See details
17
vn0313970662
0313970662
2.404.000.000
2.404.000.000
2
See details
18
vn0312894426
0312894426
1.360.000.000
1.360.000.000
1
See details
19
vn0316457829
0316457829
4.070.000.000
4.070.000.000
3
See details
Total: 19 contractors
157.672.790.000
171.212.770.000
117
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Khớp háng toàn phần không xi măng, thân chuôi phủ 2 lớp T40 titanium 200µm và Calcium Hydroxyapatide (HA) 100µm.
30
Bộ
Ý
1,500,000,000
2
Khớp háng toàn phần không xi măng PM734, Dual Mobility, chuôi phủ 500µm Titanium
10
Bộ
Ý
580,000,000
3
Khớp háng toàn phần không xi măng Dual Mobility, chuôi phủ 300µm Titanium + 50µm HA
10
Bộ
Ý
600,000,000
4
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài 133 - 213mm, góc cổ chuôi 135°
5
Bộ
China
250,000,000
5
Khớp háng bán phần không xi măng, chuôi phủ Plasmapore
40
Bộ
China
1,420,000,000
6
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi thon
50
Bộ
Ireland
2,225,000,000
7
Khớp gối toàn phần nhân tạo, lớp đệm phủ Vitamin E, bánh chè phủ vitamim E
60
Bộ
Mỹ; Pháp
2,910,000,000
8
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Poly,thân chuôi phủ 2 lớp T40 titanium 200µm và Calcium Hydroxyapatide (HA) 100µm
30
Bộ
Pháp
2,124,000,000
9
Chuôi nối dài xương đùi
4
Cái
Taiwan
64,640,000
10
Khớp háng bán phần không xi măng phủ HA dày 155 ± 30 µm toàn phần độ xốp ≤ 10%, chỏm lưỡng cực 38-62mm, góc cổ chuôi 135°
30
Bộ
Đức
1,350,000,000
11
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ Plasmapore, Ceramic On Ceramic
10
Bộ
Đức
755,000,000
12
Khớp háng toàn phần không xi măng cổ chuôi 41mm dạng 3 vây cá, chỏm lớn
10
Bộ
Ý
699,000,000
13
Khớp vai toàn phần không xi măng loại đảo ngược
10
Bộ
Ý
1,330,000,000
14
Bộ khớp háng toàn phần cổ rời chuôi dài không xi măng
15
Bộ
Mỹ
937,500,000
15
Khớp háng bán phần không xi măng, chuôi phủ titanium và HA, ổ cối có khóa ràng chống trật khớp
40
Bộ
China
1,192,000,000
16
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ titanium và HA, ổ cối chuyển động đôi không xi măng, lớp đệm + chỏm ceramic
25
Bộ
Pháp
1,650,000,000
17
Khớp háng toàn phần không xi măng chuyển động kép
10
Bộ
Ireland
640,000,000
18
Khớp háng toàn phần không xi măng Metal on poly, chuôi phủ 2 lớp 300µm Titanium + 50µm HA
20
Bộ
Ý
1,030,000,000
19
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng UTF-reduced góc cổ chuôi 130 độ, Ceramic on Ceramic (kích thước chỏm 28/32/36/40)
10
Bộ
Taiwan
758,000,000
20
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Poly
50
Bộ
China
2,400,000,000
21
Khớp háng toàn phần không xi măng PE, ổ cối phủ Plasma dạng rỗ tổ ong
20
Bộ
China
900,000,000
22
Khớp háng toàn phần không xi măng PM 734
30
Bộ
Ý
1,455,000,000
23
Bộ khớp háng bán phần không xi măng, chỏm khớp các loại chuôi ngắn
50
Bộ
Mỹ, Thụy Sĩ, Malaysia
1,928,000,000
24
Khớp háng toàn phần không xi măng phủ HA dày 155 ± 30 µm toàn phần độ xốp ≤ 10%, ceramic on ceramic, chỏm ceramic 32/36/40mm, Ổ cối phủ HA trên ổ cối có 3 lỗ để bắt vít, góc cổ chuôi 135°
10
Bộ
Đức
835,000,000
25
Bộ khớp háng bán phần chuôi dài
5
Bộ
China
250,000,000
26
Bộ khớp háng bán phần Bipolar II - chuôi không xi măng UTF-reduced, góc cổ chuôi 130 độ
30
Bộ
Taiwan
1,193,700,000
27
Khớp háng bán phần không xi măng góc cổ chuôi 131 độ, ổ cối lưỡng cực có lớp polyethylene 5mm
40
Bộ
Ireland
1,800,000,000
28
Khớp gối nhân tạo toàn phần có xi măng phương pháp hi sinh dây chằng chéo sau, lồi cầu chất liệu zirconium&niobium
60
bộ
Mỹ; Pháp
3,510,000,000
29
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Ceramic
10
Bộ
Ireland
790,000,000
30
Bộ khớp gối toàn phần có xi măng XUC-vitamin E bảo tồn xương tối đa
60
Bộ
Taiwan; Argentina
3,480,000,000
31
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi Polarstem phủ HA, ổ cối R3, chỏm Cocr
5
Bộ
China
232,000,000
32
Miếng ghép bù xương phía sau lồi cầu đùi
8
Cái
Taiwan
92,800,000
33
Bộ khớp vai bán phần không xi măng
20
Bộ
Ý
1,440,000,000
34
Khớp háng toàn phần không xi măng chuyển động kép
10
Bộ
Ý
500,000,000
35
Khớp háng toàn phần không xi măng COP chỏm lớn
20
Bộ
China
1,020,000,000
36
Khớp háng bán phần có xi măng, ổ cối có khóa ràng chống trật khớp
1
Bộ
Pháp
37,500,000
37
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Vital-XE,chuôi phủ: 500µm Titanium
25
Bộ
Ý
1,587,500,000
38
Khớp háng bán phần không xi măng Modular góc cổ chuôi 127-135 độ
30
Bộ
Ý
1,170,000,000
39
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Ceramic, ổ cối Pressfit
10
Bộ
Đức
800,000,000
40
Bộ khớp háng toàn phần chỏm ceramic, lớp lót Ceramic, chuôi thường (COC)
10
Bộ
Mỹ; Thụy Sĩ
979,300,000
41
Khớp gối toàn phần nhân tạo có hệ thống rãnh trượt khóa mâm chày với lớp đệm, lồi cầu chất liệu COCR, dạng PS, Hi-Flex
60
Bộ
Đức
3,600,000,000
42
Khớp háng toàn phần không xi măng PE chỏm xương đùi lớn
20
Bộ
China
816,000,000
43
Khớp háng bán phần không xi măng phủ HA, góc cổ chuôi 135/126/145 độ, chỏm khớp cổ côn 12/14 ASTM F 799
50
Bộ
Mỹ, Thụy Sĩ, Malaysia
1,928,000,000
44
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Poly
20
Bộ
Ireland
1,270,000,000
45
Khớp háng bán phần không xi măng, chuôi dài 200-300mm phủ titanium và HA, ổ cối có khóa ràng chống trật khớp
5
Bộ
Pháp
258,350,000
46
Khớp háng toàn phần không xi măng, góc cổ thân chuôi 130 độ, chuôi phủ calcium phosphate (CaP) HX, Ceramic on Ceramic
5
Bộ
Mỹ
382,500,000
47
Khớp háng toàn phần không xi măng chuyển động đôi
10
Bộ
Ireland
705,000,000
48
Khớp háng toàn phần không xi măng cổ chuôi 41mm dạng 3 vây cá
10
Bộ
Ý
699,000,000
49
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ Plasmapore, Ceramic On Poly Vitamin E
30
Bộ
Đức
2,100,000,000
50
Khớp háng toàn phần không xi măng phủ HA dày 155 ± 30 µm toàn phần độ xốp ≤ 10%, ceramic on PE. cross-linked siêu liên kết, chỏm ceramic 32/36mm, Ổ cối phủ HA trên ổ cối có 3 lỗ để bắt vít, góc cổ chuôi 135°
20
Bộ
Đức
1,570,000,000
51
Khớp háng toàn phần không xi măng, chỏm Ceramic COP, ổ cối Pressfit
20
Bộ
Đức
1,500,000,000
52
Khớp gối toàn phần cố định có xi măng, loại ổn định phía sau, có nối thêm chuôi dài
60
Bộ
Taiwan; Argentina
3,480,000,000
53
Khớp háng toàn phần không xi măng
20
Bộ
China
900,000,000
54
Miếng ghép bù xương mâm chày
12
Cái
Taiwan
139,200,000
55
Khớp háng bán phần không xi măng, góc xoay ổ cối 68°
50
Bộ
China
1,490,000,000
56
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng UTF-reduced góc cổ chuôi 130 độ, Metal on PE có vitamin E (kích thước chỏm 28/32/36)
20
Bộ
Taiwan
1,100,000,000
57
Khớp háng toàn phần không xi măng COP, ổ cối phủ Plasma dạng rỗ tổ ong
30
Bộ
China
1,440,000,000
58
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi và ổ cối không xi măng được phủ titanium và HA, Ceramic on Ceramic, chỏm lớn đường kính 32-36mm
10
Bộ
Pháp
679,000,000
59
Bộ khớp háng toàn phần chỏm kim loại, lớp lót Polyethylene chuôi thường (MOP)
20
Bộ
China
900,000,000
60
Khớp háng bán phần không xi măng, chuôi phủ HA dày 155µm
30
Bộ
China
894,000,000
61
Khớp háng toàn phần không xi măng COC, ổ cối phủ Plasma dạng rỗ tổ ong
10
Bộ
China
700,000,000
62
Khớp háng bán phần không xi măng, Titanium Plasma
20
Bộ
Đức
940,000,000
63
Đầu chuyển
8
Cái
Taiwan
77,440,000
64
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ titanium và HA, ổ cối chuyển động đôi không xi măng, chỏm thép không gỉ
50
Bộ
Pháp
2,950,000,000
65
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi Polarstem phủ HA, ổ cối R3HA, chỏm Cocr
5
Bộ
China
232,000,000
66
Bộ khớp háng toàn phần chỏm ceramic, lớp lót Polyethylene, chuôi thường (COP)
20
Bộ
Mỹ; Thụy Sĩ
1,558,000,000
67
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Ceramic
10
Bộ
Ireland
790,000,000
68
Khớp háng toàn phần không xi măng COP, chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
20
Bộ
China
1,020,000,000
69
Chuôi nối dài xương chày
4
Cái
Taiwan
51,840,000
70
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài, thiết kế bảo tồn xương
5
Bộ
Pháp
280,000,000
71
Khớp háng bán phần không xi măng, thiết kế bảo tồn xương
50
Bộ
Ý
2,000,000,000
72
Khớp gối toàn phần cố định đa trục dạng J Global Knee vây cá 130 độ
70
Bộ
Thụy Sĩ; Pháp (xi măng)
5,005,000,000
73
Khớp háng toàn phần không xi măng phủ HA dày 155 ± 30 µm toàn phần độ xốp ≤ 10%, CoCrMo on UHMWPE crosslink siêu liên kết, chỏm CoCrMo 32/36mm, Ổ cối phủ HA trên ổ cối có 3 lỗ để bắt vít, góc cổ chuôi 135°
30
Bộ
Đức
1,920,000,000
74
Bộ khớp háng toàn phần chỏm kim loại, lớp lót Polyethylene, chuôi dài (MOP)
10
Bộ
Mỹ; Thụy Sĩ
765,900,000
75
Khớp háng bán phần không xi măng
50
Bộ
China
1,725,000,000
76
Khớp háng toàn phần không xi măng head 32, chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
10
Bộ
China
460,000,000
77
Khớp hàng bán phần không xi măng chuôi 130°
30
Bộ
China
960,000,000
78
Bộ khớp háng bán phần không xi măng chuôi thon
50
Bộ
Mỹ
2,250,000,000
79
Khớp háng bán phần không xi măng PM 734
40
Bộ
Ý
1,500,000,000
80
Khớp háng toàn phần không xi măng COC, chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
10
Bộ
Mỹ
899,000,000
81
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng chuôi ngắn
50
Bộ
Mỹ
2,725,000,000
82
Khớp háng toàn phần chuyển động đôi, ổ cối Pressfit có bắt vít
10
Bộ
Đức
750,000,000
83
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi thon nhỏ phù hợp lòng tủy nhỏ, phủ HA toàn thân chuôi, góc cổ thân 131 độ
20
Bộ
Mỹ
1,040,000,000
84
Bộ khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài cổ rời
10
Bộ
Mỹ
545,000,000
85
Bộ khớp gối toàn phần có xi măng loại cố định
80
Bộ
Mỹ; Pháp
4,600,000,000
86
Khớp háng toàn phần chuyển động đôi không xi măng, thân chuôi phủ 2 lớp T40 titanium 200µm và Calcium Hydroxyapatide (HA) 100µm
10
Bộ
Ý
500,000,000
87
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng UTF-reduced góc cổ chuôi 130 độ, Ceramic on PE có vitamin E (kích thước chỏm 28/32/36)
20
Bộ
Taiwan
1,276,000,000
88
Khớp háng bán phần không xi măng HA, chuôi thon nhỏ phù hợp lòng tủy nhỏ
20
Bộ
Đức
900,000,000
89
Bộ khớp vai bán phần có xi măng
20
Bộ
Ý
1,300,000,000
90
Khớp háng toàn phần không xi măng head 36, chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
10
Bộ
China
460,000,000
91
Bộ khớp háng bán phần chuôi thường
20
Bộ
Taiwan
795,800,000
92
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng chỏm Ceramic on Ceramic chuôi thon
10
Bộ
Mỹ
800,000,000
93
Khớp gối toàn phần có xi măng loại cố định PS, góc gập gối 155 độ
60
Bộ
Ý + Đức
2,970,000,000
94
Khớp háng toàn phần không xi măng COP. Ổ cối loại Pressfit, hình bán cầu dẹt có 4 lỗ bắt vít; chất liệu Ti6Al4V phủ lớp titanium (TiCP), có vitamin E. Cuống xương đùi: Vật liệu Ti6Al4V, Ca5 (OH) (PO4)3, bề mặt phun nhám, thiết kế có rãnh cấu trúc sườn; tiết diện hình thang; dạng chêm 3 chiều, góc cổ chuôi 134 độ, có các rãnh nhỏ
20
Bộ
Switzerland
1,360,000,000
95
Khớp háng toàn phần không xi măng COP cổ chuôi 41mm dạng 3 vây cá
20
Bộ
Ý
1,630,000,000
96
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm
30
Bộ
China
1,065,000,000
97
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi dài 200-300mm phủ titanium và HA, ổ cối chuyển động đôi có xi măng kèm nẹp rá ổ cối hình chữ thập
5
Bộ
Pháp
422,500,000
98
Khớp háng toàn phần không xi măng lối trước COP. Ổ cối loại Pressfit, hình bán cầu dẹt có 4 lỗ bắt vít; chất liệu Ti6Al4V phủ lớp titanium (TiCP), có vitamin E. Cuống xương đùi: Vật liệu Ti6Al4V, bề mặt phun nhám titan plasma (TPS) và canxi phophat (CaP), thiết kế có rãnh cấu trúc sườn; tiết diện hình thang; dạng chêm 3 chiều, góc CCD 135 độ
20
Bộ
Ireland
1,300,000,000
99
Bộ khớp háng bán phần có xi măng, chỏm khớp các loại chuôi ngắn
2
Bộ
Mỹ; Trung Quốc, Pháp
82,000,000
100
Khớp háng toàn phần không xi măng khóa đáy ổ cối công nghệ chuôi phủ Hydroxy-apatite
20
Bộ
China
900,000,000
101
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Vital-XE, chuôi 300µm Titanium + 50µm HA
30
Bộ
Ý
1,935,000,000
102
Bộ khớp gối toàn phần thay lại PSA
4
Bộ
Taiwan; Argentina
320,320,000
103
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic chuôi ngắn
50
Bộ
Mỹ
2,975,000,000
104
Khớp gối bán phần có xi măng loại cố định
10
Bộ
Thuỵ Sỹ/ Pháp
525,000,000
105
Khớp gối toàn phần cố định Knee Module Ultra-Congruent dạng Boxless
70
Bộ
Ý; Pháp (xi măng)
5,005,000,000
106
Khớp gối toàn phần cố định có xi măng
80
Bộ
Mỹ
3,840,000,000
107
Khớp háng toàn phần không xi măng COC cổ chuôi 41mm dạng 3 vây cá
10
Bộ
Ý
899,000,000
108
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ Plasmapore, lớp đệm kết hợp Vitamin E
20
Bộ
Đức
1,150,000,000
109
Khớp háng toàn phần không xi măng COC
10
Bộ
China
678,000,000
110
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài
5
Bộ
China
250,000,000
111
Khớp gối toàn phần cố định có xi măng, gập gối tối đa 160 độ
60
Bộ
Đức
4,200,000,000
112
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài, góc cổ chuôi 125/ 131 độ, dài 190/240/300mm
5
bộ
Mỹ, Thụy Sĩ, Malaysia
303,000,000
113
Khớp háng bán phần không xi măng, góc cổ thân chuôi 130 độ, chuôi phủ calcium phosphate (CaP) HX
20
Bộ
China
640,000,000
114
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng chuôi thon
50
Bộ
Mỹ
2,700,000,000
115
Khớp gối toàn phần cố định có xi măng, góc gập gối 130 độ
70
Bộ
Ý; Pháp (xi măng)
4,200,000,000
116
Khớp háng bán phần không xi măng cổ chuôi 41mm dạng Bicentric
30
Bộ
Ý
1,650,000,000
117
Khớp háng toàn phần không xi măng, góc cổ thân chuôi 130 độ, chuôi phủ calcium phosphate (CaP) HX, Ceramic on PE
10
Bộ
Ireland
630,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second