Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Artificial joints in 2025

    Watching    
Find: 10:04 24/06/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Artificial joints in 2025
Bidding package name
Artificial joints in 2025
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Artificial joints in 2025
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenue from health insurance fund, revenue from medical examination and treatment services and other legal sources of the hospital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 14/07/2025
Validity of bid documents
120 days
AI-classified business sector
Approval ID
E2500270341_2506240951
Approval date
24/06/2025 09:57
Approval Authority
BỆNH VIỆN CHẤN THƯƠNG CHỈNH HÌNH
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
10:02 24/06/2025
to
09:00 14/07/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 14/07/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
2.897.306.000 VND
Amount in words
Two billion eight hundred ninety seven million three hundred six thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Part/lot information

Number Name of each part/lot Price per lot (VND) Estimate (VND) Guarantee amount (VND) Execution time
1
Bộ khớp gối toàn phần có xi măng loại cố định
4.680.000.000
4.680.000.000
0
12 month
2
Khớp gối toàn phần có xi măng loại cố định PS, góc gập gối 155 độ
3.620.010.000
3.620.010.000
0
12 month
3
Bộ khớp gối toàn phần có xi măng XUC-vitamin E bảo tồn xương tối đa
3.480.000.000
3.480.000.000
0
12 month
4
Khớp gối toàn phần cố định Knee Module Ultra-Congruent dạng Boxless
5.012.000.000
5.012.000.000
0
12 month
5
Khớp gối toàn phần cố định đa trục dạng J Global Knee vây cá 130 độ
5.012.000.000
5.012.000.000
0
12 month
6
Khớp gối toàn phần cố định có xi măng
3.944.000.000
3.944.000.000
0
12 month
7
Khớp gối bán phần có xi măng loại cố định
525.000.000
525.000.000
0
12 month
8
Khớp gối toàn phần cố định có xi măng, góc gập gối 130 độ
4.816.000.000
4.816.000.000
0
12 month
9
Khớp gối nhân tạo toàn phần có xi măng phương pháp hi sinh dây chằng chéo sau, lồi cầu chất liệu zirconium&niobium
4.695.300.000
4.695.300.000
0
12 month
10
Khớp gối toàn phần cố định có xi măng, loại ổn định phía sau, có nối thêm chuôi dài
4.137.000.000
4.137.000.000
0
12 month
11
Khớp gối toàn phần cố định có xi măng, gập gối tối đa 160 độ
4.200.000.000
4.200.000.000
0
12 month
12
Khớp gối toàn phần nhân tạo, lớp đệm phủ Vitamin E, bánh chè phủ vitamim E
3.570.000.000
3.570.000.000
0
12 month
13
Khớp gối toàn phần nhân tạo có hệ thống rãnh trượt khóa mâm chày với lớp đệm, lồi cầu chất liệu COCR, dạng PS, Hi-Flex
3.620.010.000
3.620.010.000
0
12 month
14
Khớp gối toàn phần có xi măng loại mono bản lề -xoay chuôi dài phù hợp thay lại và mất chức năng dây chằng
190.000.000
190.000.000
0
12 month
15
Bộ khớp gối toàn phần thay lại PSA
320.320.000
320.320.000
0
12 month
16
Miếng ghép bù xương phía sau lồi cầu đùi
92.800.000
92.800.000
0
12 month
17
Miếng ghép bù xương mâm chày
139.200.000
139.200.000
0
12 month
18
Chuôi nối dài xương đùi
64.640.000
64.640.000
0
12 month
19
Đầu chuyển
77.440.000
77.440.000
0
12 month
20
Chuôi nối dài xương chày
51.840.000
51.840.000
0
12 month
21
Bộ khớp háng bán phần có xi măng, chỏm khớp các loại chuôi ngắn
83.000.000
83.000.000
0
12 month
22
Khớp háng bán phần có xi măng
69.000.000
69.000.000
0
12 month
23
Khớp háng bán phần có xi măng, ổ cối có khóa ràng chống trật khớp
38.300.000
38.300.000
0
12 month
24
Khớp háng bán phần có xi măng chuôi dài
57.000.000
57.000.000
0
12 month
25
Bộ khớp háng bán phần không xi măng chuôi thon
2.325.000.000
2.325.000.000
0
12 month
26
Khớp háng bán phần không xi măng phủ HA, góc cổ chuôi 135/126/145 độ, chỏm khớp cổ côn 12/14 ASTM F 799
1.939.000.000
1.939.000.000
0
12 month
27
Khớp hàng bán phần không xi măng chuôi 130°
1.185.000.000
1.185.000.000
0
12 month
28
Bộ khớp háng bán phần không xi măng, chỏm khớp các loại chuôi ngắn
1.937.500.000
1.937.500.000
0
12 month
29
Khớp háng bán phần không xi măng
2.325.000.000
2.325.000.000
0
12 month
30
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi thon
2.250.000.000
2.250.000.000
0
12 month
31
Khớp háng bán phần không xi măng, góc cổ thân chuôi 130 độ, chuôi phủ calcium phosphate (CaP) HX
880.000.000
880.000.000
0
12 month
32
Bộ khớp háng bán phần Bipolar II - chuôi không xi măng UTF-reduced, góc cổ chuôi 130 độ
1.193.700.000
1.193.700.000
0
12 month
33
Bộ khớp háng bán phần chuôi thường
1.067.000.000
1.067.000.000
0
12 month
34
Khớp háng bán phần không xi măng cổ chuôi 41mm dạng Bicentric
1.650.000.000
1.650.000.000
0
12 month
35
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm
1.650.000.000
1.650.000.000
0
12 month
36
Khớp háng bán phần không xi măng phủ HA dày 155 ± 30 µm toàn phần độ xốp ≤ 10%, chỏm lưỡng cực 38-62mm, góc cổ chuôi 135°
1.350.000.000
1.350.000.000
0
12 month
37
Khớp háng bán phần không xi măng, góc xoay ổ cối 68°
2.125.000.000
2.125.000.000
0
12 month
38
Khớp háng bán phần không xi măng, chuôi phủ HA dày 155µm
1.297.500.000
1.297.500.000
0
12 month
39
Khớp háng bán phần không xi măng, thiết kế bảo tồn xương
2.125.000.000
2.125.000.000
0
12 month
40
Khớp háng bán phần không xi măng PM 734
1.500.000.000
1.500.000.000
0
12 month
41
Khớp háng bán phần không xi măng Modular góc cổ chuôi 127-135 độ
1.215.000.000
1.215.000.000
0
12 month
42
Khớp háng bán phần không xi măng góc cổ chuôi 131 độ, ổ cối lưỡng cực có lớp polyethylene 5mm
1.829.600.000
1.829.600.000
0
12 month
43
Khớp háng bán phần không xi măng, chuôi phủ titanium và HA, ổ cối có khóa ràng chống trật khớp
1.566.000.000
1.566.000.000
0
12 month
44
Khớp háng bán phần không xi măng, chuôi phủ Plasmapore
1.720.000.000
1.720.000.000
0
12 month
45
Khớp háng bán phần không xi măng HA, chuôi thon nhỏ phù hợp lòng tủy nhỏ
900.000.000
900.000.000
0
12 month
46
Khớp háng bán phần không xi măng, Titanium Plasma
940.000.000
940.000.000
0
12 month
47
Bộ khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài cổ rời
550.000.000
550.000.000
0
12 month
48
Bộ khớp háng bán phần chuôi dài
334.750.000
334.750.000
0
12 month
49
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, chuôi dài
708.000.000
708.000.000
0
12 month
50
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài 133 - 213mm, góc cổ chuôi 135°
260.000.000
260.000.000
0
12 month
51
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài, thiết kế bảo tồn xương
280.000.000
280.000.000
0
12 month
52
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài, góc cổ chuôi 125/ 131 độ, dài 190/240/300mm
303.000.000
303.000.000
0
12 month
53
Khớp háng bán phần không xi măng, chuôi dài 200-300mm phủ titanium và HA, ổ cối có khóa ràng chống trật khớp
315.000.000
315.000.000
0
12 month
54
Khớp háng bán phần không xi măng chuôi dài
325.000.000
325.000.000
0
12 month
55
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng chỏm Ceramic on Ceramic chuôi thon
840.000.000
840.000.000
0
12 month
56
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Ceramic
800.000.000
800.000.000
0
12 month
57
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Ceramic
800.000.000
800.000.000
0
12 month
58
Khớp háng toàn phần không xi măng, góc cổ thân chuôi 130 độ, chuôi phủ calcium phosphate (CaP) HX, Ceramic on Ceramic
382.500.000
382.500.000
0
12 month
59
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi dạng cong giải phẩu học (anatomic stem), góc cổ thân chuôi 126 độ, phủ calcium phosphate (CaP) HX, Ceramic on Ceramic
410.000.000
410.000.000
0
12 month
60
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng UTF-reduced góc cổ chuôi 130 độ, Ceramic on Ceramic (kích thước chỏm 28/32/36/40)
758.000.000
758.000.000
0
12 month
61
Bộ khớp háng toàn phần chỏm ceramic, lớp lót Ceramic, chuôi thường (COC)
979.300.000
979.300.000
0
12 month
62
Khớp háng toàn phần không xi măng COC cổ chuôi 41mm dạng 3 vây cá
899.000.000
899.000.000
0
12 month
63
Khớp háng toàn phần không xi măng COC, chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
899.000.000
899.000.000
0
12 month
64
Khớp háng toàn phần không xi măng phủ HA dày 155 ± 30 µm toàn phần độ xốp ≤ 10%, ceramic on ceramic, chỏm ceramic 32/36/40mm, Ổ cối phủ HA trên ổ cối có 3 lỗ để bắt vít, góc cổ chuôi 135°
835.000.000
835.000.000
0
12 month
65
Khớp háng toàn phần không xi măng COC, ổ cối phủ Plasma dạng rỗ tổ ong
723.500.000
723.500.000
0
12 month
66
Khớp háng toàn phần không xi măng COC
900.000.000
900.000.000
0
12 month
67
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Ceramic, thân chuôi phủ 2 lớp T40 titanium 200µm và Calcium Hydroxyapatide (HA) 100µm
770.000.000
770.000.000
0
12 month
68
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi và ổ cối không xi măng được phủ titanium và HA, Ceramic on Ceramic, chỏm lớn đường kính 32-36mm
717.500.000
717.500.000
0
12 month
69
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ Plasmapore, Ceramic On Ceramic
755.000.000
755.000.000
0
12 month
70
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Ceramic, ổ cối Pressfit
850.000.000
850.000.000
0
12 month
71
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Poly
3.358.335.000
3.358.335.000
0
12 month
72
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic chuôi ngắn
3.025.000.000
3.025.000.000
0
12 month
73
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Poly
3.062.500.000
3.062.500.000
0
12 month
74
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Poly
1.300.000.000
1.300.000.000
0
12 month
75
Khớp háng toàn phần không xi măng, góc cổ thân chuôi 130 độ, chuôi phủ calcium phosphate (CaP) HX, Ceramic on PE
650.000.000
650.000.000
0
12 month
76
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi dạng cong giải phẩu học (anatomic stem), góc cổ thân chuôi 126 độ, phủ calcium phosphate (CaP) HX, Ceramic on PE
750.000.000
750.000.000
0
12 month
77
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng UTF-reduced góc cổ chuôi 130 độ, Ceramic on PE có vitamin E (kích thước chỏm 28/32/36)
1.276.000.000
1.276.000.000
0
12 month
78
Bộ khớp háng toàn phần chỏm ceramic, lớp lót Polyethylene, chuôi thường (COP)
1.558.000.000
1.558.000.000
0
12 month
79
Khớp háng toàn phần không xi măng lối trước COP. Ổ cối loại Pressfit, hình bán cầu dẹt có 4 lỗ bắt vít; chất liệu Ti6Al4V phủ lớp titanium (TiCP), có vitamin E. Cuống xương đùi: Vật liệu Ti6Al4V, bề mặt phun nhám titan plasma (TPS) và canxi phophat (CaP), thiết kế có rãnh cấu trúc sườn; tiết diện hình thang; dạng chêm 3 chiều, góc CCD 135 độ
1.500.000.000
1.500.000.000
0
12 month
80
Khớp háng toàn phần không xi măng COP. Ổ cối loại Pressfit, hình bán cầu dẹt có 4 lỗ bắt vít; chất liệu Ti6Al4V phủ lớp titanium (TiCP), có vitamin E. Cuống xương đùi: Vật liệu Ti6Al4V, Ca5 (OH) (PO4)3, bề mặt phun nhám, thiết kế có rãnh cấu trúc sườn; tiết diện hình thang; dạng chêm 3 chiều, góc cổ chuôi 134 độ, có các rãnh nhỏ
1.360.000.000
1.360.000.000
0
12 month
81
Khớp háng toàn phần không xi măng COP cổ chuôi 41mm dạng 3 vây cá
1.630.000.000
1.630.000.000
0
12 month
82
Khớp háng toàn phần không xi măng COP, chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
1.425.000.000
1.425.000.000
0
12 month
83
Khớp háng toàn phần không xi măng phủ HA dày 155 ± 30 µm toàn phần độ xốp ≤ 10%, ceramic on PE. cross-linked siêu liên kết, chỏm ceramic 32/36mm, Ổ cối phủ HA trên ổ cối có 3 lỗ để bắt vít, góc cổ chuôi 135°
1.570.000.000
1.570.000.000
0
12 month
84
Khớp háng toàn phần không xi măng COP chỏm lớn
1.360.000.000
1.360.000.000
0
12 month
85
Khớp háng toàn phần không xi măng COP, ổ cối phủ Plasma dạng rỗ tổ ong
1.935.000.000
1.935.000.000
0
12 month
86
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Poly,thân chuôi phủ 2 lớp T40 titanium 200µm và Calcium Hydroxyapatide (HA) 100µm
2.124.000.000
2.124.000.000
0
12 month
87
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Vital-XE,chuôi phủ: 500µm Titanium
1.587.500.000
1.587.500.000
0
12 month
88
Khớp háng toàn phần không xi măng Ceramic on Vital-XE, chuôi 300µm Titanium + 50µm HA
1.935.000.000
1.935.000.000
0
12 month
89
Khớp háng toàn phần không xi măng góc cổ chuôi 131 độ 6Al-4V, chỏm zirconium&niobium, ổ cối titanium 6Al-4V R3
1.577.100.000
1.577.100.000
0
12 month
90
Khớp háng toàn phần không xi măng góc cổ chuôi 131 độ 6Al-4V, chỏm zirconium&niobium, ổ cối titanium 6Al-4V R3 phủ HA
1.662.600.000
1.662.600.000
0
12 month
91
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi Polarstem phủ HA, ổ cối R3, chỏm zirconium&niobium
709.350.000
709.350.000
0
12 month
92
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi Polarstem phủ HA, ổ cối R3HA, chỏm zirconium&niobium
752.100.000
752.100.000
0
12 month
93
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ titanium và HA, ổ cối chuyển động đôi không xi măng, lớp đệm + chỏm ceramic
1.668.750.000
1.668.750.000
0
12 month
94
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ Plasmapore, Ceramic On Poly Vitamin E
2.100.000.000
2.100.000.000
0
12 month
95
Khớp háng toàn phần không xi măng, chỏm Ceramic COP, ổ cối Pressfit
1.500.000.000
1.500.000.000
0
12 month
96
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng chuôi thon
2.750.000.000
2.750.000.000
0
12 month
97
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng chuôi ngắn
2.750.000.000
2.750.000.000
0
12 month
98
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi thon
2.595.000.000
2.595.000.000
0
12 month
99
Khớp háng toàn phần không xi măng
1.112.500.000
1.112.500.000
0
12 month
100
Khớp háng toàn phần không xi măng, góc cổ thân chuôi 130 độ, chuôi phủ calcium phosphate (CaP) HX, Metal on PE
1.080.000.000
1.080.000.000
0
12 month
101
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi dạng cong giải phẩu học (anatomic stem), góc cổ thân chuôi 126 độ, phủ calcium phosphate (CaP) HX, Metal on PE
1.340.000.000
1.340.000.000
0
12 month
102
Bộ khớp háng toàn phần không xi măng UTF-reduced góc cổ chuôi 130 độ, Metal on PE có vitamin E (kích thước chỏm 28/32/36)
1.100.000.000
1.100.000.000
0
12 month
103
Bộ khớp háng toàn phần chỏm kim loại, lớp lót Polyethylene chuôi thường (MOP)
1.259.800.000
1.259.800.000
0
12 month
104
Khớp háng toàn phần không xi măng cổ chuôi 41mm dạng 3 vây cá
699.000.000
699.000.000
0
12 month
105
Khớp háng toàn phần không xi măng cổ chuôi 41mm dạng 3 vây cá, chỏm lớn
716.000.000
716.000.000
0
12 month
106
Khớp háng toàn phần không xi măng head 32, chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
705.000.000
705.000.000
0
12 month
107
Khớp háng toàn phần không xi măng head 36, chuôi vuông cổ ngắn dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
716.000.000
716.000.000
0
12 month
108
Khớp háng toàn phần không xi măng phủ HA dày 155 ± 30 µm toàn phần độ xốp ≤ 10%, CoCrMo on UHMWPE crosslink siêu liên kết, chỏm CoCrMo 32/36mm, Ổ cối phủ HA trên ổ cối có 3 lỗ để bắt vít, góc cổ chuôi 135°
1.920.000.000
1.920.000.000
0
12 month
109
Khớp háng toàn phần không xi măng PE chỏm xương đùi lớn
1.130.000.000
1.130.000.000
0
12 month
110
Khớp háng toàn phần không xi măng PE, ổ cối phủ Plasma dạng rỗ tổ ong
1.070.000.000
1.070.000.000
0
12 month
111
Khớp háng toàn phần không xi măng, thân chuôi phủ 2 lớp T40 titanium 200µm và Calcium Hydroxyapatide (HA) 100µm.
1.620.000.000
1.620.000.000
0
12 month
112
Khớp háng toàn phần không xi măng PM 734
1.455.000.000
1.455.000.000
0
12 month
113
Khớp háng toàn phần không xi măng Metal on poly, chuôi phủ 2 lớp 300µm Titanium + 50µm HA
1.055.000.000
1.055.000.000
0
12 month
114
Khớp háng toàn phần không xi măng góc cổ chuôi 131 độ 6Al-4V, chỏm COCR, ổ cối titanium 6Al-4V R3
1.216.200.000
1.216.200.000
0
12 month
115
Khớp háng toàn phần không xi măng góc cổ chuôi 131 độ 6Al-4V, chỏm COCR, ổ cối titanium 6Al-4V R3 phủ HA
1.220.850.000
1.220.850.000
0
12 month
116
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi Polarstem phủ HA, ổ cối R3, chỏm Cocr
264.450.000
264.450.000
0
12 month
117
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi Polarstem phủ HA, ổ cối R3HA, chỏm Cocr
285.825.000
285.825.000
0
12 month
118
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ titanium và HA, ổ cối chuyển động đôi không xi măng, chỏm thép không gỉ
2.925.000.000
2.925.000.000
0
12 month
119
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi phủ Plasmapore, lớp đệm kết hợp Vitamin E
1.150.000.000
1.150.000.000
0
12 month
120
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi thon nhỏ phù hợp lòng tủy nhỏ, phủ HA toàn thân chuôi, góc cổ thân 131 độ
1.100.000.000
1.100.000.000
0
12 month
121
Khớp háng toàn phần không xi măng khóa đáy ổ cối công nghệ chuôi phủ Hydroxy-apatite
1.160.000.000
1.160.000.000
0
12 month
122
Bộ khớp háng toàn phần cổ rời chuôi dài không xi măng
975.000.000
975.000.000
0
12 month
123
Bộ khớp háng toàn phần chỏm kim loại, lớp lót Polyethylene, chuôi dài (MOP)
765.900.000
765.900.000
0
12 month
124
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi dài vuông dạng chêm 3 chiều taper dài 12mm, bờ chống trật 5 độ trên ổ cối
899.000.000
899.000.000
0
12 month
125
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi dài, chiều dài chuôi 190/240/300mm, chỏm COCR, ổ cối titanium 6Al-4V
374.650.000
374.650.000
0
12 month
126
Khớp háng toàn phần không xi măng chuôi dài, chiều dài chuôi 190/240/300mm, chỏm COCR, ổ cối phủ HA
396.025.000
396.025.000
0
12 month
127
Khớp háng toàn phần không xi măng, chuôi dài 200-300mm phủ titanium và HA, ổ cối chuyển động đôi có xi măng kèm nẹp rá ổ cối hình chữ thập
430.000.000
430.000.000
0
12 month
128
Khớp háng toàn phần không xi măng chuyển động kép
650.000.000
650.000.000
0
12 month
129
Khớp háng toàn phần không xi măng chuyển động đôi
735.000.000
735.000.000
0
12 month
130
Khớp háng toàn phần chuyển động đôi Dual Mobility MOP Chuôi UTF-reduced
683.000.000
683.000.000
0
12 month
131
Khớp háng toàn phần chuyển động đôi Dual Mobility COP Chuôi UTF-reduced
768.500.000
768.500.000
0
12 month
132
Khớp háng toàn phần không xi măng chuyển động kép
565.000.000
565.000.000
0
12 month
133
Khớp háng toàn phần chuyển động đôi không xi măng, thân chuôi phủ 2 lớp T40 titanium 200µm và Calcium Hydroxyapatide (HA) 100µm
630.000.000
630.000.000
0
12 month
134
Khớp háng toàn phần không xi măng PM734, Dual Mobility, chuôi phủ 500µm Titanium
580.000.000
580.000.000
0
12 month
135
Khớp háng toàn phần không xi măng Dual Mobility, chuôi phủ 300µm Titanium + 50µm HA
600.000.000
600.000.000
0
12 month
136
Khớp háng toàn phần chuyển động đôi, ổ cối Pressfit có bắt vít
750.000.000
750.000.000
0
12 month
137
Bộ khớp vai bán phần có xi măng
1.300.000.000
1.300.000.000
0
12 month
138
Bộ khớp vai bán phần không xi măng
1.440.000.000
1.440.000.000
0
12 month
139
Khớp vai toàn phần không xi măng loại đảo ngược
1.330.000.000
1.330.000.000
0
12 month
140
Bộ khớp bàn tay
649.000.000
649.000.000
0
12 month

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors BỆNH VIỆN CHẤN THƯƠNG CHỈNH HÌNH as follows:

  • Has relationships with 470 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 8.47 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 42.68%, Construction 29.27%, Consulting 12.20%, Non-consulting 15.85%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 955,255,436,659 VND, in which the total winning value is: 816,059,463,169 VND.
  • The savings rate is: 14.57%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Artificial joints in 2025". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Artificial joints in 2025" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 23

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second